Những suy nghĩ về lớp A3!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Linh Ngân ơi hum trước tao đi net với con bạn cùng lớp, nó vồ lấy tao như là bắt được vàng ý, nó bảo là mèo nhà mày giống y hệt mèo nhà nó! Mà nó cũng mới bị mất mèo!

Hôm qua chat chit với lớp mình vui quá cơ! Thứ 7 tuần sau thì mình lại đi chơi xa, chắc là về cũng muộn nên không ol được, chán nhỉ! Mà cái mạng nhà tao nó làm sao mà chả nghe thấy chúng mày hát hò được gì cả, đoạn đầu gõ còn hiểu hiểu, đoạn sau thấy chúng mày hoan hô mới lại hay quá chả hiểu gì nữa! :)

10h có muộn quá ko! 9h đê!
Tuần này hình như nhà iem định đi chơi! Ko bit có lên chat được với mọi người!

Mà khuyến cáo đứa nào muốn gia nhập conference thì tốt nhất nên sắm cái phone! Ko thì chúng nó voice chat ức lém!

oai`.....^________________^ đồng ý 2 tay 2 chân chuyện chat conference....10h tối VN ấy hả :-? Tức là 4h chiều bên này...oai....thoải mái (dù tao ko có net) :p Tiếc quá...đọc cái này chậm quá nên hôm qua ko lên chat đc...chẹp -_____________-

thứ 7 a`....hi` hi` nghe hấp dẫn phết nhỉ :)

Hôm đấy chat phải đến mười mấy người 1 lúc y nhỉ,vui thế ko biết được.để xem nào:My này,Thanh Mai này,Mai Hương,Diệu Linh,ông Phan Linh,Gọt này,Hồng Vân,bà Hằng,má mì,Lan Anh,Trang A này,mà đáng nhẽ là có cả ông Đức và Vũ Phương nữa chứ.Lâu lắm mới nói chuyện với mọi người,yêu quá!!!!!!!!!!!
My

thì hình như má mì chỉ nhắn offine thôi mà ... :(

Đâu có nhắn nhủ gì đâu, hôm đấy nhiều người online 1 lúc là accidentally thôi muh...

uh

thế nhá bọn mày, lần sau lên nhá, tao sẽ hát cho mà nghe :), lần trước tao hát hơi bị hay đấy :D

Ac ac, chang hieu sao may nay ko go duoc Telex...Sao T.Trang hen chat lai chi nhan offline the...Hom qua to len moi nhan duoc...Chan the...Thu 7 nay co tiep tuc conference ko ?

Ý tui là thứ bảy này mừ! Có phải thứ 7 trước đâu!
Tình hình là thứ 7 này em phải cùng cả nhà lên Hải Phòng! Ko biết online được ko?

câu bài kéo cái topic này lên cái ko nó tụt xuống gần cuối trang rồi...tội lỗi tội lỗi...mô phật...

lớp mình có đứa nào đi thi Miss HAO ko kìa ?? Các hoa khôi của lớp mình đâu roài? Sao im hơi lặng tiếng thie? Con Khánh Vân đâu? Con Kin đâu? Con Chi đâu?Con Huệ đâu?Con Ly đâu?Con Hương đâu? Con Lan Anh đâu? Con Mai A đâu? Con Mai B đâu? Con Mai Lông đâu? Con Hồng Vân đâu?Con My đâu? Con Phương XX đâu? Con Ổi đâu? Con Diệp đâu? Nữ thần Mặt Trời đâu? Lê Trang đâu? Lam Giang đâu? Linh Ngân đâu? Hà Bê đâu? Thanh Hà đâu? Phan Linh đâu?Diệu, Huyền Trang nữa...rồi còn Búp Bê...rồi Diệu Hoàng, Diệu Linh,Hương Giang...rồi cả Huy, Dũng đix nữa :mrgreen:

mới list 1 cái ra cả đống thế này mà đại diện A3 chả thấy ai là sao nhẩy? Thể theo tinh thần là cựu lớp trưởng (tranh chức Cường 1 tí :mrgreen: ) thì phải vận động bà con tham gia các phong trào của đoàn thể nhà trường (lại tranh chức Ổi + Lê Phương ....đắc tội đắc tội... ), minh đề nghị các bạn dũng cảm xông pha trận mạc đi nhé :x :x ai ra trận sẽ đc 1 đội quân hậu phương do tớ cầm đầu back up! :p :D

