Những suy nghĩ về lớp A3!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Thùy Linh đã viết:
ặc, nếu ai chịu khó đọc lại mấy trăm trang củA cái topic này hoặc Nhật kí lớp online, đảm bảo sẽ đc chứng kiến nhiều câu nói bât ngờ từ em Vân lắm :))

2 Vân: mày ơi, cái bản giới thiệu bản thân tao viết về mày...hơi chuối...tao định viết khác cơ...kiểu nhí nhảnh con chó cảnh + funny 1 chút cho đúng bản chất A3...nhưng ấn tượng về mày thie nào tao viết thie ấy :) Best luck 2 u :)

Hic, tao không quan trọng gì lắm đâu mà, cảm ơn mày và Dũng rất nhiều :x ...dạo này tao đang thi nên không có nhiều thời gian lắm. Mỗi lúc thế này lại thấy yêu lớp mình lắm lắm, làm gì cũng có nhiều người ủng hộ thế này...cảm động thật :(( Mong là tớ cũng được 1 giải gì đó, nhỏ nhỏ thôi cũng được, đỡ mất công mọi người cổ vũ nhiệt tình thế này :x

hi! co' giải nhiệt tình đấy, cố gắng chắc sẽ được em Vân ạ.(j/k)

2 Kiến Quốc: CÁm ơn bạn đã hỏi thăm!Nhờ giời mình vẫn khỏe..hì bạn làm cho mình có cái cảm giác: tuy chưa quen nhưng cứ làm như thân lắm rồi ý ;)
2 K.Vân: Anh cũng ủng hộ em đây này,co yêu anh ko? :* giải nhỏ thì mong làm gì hả em.. đã mong ước thì khỏi phải tiết kiệm :p , mong hẳn được giải to ý về còn chia cho mọi người nữa chứ.

Phạm Anh Dũng đã viết:
2 K.Vân: Anh cũng ủng hộ em đây này,co yêu anh ko? :* giải nhỏ thì mong làm gì hả em.. đã mong ước thì khỏi phải tiết kiệm :p , mong hẳn được giải to ý về còn chia cho mọi người nữa chứ.

Ơ cái nhà anh này hay nhỉ, tán tỉnh thô quá, để tôi về tôi mách chồng tôi, chồng tôi mà đè một cái thì anh có mà nát người b-) :)) Anyway, cảm ơn vì anh luôn ủng hộ em :*

đấy đấy vân , tao cũng ủng hộ mày nữa nè, sướng nhé , nói chung là ai thi chứ Vân thi thì nhất roài, mà nhìn lại cái avatar của tao đi, xem có xinh hơn của mày ko :))

@A.Dũng:Max. hết cúp điện từ khi nào thế Dũng... chẹp, hôm qua đọc tin thấy bọn nó bảo là tới 2h chiều hôm nay hay sao ấy mà, sao bây giờ đã có rồi? mà mất cả metro thì kinh quá. :)) chưa quen nhưng chắc đã biết nhau rồi chứ huh? anyway thì 1 chiều. :p

ấy bọn lớp mình dạo này chuồn đi đâu hết roài, sao hổng đông dzui như ngày xưa nữa nhỉ hix hix
mà lâu lắm roài chả thấy ai nhắc đến đi chơi :((
năm nay có họp lớp ko
mà có ai nhớ họp lớp ngày nào ko ( tao có nhớ nhá,chỉ hỏi chúng mày thế thôi :-S)

Bài này của Phaminhang:

Đây đây, có tao đây, tao post bọn mày cứ toàn nói chuyện đâu đâu ý nên chẳng post nữa. Cuối tháng 7 tao về, có đứa nào đi chơi với tao ko :(( tình hình khó có thể họp được tất cả mọi nguời nhỉ :(

Avatar của con Ly xinh quá là xinh,làm tao mãi mới post được bài vì mải ngắm :p
Sign của mày có phải bài thơ lớp mình sáng tác hồi tập quân sự lớp 11 không?

uh đúng roài mày ạ,nhưng mà chỉ được 500 kí tự thoai nên nó hông được đầy đủ cho lắm.hay nhở :x
@Hằng: có ai nói gì đâu,tao vẫn nói chuyện của lớp mà ,:((
chẳng ai vào bùn wes

Để tao góp phần cổ vũ bạn Vân!
Phải để ảnh này (như avatar của tao) mới chân thực!

Hic, má mì, chị lấy đâu ra cái ảnh em trông down thế? :( hehe, chắc cái này từ hồi lớp 11 nhỉ :X

Ừa hay thiệt :p
Tình hình này mình cũng phải kiếm quả ava bà Vân mới được,hay lớp mình lấy ava giống nhau đi để cổ vũ cho Vân.Các bạn đang để ava hình bf/gf chịu khó hy sinh 1 tẹo nhỉ.Tao đề nghị lấy ava của con Ly làm ava chung.Ai đồng ý giơ tay lên nèo :x

prom chụp với Linh

các anh xin chết vì Linh:

lăng xê mình cái :D

Linh lấy cắp hoa của mình :p

chà prom roài cơ đấy! Thế đã bít năm sau đi đâu chưa :D :D :D

Phaminhang :D

em Linh xinh wes ,các anh ngưỡng mộ phải bít
thằng Dũng là vinh dự lắm đấy :D

Lớp mình đứa nào chả xinh!

Linh ơi, đề nghị đi thi Miss HAO luôn đi!
Tao vừa dạo một vòng xem mặt các em rồi! Nói chung là cả Vân lẫn mày đều có thể ăn đứt bọn đấy!
Chỉ 1, 2 đứa trông được thôi!

@ Hằng: hix, prom roài...hết năm roài....sang năm VN chỗ bọn tớ phân tán tung tóe :mrgreen: Tớ thì hi vọng lên đc London, còn thằng Dũng lên tuốt trên Man. Xa lém -___- ấy sắp về chưa?? Đã lên Uni chưa?

@ Ly: ko hiểu t.Dũng nó post ảnh lên đây làm gì -__________- Mày ko thấy tao béo như con nhợn à??? T________T Còn cái ảnh "các anh xin chết" là có biên đạo và đạo diễn cả :))

@ Trang: thoai, lạy mày....tao lên thi lại giống cô Thu Hằng đi thi Miss Universe, rồi lại đc ng` ta trao cho cái giải "Vượt qua mặc cảm" thì nhí nhảnh T_______T Lớp mình dồn lực ủng hộ cho con Vân là nhất rồi :x ^________^

hehe, btw, theo gương bạn Ly, mình đã đổi avatar ^________^ Lại làm tao nhớ đến hôi` kỉ niệm sinh nhật BUZZ!!! .... cái này mới gọi là chứng tỏ tinh thần đoàn kết cao nầy :x

à, vào xem lại cái topic về sinh nhật BUZZ!!!, tao thấy Trần Thắng vẫn để cái avatar đen trắng có chữ BUZZ!!! của lớp mình ^_______^ Nhìn đến là yêu :x ( mô phật, chỉ là 1 câu comment về cái avatar thôi, mong bạn Thanh Hà ko phiền lòng :mrgreen:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên