Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

anh Hiếu ơi anh có hiểu cái số phức ( số ảo ) không ạ ? Nếu có anh giảng cho em Re z với Im z được không ạ . EM thấy khó hiểu quá :(

Anh co thi Math IIC dau...hoi thu em Hanh chuyen Tin ah :D

Còn cái Avatar của bác giống vợ em quá :D :D sorry tự nhiên lại buôn btw, chúc mừng sinh nhật em MInh lần này là lần thứ 3 đấy.... cả nhà cùng hát nào
HAPPY BIRTHDAY TO YOU, HAPPY BIRTHDAY TO YOU....... TO MINH :d :d :d

Nào chúc em Minh thêm 1 tuổi mới thi Tof thêm dc 10 diêm thi SAT thêm dc 100 điêm
HAPPY BIRTHDAY TO YOU :> >:-D< :beerchug: :beerchug: :beerchug:

Hihi đến hôm nay mới vào đây trả lời được :D Cảm ơn anh Mạnh, anh Hiếu, Hà Phương và Giang nhiều lắm lắm nhá :x :x :x :* :* :* hihi, HP ơi, lời chúc của ấy thật là hay quá đi mất ".... and a more than 600" hehe, mong là lời chúc của ấy sẽ thành hiện thực :D Anh Mạnh oai, tháng 11 này anh em mình chuẩn bị kêu than tiếp rùi hehe, có biết cái quái gì về SAT đâu cơ chứ :"> Thui em cũng chúc anh trong > 2 tuần còn lại cố gắng hơn để tăng thêm được 200 điểm anh nhá :D À mà anh đã giở đống tài liệu của em ra xem chưa đấy? Có giúp gì được ko?

To Phuong: no sweetie, i don't bring ur USB up here, Lan'd take it from my house and bring it to yah, ok? sorry so so much.

Vu Manh đã viết:
Nào chúc em Minh thêm 1 tuổi mới thi Tof thêm dc 10 diêm thi SAT thêm dc 100 điêm
sao anh Mạnh chúc quá đáng thế , không , phải là sao ki bo thế , mỗi thứ thêm được có một dúm thế kia thôi á ,chúc thế thì anh chúc làm j :p thế
đến khi nào sn anh em sẽ chúc là chúc anh Mạnh cao thêm 0,125 cm :p

Minh : tiếc lém , Hằng không ghi thiếp đựơc , còn handwriting của tớ thì từ trước đến nay luôn đựơc xếp vào loại unsmelllable, unreadable nên trông cái thiếp nó xấu xí lém đúng không :p

Nam Anh : em ơi có một nhỏ 8 tuổi 550 T đó em

Thái Hằng : uhm, but i havent met Lan so far , and probably very scarely ll i meet her , cuz she dropped out of m N 's class :p mmmm, and i dont know her add , mmm ?? Alright then , may be i ll meet you somewhere else ( somewhere near & familiar ) Lan :p

Cố lên nhé những ai sắp lên thớt :p , Minh và Đức thôi nhỉ :p

:(( Sao critical reading của SAT đáng sợ thế nhỉ ???

Đâu, tháng 11 này nhiều người lên thớt lắm.

Minh, anh Mạnh, anh Hiếu: SAT
Đức: SAT & TOEFL

hic mọi người cố gắng lên nhá, em thì xác định sẵn tháng 11 này thi cho biết nên cũng chả sợ lắm.

À mà HP ơi, thiếp của ấy đẹp lắm :x Thanx nhiều lắm lắm nhá!!!! :*

Chỉnh sửa lần cuối:

má ơi cái thằng gì = tuổi mình được 677 siêu quá :(( Càng đọc càng thấy đau lòng huhu.

Help!!!

Tớ thi standby và đã mail đến collegeboard để hỏi registration no. nhưng chúng nó bảo "can't find a record of a registration in
your name for the test date you indicated" sau đó nói loằng ngoằng một lúc về payment proof. Bây giờ tớ phải làm gì để biết điểm đây :((

Đây là chi tiết thư của collegeboard:

We have searched our files and can't find a record of a registration in
your name for the test date you indicated. Please check the
registration deadlines on the back cover of the Registration Bulletin before
submitting the Registration Form with either the appropriate fees or proof
of payment (a copy of both sides of your canceled check).

If you are unable to provide proof of payment, send a replacement check
with your Registration Form so we can register you for the test. If
you find later that two payments have been processed for the same test
date, send proof of both payments (copies of the front and back of both
canceled checks) and we will refund your second payment.

You may also register online at www.collegeboard.com.

If you registered for an SAT Program test previously, you can use the
reregistration service by calling 609-771-7600 or 800-SAT-SCOR
(800-728-7267). You will need a Visa, MasterCard, American Express, Discover,
or JCB credit card.

If you contact us again, please include this message.
dep1343
TRACKING NUMBER: A00002783493-00012969149

hix hồi trước hình như chị HN được 670 muh sao nó lại nói 667 là cao nhất từ trước đến nay nhỉ:-/

Điểm SAT đã có rùi? anh Hiếu đã biết kết quả chưa thông báo với mọi người với! :D Mong là tháng 12 anh ko phải thi lại với em :D

College board đang điên hay sao ý :D

bạn gì ơi thế là do CB nó chưa nhận được bankdraft cuả bạn đó , bạn ra VCB hủy sec ngay đi rồi register lại vậy . Đấy là do bưu điện VN rẻ tiền đấy :p
anh Hiếu ơi anh bao nhiêu điểm ??????????????????

chết quên mất , Lan ơi tôi cần USB gấp gấp :(( . Ngày mai bà rảnh lúc nào thì gọi điện thoại cho tôi được không ?

Đã có điểm đâu.... chán WA....CB server chết rồi

Back
Bên trên