Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Đức ơi thế có tất cả mấy cái đĩa thế hehe mà tiền công cho em Đức là bao nhiêu 1 cái nhỉ????Chú em học hành sao rùi mấy hôm nay anh di tập quân sự ko len dây dc.Còn em Phương vẫn đảm nhận công việc photo sách hả?

@anh Hiếu: Quyển Arco ở chỗ 80 Bà Triệu bán ạ? Sao em lên lại không thấy nhỉ? :-/
@Hà Phương: Phương ơi, ấy post lên 1 cái short description cho mấy cái đĩa của ấy được không. Híc, cả 1 đống tên, chẳng biết cái nào ra cái nào nữa. ;)
Nhân tiện cho mình đăng kí cho đứa bạn mình nhá: Phạm Khắc Hồng Hạnh 12Toán 1 Ams (Chẳng bít có viết tên nó đúng không nữa)

Cho em đăng ký với, thấy Tạ Nam Anh bảo là nhóm này hay lắm :D
12-9 mới họp cơ ah`?

Thông báo cho mọi người là cái ổ ghi "dễ xương" đã chính thức đình công mà chưa tìm ra nguyên nhân :|. Đang tìm cách sửa gấp, nếu không sẽ phải nhờ đến Nguyệt Minh :D

:0 sao đình công đúng lúc thế ? Nếu không sửa được thì đành mó tới cái ổ ghi của tớ vậy . Mỗi tội nó disgusting lém :(, chỉ sợ ghi xong không bẻ khóa , hay lại xém chỗ nọ toi chỗ kia thì...

Tớ cũng có ổ ghi, nhưng mà nó ở trong cái laptop đáng ghét của tớ (cái máy này nó điên lắm :D) mà tớ cũng chưa down cái Nero Express về nữa nên... chẹp, nhưng nếu cần thì hôm đó tớ sẽ mang cái laptop đó đi cho mọi người ghi luôn.
À, có ai cần phô tô quyển SAT I Success của Peterson kô, báo cho tớ để tớ phô tô cho. Đỡ phải lên IIE học ;)

Vượt rào được rồi hả Cường?
Không có nero thì em mang cho,chứ không có ổ ghi thì khoai đây...

Ặc ặc, mang ổ ghi đi thì cũng làm được gì :-B ?? Làm sao burn phát chục cái đĩa được :D Nói chung là sau 2 hôm vật lộn với cái ổ ghi, hôm nay đã phải mang ra hàng, hy vọng sẽ sửa đượ, ở nhà vẫn còn 1 ổ ghi của papa, nhưng không hiểu có được nghịch không ? :D

Những người đã Đk
Hoàng Lan :
1-WOrd smart
2-Kaplan verbal workbook
3-take SAT wordlist
4-Peterson's SAT
5-đĩa KAplan

Thái Hằng :
1-Math II C
2-Wrting

anh Hiếu :
1-đĩa Master the SAT
2-đĩa Peterson's SAT
3- đĩa Test for your future

Hà Phương :
1-writing
2-math I, IIC
3-Real SAT 2
4-chem
5-Kaplan verbal workbook

anh Vũ Mạnh;
1.đĩa one on one
2:đĩa real stuff
4:đĩa Peterson's SAT
5:đĩa Test for your success
+Sach
1-Math IC
2-REAL SAT 2
3-REal SAT
4-Kaplan verbal workbook
5-Word Smart I, II
6- wordlist của TakeSAT

Bạn HẰng tin 0205;
1- physics
2-đĩa master the SAT
3-success 04
4-acro
(tình hình là Hằng xem lại list nhá :D, anh HIếu bị trấn quyển phy rồi , còn mấy quyển ấy ĐK thì Trang (40 bà triệu ) đều có cả , ấy photo chi cho tèm nhem :p, tớ ghi cho ấy master the SAT )
ZZ với Đức thì photo của MINh nhá :D , mà bạn Minh photo hết sách của anh HIếu chưa
bây giờ thế này , những ai đang cầm sách thì chịu khó ứng Money photo trước vậy , tớ chẳng gặp được chủ sách mà photo , mà với lại mình tớ photo thì cả đống $$$ không ứng ra nổi :(
Những ai muốn mua 10 real SAT , SAT success 04 , Arco , BAron SAT 1 thì tới Trang ( 40 BÀ triệu )mua sách mới vừa đẹp vừa rẻ hơn sách photo:D
Những bạn offline 12-9 Chủ nhật đã ĐK photo sách mang theo 1-tiền sao đĩa : 5k.số đĩa đăng ký 2-tiền photo sách (tùy vào số lượng sách các bạn photo , dày hay mỏng anyway , những ai có sách đã pot tên lên đây thì gửi luôn rough estimate giá sách hộ tớ , danke danke danke danke schon:D:D:D:D:D:D
chúc mọi người một ngày vô cùng tốt đẹp

