Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Đã ai làm FL Test chưa :D Hôm qua được 1370, sướng wá :)) =D> Vỗ tay khen mình phát :D

Hôm foto đăng ký có 9 người foto quyển Kap thôi --> tớ thu tiền thừa của Hoàng Lan rùi, nên tớ sẽ foto lại cho ấy nhé.

Mai con mang đĩa cho ông, rồi thứ 4 ông trả đĩa cho Giang nhé (MP).

Em NA thử vào lại đĩa Crash Course phần test đi, chị cài cả máy chị lẫn máy bố chị đều bị báo error, xem được mỗi cái phần tips của nó thui :(

www.iienetwork.org ---->quite interesting ^@^
to Duc :FL la gi ?
moi nguoi dang cam may cai dia cua to the ? ma chinh xac la ai dang cam vay ? hic, cop khi nao thi xong vay ?

Full length Phương ạ! :))
Thế mà hôm sau làm còn 530, giỏi quá con gì :p

Tớ đang cầm của Phương đây, chẳng biết đĩa nào với đĩa nào của ai nữa nhưng yên tâm là nguyên vẹn :p Sao ko lên IIE hả Phương?

Ah bạn nào cho tớ dc cái list từ trong Chem thì tốt biết bao!!!
Gọi là gì nhỉ? jargon huh?

Minh ơi hay là cứ photo sách xong rồi đưa cho tớ cũng được, tớ qua lớp ấy lấy luôn, còn sách của Lan thì HPhương đưa

to Phương hay là Brits cũng thể: cái quyển Chem của chị Queen mà Hà Phương cầm ý, đưa cho em HL Việt Long photo, đến bao giờ mới đưa lại được cho tớ đấy? Cái Lan mới vứt cho tớ quyển Math IIC thôi. Đưa nhanh nhé, ngại quá, thỉnh thoảng chị ý hỏi, tớ chả biết nói thế nào.
To Vũ: ai lại gọi là jargon chứ, là Chemistry terms thôi, nếu có list tớ nghĩ ấy cũng chả học được, tại vì mỗi term gắn liền với một khái niệm hay định luật gì gì đấy, nó có giống SAT words đâu mà tụng kinh được. Tớ thấy cuối mỗi bài của sách Barrons nó đều cho 1 số terms phải ghi nhớ, nếu muốn có 1 list thì chép ra mất chắc chưa đến 1 tiếng đâu. Nhưng mà nó chỉ cho một số thôi, thấy trong bài còn cả đống terms quan trọng nữa, hehe, chả thấy nó đề cập.
Nhưng mà bài thi thì chả bao giờ khó như thế cả. ( cho nên anh Hiếu hôm nọ mới thách thức em, bảo là em không được 800 Chem thì em phải sai trên 8 lỗi cơ à? hic hic, nhưng trong sách Barrons dạy khó thật mà, bài thi thì lại dễ hơn)

lẽ ra là chủ nhật tuần trước tớ đưa rồi nhưng em Long quên không mang đi :p Hằng có cần gấp không để tớ qua AMS lấy cho ấy , nếu không thì chủ nhật tuần này tớ đưa cho LAn được không ?

Hằng khi nào thì bay vậy ? Mà trường ấy ở tp nào thế ?

Mọi người thấy quyển Verbal Workbook của Kaplan thế nào :D Ổn đấy chứ :D

Ơ sao Crash Course tớ vẫn cài BT mà, chẳng báo lỗi gì hết!

:)) Lại 1370 :)) :)) Chết mất :)) Sao cái mặt mình nó nhục thế :))

Cần phải có ID mới vào đc. Nói chung là cái list này cũng đc.... ah , mà sao cái bọn IIE nó kinh thế nhỉ, phô tô mà tận 500đ/trang á? Lại còn chỉ cho phô tô có 5 trang/lần nữa.Đáng ghét!
Chẹp, tuần sau là IIE đóng cửa tạm nghỉ 1 thời gian,chán wa.Buổi chiều lại ở nhà học bài, kô biết lang thang đâu đây.
Mà hội thất học bọn mình chán bỏ xừ, hầu như có mỗi tớ, Minh, với Đức là còn chăm chỉ lên đấy học :D Tuyên dương nhá! :p

Anh Hiếu sắp thi SAT rồi đúng ko ạ? Chúc anh thi tốt! Good luck ;)

Này thứ tư nào tớ chẳng lên!
Mà không gặp ấy để trả tiền!
Tớ tiêu hết thì khỏi đòi!

@hằng: BTW thế làm thế nào để học mấy cái term đấy?
Tớ thậm chí còn không bỉết là có cái gì để học!!!

Anh Hiếu ơi, cố lên nhé :D Xong đưa flash cards em mượn nhé :))

Em cũng học đến N rồi :)>-

Cái trang này điên wa, log in mãi mà cứ đến lúc send thì nó ra cái trang cái quỉ khách khiếc này X-(

@Vũ : Hehe, thứ 4 thì tớ lại trùng buổi học Toán rồi, kô bùng đc. Ấy tiêu mất tiền thì kệ ấy, tớ cứ đòi :D

Dạo nay kô thấy Hà Phương nữa, cứ biến đi đâu hết ý nhỉ. Hic hic, tẹo nữa phải mò cái list lấy số phone của Phương mới đc. À, mà HP còn cầm của tớ quyển Real SATs 2 đúng kô nhỉ :-/
À, tớ đọc xong cái quyển sách ấy cho tớ mượn rồi đấy. Hay wa nên tớ ra ngoài hàng vác một quyển để đầu giường rồi :p

tớ đây :)
Ngày mai tớ lên IIE , có ai đi không , thấy cái lão mặt cau mày nhó đáng ghét kia thì xùy xùy lão ý ra hộ tớ với nhá . À , anh Hiếu ơi mai anh có lên IIE thì anh mang cho em 2 quyển sách anh nhé , danke anh :D
Anh HIếu ơi anh thứ 7 tuần sau anh thi ạ , có lên cố lên yoyoyo

Back
Bên trên