Những suy nghĩ về lớp A3!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chẹp, thôi cho anh xin miễn... girl lớp em tuy có trẻ đẹp thật nhưng dạo này anh đang tu, đừng làm hỏng chánh quả của anh. :D

p/s: anh em mình đang câu bài trong này hay sao í

đi tu thì tu tâm chứ lòng nguỡng mộ cái đẹp vẫn ko thay đổi chứ :p
a nguỡng mộ cái đẹp thì càng thành chính quả sớm :> thế anh có thấy lớp em bạn nào xinh đẹp dịu dàng chưa :p :>

thì lòng ngưỡng mộ cái đẹp của anh vẫn vậy thậm chí còn tăng cao hơn... đi tu là để nhìn ra những gì những ng khác ko nhìn ra mà. :D
Lớp em thì nhiều bạn xinh đẹp dịu dàng quá nên thôi, để anh tu xong đã... thí chủ đừng làm hỏng đường chính quả của bần tăng. :| Bần tăng là dễ sa ngã lắm... :( :(( :p :D

bần tăng đang tu sắc giới ah:D ko sao,như Trư bát giới mê cái đẹp thế về sau vẫn lên Tây thiên lấy kinhdc cơ mà ;) :p

ko, anh ko tu sắc giới , anh tu cho tâm tĩnh lặng với... cái đẹp :p với cám dỗ và để nhìn thấy "những gì những ng khác ko nhìn ra" :D cho nên ko phải là tu sắc giới, vẫn có thể vương vào nhưng mà tốt nhất là ko nên :p

kể cũng lạ,tự nhiên a vào topic lớp em...a chắc cũng quen bạn nào lớp em đúng ko,hay là đã từng.... :p

Dĩ nhiên là anh cũng quen bạn trong lớp em rồi.. chằng hạn như em này.
Hay là đã từng... là thế nào nhỉ? :-/ đã từng vào topic lớp em thì vào nhiều lắm rồi. :p
Mà có gì lạ đâu, cái gì cũng phải có lần đầu rồi mới có lần 2 chứ . Nếu ko vào lần đầu thì mãi mãi sẽ ko vào... vậy thì...

oài, con Vân đi thi Miss Ams thật đấy ah,kì diệu quá, thế này lớp mình phải sáng tác bài hát mới để đi cỗ vũ chứ nhỉ :))

Vân ơi, đăng ký nhanh lên, nghe nói 19-5 (kỷ niệm sinh nhật Bác) la khóa danh sách đấy.

Tình hình là nghe thằng Dũng to nhỏ chuyện định đăng kí hộ con Vân còi roài. Nhưng mãi vẫn chưa thấy đâu cả, ngày nào cũng vào check muh vẫn chưa thấy mặt mũi con bé nhà mình đâu. Thế này thiệt thòi quá tại những ng` khác có cả thời gian dài để trả lời câu hỏi các thứ roài :(

Vân ơiiii, nhanh lên kưng ơi!!!!!!!!!!!!!!!

mà cái avatar của anh Cuốc nhìn thế nào ra con Vân nhẩy :D Trông hơi khang khác nên ko dám chắc :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ... tên mình là Quốc mà em Linh đọc thế nào ra Cuốc thế nhỉ? hix, tủi thân 5s... :(
Avatar của anh có chữ kí cơ mà... :p

@Hoàng Tú: hơ, hình như 2 ta có nghe về nhau thì phải, đoán đoán nhưng ko biết phải ko? :p Chúc 2 ng hạnh phúc nhá... ;)

Ô kìa! Chúng ta có thêm thành viên mới ah!
Lâu lâu mới lên có nhiều điều kì diệu nhỉ!

Vân ngu đi thi Miss Hao thì ủng hộ cả 2 tay, 2 chân! Cố lên ChiaVân

Lương Kiến Quốc đã viết:
hơ hơ... tên mình là Quốc mà em Linh đọc thế nào ra Cuốc thế nhỉ? hix, tủi thân 5s... :(

@Hoàng Tú: hơ, hình như 2 ta có nghe về nhau thì phải, đoán đoán nhưng ko biết phải ko? :p Chúc 2 ng hạnh phúc nhá... ;)
??? có biết nhau ko nhi???( gãi đầu)

lớp mình bây giờ xôm vãi,các anh thi nhau vào flirt mẹ mình :))
to a Tú: 31/5 mới hết hạn...em đã gửi đơn đăng kí hộ mẹ em nhưng mấy ảnh đó mẹ em chưa ăn ý (đã đi thi thì fai thi tử tế) nên do quen biết BTC,em xin chưa post tên thí sinh lên vội ;)

okie! lăng-xê cho tốt nhé! có thành công hay không 80% là nhờ vào ông bầu đấy! Thí sinh Khánh Vân đầy triển vọng và ong Bầu trẻ tuổi Tiến Dũng! khẩu hiệu thế này có ổn không nhỉ! mọi người chỉnh sửa thêm nhé

chẳng hiểu cái giề...
kẻ tung người hứng :))
lố bịch quá đi mất :))
Thôi bạn Dũng trong Ehao hay quen biết BTC, BDH... tớ biết rồi... sao vàng của bạn đẹp lắm... Khoe thế thôi nhé:))

@LAT: ko quen nhưng nghĩ là biết nhau. :) post cái bài trên thế mà còn ko nhận à... :D. Có gì thì pm hay pri hay hơn.
@Dũng: [-x em làm thầy bói đoán sai be bét... anh thì ko thể flirt được rồi, ai lại đi flirt em mình bao giờ -.- . Còn anh Tú kia thì... :)) ko cần thiết phải thế... "Tú" nhỉ? :D

Lương Kiến Quốc đã viết:

Ơ, nhầm rồi, nhà em vào đây mà nhìn thấy thế này tưởng em lăng nhăng thì chết mất, chết mất... 8-|

hix, ai bảo hôm qua em ko ol, hôm nay chat mới biết là mình hố to... :)) lâu rồi mới được quả to thế này... hơ hơ, quay qua xin lỗi cả 3...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên