Những suy nghĩ về lớp A3!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đây đây
dạo này thấy mọi người đi chơi nhiều quá, ko chen vào post được :D

bọn mày ơi, có thể thang 7 hoặc tháng 8 này tao về Việt Nam :D có đứa nào đi chơi với tao ko :D

Mày về hả, đi chơi à, được thôi, nhưng còn tùy mang có mang gì về cho anh/chị em ko :D

Chủ nào tớ nấy mà:D

A`, nói chuyện nghiêm túc đây. Ông nội Lê Anh PHương vừa mất hôm qua. Thứ 5, sáng đưa tang ở nhà tang lễ bệnh viện 108. Lớp mình ai đi được thì đi nhé. Tớ đi cùng lớp ĐH của Phương.

sáng thứ 5 tớ lại phải đi học rồi :( cho tớ gửi lời chia buồn với Lê Anh Phương nhé

Chu Lê Cường đã viết:
LN có con Mèo trông ngu tợn :))...
Cường,sao lại viết hoa thế kia.
LN vẫn chưa tìm thấy mèo à? :-s Năm nay đúng là năm xấu quá

Các anh các chị mải đi chơi, bỏ bê 2 cái box của lớp thế này ah? Nó sắp chui xuống trang 2 rồi đấy.

Mặc rất thích cái ex-avartar và ko thích con mèo nhà này cho lắm nhưng thấy mọi người khoe mèo khoe chó nhiều quá nên phải cho mọi người nhận xét thằng mèo nhà này xem thía lào! Nó nặng khoảng 4kg đấy!

Chet that!Tao ko check tin o tren..bi gio moi biet ong noi LAP mat!!1xin loi nhe!!!
Chia buồn với bạn Phương...:(

Ma chồng ui,dạo này chồng lộ liễu thế...:p Vợ ở nhà nên thả lồng chơi sướng nhỉ !!! :p

tại ko có ảnh chụp chup với vợ nên để tạm :p :))

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAaaaaa avatar của cháu trang đẹp quá, mình ko thích mèo nhưng cũng phải công nhận là yêu thật. :D

con vân kia đang chán đời gì thế :D

Vân sắp về VN rồi j mà lại tâm trạng thế à? hay lại lưu luyến Sing rồi? :p

Mèo nhà bác Trang trông ranh quá. Em thích mèo đần đần cơ, đáng yêu :x

<--------- Như thế này này:D

To Ngân: Con Mèo nhà cháu xinh đấy chứ! Trông có đần đâu!

To ông: Cháu thay mặt chị dâu cháu cám ơn ông đã khen con mèo của bà ý!
Với cháu thì ông có chê con mèo đấy xấu cũng ko ảnh hưởng gì đâu! Dù sao thì nó với con chuột của cháu ko đội trời chung!

to trang: hehe, cháu được chào đón

Hôm nay conference vui quá :D tiếc là tao chưa chuẩn bị được bài hát nào hay để hát cho bọn mày, để lần sau nhé

Lớp mình ơi, hàng tuần tối thứ 7 giờ VN tầm 10h đứa nào rỗi thì lên mạng để chat conference nhá :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên