Những suy nghĩ về lớp A3!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Linh iu sinh nhật vui vẻ không mày :).. chúc mày mọi việc đều thuận lợi ;) (chẳng phải nói, chị nổi tiếng là "may hơn khôn" rồi :p)... thêm tuổi mới xinh hơn, đáng yêu hơn, tốt bụng hơn :mrgreen:... nói chung là cái gì cũng hơn :D
love ya :x

@ Ly, Hằng, Vân: ehe, tao cứ tưởng là ko ai nhớ ấy chứ còn chúc muộn thế này ăn thua gì...cảm ơn nhiều nhé ^____^ về nhà khao cả nhà sau ^____^

ơ, sao mình lại đc thêm 2 điểm chất luợng thế này :eek: HAO tặng mình quà sinh nhật à?? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
mày dự đoán Miss hao giống tao nên dc cộng 2pts đấy :p hehe tao lên 27 rồi..keke

Trong cái dự đoán với Miss Hao 2005:
+Thành viên Đinh Trọng Tiến Dũng, user Jack đoán đúng 8 thí sinh được thưởng 2 điểm chất lượng.
+Thành viên Trần Thùy Linh, user born2beWacky đoán đúng 8 thí sinh được thưởng 2 điểm chất lượng.

Tuy Linh có sửa bài và del rồi nhưng anh trước đó ghi lại danh sách rồi nên khi del vẫn phải tính là đã tham gia dự đoán với dự đoán ban đầu. ( ko hiểu là phải hay được nữa :)) ) :p Thôi coi như quà tặng sinh nhật cũng được vậy. ;) (mình ko có :( )

@ a.Cuốc (ko phải member lớp mình mà lại @ trg này, kể cũng bùn cười): em cũng đoán là điểm cộng từ cái trò đố vui có thưởng đấy nhg ko chắc vì nghĩ mình đã del bài + phạm luật (tự edit bài) thì làm sao muh đc cộng đc...anyway, cộng rồi nếu anh có hối hận thì cấm trừ :D

thằng Dũng stop cái trò câu bài trơ trẽn này đê!

:D hì, thì anh cũng có học Ams đâu mà cũng vào HAO mà :p thế nên ko có cái lớp nào hết cho mượn đất vào ngồi cắm ít lâu... :p
còn cái cộng điểm thì... lúc mà tổng kết em xóa bài làm anh cũng kiếm một hồi, chẳng thấy cái bài của em đâu, kiếm mấy lần mới thấy... -.- nhưng anh có ghi nhận rồi nên vẫn báo để cộng cho em. ;) mà anh làm thì ko hối hận đâu, vả lại... cũng ngoài khả năng của anh... :p :)) :D
SN vui ko em? sắp về Vn thì chúc chơi vui vẻ hen. :)

Lương Kiến Quốc đã viết:
:D hì, thì anh cũng có học Ams đâu mà cũng vào HAO mà :p thế nên ko có cái lớp nào hết cho mượn đất vào ngồi cắm ít lâu... :p

Thích thì cho anh định cư luôn ở đây! Được cái bọn em hiếu khách lắm!

:D Má mì đã lên tiếng thế thì chắc là mọi việc ổn cả... :D may quá thế là mình có nhà rồi... :p
Mọi ng sắp đi chơi xa rồi, chúc mọi ng đi vui vẻ. ;)

Đùa nhưng cũng chắc biết bác Cuốc này là ai :D mà sao lại định cư ở chỗ bọn em mà ko phải chỗ khác :D

Bác đang ở UA là chỗ nào thế ạ, ko phải united arabian đấy chứ :D

Hehe, không khéo em lại nhầm nhọt sang trồng trọt đấy... :D anh ko có chỗ để định cư nên mới mượn tí đất, má mì đồng ý nên anh mới mạo muội định cư, làm giấy xin phép... :p
Còn tại sao thì chắc là vì... khí hậu, thổ nhưỡng ở đây tốt cho sức khỏe, anh cũng quen được ... chắc 2 ng trong lớp này :)) :p
Mà Hằng mới đổi chữ kí à ? thấy hơi lạ lạ, hay mình lại nhầm với ai khác rồi :)) chỉ biết ko quen nên ko dám chắc lắm... :p

Hỏi khí ko phải, trước đây anh có hay lai vãng ở lớp em hay ko mà sao biết cũng khơ khớ thía!

hi`, ko biết phải trả lời em thế nào vì... cũng không hiểu rõ ý lắm :D câu hỏi nhiều ý quá. :D
Nhưng mình đã xin tạm trú thì cũng phải khai báo chứ... :|
Hay lai vãng ở lớp em thì... hồi cấp 3 tức là ko, 4rum thì... anh cũng mới vào post ở topic lớp em có khoảng 1 tháng gần đây, post được chắc khoảng 10 bài. :) Còn nếu nói là đọc topic của lớp em (gồm cả diary, nhật kí và topic này nữa) thì... chắc cũng lâu rồi... :)) :p :">
Thành thực khai báo như thế đã được chưa hả má mì? :D

đúng là em mới đổi, mà cũng chẳng hẳn là mới, cũng lâu roài, hình như chữ kí roài bài viết của bọn em anh bít hết hay sao mà thay đổi có tý đã bít :D

btw, bác vẫn chưa trả lời câu hỏi bác ở UA là ở đâu đấy ạ :D

To anh Quốc: Zậy chắc anh biết lớp em cũng nhiều phết nhể?
Nhưng anh còn đọc thiếu fần Kungfu Story rồi. Đọc cái đấy nó mới mưu trí, thêm phần thi vị!

anh Cuốc đan ở bên Đức :D (theo tìm hiểu nhưng bây giờ anh ý chuyển sang châu Phi thì mình cũng ko sure lắm :D)

@ Dũng: anh ko ở Đức... :p sorry em... hehehe... hồi trước chat với em, anh cũng ko nói anh ở Đức nhá, tại em tự đoán rồi anh uh hu thôi chứ ko thừa nhận hay phủ nhận nhá. :D heheh... :p vả lại Đức thì làm sao là UA được em. :) UA có nghĩa là Ucraina... -.- cái nước dở hơi ko biết bơi... t.t Nhưng dù sao cái nước này cũng hay phết... :p
@Hang: hơ, anh cũng chẳng rõ lắm... :p chỉ nhớ hồi trước em để cái chữ kí có cái link tới trang web của em. :) Nhưng anh cũng chưa bao giờ vào đấy cả... :)) :p
@Má mì: :)) Anh đọc thì đọc thế thôi nhưng cũng ko hẳn nhớ được nhiều vì ko rõ ai là ai nên khó xác định chính xác --> ko nhớ được nhiều. :p Cái phần kungfu story, anh có thấy ở đâu đâu mà đọc? :( :p nghe là thấy hay rồi :)) .

To AQ: Cái fần đó ở đâu thì em cũng pó tay!Còn nó có hay hay ko thì còn tùy khẩu vị từng người! Nhưng điều khẳng định là khó hiểu và... bệnh

Hê hê, cái web của em down từ lâu vì ko có Host... Thực ra em có cái domain xịn rồi, chỉ cần host thôi, anh có thì cho em với :D xin đa tạ

à thế ra là anh ở Ucarararar gì gì đó à :d tên khó vít we' :D

Chị Má mì ui,chi còn mấy cái ảnh hồi sinh nhật BUZZ!!! ko,15 tới họp nhau chị mang cho em mượn nhé!!Còn nếu chị đã copy vào máy tính đc rùi thì chị copy vào USB mang cho em thì càng tốt,em đỡ phải scan ảnh..hì..:D
Thx chị nhìu...chuttt :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên