Những lá thư...

To: Link , anh trai e
Thật trùng hợp, hơi bất ngờ , anh ạh , vì hôm nay e viết thư thì a cũng viết, tất nhiên cũgn trong một tâm trạng vô cùng hỗn độn , và buồn......E lại vô tình nghe Song from , rồi lên HAo , vào phần tâm sự vui buồn, và e đã đọc , đã viết, rồi lại vào blog của anh , e lại đọc .Đúng là Song from mang lại cho người ta buồn , anh nhỉ?Anh trai và e gái , đôi luk cũng có nhg trùng hợp thật nhỉ?
Anh ạh , ngay cả e, cả a hiện h đều cần có người ở bên cạnh , đúng ko?Nhg e cũng ko biết mong ai nữa? E thấy có chút gì đó , vô cảm , còn a thì sao? E ko thể gọi cho a như một vài lần trước đây, vì a đang ở rất xa, chat vs anh , e vs a đều vẫn cười, nhg chẳng ai ngờ , người bên đầu kia cũng đang rất buồn, muốn nói nhg ko biết làm thế nào? Đúgn ko anh?

Ôi đọc thư của chúng mài sao mà cảm động thế :(
Sao sâu sắc thế :(( ... và sến nữa :|
Thật là hổ thẹn cho thg noob đã hơn 5k bài rồi mà chưa từng poz bài nào trong cái topic này :|
Vậy tao cũng làm 1 bài để add nơi này vào trang cá nhân nhé :D
Để tao còn biết mà vào đọc tâm sự chúng mài >:)

Đang phởn vì sửa đc bàn phím thì vào đây đọc sao thấy buồn thế. Buồn thật, đã ko đọc thì thôi, đọc lại thấy buồn. Tao buồn vì lần đi chơi này ko hoàn toàn vui, buồn vì bên ngọn lửa chẳng có nổi sự quây quần, buồn vì nhg đứa bạn của tao (chúng mài) ko vui. Giờ đây ngồi 1 mình trong bóng tối im ắng, suy nghĩ về nhg điều vừa qua, tao cảm thấy tiếc và lo sợ. Tiếc vì 1 dịp đáng ra phải lưu lại toàn nhg kỉ niệm đẹp lại gắn thêm nhg tậm sự buồn. Và tao sợ rằng sau này khi nghĩ lại về đời học sinh tao sẽ có lúc buồn, tao sợ khi chúng mày nghĩ về lớp mình, chúng mày chợt có suy nghĩ rằng lớp ko gắn bó để rồi lại buồn như lúc này ... Có lẽ trong mấy ngày này, ko gặp nhau, nỗi buồn này sẽ dai dẳng. Nhg đến mấy hôm nữa, lớp mình lại đi chơi :D Lại có cái vui để mà nghĩ, để mà nhớ :x Cứ nghĩ đến lúc đấy là tao lại cảm thấy sướng :)) Ko biết sẽ có trò thú ji` đây =)) Thg Lộc có vẻ rầu nhỉ :| Chắc do bị ức chế trong 1 số vấn đề sinh hoạt, ko có ji` để làm nên suy tư, mà tao thấy cứ suy tư là kiểu éo ji cũng nghĩ đến cái buồn :)) Đừng có mà nghĩ ngợi nữa, kiếm cái ji` đấy để làm cho bản thân bận rộn đi :| Theo tao đó là cách tốt để xua đi cái buồn trong mấy ngày nhạt nhẽo này :D Chúng mài yên tâm đi, còn 1 năm nữa để xây dựng tập thể lớp của chúng ta mà :D Hãy cố để sau khi ra trường rồi cái vui lấn át cái buồn nhé :D
Về vấn đề cái topic 11L :| Từ trc tới giờ nó là cái hồ spam mà :)) Nếu anh Khánh hay bất cứ ai, khi có tâm sự ji` cứ bỏ qua nhg cái đang spam trogn đấy mà nói lòng mình thì chắc chắn sẽ có rất nh` người lắng nghe và chia sẻ đấy ;)
@Béo: mày nói hơi quá rồi, ko phải là nhiều người bàn tán game đâu, kì thực chỉ có 3-4 đứa thôi. Tao hay thg Lộc, Long, Sơn ... đều là nhg thằng chơi đầy đủ nhg khi tham gia hoạt động lớp bọn tao luôn đặt tập thể lên trên :>
@Mai: sẽ nhớ kâu này "Bớt game onl đi và biết lắng nghe 1 chút thì "Boy 11L1 0508" là number one" :)
@Thái: chắc mày ko đọc đc cái bài này đâu nên tao xin phép bốc 1 tí ở đây :D Mày ngu lắm ý, ae rủ mày chơi game là để mày hòa đồng hơn, tích cực hơn, a dua hơn chứ ko phải để mày cắm đầu chơi 1 mình cho qua mặt anh em đâu. Giống thg Lộc, tao cảm thấy có lỗi. ** rồi sẽ có lúc bọn tao nói thẳng với mày :| Hãy đợi đấy :))

