Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Minh không take SAT trong năm nay , :D play it safe :D mình take SAT và apply cùng với 03-06

hic, choáng quá , đây là một đoan extra activities của một đứa bạn ( not VNese )

For my extracurriculars, I was, and am, an officer of the Student Council for two years, a voting member of Student Advisory, captain of the Quiz Bowl team (which is ranked second in the State), medalist at the Science Olmympiad regional competition, special disticntion awards in Student Congress, winner of regional science fair, accepted into the NASA SHARP PLUS Program (a scienctific research program for high school students), a finalist in the Michigan Mathematics Prize Competition, with the highest scores in my county, a high scorer on the American Mathematics Competition, and a member of my school's Math Competition team. For community service, I have volunteered the past four years at the American Red Cross as a blood services intern, the local Substace Abuse Council as a Substance Abuse intern, and at the local zoo as a Junior Zookeeper. Dadster, Dave Berry

:(( should i consider staying at home with you, settling myself
down , Mom :((

Chỉnh sửa lần cuối:

anh Hiếu ơi, anh kinh phí hạn hẹp, và các bạn ý cũng không ai muốn photo Math IIC, anh cho em số điện thoại cái, em đã hỏi anh bao nhiêu lần rồi....hic hic, có gì thì hẹn ở một chỗ nào gần nhà anh, em đi vèo một cái photo xong là em trả ngay, không mượn về nhà. ( vì mượn về nhà thì chả bít bao giở mới chịu đi trả anh đây...)
Cho em số điện thoại sớm nhé, để em cố qua sớm....thứ 3 tuần sau em bay rồi mà. ( mà Kiwi sucks, cả thư viện của 1 trường đại học to mà không có 1 quyển sách SAT...hết sức là....chẹp chẹp), vậy nha!

sao mọi người lại thi Math IC làm gì, thi IC khó được 800 lắm , thi Math iic, khó hơn một tí thôi, nhưng mà thang điểm rộng, sai vài lỗi thì 800 vẫn đạt được. Tốn thêm tí công sức học nhưng được 800 thì nó cũng ấn tượng hơn.

Nhưng mà thi Math IIC thì nghe anh Hiếu bảo nó có phần số ảo số iếc gì đấy tớ chả hiểu, nói chung tớ ngu Toán lắm :"> nên chỉ thi Math IC được thui, làm gì còn thời gian mà ôn nữa đâu.

Chơi tuốt đê...
Mà dimah ams thành quán rượu rồi còn đâu.Mọi người hẹn chỗ khác đi.
(chít mình,còn có 1 năm)

thế là họp vào ngày 12 ah? hic hic, cái này là trong rủi có may đây.....mình phải đến 15 mới bay được, thế là lại tham dự được với mọi người rồi. Mà ai là host đấy nhỉ? tớ đăng ký tên của tớ nhé. Thanks!

Nào đăng ký cho buổi họp hôm tới nhé:

1. Tạ Nam Anh
2. Thái Hằng
3. Nguyệt Minh
4. Tuấn Đức
5. Zz
6. Hà Phương
7. ...

1. Tạ Nam Anh
2. Thái Hằng
3. Nguyệt Minh
4. Tuấn Đức
5. Zz
6. Hà Phương
7. Vũ Mạnh( đáng nhẽ tên anh phải đầu tiên chứ????)

Cho minh đăng ký cái.... Hiếu ok

1. Tạ Nam Anh
2. Thái Hằng
3. Nguyệt Minh
4. Tuấn Đức
5. Zz
6. Hà Phương
7. Vũ Mạnh
8.Minh Hieu Dam

Thêm cả tên tớ vào nữa nhé, Minh Phương!
To anh Hiếu: Thì em nghĩ là khi nào bạn Nguyệt Minh trả anh thì anh phô tô hộ em thôi, chứ đợi hôm đó cả lũ bâu ở hàng phô tô thì chít à! :D

1...
9...
10. Cho mình trấn chỗ này nhé, Hoàng Lan

1. Tạ Nam Anh
2. Thái Hằng
3. Nguyệt Minh
4. Tuấn Đức
5. Zz
6. Hà Phương
7. Vũ Mạnh
8.Minh Hieu Dam
9.Minh Phương
10.Hoàng Lan.....

Tại sao lại lấy tên là Minh Phương nhỉ? Phải là Giang chứ? :-/ Anyway, Minh Phương là một tên mình rất thích ;)

Sorry for spamming :">

hey chiều nay em có nhà không thế để anh lấy quyển sách với cả copy luôn mấy bài TOEFL... có gì chiều anh gọi lại confirm cho chắc

Còn chuyện đĩa thì sao đây nhỉ ? HAy những ai muốn cóp đĩa thì ghi danh sách tên đĩa , số lượng in để nhờ Đức cop hộ nhá (chuyện money mọi người tự thỏa thuận :D)
Minh : Ấy ơi ấy có laptop không ấy , tớ mang USB cop luôn , đỡ phải hen gặp trả ấy :D

hihi ko, tớ ko có laptop đâu Hà Phương ạ.

To anh Hiếu: Hic, sao chiều nay cũng ko thấy anh sang thế? :-/ Hì hì anh ơi, 2 quyển SAT thì Zz nó mượn đến 5/9 nó sẽ trả anh ạ. Tại vì quyển của em mẹ em foto trông nó kinh dị lắm ko photo được nữa :( Zz photo xong thì A1 tìm Zz mượn sách nhá ;) Thế nên 5/9 anh qua nhà em đi, lấy luôn sách và copy luôn mấy đề TOEFL, hôm đấy là CN chắc anh ko bận nhỉ? ;))

Em cần đĩa nè.Ai đứng ra ghi tên ấy nhỉ:
1.Tạ Nam Anh
...

Back
Bên trên