Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Úi giời, hôm trước cũng định gửi seven sister, nhưng anh lại cẩn thận gửi email sang admission của mấy trường đấy hỏi, nó bảo, thôi mày mà nộp thì thể nào bọn tao cũng phải nhận mày, tốt nhất mày đừng nộp để đấy cho các chị em còn có cơ hội, dù sao đàn ông con trai cũng phải ga lăng tí chứ. Anh nghe những lời tâm huyết của admission thì không thể làm ngơ nên đã quyết định hủy luôn bảy bộ hồ sơ ấy đi :)) :))
Quên, anh thiếu thốn tình cảm lúc nào, trên này có bao nhiêu là các em (em gái nhá) thì anh thiếu thốn t/c làm sao được :)) Evil :D :D

:)) Tiếc quá sếp Hiếu nhỉ?:)) Tự nhiên mất một trường triển vọng:p

Vũ ơi không phải 1 mà là 7 kể cũng hơi tiếc, nhưng ko sao... tất cả vì chị em phụ nữ nhà mình...hớ hớ, cái em Hoa hậu hôm trước làm các bà các chị VN nở mày nở mặt gớm...ko hiểu bao giờ VN với tg có thi hoa hậu nam nhẩy..đề các ông các anh nhà mình cũng được nở mày nở mặt nhẩy :)) :))

Tự hào là chắc,đến cuối cùng Nam Hậu Hiếu béo kể về tài năng của mình:"Apơly trường nào cũng nhận,đang học ở Smith" :)) => Bị đá đít,tống cổ xuống...
Thế là cùng năm đấy anh thi MIss World và được ... giải nhất ;;)

Đùa chứ ăn uống phải có đập phá mới thích chứ mọi người nhỉ. :D

Nam ANh :x :x Cho chú sợ :)) :)) :)) :)) :)) :))
Đùa thôi lên kế hoạch thế này nhà, đợi bà con nộp hồ sơ xong + các bé thi xong học kỳ... anh sẽ đứng ra tổ chức đi ăn hàng... còn chuyện ai làm chủ chi thì các bé bàn với nhau nhá, anh làm chủ trì rồi còn gì, ko nên gánh 2 trách nhiệm người ta bảo mình ham :)) :)) :)). Thế nhá :)) =D> :>

Em chi cũng được,nhưng thủ quỹ thanh toán nhé :D Mà em cũng ko tham lấy 2 chức đâu, ai giơ tay làm thủ quỹ cái nhỉ? :-/

Ai dc điểm SAT cao nhất và Tof cao nhất thì làm chủ chi chứ sao :D hoặc ai viết essay sáng tạo(Vd :Hiếu..) thì làm chủ chi

Lần trước photo vẫn còn tiền của mọi người đấy, em đang cầm :) Để em xem lại xem còn bao nhiêu tiền nhá, hehe vụ đấy chỉ vài người biết thôi nhể, remember ;) :))

:)) em Minh vui tính nhẩy, tốt quá thế là có quĩ rồi ăn chơi xả láng bà con nhé... còn vụ Bác Mạnh phát ngôn linh tinh...liệu thần hồn em sử bác sau :)) :))

Minh Hieu Dam đã viết:
:)) em Minh vui tính nhẩy, tốt quá thế là có quĩ rồi ăn chơi xả láng bà con nhé... còn vụ Bác Mạnh phát ngôn linh tinh...liệu thần hồn em sử bác sau :)) :))
To Minh :Cần kiệm liêm chính như em Minh là rất đáng tuyên duơng ==>xin quí vị cho 1 tràng vỗ tay :)>- :)>- :)>-

To Hiếu : Chú cứ cẩn thận đấy,chú làm thế nào mà bao nhiêu cô đòi xem ảnh,đã thế k gương mẫu như em Minh thì thôi chưa chịu đóng góp j đã đòi ăn chơi xả láng [-x [-x [-x lại còn đòi xử lý anh à :D:D vụ này khó fet ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

chết mất :)) Anh Hiếu chủ chi mau :D tự hào 18 tuổi được club được online đêm mà chính tả loạn tùng phèo lên thế kia à ? Anh định "sử" ai :)) Muh ai đòi xem ảnh anh Hiếu cơ :)) Chà chà , Nam hậu nghiêng đất nghiêng trời ( nghĩa đen :D ) lăng xê ác phết nhỉ :D Em nào mà lầm lỡ dại dột thế không biết :D