Chỉnh sửa lần cuối:

tí quên :ai cop đề TOefl cũ thì mang theo USB hoặc đĩa mềm (nhiều nhiều tí , kẻo file nặng thì phải split ) , MINh copy hộ :D

Cóp đề Toefl cũ á? Có phải cái đĩa mà anh Tuấn nói đến ở Box English không? Nếu vậy thì đĩa mềm sao mà cóp nổi, chơi cho chục cái á? :-/
Phương ơi, cho mình đăng kí thêm Kaplan Verbal + Takesat wordlist + Đĩa Kaplan và Peterson, thankx nhìu nhìu. :)

To Lan: bà hâm ah? Kaplan verbal workbook là tui cầm ( của thằng Thanh, hehe). bà đăng ký làm gì cho mệt.
Aaaaaaaaah, bà Lanyêu quí... có gì hôm meeting ứng tiền ra cho tui nhé,bà biết hoàn cảnh của tui rồi đấy...hịc hịc.
To Phương: sợ là hôm chủ nhật tới tớ không đến được, danh sách những thứ tớ cần tớ đăng ký rồi đấy ( tiền thì nã vào đầu con Lan nhé....:">). Sách của tớ chắc tớ cũng vứt cho Lan để nó mang đến, ai cần photo sách của tớ thì bảo cái Lan nhé, nó biết chỗ photo siêu rẻ ( nhưng mọi người phải trả công nó đấy)...chíp chíp, let's say, 75vnd per page? ( including service then). hehe. chúc cả nhà đi gặp mặt hôm ấy thu được nhiều điều bổ ích, nhớ kể lại nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế Lan cầm sách của Hằng à :D Lan iu quí , bà ứng Money ra photo hộ trước được không :D , cái chỗ siêu rẻ ý hihi. CN này học Mr Nghiêm tôi sẽ mang cho bà toàn bộ số truyện tôi có .Lan nhớ ;;) ;;)

tớ hỏi thăm tình hình sức khoẻ cái ổ ghi của bạn Đức

hey, Phương ơi, đừng có mà hùa theo tớ chứ, tớ đang nghèo khổ đói rét mới phải "nhờ" xiền của nó, ấy cũng nhờ vả thế thì có mà...nó cho tớ ra rìa ah?
( hic hic, một chút off topic thôi)
Thêm một tẹo thông tin nè: lên svnews ở Nguyễn Chí Thanh, 53 hay bao nhiêu gần đây, cd trắng chỉ có 2500D nếu mua dưới 100 cái, và 2050đ nếu mua từ 100 cái trở lên, tốt chứ hả?

Em P ơi nhận dc thư anh Mạnh đăng kí photo sách chưa thế?Nếu chưa thì rắc rối nhỉ?
Em P cho anh đang kí mấy quyên này nhé

.one on one
2: real stuff(Quyen nay the nao nhi???)Co hay lam ko
4: Peterson's SAT
5: Test for your success
+Sach cua Thai Hang
3-Math IC
4-REAL SAT 2
5-REal SAT
6-Kaplan verbal workbook
1-Word Smart I, II
4- wordlist của TakeSAT

Nếu có j cố vấn cho anh nên bỏ quyển nào và thêm quyên nào nhé?

Hmm, hôm đấy đến xem rồi mượn photo được không :-?

Ổ ghi đang trong giai đoạn điều trị trong một bệnh viện tư ở Bách Khoa :D Hy vọng là sớm bình phục :D

Thế CN mình họp mấy h? Sáng hay chiều? Nếu là sáng thì chết tớ rồi vì phải đi học :((

uh thế sáng hay chiều đây mọi người ơi? Cn em ko phải học nên thế nào cũng okie cả. Hằng ơi, Real SAT II của ấy là những môn nào thế?

Back
Bên trên