Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Minh Hieu Dam đã viết:
Chit sao em Phương tính bác Hiếu có hai xuất thôi à ít thế, phải 4 xuất ít ra chứ :)) :)) :)) :)).
Chít anh Hưng... đúng là cái dại nào ko bằng cái dại nào, em nhớ lần trước chỉ có đi photo sách mà tiền ăn đã quá cả tiền photo chính xác ăn từ 9h sáng đến 6h tối :)) :)) :))

Mình Hiếu đã 4 xuất rồi k định kèm thêm ai à :)

Hôm nay vừa mới nhận được cái score report. Hic tại sao cái phần Characteristics of Colleges that received a score report nó lại đề là "you did not ask us to report your scores" nhỉ? Rõ ràng là em vẫn để 4 trường mà? :-/

Mà Đức ơi, các điểm thành phần của ông thế nào? Lúc nãy gọi cho ông nhưng mà ông đi học mất rùi :)

Mọi người ơi ko có cách nào để xem mình đã gửi điểm đi trường nào à? Hic ko nhớ là hôm qua em đã click submit sau khi đổi lại trường chưa nữa :(( Chết rồi, lỡ đâu tháng 12 này nó cũng báo là you didn't request your score to be reported thì teo rồi còn đâu :((

Hic ko ai trả lời à? Trong này còn có ai thi tháng 1 hay thang 5 ko? Anh Mạnh ơi anh lên mạng đi mà, em nhờ anh 1 chút hichic, chả có cách nào để kiểm tra lại cả :(

Có anh thi tháng 1 đây này Minh ơi :)) :)) :)) :))

có HP thi tháng 5 :D

Mà Đức ơi, các điểm thành phần của ông thế nào? Lúc nãy gọi cho ông nhưng mà ông đi học mất rùi

X( Đến giờ vẫn chưa nhận được score report X( Chắc ông có điểm muộn 2 tuần thì cái đấy cũng chậm 2 tuần :((

Rồi thi standby cũng sẽ muộn luôn!!! Bố lúc nào cũng là người đi muộn hay sao ý nhỉ!:D

RỒi conn cũng thế thôi:(( Ôi tháng 1:((

CHủ nhật này anh Hiếu , anh Mạnh , Lan ,Nguyệt Minh , Đức , Vũ ..( nói chung là những ai hôm trước phơi mặt đến 9h tối trước cổng ams ) đi hết đấy nhé ;) :D Đừng để anh Hưng phải thất vọng với tụi mình :p ( Đương nhiên rồi , nhỉ ;) )

Ăn thì có ai ngại bao giờ!!!:))

Nguyễn Hà Phương đã viết:
CHủ nhật này anh Hiếu , anh Mạnh , Lan ,Nguyệt Minh , Đức , Vũ ..( nói chung là những ai hôm trước phơi mặt đến 9h tối trước cổng ams ) đi hết đấy nhé ;) :D Đừng để anh Hưng phải thất vọng với tụi mình :p ( Đương nhiên rồi , nhỉ ;) )
Hix, khổ quá, cuối cùng lại không đi được. Bà Phương ui, tui xin lỗi nhá, trưa 2/1 họp gia đình, không trốn được :((. Tiếc wa :(

Doãn Hoàng Lan đã viết:
Hix, khổ quá, cuối cùng lại không đi được. Bà Phương ui, tui xin lỗi nhá, trưa 2/1 họp gia đình, không trốn được :((. Tiếc wa :(

[-x [-x [-x Hnay gọi điện cho em Lan mấy lần k dc toàn thấy máy nói 1 đống tiếng Nhật hư quá đi mất

Hôm nay Phương gọi điện cho Lan 3 lần đấy , hư quá , hư quá !
Đức hôm nay là anh hùng nhất :p Chiến đấu đến phút cuối :p

Thế tớ thì sao hả? Không có tớ thì thằng Đức làm gì còn sức mà anh hùng (ko phải anh Hùng đâu!:p) Cả Minh Quân nữa. Cuối cùng là anh Vũ. mà tớ thì có phải là vô can đâu! ĐẤy tóm lại là tớ đáng đc biểu dương!!!:D
Mod ơi! Cộng điểm!

Ngọ Hồng Vũ đã viết:
Thế tớ thì sao hả? Không có tớ thì thằng Đức làm gì còn sức mà anh hùng (ko phải anh Hùng đâu!:p) Cả Minh Quân nữa. Cuối cùng là anh Vũ. mà tớ thì có phải là vô can đâu! ĐẤy tóm lại là tớ đáng đc biểu dương!!!:D
Mod ơi! Cộng điểm!
Vũ đúng là Ba say chưa chai :p
Vui thật , vui quá, chưa hôm nào vui từ A đến Z thế này :p

Vu Manh đã viết:
Doãn Hoàng Lan đã viết:

[-x [-x [-x Hnay gọi điện cho em Lan mấy lần k dc toàn thấy máy nói 1 đống tiếng Nhật hư quá đi mất

:)) Khốn khổ, cái đống tiếng Nhật đấy là cái máy nhắn tin, không làm sao mà sửa sang T Việt được, thằng em em nó cứ nghịch bật lên :)) Hóa ra cái đống xì xồ í ới rớt lại trong máy là tiếng của mọi người đấy à :D

22-1 này những ai đã đăng kí thi SAT ở IIE sẽ chuyển lên thi ở trung tâm Việt Nhật 91 Chùa Láng nhá. Ai chưa biết thì biết đi :p, còn ai biết rồi thì gọi lên IIE để confirm, các chị ấy yêu cầu thế. Trong List thấy có Đàm Minh Hiếu ở đây, nhờ mọi người nhắn tiếp cho những người chưa biết.

Cám ơn anh/chị DƯơng nhá :D (mà cái này là thi ở chỗ trường Ngoại thương đúng ko nhẩy, tháng 11 mình cũng thi ở đấy, mà sao lần nào thi SAT 2 cũng ở đấy thế ....đen wa:(( )

Back
Bên trên