Đấy là 1 vài điều nên nói. Nhìn lại thì thấy bài này chắc phá 1 dãy kỉ lục của tao rồi đấy :))
Bài dài nhất, chắc chắn rồi.
Bài đầu tiền đổi màu chữ cho rân chơi 1 tí, cái này chắc chắn =))
Bài gần nhất sử dụng cái mặt ;):) trong cả năm qua, có thể còn lâu hơn :)) 2 cái mặt tao chúa là ác cảm :D
Mà ko cần tick bài hay vì phép lịch sự đâu :|
Vì tao đọc lại thấy chả ra ji` cả :))
Thảo nào điểm Văn thấp tệ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao đã có 1 năm ở 1 chỗ phải nói là tuyệt vời.
Thứ nhất chắc chắn là sáng sủa, mát mẻ, và còn rất tốt cho việc hoạt động bí mật của tao nữa.
Nhưng chủ yếu nhất vẫn là được ngồi bên cạnh những người bạn :)
Trung, Nam, Khánh thì luôn ngồi cạnh rồi. Nhưng phần lớn thời gian đều có sự góp mặt của Sơn của Đức, và có lúc cả của Dũng nữa.
Tao yêu quý bọn mày, bọn mày đã làm cho việc đến lớp của tao được thoải mái hơn, dễ chịu hơn. Cứ mỗi buổi sáng bước chân vào cửa lớp tao lại thấy mình thật hạnh phúc :)
Tao ít phải nghe chiện điện tử, games, Trung Sơn Nam Khánh Quân Đức dần biến cái chỗ của tao trở thành nơi vui nhất trong lớp này. Ở đấy tao có thể nói chiện đựơc với chúng mày, và được nghe chúng mày nói chiện.
Ở đấy có Nam suốt ngày quay xuống nhe răng ra mà cười mà tham gia vào những câu chiện của bọn tao.
Ở đấy có Khánh lúc nào cũng dạy dỗ tao theo kiểu "Hồi bằng tuổi mày ....!!!!".
Ở đấy có Trung, thằng bạn mà hồi lớp 10 tao còn chả biết mày là ai, nhưng bây h thì thân lắm rồi, tao và mày là đôi bạn cùng tiến mà :)) mặc dù tao thì lùi còn mày thì tiến :) Nhưng mà ko sao, tao ko khiến cho mày lùi là tao vui rồi :x
Ở đấy có Sơn, điềm tĩnh mà vẫn khiến người nghe phải chú ý, đặc biệt hồi gần cuối năm mày đã thật sự khác so với đầu năm, mày tham gia văn nghệ, mày hát, mày cũng nói chiện nhiều hơn :)
Ở đấy có Đức, thằng bạn mà hồi đầu lớp 11 tao hình như là ko thèm chào mày :"> Mày còn nhớ dai lắm :D Lúc nào nói chiện với mày tao đều có đc 1 1 câu :"Mày cứ nhớ đấy, đầu năm ko chào tao !!" Tao cũng chỉ cười thôi :p bởi vì tao biết rằng tao với mày cũng đủ thân nhau để hiểu rằng tao với mày đều là 2 thằng bạn của nhau.
Rồi bên cạnh tao còn có Quân. Thằng bạn thân đầu tiên của tao trong lớp này. Thằng mà lúc nào cũng bên cạnh tao :)) Thực ra là tao bên cạnh nó chứ ko phải là nó bên cạnh tao. Nhưng mà mày cứ như là mờ dần đi rồi ấy Quân ạ :) Từ khi mày ngồi bên cạnh... tao gần như là lúc mày ngồi bên cạnh ...P béo. Mày hình như chăm sóc cho bản thân hơn đấy :)) Mày lớn rồi ;) Ai cũng nhận xét mày như thế :))
Rồi thằng Dũng, mày ít ra chỗ bọn tao nhưng mỗi lúc mày ra thì chỗ tao đã nhiều tiếng cười lại càng nhiều hơn, mày cũng là thằng bạn tốt, mày cũng là 1 thằng con trai biết chia sẽ ;)
Tao phải cảm ơn chúng mày đã làm tao xích lại gần với lớp hơn. Chúng mày đã giúp tao tự tin hơn khi đứng giữa lớp.
Chúng mày thực sự rất hợp tao.
Còn các ae khác, tao cũng rất qúy. Tao tí khi ra chỗ chúng mày, nhưng tao biết chúng mày cũng thân với tao, chúng mày cũng là những phần ko thể thiếu đối với tao mỗi khi đến lớp. Mặc dù 1 số thằng ngồi ở lớp lúc nào cũng bạn games nhưng chúng mày vẫn rất hoà đồng cùng lớp, chúng mày vẫn luôn coi tập thể là số 1 (trừ 1 vài người :()
Các ce cũng vậy, các ce cũng đều rất cần đối với tao, nếu 1 lớp ko có ce thì chắc chắn ko thể thành lớp đc. Tao đã rất vui đc nc cùng với chúng mày, dù chỉ là nc linhi tnh thôi :) Nhưng cũng khiến tao đủ vui vì tao cảm nhận đc chúng mày đã thân tao hơn, chúng mày đã có thể nói chiện với tao :)
Chắc chắn năm sau, tao sẽ ko chỉ có những thằng ngồi xung quanh tao là bạn thân nữa, mà là cả lớp, chắc chắn cả lớp sẽ là bạn thân của tao :) Là những phần ko thể thiếu của tao :)

Nói chung tao nghĩ lớp 11L ko phải là ko hoà đồng, ko phải là ko đoàn kết

LỚP 11L LÀ 1 TẬP THỂ HOÀ ĐỒNG NHẤT MÀ TAO TỪNG ĐỰƠC HỌC CHUNG.

Tao vì 1 số lý do :( đã ko thể đi cùng tham quan cùng chúng mày được:) Nhưng mà ko sao :) Chúng ta vẫn còn nhiều dịp để đi chơi cùng nhau, tao sẽ ko tiếc :d , tao sẽ chờ đợi 1 dịp đi chơi vui vẻ nữa từ L1 :d
L1 sẽ luôn vô đối :x

Phải nói là do "ko bị dồn vào chân tường " nên văn của tao sẽ ko thể bộc lộ đc trong bài này :"> đây chỉ là những tâm sự của tao về chúng mày sau khi đọc 1 đống reply từ bài Lộc thôi :d
@ Lộc: mày yên tâm đi ;) Lớp mình luôn vô đối, đừng lo lắng quá như thế :D

Chỉnh sửa lần cuối:
...Đến giờ này tao mới đọc xong hết tất cả các bài của lớp mình :)
Nói sao nhỉ ? Bởi vì tao cảm thấy thật khó nói, cái hôm ở trên Tam Đảo ý, tao cũng muốn cầm mic lên và hét vào mic "cút hết cái bọn k0 thích chơi tập thế đi" nhưng tao k0 nói bởi vì tao cũng k0 đủ dũng cảm để nói :)...
...Trước hết, tao thấy mình hôm đó cũng khá may mắn khi được ở chung phòng với Hiệp, Lộc, Long...những người bạn thật sự sống có tình cảm, tao k0 nói mình sống đã thật sự có tình cảm hay chưa nhưng rõ ràng tao thấy lớp mình k0 hề đoàn kết :) và rất buồn là tao phải nói với anh Khánh đều đấy trong lần đi Tam Đảo này :"thật sự lớp mình rất hời hợt"... Có lẽ chuyện chỉ dừng ở đấy nếu như trong đêm lửa trại Lộc không đứng lên nói thẳng với mọi người :) Có lẽ sẽ mất vui đấy và đúng là như thế nhưng để mọi người nhận ra được tình cảm thật sự của mình...
...Về phần mình, Ừ, tao nói linh tinh đấy, có khi nghe chẳng hiểu cái gì đâu, nhưng tao nghĩ chắc chỉ có thằng Lộc hoặc anh Khánh biết thôi, tao phải cố tình làm như thế đấy, mọi người trên xe tao chắc cũng biết không khí trên xe thế nào trước khi tao bày trò...rất là nhạt, góc dưới thì Cửu Long, góc trên thì làm gì tao cũng không rõ nhưng tất cả đều cho thấy 1 điều là chúng ta k0 đoàn kết :)...Tao làm thế và nói ra thế này k0 phải muốn khoe với mọi người mà tao chỉ muốn mọi người hiểu tao k0 phải loại người dở hơi, chỉ bày mấy trò vô nghĩa...
