Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

ITP tức là Institutional Testing Program :D

Hôm trước thi cái này được có 610 :-B..Chả biết có dễ hơn đề thật không, vì tới giờ vẫn chưa làm cái đề thật nào :)) Chả thấy ai như mình :mrgreen:

Chà, em QA biết anh cơ uh ?? :D Em cũng ở IIE uh :D

NM : ITP lấy đề thật ra làm uh?? Sao ông tìm mãi không thấy :-B

hehe ông nổi tiếng thế hả ông ;) Tại ông ko thi thử ở IIE mà là language link nên nó đâu có quyền được lấy đề thật ra hả ông, chỉ có ITP của ETS thì mới được lấy đề cũ của TOEFL ra làm thôi chứ, bạn con thi thử rùi bảo có lần trùng mà. Ngày trước anh Tùng thi vác cái quyển bulletin của nó về, bây giờ vẫn còn giữ đây này, nó cũng bảo như thế, mà thôi, thi thử chỉ để mình làm bài theo đúng thời gian, biết nó như thế nào chứ có thi thử hay ko cũng chẳng quan trọng đâu.

:eek: ITP ở LL cũng là của ETS mà :-?

institutinal Toefl chỉ của ETS thôi , LL làm gì có trade mark đâu Đức . Tớ làm cái ITP ở LL 2 năm trước rồi , dễ hơn đề thật chút .
Mà mọi người hay lên IIE thế sao mình chẳng gặp ai bao giờ nhỉ , hè ngày nào tớ cũng cắm trại trên đấy mà có thấý ấy bao giờ đâu hả Đức ?

according to the Moore report on UCB admission by SAT I score, the admission rate for 1301-1400 is 36%, for 1401-1500 is 52%, and for 1501-1600 is 68%.

Mẹ ơi thế còn gì là đời bà con mình nữa... em phương check lại đi nhá... hóa ra được 1600 còn nhièu hơn là 1300 à ặc ặc ....

uh nghe tin này mình choáng quá! Có khi thôi, nghỉ ôn SAT lo ở nhà thi ĐH đây :D.

Minh Hieu Dam đã viết:
@Hằng tại nhà anh khó tìm lắm thế nên hôm nào hẹn ở đâu anh đưa luôn cho... em mượn Math IIC chứ gì ok
@Phương: cô em 'lày' tham wá định thi cả bốn môn SAT 2 à. Minh đang cầm của anh Math I với cả Writing còn MAth2 với cả Chem thi đang ở nhà.... mọi người định gặp nhau hôm nào thế... nếu cần anh photo hộ trước rồi đưa sách sau cũng được ( tiền nong gặp thì tính sau sẽ post lên mạng )
Mấy em có đăng ký thì để anh ra hàng photo bảo nó làm luôn thể... cho số liệu cụ thể nhá... nhanh vì ai cũng bận

Anh phô tô cho em cái Math IC với Writing nhé, còn Physics với Chem thì em đang phân vân kô bít thi gì :( Hay là thi Math IIC nhỉ? Bạn Phương cũng định thi Math IIC đúng kô ---> Chắc là ấy học hành tanh tưởi lắm :D
Đọc cái bạn Phương đưa đúng là choáng thật, sợ wa :(( Kô hỉu mình thi có đc kô 1400 kô mà bi h còn đòi leo lên tận 1500... Hihi, thôi tớ bắt chước bạn Minh ở nhà thi ĐH vậy!
Thế còn vụ đĩa mềm thì sao nhỉ? Bọn mình copy ra à? Hay là truyền tay nhau đây?

Ơ hôm nay mưa tầm mưa tã suốt ngày , mọi người cũng ẩm hết hay sao thế ? Mình nói là ADMISSION RATE chứ đâu phải score range đâu .SAT càng cao thì khả năng được nhận càng cao , chuẩn quá rồi còn gì :D

@PHuong 1: (MPhuong) em lày vui tinh nhẩy... anh bảo là cái Minh cầm 2 quyển đấy rồi mà.... để anh lấy lại mới phôt được
@Phương 2 (HPhuong) hú hồn... nhưng lần sau post rõ ràng tí nhá.... đọc xong tim cứ gọi là vỡ ra 'nàm' trăm nghìn mảnh.
Thế hôm nào gặp mặt thế nhẩy.... chẳng hiểu gặp hôm nào để mà đưa sách nữa.... nhỡ photo rồi ế ko ai lấy chết mình

Ai muốn foto sách thì đăng ký trước đi để anh Hiếu foto, em mấy hôm nữa qua nhà anh nhé! Hic, chắc thứ 6 vì từ hôm nay --> thứ 5 em chẳng được nghỉ buổi nào cả :( Sorry anh vì em giữ hơi lâu :">

Em với nè............................................cả đĩa nữa,chị nào có làm ơn nha....Đọc cái topic này mãi,chả biết post gì

@ MInh: no problem lor, vi anh cung chua dung may quyen day. Neu chieu mai ma nang rao thi anh sang nha em, biet la gan nhung cu nghi phai chui qua cai cau lai ngai ko hieu sao :D

chẹp cho mình đăng ký một suất photo tất cả các thứ nhé:D hôm đó nếu ko đi được thì nhờ NM với Đức cầm hộ:D

again: bạn Hà Phương ko take SAT năm nay à? Thế năm sau định tháng mấy take SAT?:D

hơ bà con thông cảm... vì kinh phí của mình hạn hẹp nên có thể mình chỉ photo được cho mấy người thôi... VD như mấy bạn học A1 thì qua nhà NM mà lấy Writing cùng với MAth IC nếu cần còn những bạn học trường ngoài mình sẽ cố gắng hết sức giúp đỡ.... thế hẹn ở đâu nhẩy.... câu này hỏi mấy tỉ lần mà dân tình hình như không nhìn thấy hay sao á :D :D :D

Ờ cho anh photo 1 quyển.với Đức có phải là chú sáng nay gặp anh trên IIE ko nhi?

À có đồng chí nào bit ở web nào bán e book SAT2 ko?

Anh Hiếu ơi chiều này em đi học rồi. Từ hôm nay --> thứ 5 em ko được nghỉ học ngày nào mà :( Mệt thế, Zzang muốn foto quyển gì để chiều này đi foto hộ cho nào. Nhanh lên, vì quyển Maths của tao foto trông nó mất thẩm mỹ lắm, ko foto lại được lần nữa đâu.

Nào, thống nhất lại mọi người nhé, 12/9 tụ tập ở Dilmah Ams có được ko??? (Xa xôi quá :">)

@Minh: mai sáng mình lên đọc không chiều đến lại thành công cốc.... mấy giờ em đi học về ko thì để tối anh đến vậy
@Mạnh: một quyển là quyển nào hả anh Math IC với cả Wrting là 2 quyển hay em cứ photo bừa cho anh 1 quyển nhá :D:D:D...
12/9 à.... Dilmah trường ams là cái chỗ khỉ ho cò gáy nào thế.... có phải học sinh ams đâu mà anh biết được hả Minh.... cho địa chỉ chính xác nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên