Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Anh có 1 quyển đấy nhg mà nó bị protect rùi em có thể phá dc ko?

Error là Protect của nó đấy chị à... mai mọi người có lên IIE không,em bám càng với.

chíp, Phương ơi, thứ mấy ấy lên IIE để tớ còn lên mượn ấy cái driver của USB???

hôm nay tớ không lên IIE , mai KT hóa :((

Em Nam Anh hôm nay sao ko qua lớp chị? Làm chị phải vác quyển sách nặng cộp về (hôm nay chị toàn sách nặng :(() Mai em qua lớp chị đi, chị đưa em mấy cái đĩa xem error của nó làm sao. Hôm nay cũng ko lên IIE được, vì đã chót về nhà rồi lại đi lên đấy nữa mệt lắm :)

ờ đúng em NA sao hôm nay ko qua lớp chị làm chị bị con Minh nó than vãn điếc hết cả taiB-)/:)

Anh Vu Manh có file SAT II Math IIC zip bị protect pass à
Anh cử gửi em đi, em tìm thử cái tool nào crack được pass zip :D
E-mail của em là [email protected]
Cảm ơn anh

Chết thật,xin lỗi chị quá.Hôm nay em ốm,nằm nhà.Trộm tí nữa vào nhà mà mê mệt không biết gì :"> lại còn trốn cả kiểm tra văn nữa :(( .
Mai chưa chắc đâu chị ạ,thứ tư được không?
P.S.:dù sao cũng chúc mừng sinh nhật chị LB ZZ nhé :D . Chúc chị ăn mau chóng lớn <:p .Và sớm... hì.

Đúng rồi :D Feline =D>

Hôm nay trên IIE có mỗi mình với Giang ( Minh Phương ) Mọi người ở nhà hết uh :-B

con ốm rồi, thứ 4 cũng ko lên đâu :( Sao mọi người ốm nhiều thế nhỉ? Hẹn em NA thứ 4 nhé, may hôm này cũng ko có nhiều sách :D

Anh ko rõ lám để anh gửi cho em nếu fa dc thì gửi cho anh và mọi ng luôn nhé!!!!

Ặc ặc, file pdf bị protect, cái này khó nhưng em sẽ cố tìm thử tool
Cảm ơn anh nhá

sao to cam 3 quyen SAT verbal work book, hai quyen da dua cho Minh , bay gio lai co ban Phan Hang ( tin 0205) va Hoang Lan ( tong hop ) cung chua co sach la the nao nhi ? co ai chua dang ky ma da lay sach khong vay

Long : em photo ho chi mot quyen SAT 2 chem luon duoc khong ?
May hom nay to kiem tra da man qua khong len IIE duoc :(

PHương ơi, ấy còn cầm 1 quyển Math IIC và Chem SAT 2 của chị Queen, bao giờ ấy đưa con Lan được không? hay bao giờ ấy lên được IIE để tớ còn lấy? và cả driver của USB....hic

chu nhat tuan sau to dua cho Lan o lop thay Nghiem nhe :D

Uh sao dạo nay nhiều người ốm thế không biết? Tớ ôm đến hôm nay đã là ngày thứ 6 rồi đây này :( Thế mà hôm kia vẫn còn lặn lội lên IIE :D Hơi chăm luôn. Đến thì gặp mỗi bạn Đức :D Chẳng thấy ma nào cả. Thôi, dù sao những ai đang ốm thì cố gắng ăn uống với cả uống thuốc đầy đủ để nhanh nhanh khỏi ốm, còn có sức mà chiến đấu chứ nhỉ :p
Kô hiểu chiều nay mọi người có lên IIE không nhưng chắc là chiều nay tớ kô lên đc, vì còn phải đi học thêm lúc 2h. Vậy có gì hẹn mọi người thú 6 này nhé.
Ơ mà anh Hiếu đâu ý nhỉ? Hic , anh ý lại ốm nốt nữa à :( ???

Hôm nay ra chỗ chị Thanh thấy mọi người ăn ngon vật,thế mà phải đi luôn,không thì đẽ rẽ vào... ké... :))
Mấy cái đĩa chưa thấy có vấn đề gì cả,được 3/4.

đâu, chị thấy em ngồi đấy trong 1 khoảng thời gian đủ lâu để ăn cùng mọi người đấy chứ em :D Em cài những đĩa nào mà được 3/4 thế? Sao chị toàn bị error thế? Mấy cái đĩa về College ko hay lắm, em đừng mất công cài vào, xem trên mạng cập nhật hơn. Mà em NA còn thiếu 35k quyển Verbal hôm nay lấy nhá ;) Hôm nào qua lớp chị trả tiền đeeeee :D

Không biết có nơi nào bán quyển 10 Real SATs Third edition?

Back
Bên trên