Phương pháp học SAT

Re: Phương pháp đọc SAT

Minh Phương viết CV luôn chưa , tớ đến nhà ấy hôm nào được nhỉ ? Viết sớm để còn xếp vào đống waitlist , hình như ở đấy cũng đông CV đang chờ lém .

Uh the chieu mai to cung len IIE luon! Mai to mang luon CV!

hehe thế là ngày mai gặp nhiều người rùi :X vui quá!

chẹp, chúc tất cả các đồng chí thi TOEFL hoặc SAT tháng 10 này thi tốt nhé:x

năm sau mình thi new SAT I có cả Writing rồi liệu có nên thi SAT II nữa ko nhỉ, oải quá :( bạn nào thi năm sau ( Hà Phương:D ) cho lời khuyên cái:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Zzang Tran đã viết:
năm sau mình thi new SAT có cả Writing rồi liệu có nên thi SAT nữa ko nhỉ,

Zz nói là có nên thi SAT 2 writing nữa không ý hả ? Tớ tưởng SAT 1 thêm writing thì SAT 2 bỏ đi mà :)Khoảng tháng 1 tháng 2 tớ lôi Zz lên IIE cày đống flashcards mình trấn lột của mấy đứa thi năm nay nhá , yoyo , trấn cả đống sách nữa chứ b-)
Năm sau mình đau vật , tự nhiên bị trấn thêm s*** 30 $ listening Toefl , lại còn SAT 1 thêm writing .

cái thread này chỉ chờ mọi người thi xong rồi báo toàn 1400-1500-1600 đấy nhá . Chúc thi tốt :X

Sao lại là ngày mai :-B Tưởng chỉ lên 2-4-6 thôi chứ :-B ?? Thứ Giang sao hôm nay không lên ???

Khỉ thật :D Mình đang có dấu hiệu đi xuống trầm trọng :D Lần này được có 1340 :)) Toán được có 740 :)) Chết mất :))

oạch ko HP ạ, ý tớ là thi SAT II í mà:D nhưng nói chung chắc còn phải chờ xem các trường require ntn nữa nhỉ:D

uh, HP cũng hiểu ý mày là thi SAT II mà ;) Vẫn nên thi chứ mày, nhưng mà năm sau lo gì hả :((

:( Mình đến giờ chưa ôn tí nào SAT II :-s

Thứ bảy tới này có ai thi SAT II thì tớ chúc thi tốt nhé!
Cũng chả biết nói gì hơn, nói nhiều người ta lại biết mình ngu:))

chết mất , Vũ ơi là VŨ :))
này mọi người ơi thứ 6 lên IIE không ? Asem nó có đóng cửa không nhỉ ?

Từ thứ 6 này 8-10 cho đến 17-10 IIE đóng cửa mà
:D

Chán nhỉ, từ ngày mai đóng cửa rồi... Đành ngồi nhà học bải! :(

3 ngày ở nhà, chán hết chịu nổi cho xem :(. À, nhắn với HP: Khi nào sang nhà tớ viết CV đi. Thế nhé, tớ đóng quân ở nhà cả 3 ngày đấy, kô đi chơi đâu đâu. Trừ khi đi học thêm. :D
Hic. Tuần sau lớp tớ KT 1 loạt các môn, chết rùi mèng ơi :((
Mà ASEM phiền phức wa đi mất, cấm đường loạn cả lên. Làm hôm nay tớ với bạn Hằng :D........... :D

Công nhận chán :(

hehee hôm nay thì con làm việc rất năng suất, chỉ tội toàn là TOEFL chứ chả có SAT gì. Ko biết bọn hôm nay thi thế nào nhỉ. Anh Hiếu ơiiiiiiiiiii, anh làm bài tốt chứ?

HIc mấy ngày này chg làm dc việc j chán thế

:D anh Hiếu đâu roài nhỉ ?? :D

Hehe, hôm nay đã có tiến bộ :)) 1420 :)) mọi người chúc mừng cái nhỉ :)) :)) :)) Sướng sướng sướng :D

Back
Bên trên