Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

sáng hay chiều tớ cũng đi được , tùy mọi người biểu quyết nhá :D
thế bây giờ sao ? tiền photo sách cũng không đủ nguồn , ổ ghi thì lăn quay đứ đừ rất là đúng lúc . THế này , có khi tớ phải hẹn mọi người trước vậy , ai muốn photo sách gì thì mang tầm 50000 quyển .số lượng (thừa tớ đưa lại:p) ,đĩa thì 5000 tiền sao , hẹn gặp trước ở đâu đó , chứ cứ kiểu ùn nhau thế này thì 12-9 mọi người định đánh chiếm hàng photo hay sao ?
sáng hay chiều đây ?

Ft: anh Mạnh , em ghi danh sách sách anh đăng kí rồi đó :D
Đức : có khi tớ phải gặp ấy trước đưa đĩa cho ấy còn cop chứ , đúng là không thể burn cả chục cái đĩa 1 lúc được :(( à mà ai đang cầm đĩa tớ ý nhỉ ?)

thế này : mọi người mang sách và đĩa đến , sau đó tớ sẽ photo rồi hẹn gặp ở đâu đó đưa lại cho những ai đã ĐK và đưa xiền cho tớ :p :D:D đĩa cũng thế nhá :D:D:D
vừa có thời gian review sách , xem cái nào hay , vừa không gấp gáp hay nhầm lẫn . Thế được không nhỉ ?

Anh tưởng là mọi ng đã thống nhất là 9h sáng Cn tại ams rùi mà sao bi h còn định thay đổi nữa?
To: Hà Phương hic em P ko cố vấn cho anh 1 câu à?Đời sinh viên nghèo lám photo xong đống sách đây chắc nhịn ăn cả năm mất

Em phương cho anh đăng ký thêm của SAT success của peterson nhá... mà post lần cuối để mai còn ra hàng photo lào, dạo này túng thiếu wá. bác nào thích copy toefl mang theo memory stick nhá, CN có thể vác laptop đi được nên ok... gud'luck
EM PHƯƠNG NHIỆM VỤ POST NỐT CÁI GÌ BÀ CON CẦN LẦN CUỐI ĐỂ CÒN CHUẨN BỊ NHÁ. MÀ VẪN CHƯA BIẾT DILMAH TRƯỜNG AMS Ở CHỖ NÀO :((

Cái Toefl anh Hiếu nói đến là đề thi load từ dethi.com phải không ạ? Thế thì em có CD (cái CD mà anh Tuấn quảng cáo í), liệu mọi người có cần không để 12/9 em mang đến?
12/9 mọi người định họp chiều ạ? Híc, tiếc quá, không đi được :(( .
Phương ui, hay là bà lấy sách + đĩa cho tui rùi mang đến lớp T. Nghiêm nhé, cảm ơn trước :x
Thế Lan cầm sách của Hằng à Lan iu quí , bà ứng Money ra photo hộ trước được không , cái chỗ siêu rẻ ý hihi
Híc, tui lười đi photo tui mới đăng kí, bây giờ lại đổ hết lên đầu tui thế này á? Mà tui cũng đã có sách vở gì ở nhà đâu, bà Hằng ơi, tính bỏ bom tui à? :((

Uh, tớ thấy là đến đấy rồi photo sau chắc ổn hơn. Bọn mình đăng kí thế này rồi lại thay đổi, lằng nhằng lắm. Mí cả đến còn xem được xem sách nào chứ không ở nhà nhìn tên sách ...hic..hicc ... :D thì cũng chẳng biết được đâu với đâu. :D
Mà rút cục là mọi người định đi sáng hay đi chiều thế ??? tớ thì lúc nào cũng ok :D

Hic mọi ng biểu quyết nào?
9h sáng tại ams (Cạnh Thu Trang nhé!!)
Em nào cầm sách mà bi h vẫn chưa đưa ra chủ chương j a?Mà tình hình Đức và cái ổ sao rùi?Thông báo kịp thời nhé hôm nay t6 rùi

Oái thế tớ muốn mượn quyển Real SAT II của Hằng thì phải làm thế nào bây giờ? :(( Anh Hiếu ơi, Dilmah Ams nó ngay ở trường Ams, anh cứ đi 1 tẹo về phía bên trái của trường Ams là thấy mà (đi thẳng nếu đi theo đường Núi Trúc vào).

Hic chiều tớ cũng đi học :((
Àh, còn chuyện đĩa thì thế nào đây nhỉ? Chẳng biết là tớ đã có những đĩa nào nữa rồi. :(

ah, xin thông báo, Math IC và 10 Real SAT 2 không cho mượn được nữa vì đã phải đưa cho người khác, và cũng ko phải sách của tớ. hic, con sách còn lại thì tớ sẽ vứt cho con Lan vì là đi họp sáng nên tớ không đi được. thế nha. G'luck guys!

Hic, tớ cũng cần quyển Real SATs 2 wá :((
Hay bọn mình chuyển sang họp chiều đi, chỉ có buổi học chiều là tớ skip đc thôi chứ buổi sáng thì chịu kô thể xoay xở đc :(

Nguyệt Minh đã viết:
Tại sao lại lấy tên là Minh Phương nhỉ? Phải là Giang chứ? :-/ Anyway, Minh Phương là một tên mình rất thích ;)

Sorry for spamming :">

Hihi, bi h mới nhìn thấy cái bài này :D ----> A secret Minh ạ! ;)

sáng hay chiều đây ?
tớ có ý kiến này , ai có USB hay laptop thì mang đến , tớ setup mấy đĩa SAT vào laptop của anh HIếu , sau đó mọi người cop vào USB mang về , khoẻ re, khỏi cop đĩa :D
còn đĩa SAT của tớ Hằng cầm mà không đến à ?

mọi người mang những sách mình có đến có được khồng vậy

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) Rất nhiều đĩa SAT và TOELF đều yêu cầu có Cdrom :D Nếu không burn đĩa thì bó tay :D Còn cái ổ của tớ đã chính thức bị đuổi việc :( Papa không cho nghịch máy :(( Đã thế ăn trộm cái ổ ghi :D

Thôi burn đĩa thì để NM vậy :(

PHương nè: tớ đưa đĩa của ấy cho Lan rồi đấy, ( nói cho một bí mật, con Lan hôm nay trong xinh lém, mai đến rồi nhìn nó nha), Chem SAT 2 và Kaplan verbal book cũng đưa cho Lan rồi.
Anh HIẽu xem thế nào chứ ngày mai em cần nhất là Math IIC, anh đưa con Lan giúp em nha!

Thống nhất nhé Mai 9h sáng tại Ams,Rất mong gặp đông đảo hội trốn thi Đại học hehe

Ngày Chủ Nhật chứ(lúc em post thì gọi là hôm nay).Sợ không dạy nổi mất...

Cho Hanh hỏi cái, SAT II mình thi môn nào có phụ thuộc vào major của mình ko hay thích thi cài rì cũng được?

hic may mà sáng nay mình check lại ko thì cứ tưởng họp chiều, mọi người nhớ đến ... đâu nhỉ? :"> Dilmah Ams à? hichic, chả biết đường nào mà lần. Cái phần copy CD để tớ phụ trách cũng được.

Back
Bên trên