Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

chúc mọi người thi thứ 7 tốt nhé

Đến bây giờ thì chẳng còn biết chúc gì hơn . Nguyệt Minh ,Tuấn Đức , anh Mạnh :X thi thật tốt nhé :)

Oạch sao em Phương quên gud luck anh à :D :D :D :((

uhm...anh Hiếu SAT II uh :D Cố lên...ít ra thì được 2 môn 800 đê :D Còn writing cứ nhắm 650 là giỏi rồi :))

Em ơi anh còn đang nằm mơ xem có được 650 đây không, đã ôn gì đâu, nếu không được thì đợi đến tháng 1 thi lại cũng được :D :)) . It doesnt matter then :D

Mai anh em ta lên đường :D Chúc cả nhà thi tốt :D

Tháng 1 em cũng thi SAT II :( Em quên ko register cho cái dec này rồi :((

thi SAT 1 và 2 trong cùng 1 ngày có được ko nhỉ?

Oạch, hình như là không được, trong bullentin nó bảo thế vì SAT1 &2 thi cùng một lúc.
À mai có ai ra sông hồng không, anh đang định đi thăm hà bà ngày mai, ai định đi cùng nhắn PM cho anh nhá :D :))
Hôm nay thi như kít, Chem nó không cho dùng máy tính mà lại có mấy câu phân số thế mới ngu chớ :(... Math thì có 1 câu rõ là chuối. Writing thì miễn bàn, đằng nào tháng1 chẳng thi lại :))

:(( :(( Hôm nay thảm quá :( I got only 1 thing to say : the math sections are always the easiest :(( Oh goddamn my verbal :madflame:
My mind just went blank at Section 6, the 15' verbal section : a f***** long passage with 13 questions, all of which i dont even understand wut the freak they're askin' 'bout X( :(( If only i hadnt studied anything this week :( Maybe i will not be tired and maybe that will help....... :( Oh God bless my SAT :(

Đức ơi anh Hiếu ơi không đến nỗi thảm thế chứ :( YÊn tâm , ai đi thi về chẳng nghĩ mình chẳng làm ra gì , em tin và chúc anh Hiếu MAth 800 , chem 800 , writing ... trên 700 cho nó xông xênh , Đức 1450 là ít , Còn Minh , anh Mạnh , Lan làm thế nào ???

năm sau sẽ đến lượt Phương lên thớt :((

Đây, NM thông báo tình hình: thảm ko thể thảm hơn. Verbal thì ko nói làm gì rồi nhé, Toán thì ... trời ơi, ông ơi con chết mất thôi!!! Con nói thật Toán lần này con có khi 500 điểm đấy ông ạ. Section 1 của con có đến tận.... 26 câu :(( Không hiểu con viết nhầm dòng chỗ nào huhu sao mà đau quá!!! Nghĩ đến cảnh nhầm ngay từ câu 3, 4 thì cái section này điểm âm rùi còn đâu huhu :(( Mình sợ nhất cái trò viết nhầm dòng và cuối cùng thì nó đã sảy ra :(( Chả nhẽ cuối cùng mình tẩy hết cả Section 1 đi à :(( Thôi mặc kệ nhà nó, đằng nào tháng 12 mình cũng thi lại. Kệ nó kệ nó kệ nó :((

:(( nhầm dòng à :((
đúng rồi , thôi , kệ nó kệ nó kệ nó :((

Anh Mạnh ơi, anh thi thế nào lên đây thông báo với! Huhu, thôi tháng 12 anh em mình làm lại, mong là 2 kỳ thi liên tiếp thì 1 cái khó, 1 cái dễ :( Hà Phương ơi, chân ấy thế nào rồi? Đã đỡ chưa? Trường sắp tổ chức kỷ niệm được đi cắm trại à? Chơi vui nhá ;)

Cảm ơn Phương, nhưng tớ còn không mơ 1400 nữa là....chỉ mong 1500 thôi :))

Bác nào ở đây có sách SAT II thi cho em mượn photo với .Em cũng muốn thi SAT II mà chả biết gì về nó cả :)>-

Hic em Minh nhầm dòng còn anh hình như ghi nhầm tên f*** trong cai collegeborad dek co update ten

nếu như ghi nhầm dòng nhiều quá, mà thời gian ko còn nhiều, thì cố làm đúng những câu còn lại, đến cuối giờ hẵng tẩy đi sửa lại. Nếu sửa ko kịp thì explain với proctor, xem người ta có cho mình thời gian tẩy đi để sửa lại ko. Chuyện ghi nhầm dòng là chuyện thường xuyên xảy ra, rất nhiều proctor cho mình thời gian sửa (ở đây thế, ko biết ở Vn thế nào). Cái này trick nầy Hạnh đọc ở up your score. Còn có vài cái trick nữa ứng phó với các trường hợp như hỏa hoạn, động đất... khi nào có thời gian Hạnh sẽ post lên.
hì hì, thực hành thì Hạnh ko giỏi nhưng lý thuyết thì giỏi lém :))

Em ơi bạn anh thi rồi cũng nhầm giòng đây này, ra explain cho proctor thì nó bảo còn lâu mơi cho mầy sửa. Tiếc thế chị đấy Verbal 770 mà math có 680 tiếc thật

zời ạ , nhầm dòng chứ không phải là nhầm giòng . EM là em không muốn " trê " anh đâu nhưng mà nó đập vào mắt em :p

mà bao nhiêu công cày cuốc ,đến lúc thi trăng sao lọan xạ kiểu gì mà lại nhầm dòng được cơ chứ .

hic hic, khổ thân, phí thế cơ chứ. Thì em bảo là cái này phải tùy người mà, đúng là học tài thi phận. Nhưng mà cũng chẳng sao mấy. Người giỏi rồi thì thi lại vẫn sẽ được điểm cao thôi. Chẳng qua chỉ bị lỡ mất thời gian và tiền của thôi

Back
Bên trên