Những suy nghĩ về lớp A3!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn iu,có thể 15 tớ đi Trung Quốc ,đăng kí mất roài,mà mami tao thì rất thích đi nên tao ko bít có đi với lớp mình được ko,đi muộn 1 tí đi
:((

Bọn mày ơi, tao muốn đi cùng bọn mày lắm lắm! Làm ơn tránh cái tuần tao đi tình nguyện ra nhé! Plessssssssssssssssssssssssss!

À mà với tao thì đi đâu cũng được miễn là đi cùng lớp mình! Thoải mái đi!

trở lại thời xa xưa,má mì với Ly chat với nhau
hix,than ôi! Thời oanh liệt nay còn đâu :( hix

:D đợi 1 thời gian nữa lớp thì xong thì lại đông đúc, lo gì.. ;)
Với lại tụi em có 2 topic lận nên 1 topic tụ tập đông, 1 topic loãng là đúng rồi. ;)
Gl, chúc cả nhà 1 tuần mới vui vẻ, may mắn. ;)

Ly ơi, có tao nè!

Bọn mày ơi! Tình hình là để chia tay Cường với cả nhân dịp lớp mình hè này về nhiều. Bọn mình sẽ đi chơi.

Ko tổ chức, nhưng tao cũng muốn to mồm bảo hay bọn mình đi Cát Bà bọn mày ạ, vừa được công nhận là khu sinh thái gì gì đó (sorry tao ko rành cái từ chuẩn cho cái nè). Cái Khánh Vân có bố wen mấy chỗ khách sạn ở đấy. CÓ gì nó sẽ lo được phần nhà nghỉ bọn mày ạ. :D đấy, cứ thông báo trước thế, ngày thì như cái Hà đã nói khoảng 15/7---29/7 :D :D :D vậy nhá

hè này về nhiều?? Có ai đâu Hằng? :( Vắng nhiều lắm chứ.... :( My này, Mai này, Hồng Vân này, Gọt này (ko bít Gọt có về ko?), v.v.... còn ai nữa ko? Con Mai 29/6 về VN đấy, nhg nó chỉ về có 1 tuần thôi, 9/7 lại đi rồi :(( Nó bay đúng 1 ngày trc khi tớ bay về VN :(( Mai ơi, đến bao giờ tao với mày mới đc gặp nhau?

à, trg cái chữ kí của Ly, nhận dạng đc chữ đầu là I, chữ cuối cùng là U, ở giữa ko biết j` hết :

Hu hu hu, chit tui rùi! Làm thế nào đây! Sao mọi người cứ thích chọn cuối tháng 7 để tiến hành các hoạt động thế nhỉ!
Mình mắc vào 3 vụ rồi:
1. Ngày 26 khóa tiếng Pháp bắt đầu học
2. Đi tình nguyện 1 tuần nè
3. Đi đú với lớp nữa

Đáng nhẽ là có thêm màn thi IELTS nhưng đã phải di chuyển lên đầu tháng 7 oài!

Cái nào cũng muốn, chả muốn bỏ cái nào!
Ví như thân này xẻ làm 3 được!

Bài nè của Phaminhang:

ừ thì đúng là ko có được vài đứa nhưng đành vậy thôi, có gì 3,4 năm sau làm thêm một quả đi chơi tiếp :) :) khổ thân ko được gặp cái Mai nhỉ.... Mọi người cố gắng thu xếp thế đi :)

Cháu ơi, có gì nghỉ học 1,2 buổi chắc ko sao đâu nhỉ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Keke Linh ngu,cai từ ở giữa = like b-)
mà ko phải là trong chữ kí,trong title cơ b-)

Hihi,bạn My đã về được 3 tuần và đă sang rùi.Đợt này về chủ yếu là để mua sắm nên ko liên lạc với ai mấy.Trời cứ nghĩ đến việc phải spend all the summer o Paris đă thấy hăi hùng.Mà ở đây nóng khéo chỉ kém VN 1 tí
My

Sao về mà im hơi lặng tiếng thế cháu :D

CHà, ở Pháp cũng nóng đến thế cơ à, thế tình hình cháu thế nào, tiếng Pháp đã nói được như người Pháp chưa :D :D :D

KV ui,tao cũng phải đi tình nguyện mừ..Thế nên ko có gì lo đâu..

sozy,dang viết thì tự nhiên lại nhấn nhầm vào gửi bài..:p
Lớp mình như thế nào thì chọn ra 2 ngày nhé.Vì 1-8 tao phải đi tập quân swj ở Hà Tây nên ko thể đi vào những ngày tháng 8 đc..Mọi người xem chon 2 ngày hộ đi..:x

Ui giời ơi,bây giờ cháu chỉ mong cháu nói tPhap được như nói tiếng Anh thôi,tại cháu cũng ít chịu tiếp xúc mừ hihi.Mới lại tP nó rắc rối lắm.Đợt này cháu cũng ít ol nên cũng ít gặp mọi người
My

Mẹ à,con My nó về 3 tuần nó chỉ hành con thôi(mọi ng` hiểu từ "hành" thế nào cũng được :D),đúng đợt thi HK mới máu chứ (chỉ còn 1 môn cuối thì nó mới chịu dứt áo ra đi!)
Gọt về rùi và đã đi rùi,mọi ng` thật là toàn nói linh tinh.
Mẹ ơi ngày bao nhiu mẹ về?Có nhiều chn buôn với mẹ lắm hehe

Yên tâm đi con :d Ngày mẹ về ko còn xa nữa đâu :)) :)) nói chung là khả năng tầm 10/7... :D Mẹ cũng đang nóng lòng nghe nhiều chuyện của con đây :d heheh

2 Hà: ừ, tao cũng muốn đi tầm trước tháng 8. Lớp mình có gì sẽ biểu quyết :D

Linh hâm,hơi muộn ( 1 ngày) nhưng mà thoai,coi như có lòng,:D chúc mày sinh nhật vui vẻ,ăn khỏe,học tốt lớn nhanh,sớm về đây thực hành tiếng trung với tao nhá :*

Linh big bottom :D chúc mừng sinh nhật nhé :D :D :D

có gì về đây tổ chức sinh nhật muộn tý cũng được :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên