Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

em Long này, quyển Kap Verbal book của chị thì cũng bt, chẳng rõ lắm em ạ, nhưng nếu em thích foto thì cũng được, yên tâm vẫn nhìn được, chỉ tội hơi căng mắt tí ;), em thích thì chị foto cho, tiền foto của quyển này là 35.5k.

Writing của SAT II gồm có 2 phần, 1 phần viết essay và 1 phần là sửa lỗi, và còn cả phần đọc nữa, nói chung là format rất giống TOEFL (thiếu mỗi phần nghe thôi), chị nghĩ làm cái này cũng được, làm cái này điểm cao thì TOEFL chắc chắn sẽ cao :D.

:)) 50% à , 50 % thì chỉ còn khoảng 40 k thôi Đức ạ :D
Anh HIếu : chemeng là gì nghe như xi măng Trung QUốc thế hả anh :D
Long :thế chị photo cho em Long Kaplan verbal, Math I C , Chem , writing hả ?MAth IC thì còn nhìn được chứ IIC thì chịu , quyển của chị toét mắt ra còn chẳng thấy gì em ạ :D

Vâng, nếu chị HP có hết và photo hộ em thì chị Nguyệt Minh ko cần photo nữa đâu ạ, dù sao cũng cảm ơn chị
CHị HP ơi, thế tổng cộng tiền photo là bao nhiêu để em còn chuẩn bị:D
Mà chị có biết mặt em ko nhỉ :-? EM ngồi với bọn bạn Ams phía bên tay phải thầy, cái bọn ngả ngốn ý:D

Chả biết :D Có mỗi 1 suất 100%, chả biết ai được, mình đứng thứ 4 không hy vọng X(

HỌc thầy Nghiêm,nghỉ mất 1 tháng rồi.Cứ chủ nhật là bận.Chẳng lẽ đổi buổi?

đổi buổi thứ 5 đi em, chị sắp đi học buổi đấy;;)

Hix, anh Hiếu ơi :D Canine : Dog = ??? : Cat :-S tìm mãi không ra :D

feline ....................

Zz à lớp thầy Nghiêm học mấy giờ vậy để tớ còn đi ?? Hic.., CN mình bị trùng không đi được :((

Chị Vịt học thứ năm à?
Buổi đó mấy giờ thế?Nếu mà sớm qua thì trùng mất.

to HPhương : sozzy nhé .. mấy hôm nay tớ không lên nên không biết là t6 mọi người tâp trung. Hôm nay ấy cố gắng mang quyển Kaplan cho tớ nhé, đưa cho tên Hạnh hắn cầm. Vậy nhé, thanks

em Nam Anh hôm nào lấy sách để chị còn mang đi nào :D

Canine - dog
Feline - cat
(Hinh như anh Hưng viết ở trên rồi)
@Phương: sách của em in xong rồi.... gọi cho anh hoặc PM để còn hẹn chỗ lấy sách:D

@Phương lần nữa: chemeng = chemical engineering (abbrevation cua nó như thế chứ không phải là xi-măng TQ nhá...xỉ nhục mình wa :-x :))

Còn quyển Math IIC ko biết có ai có bản nào nhìn rõ rõ ko photo hộ em 1 bản :(

buổi thứ 5 6h thì phải, mình cũng chưa học :p năm ngoái bùng tiền tháng cuối của Mr Nghiêm ko biết bà vợ ông í còn nhớ ko nữa 8-} hix mà cứ đến thẳng học thôi mọi người nhờ, có phải gọi điện gì không:D nếu cần ai cho mình SDT cái :p thx trước:x

mr Nghiêm :8431770 (dạo này lớp đông lém , hôm nay một chàng béo lớp tớ suýt phải ngồi cầu thang )
Long :anh Hiếu có quyển Math II C gốc đấy , nhưng quyển đấy photo ra thì cũng toét nhèm như quyển của chị thôi em ạ

Nguyệt Minh đã viết:
em Nam Anh hôm nào lấy sách để chị còn mang đi nào :D
Mai nhé chị.Cả đĩa nữa đi...

Ặc ặc, thế có anh chị nào biết chỗ down e-book về SAT II ko ạ :D Ít ra nhà mình đc cái ADSL

Đĩa chị Hạnh đang cầm mất rồi, để mai chị bảo chị ý mang đi, có lẽ ko cần burn ra nhiều đâu, bạn Hạnh cũng bảo mấy đĩa toàn error tùm lum mà :(

Back
Bên trên