Em đề nghị khoảng 24=>30/12 bà con chiến đấu xong hết mấy môn ở trường thì nhậu một bữa nhé ;) Lại còn chuyện sách vở buổi off lần trước nữa chứ :D Từ hôm đấy đến giờ em chưa nhìn mặt lại mấy cái đĩa của em :D

Nói túm lại là hôm đấy phải có bà Lan , anh Hiếu , Minh , Đức ,a Mạnh . các bác đã thi xong phải trình làng để bà con tiện mặt mà trấn sách :D

21/12 anh về, sẽ tổ chức đập phá một bữa sớm nhất có thể được. :D

yoyoyoyoyoyoyo :D:D:D:D:D Hội mình không phải bon chen nhau ai chủ chi nữa rồi :D Anh Hiếu cảm ơn anh Hưng đã gánh vác nghĩa vụ cao cả đê :D Có anh Hưng ( nghĩ kỹ em thấy anh cũng hơi ...dại dột ,vì anh có biết trong đống này có mấy em gái không ?:p Nhưng mà thôi , kệ anh :D ) thì vui quá :D :D

Minh : tớ cũng biết bật mí đấy , nhở :D Thế mà Minh không nói cho mỗi mình tớ thôi :D

Hớ hớ, sướng quá thế là có bác Mod thân yêu đưng ra vừa chỉ trì lẫn chủ chi... bác ơi em rủ bạn em được không :)) :)) em đăng ký 5 suốt bác nhá...đây chưa phải con số chính xác bác ạ, có thể nhiều hơn (j/K)
Thế anh Hưng định tổ chức ở đâu j, Daewoo, Horizon hay bobochacha hả anh :)) :)). À quên cái celebration này có thể gọi là " ANH HƯNG ĐOÀN TỤ VỚI GIA ĐÌNH" cả nhà nhẩy :)):)):))

=D> Bro Hưng :D :D Super cool :D Nhưng để 1/1 luôn đi :D Cả EC đi ăn mừng nắm mới B-) :D Vì trong thời gian 21->31/12 là thi HK 1 rồi :(

Hum mình lúc đây chưa thi xong nhg mà ng ta có câu 'cung kinh k bằng tuân lệnh' Anh Hưng đã nói thế ai k dám nghe theo,Anh Hưng ơi em lấy 1 xuất thôi

HEHE hôm nay 12A1 lên TV đú wa,Lại thấy mặt em Minh to đùng cùng với vài đứa fat biểu nhg k thấy Đức đâu..................Hum sao k ai fat biêu fan đối chính sách của Đảng cả

Chết chết,anh Hưng đã có ý thế,em nào dám không theo. Thôi không bon chen nữa.
Bây giờ còn mỗi việc chọn chỗ thôi... Mấy chỗ lão Béo nêu,thường quá :))

Uh thế chú thích chỗ nào anh Hưng cũng chiều hết mà, lo gì, mà anh chưa nghĩ ra thêm chỗ nào cả... :)) :)) các bé cố nghĩ thêm mấy cái nữa nhá :)) :)) :))

Tạ Nam Anh đã viết:
Chết chết,anh Hưng đã có ý thế,em nào dám không theo. Thôi không bon chen nữa.
Bây giờ còn mỗi việc chọn chỗ thôi... Mấy chỗ lão Béo nêu,thường quá :))

Đúng Thường wa :> :> :> đề nghị chọn chỗ cao cấp hơn :)>-

Minh Hieu Dam đã viết:
Thế anh Hưng định tổ chức ở đâu j, Daewoo, Horizon hay bobochacha hả anh :)) :)). À quên cái celebration này có thể gọi là " ANH HƯNG ĐOÀN TỤ VỚI GIA ĐÌNH" cả nhà nhẩy :)):)):))

Đứa nào chỉ điểm lung tung đấy 8-} Muốn để anh phá sản hả, láo quá. [-( Có đi xa tổ quốc b-) các em mới hiểu được thức ăn VN tuy giản dị mà tuyệt vời biết nhường nào. Đợt đập phá này, để đề cao tinh thần dân tộc, anh đề nghị các đồng chí lập danh sách các mục tiêu: phở, bún, miến, bánh cuốn, ... sau đó chúng ta sẽ khoanh vùng và giải quyết từng tên một cho nó hoành tráng. :)>-

Back
Bên trên