P/S: 1 kiểu chứng minh mình vẫn nhớ tên A3 members lắm B-)

hehe tao đi thi Mr ehao rồi con j :p..bên đó có cả thăng Hoài anh cạnh tranh khó quá :D Đức ơi vào EHao nhanh còn vote cho tao :D

Thôi cho Linh đại diện dẫn đầu cho A3 đê!!!!CÓ 1 đứa tiên phong rồi ắt sẽ có nhiều đứa nữa cho mà xem hehe
À hay là lớp mình post hộ đê,để bọn nó tự nguyện khó lắm
My

ặc, Linh đã xí chức má mì dẫn đoàn vịt đẹp đi tham dự rồi...nhưng tiếc là chưa có con vịt nào thèm tham gia -_____________________- Nếu mà chỉ cần post lên là đc thì mình đã làm từ lâu roài, cơ muh cần sự đồng ý của khổ chủ ....ix

Thôi, đi rồi lại như cái hồi Miss Ams, tao thấy bọn mày đi làm gì ... mệt ...

Trần Thùy Linh đã viết:
câu bài kéo cái topic này lên cái ko nó tụt xuống gần cuối trang rồi...tội lỗi tội lỗi...mô phật...

lớp mình có đứa nào đi thi Miss HAO ko kìa ?? Các hoa khôi của lớp mình đâu roài? Sao im hơi lặng tiếng thie? Con Khánh Vân đâu? Con Kin đâu? Con Chi đâu?Con Huệ đâu?Con Ly đâu?Con Hương đâu? Con Lan Anh đâu? Con Mai A đâu? Con Mai B đâu? Con Mai Lông đâu? Con Hồng Vân đâu?Con My đâu? Con Phương XX đâu? Con Ổi đâu? Con Diệp đâu? Nữ thần Mặt Trời đâu? Lê Trang đâu? Lam Giang đâu? Linh Ngân đâu? Hà Bê đâu? Thanh Hà đâu? Phan Linh đâu?Diệu, Huyền Trang nữa...rồi còn Búp Bê...rồi Diệu Hoàng, Diệu Linh,Hương Giang...rồi cả Huy, Dũng đix nữa :mrgreen:

mới list 1 cái ra cả đống thế này mà đại diện A3 chả thấy ai là sao nhẩy? Thể theo tinh thần là cựu lớp trưởng (tranh chức Cường 1 tí :mrgreen: ) thì phải vận động bà con tham gia các phong trào của đoàn thể nhà trường (lại tranh chức Ổi + Lê Phương ....đắc tội đắc tội... ), minh đề nghị các bạn dũng cảm xông pha trận mạc đi nhé :x :x ai ra trận sẽ đc 1 đội quân hậu phương do tớ cầm đầu back up! :p :D

P/S: 1 kiểu chứng minh mình vẫn nhớ tên A3 members lắm B-)

đọc bài này của Trần Linh vừa buồn cười :D vừa thấy cảm động :x ;)

bây giờ mới để ý...con Linh heo kia mày gọi tao là cái j thế hả? mày có biết tao đồi tên mày trong phonebook của tao thành Linh xinh chưa :(( đồ quá đáng..
to Đức : mày add nick chị trưởng ban Writing: vanhuong286 (tên là Hương) rồi nhận nhiệm vụ luôn...cố lên nhé,làm tốt sau 1 tuần là dc đổi thành sao vàng lấp lánh đấy :) try ur best

đúng đấy, đồng ý với má mì :)), mình cũng thích sao xanh hơn :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên