Những suy nghĩ về lớp A3!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lời xin lỗi được chấp nhận!( mặc dù cái chuyện nhầm nhọt trồng trọt sang chăn nuôi là hơi hiếm) :>

Chỉnh sửa lần cuối:
@Hồng Ly: suýt thôi em à. :D
@LAT: bây giờ thì clear rồi nhưng thôi, ko bàn tới chuyện này nữa. :)

thoai đổi chủ đề
Vân ngu đi đâu roài
mày có định đi thi Miss Ams ko đây,má mì còn mấy cái ảnh đẹp lắm ( hồi mày chưa cắt tóc chứ bi giờ trông ngu lém :D ) ,để có gì tao còn đến nhà con Hà ăn cắp vặt lại chứ nó om của má mì hơn 2 tháng roài, làm má mì chửi tao mãi ( nhục wes :(( )
( hà bê ời, tao đang nhắc khéo mày đấy :( )
cầu chúa cho mày hắt xì hơi nhìu vào còn nhớ ra mà trả ảnh cho tao hix [-o< :^o @-)

hì Dũng và Linh đã gửi ảnh của KV cho BTC,chắc ngày mai là sẽ thấy thôi ;)

Ơ, gửi ảnh nào đấy con, mẹ cũng chẳng tìm ra cái nào khác cả, toàn ảnh chụp với mọi người thôi.
Ơ Ly ơi, còn ảnh nào đấy? Thảo nào tao bảo hồi cuối năm chụp cả đống ảnh mà cuối cùng đến tay tao được 2 cái. :(

Nao, con Van dieu di! Tao gui het anh cua may vao mail cho may roi nha! Tao nho ro lem! Tao tuc len upload anh day len Hao bay gio!

oái thế sao ảnh của tao ko được gửi vào mail của tao, má mì thiên vị :((

Chào mọi người!Thành viên mới tinh này.. ;) Cho anh đóng khẩu ở đây với nhá :D
Bạn Kiến Quốc có cô em gái xinh quá nhỉ :x giới thiệu cho mình đi :)

mẹ ơi bố đây à? :p hehe đời nhí nhảnh ghê :)) A quốc quản em gái thế à? ko biết cả...của e gái :D

HƠ, tự dưng mình có linh tính thế nào, hắt xì mãi, ko hiểu ai đang nhắc mình hóa ra là cái topic này... :))
2 Dũng lận , nói ko nhầm mất.
@Anh Dũng: Hơ, nghe cứ như là mình gọi Dũng là anh nhỉ? :)) chẳng sao, ko quan trọng. :p ko biết em gái thật tớ thật đấy à ;;) Cần làm quen thì pm hay ra Y!M cái là được :)) :p sáng nay đi khám bệnh thế nào? Chúc Dũng luôn khỏe mạnh nhé. ;) định nói thêm nhưng ở đây đông người quá. :-"
@Tiến Dũng: hơ hơ... ở trên anh nhầm nhọt sang trồng trọt là em biết vì sao ko? bây giờ tới lượt em nhầm nhọt sang trồng trọt rồi... :))

Dũng và Linh đã chính thức gửi form dự thi cho Khánh Vân hôm nay..chắc sẽ là thí sinh số 23 (giống số Becks ):D...có gì mai sẽ thông báo tiếp....cả lớp nhé vote cho KV nhé ;)

23 cũng là số của Jordan nữa, tạm gọi thí sinh này là Jordan Vân. hehe

Hehe, thí sinh chưa thi thố gì đã được đặt nhiều tên quá...:p

Phạm Anh Dũng đã viết:
Chào mọi người!Thành viên mới tinh này.. ;) Cho anh đóng khẩu ở đây với nhá :D
Bạn Kiến Quốc có cô em gái xinh quá nhỉ :x giới thiệu cho mình đi :)

Nào nào, anh này ở đâu ra mà nói năng thế hả??? Tôi bảo vợ anh đánh cho mấy cái bây giờ :x

a cuốc kiến vào đây xem ai nhầm nhọt nhé :p :))

Vui phết nhỉ, vào xem những câu nói đời thường của ứng cử viên nặng ký Phạm Khánh Vân :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc, nếu ai chịu khó đọc lại mấy trăm trang củA cái topic này hoặc Nhật kí lớp online, đảm bảo sẽ đc chứng kiến nhiều câu nói bât ngờ từ em Vân lắm :))

2 Vân: mày ơi, cái bản giới thiệu bản thân tao viết về mày...hơi chuối...tao định viết khác cơ...kiểu nhí nhảnh con chó cảnh + funny 1 chút cho đúng bản chất A3...nhưng ấn tượng về mày thie nào tao viết thie ấy :) Best luck 2 u :)

-.- Dũng vẫn ko hiểu ý anh rồi, chán thật, thôi ko có gì để nói nữa.
@Linh: :)) anh đã đọc xong 140 trang topic của lớp em rồi đấy chứ... :)) nhưng mà ko phải bây giờ mới đọc mà cũng đọc dần dần từ năm ngoái tới bây giờ. :p Còn cái nhật kí bên kia thì chưa đọc nhiều lắm. Mà cũng phải thế, chứ nhiều quá lại thấy mình điên. Mà sao tự dưng hôm nay mình cảm thấy... chẳng hiểu. Ăn xong đi thơ thẩn dạo chơi... mà chỗ này có phải nhật kí đâu nhỉ? :)) mà có phải cũng ko viết vì có phải dành cho mình đâu, đôi khi mình cũng nhảm thật... sorry hơi off topic tí. -.- Lí ra del những gì vừa viết nhưng đã viết thì ko del. chẹp. Sorry cả ...........

Lê Thu Trang đã viết:
Nao, con Van dieu di! Tao gui het anh cua may vao mail cho may roi nha! Tao nho ro lem! Tao tuc len upload anh day len Hao bay gio!
]

Hix, ý em nói là mấy cái ảnh chụp thường ý, như kiểu ở máy của Phan Linh là em không có cái nào :| Định làm quả album cấp 3 mà xem chừng ít ảnh quá 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên