Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Ko có đâu HN ơi, nhưng tớ có second edition đó, nếu muốn photo thì bảo thằng Thắng nhá, nó cũng photo 1 bản rồi

Hàng về VN khó lắm, bọn thằng LAD phải ship qua US, mà mới ship được 2 con iPod gì đó:D
Vả lại 10 REAL SATS version nào thì cũng là tuyển 10 đề, ấy đã làm hết 2nd edition đâu, chẳng khác nhau là mấy đâu

Nguyệt Minh đã viết:
đâu, chị thấy em ngồi đấy trong 1 khoảng thời gian đủ lâu để ăn cùng mọi người đấy chứ em :D Em cài những đĩa nào mà được 3/4 thế? Sao chị toàn bị error thế? Mấy cái đĩa về College ko hay lắm, em đừng mất công cài vào, xem trên mạng cập nhật hơn. Mà em NA còn thiếu 35k quyển Verbal hôm nay lấy nhá ;) Hôm nào qua lớp chị trả tiền đeeeee :D

Em ăn nhiều lắm cơ,ngồi từng ấy thời gian sao đủ hả chị ;)) ?Với cả trông chị ZZ sợ quá... không dám vào :p
Thế thì tất cả các đĩa (college chưa thử)đều chạy được và ghi đựơc,để thêm 2 3 ngày nữa xem có vấn đề gì không nhé.
Tiền à...chạy...Bóc lột sạch,ghét X-( .Mai qua em qua.

chết thật, mình có gì làm em NA sợ thế:-? lần sau muốn ăn gì phải chui vào một xó ăn để em NA ko nhìn thấy kẻo em í sợ thì tội nghiệp em í lắm:(( tội lỗi quá, thiện tai thiện tai [-o<

Uh,nhìn chị tay gắp mồm ăn trông dễ thương lém cơ.Chỉ sợ lúc mình vào lại lườm mình làm mất cả ăn ngon.Thôi,hi sinh vì thế hệ trẻ :)) ,biến cho nhanh.Chúc chị ăn ngon.
Thử tất cả các đĩa rùi,chạy được hết.Đĩa Master the SAT yêu cầu Install cả Java Applet nên lần trước anh Hiếu không chạy được.

hic, thế sao vào máy mình nó lại bị error nhỉ? Em NA mai qua đưa chị lại đống đĩa chị cài lại xem nào. Đĩa Peterson có chạy được ko em?

Lâu lắm mơi vào lại cái box này, thanks em Phương gửi cho anh cai Us ranking, em thử hỏi lại bạn em xem là nó có Pharmacy ranking ko nhá :D Cheer

hic anh Hiếu nói lâu lắm nghe cứ như là mấy năm mấy tháng ý B-) Ngày mai có ai lên IIE ko?

Hôm nay tì mãi không thấy chị Minh đâu.Lại cầm xiền về vậy :D ...
Tất cả các đĩa đều chạy được mà.Có điều khá chuối,mình có QuickTime 6 mà nó cứ đòi cài cái 1.22 :))

Cả ngày hôm nay chị ở trong lớp, có đi đâu đâu (toàn kiểm tra mà) sao em ko thấy? Thôi chịu khó qua lớp chị lần nữa vậy :D Mà hôm nào em qua thì đưa luôn cho chị đống đĩa để chị thử cài lại lần nữa xem, sao em dùng được mà chị ko được là thế nào? :-/

À quyển Kap Verbal Workbook HP cầm về 3 quyển, 1 quyển đưa NA rồi, 2 quyển còn lại cho Thanh Hằng và Hoàng Lan là đúng rồi còn gì, có thiếu quyển nào đâu?

Chỉnh sửa lần cuối:

không , tớ đưa cho Minh 2 quyển 1 quyển cho em NA , 1 quyển cho ZZ , tớ bây giờ chỉ còn cầm 1 quyển thôi mà có cả Hằng với Lan đều chưa có .
TIện thể hỏi luôn có ai có acc membership của IIEnetwork không , mình thì đã đói kém mà acc nào cũng đòi >10$ thế này chứ :(
Nếu không ai có thì tớ với Minh Phương đk chung vậy nhé :)

Híc, thế là Kaplan của mình đi đâu mất rùi, cả quyển của Hằng cũng mất tích à? Minh ơi, ráng xem lại hộ tớ nhé.
Nhân tiện hỏi mọi người luôn: cứ cho là mình trả lời tất cả các câu hỏi SAT I thì phần Verbal sai khoảng bao nhiêu câu thì được khoảng 650 nhỉ?

nè, Brits tính quyển gốc chưa? tui cầm quyển gốc rồi nha, mà Thanh Hằng hôm ở IIE cũng lấy sách đủ rồi mà, tức là quyển Hà Phương cầm là của cái Lan chứ

NM, con không định đưa đĩa cho ông uh :-B X(

Uh bao giờ M. đưa đĩa cho tớ nhỉ? Lâu lắm kô học trên computer rồi ...
Ah, cái IIEnetwork đấy trang web như thế nào hả HP? Uh kô có gì thì chúng mình làm một cái membership :D

Em Minh Phuơng k hoc lớp thầy N sáng t7 nữa à?

Ơ anh Mạnh là anh nào thế ạ? Sao biết em học lớp sáng thứ 7 thầy N. ạ? Bi h em phải đi học ở trường thì làm sao mà học đc nữa ạ :( Chán thế đấy. Em đang chuẩn bị hoc tối thứ 5 nhưng trước mắt cũng cần phải sẵp xếp thời gian đã :D Vip quá nên hơi bận ạ! :D
Mọi người ơi, ai định học thầy N. thì học tối thứ 5 nhá, hihi, có gì còn giao lưu :p

ờ Zz định học thầy Nghiêm tối thứ 5 đây, chắc là tuần sau bắt đầu học luôn cho chẵn tháng 10 luôn:D

Thứ 5 tuần sau mới là ngày 30 chứ Giang :D ??? THôi để tuần sau nữa! Tớ tháng 11 này thi rồi, oải wa... Mới ôn TOEFL đc có khoảng tháng rưỡi :(( Hic hic, kô bít có kịp kô nữa............. :((

Back
Bên trên