Những suy nghĩ về lớp A3!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nhưng sao vàng quay vòng vòng trông nổi hơn :p

Mẹ ơi đi thi Misss Ams đi :D...mẹ ko đi con tự nộp ảnh mẹ đấy D:

ui, sorry mọi người chút nhưng mờ tớ có chuyện này mún hỏi....
mọi người có ai còn giữ cái đèn ông sao (hồi tết Trung Thu í) ko? hay là biết có ai còn giữ cũng được :(( cho tớ mượn tạm 1 chút được ko rùi sẽ trả lại :D hic, tớ đang cần tìm cái đèn ông sao đấy nhưng mừ chẳng thấy :(( tuần sau tớ phải làm bài về Trung Thu mừ, nên muốn có cái đèn ông sao để minh họa cho nó hoành tráng :))

dù thế nào thì cũng thank mọi người nhìu ah :x

thích ban đêm đi ruớc đèn ông sao thì cứ nói hẳn ra :> đừng nói thế làm j LG yêu quí ah :D

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
thích ban đêm đi ruớc đèn ông sao thì cứ nói hẳn ra :> đừng nói thế làm j LG yêu quí ah :D

này này, ko đùa với Dũng đâu nhá [-( tớ phải làm bài thật mà :(( tuần sau phải present nên đang cố tìm để được thêm điểm phần Visual Aids mà :((

thế ah hồi TRung thu tớ có ra China town mua 1 cái,chẳng nhẽ bây giờ gửi về VN ah ? :D

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
Mẹ ơi đi thi Misss Ams đi :D...mẹ ko đi con tự nộp ảnh mẹ đấy D:
Ơ hay mày có cái ảnh nào tử tế của mẹ không mà đòi nộp. Thôi đừng dại con ạ, người ta cười mẹ con mình đấy :))

con thiếu gì,toàn ảnh chân dung xinh cực :X...thôi để con gửi nhá :p....xin phép mẹ rồi đấy..con gửi bố ko ghen đâu :X

Hic, gửi rồi mới xin phép thì có tác dụng gì hả con? :p

chuyện đã rồi thì cứ let ít be...:D
A3 cổ vũ cho mẹ tớ đi thi Miss HAO thắng lợi rực rỡ đi nào....:> mẹ đại diên cho lớp mình đấy ;)
về sau có j chia cho con 1 nửa :D

Con Vân thay avatar thì thay luôn chữ kí đê! Để trông đập nhau quá!

Trong Miss Hao thì Vân đi tiên phong roài! Ko ai có nhu cầu đi tiếp ah!

ủng hộ 2 tay 2 chân bé Vân nhà mình đi thi :love1: Iu lắm cơ!! thắng là cái chắc :-*

hờ hờ về sau mẹ làm Miss Hao,mình làm Mr Ehao..2 mẹ con chụp trang bìa cho HAO kỉ niệm 20 năm nhỉ :> :D :p

Hic, cảm động trước tấm lòng của các bạn, tớ đang gạt nước mắt đây :(( :D

Kinh, 2 mẹ con nhà này âm mưu to lớn quá... :))
Nhưng 2 mẹ còn nhà này đi thi chắc mình cũng cổ vũ được cho 1 ng... :p

chắc ko fai là em :p
Hehe a Quốc mò vào tận hang ổ lớp em cơ đấy,có mục đích gì đây :> :p

hơ, biết thế nào được? biết đâu đấy em... ;;)
Lý ra chui vào đây lâu rồi nhưng ko có dịp , nay có em mở lối... :p j/k

thế anh thích làm quen với ai :D :p
lớp em toàn girl trẻ đẹp :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên