Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Trong cái túi đó có 6 đĩa => all.Nhưng tốt nhất là để em ôm về nhà tweak 1 hôm xem dùng sao có được không đã.Nếu có sercure thì phiền.

Xin lỗi mọi người hôm nay không lên IIE dc! Tớ bị sốt rồi! Khổ quá cơ chứ! Mẹ tớ biết tớ ốm mới đen chứ! thế là phải ở nhà!:((
Hôm nay mọi người làm dc nhiều việc không? ĐUổi hết cả người ở đấy đi rồi huh?
shoo them out and make it our place! If they are too stubborn/ headstrong turn them into "scouts", drown them in the "stagnant" Kim Nguu River or fill their mouth with "rancid" butter!

Xin lỗi mọi người hôm nay không lên IIE dc! Tớ bị sốt rồi! Khổ quá cơ chứ! Mẹ tớ biết tớ ốm mới đen chứ! thế là phải ở nhà!:((
Hôm nay mọi người làm dc nhiều việc không? ĐUổi hết cả người ở đấy đi rồi huh?
shoo them out and make it our place! If they are too stubborn/ headstrong turn them into "scouts", drown them in the "stagnant" Kim Nguu River or fill their mouth with "rancid" butter!
Uhhh... chỉ là học từ một tý thôi mà!:D

Đề nghị bố ko câu bài trắng trợn như thế nhá!

Mọi người ơi, thứ 2-4-6 lên đây học đi :D Học nhóm được phết đấy, nhưng mà để học có hiệu quả thì tốt hơn hết là có chương trình trước ko thì sẽ toàn là buôn thôi. Chẳng hạn như mỗi hôm học 1 list từ đâu --> đâu rồi kiểm tra nhau chẳng hạn, rồi ngồi làm thử test xem ai cao hơn, ko phải để so sánh mà chỉ là để motivate mọi người cớ hứng học hành thôi. Ai có hứng thì join nhá.

khổ thân Vũ , sau vụ offline heart-breaking 12-9 , bạn đã anh dũng hy sinh :)) hôm đấy bố mẹ tớ còn phóng hẳn lên ams lôi tớ về đây này .
:((trời ơi ngay hôm 12-9 thì HAO lại bị hỏng font , nếu không tớ đã cảm hứng dồi dào đựơc cả 1 A4 ý chứ :D buôn cháy làng cháy chợ đủ mọi chuyện trên zoi dưới biển , lớp anh Hiếu giờ thể dục thì phải đứng giơ tay che che chào chào :)), mình 1 biết 1, ai đó 20 biết 2 :)), i love toilet you go go :)),chuyện giải trí cùng "trâu xanh '' của Anh 1, nhà vệ sinh trường Thăng Long là bi các bạn ạ :)), còn cả cái nhà ma ở đường Hoàng Hoa Thám nữa chứ , cười sái hết cả quai hàm đau cả dạ dày . Về đến nhà tớ còn mệt không mở nổi cửa , cứ ngồi ngoài đấy vừa thở thở vừa cười :))

hèm, tiếp tục buổi offline hôm nay tại IIE
hehe,cả lũ đã lập kế hoạch cắm trại tại cái phòng seminar bé tí tẹo , nên đã phận công Đức đến thật sớm càn quét những nhân vật khả nghi có ý định xâm chiếm :D . Phần này tớ đến muộn nên mù tịt :D
Anh HIếu lập kỷ lục đập phá , một cái mặt đồng hồ theo ước tính trị giá >=50000 da anh dung hy sinh . Cac ban hay den IIE chiem nguong ky quan the gioi nay nha

troi oi sao tu nhien lai mat font the nay , ai do tuong thuat not doan to dang ke nha

Hờ mình mang tiếng wa... biết thế này cứ cầm luôn về lại được việc nhẩy :D

HEHE hôm nay Lên IIE rất vui,kế hoạch hoc nhóm nghe hấp dẫn wa.Nhg mà mình lại học chiều thế mới đau

Ủng hộ luôn :D Giờ cứ 2-4-6 nhé :D ^__^

Hơ hơ, bi h vui nhẻ. :D Nhưng lần sau bọn mình bé bé cái mồm thôi, kô thì kô sớm thì muộn cũng sẽ bị đuổi ra khỏi cái IIE đấy thôi :D Eo ơi, tớ sợ nhất là cái bà già già tóc ngắn ý :( Trông kinh hơn cả 2 cái chị receptionists kia nhiều :(

Ơ, bạn Vũ ốm à, khổ thân nhỉ? :p Chúc ấy nhanh khỏi nhá ;)

ho*, Phương ơi, tớ hỏi một tí nào. Sao cái USB của ấy tớ cắm vào, máy tớ nó báo là nhận rõ ràng mà không có icon của no ở trong Computer ( mọi khi cắm vào, thấy nó xuất hiện Removable hardware lù lù ở đấy cơ). Nên là tớ không mở được cái USB của ấy. Thế cuối cùng là mở thía nào vậy.....hic hic

nè, Brits viết list của đĩa lên đi chứ, nếu không thì bít thế nào mà đăng ký. Mà tớ bảo, mình burn nhiều đĩa như vậy sao lại không mua đĩa nhiều một lúc ý. 2000D/ 1 cái. Thật ra tớ đang định mua 50 cái, nhưng phải mua 100 cái mới có giá 2000, hay để tở mua đĩa cho rẻ? mua một thể cũng được đấy chứ.

Cái USB chắc là chưa cài Driver.Loại có Pass thường cần thêm Driver.
Mai có ai thi CTC cùng mình không nhỉ.Cầu nguyện đi.Chỉ cần 30% thui,hì,đem khoe.Chứ có được 80%(<= Master Turtle) thì nhà chắc cũng chả cho đi... :((

Em Nam Anh có phải người duy nhất trường mình thi CTC ko đấy? :p Nói thế này anh Hiếu đừng giận nhá :D Tớ chuẩn bị post cái list CD lên đây, kèm theo cả lời nhận xét, hehe, tối mọi người check lại, bây giờ vừa mới về nhà xong đói meo cả bụng :(( Mà ngày mai ko lên IIE được, HP ơi thứ 2 tớ đưa ấy đĩa nhé! :D

Ặc ặc, mọi người mấu thế, lên 3 buổi/ tuần cơ á? Híc, thế này thì mình nghỉ khoẻ rồi, bò từ Tổng Hợp lên IIE chắc được 1 tuần rồi hy sinh luôn :((
@anh Hiếu: Anh post cái web gì gì đấy mà có học từ theo synonym cho em với, cám ơn anh trước :)

Chết thật,thế mà tụi lớp 11 thi đông lắm đấy.Lớp 12 mà không thi thì hơi nghi ngờ :-?
Ai cho tôi một lời khuyên?Hic Hic

uh đúng rồi hình như cần driver ,quên béng mất :D
em NAm ANh cần khuyên cái gì vậy ?Em cũng đi CTC à? Anh Hiếu bảo mấy năm nay CTC ky bo lém em ạ :D

thế thứ 6 Hằng có lên IIE không tớ mang driver đi cho :D

Tháng mấy năm sau bắt đầu thêm writing hả mọi người ?

Back
Bên trên