...Dù gì thì cũng qua rồi, mọi người đừng nghĩ ngợi ức chế làm gì, chúng ta còn 1 năm nữa để xây dựng cho nhau mà.Chúng ta hãy cố gắng để sang năm chúng ta sống thật sự có tình cảm với nhau.

tao cũng chẳng biết viết j hơn nữa
vì bọn mày đã viết hết rồi :|
tao thấy lớp mình vẫn đoàn kết đấy chứ, ngoại trừ 1 số phần tử ko đoàn kết, thik phá đám :|
@ Lộc "chòn" :|: hôm tối đót lửa trại, lúc mày nói từ "nhạt", tao cũng không nghĩ là mày lại sâu sắc đến thế, cũng chỉ nghĩ là trò đùa vui để làm không khí sôi nổi hơn thôi nhưng hoá ra đấy lại chính là lời nói thật lòng của mày :)
@ ae khác: nói chung là mọi người đều biết chia sẻ, đoàn kết
hehe
đừng làm không khí trở nên căng thẳng :D
hi vọng năm sau lớp mình sẽ càng đoàn kết hơn nữa để khi ra trường vẫn còn có nhiều kỉ niệm đẹp để nhớ về tập thể này chứ không phải la ấn tượng về 1 tập thể thiếu đoàn kết, nhạt nhẽo :D
11L T&P
hehe :D

To:11L yêu quý:x
Đến những ngày cuối năm học này tao mới nhận thấy hai điều thật quý giá:
*thứ nhất:tao yêu quý chúng mày hơn tao nghĩ trước đây
*thứ hai:mọi người trong lớp cũng quan tâm đến tao nhiều hơn tao tưởng
Thật đáng buồn và đáng thất vọng vì đã có lúc tao tưởng như lớp mình ko còn có ai để tao có thể chia sẻ...
Nhưng hiện giờ,ngay lúc tao đang type những dòng này,tao có thể nói dõng dạc 1 điều với bất cứ ai:TAO TỰ HÀO VÌ ĐƯỢC LÀ THÀNH VIÊN CỦA TẬP THỂ L1 05-08:)
Những năm cấp 2 của tao trôi qua với rất nhiều kỉ niệm đẹp.Cái tuổi mới lớn bạn bè chơi với nhau vô tư lắm,ko biết toan tính là gì.Vì thế..
Khi mới bước vào cấp 3,tao đã mang suy nghĩ ko thể có lớp nào được như lớp cấp 2 của mình.Suy nghĩ đó khiến cho tao ko thực sự thân thiết với ai trong lớp cả và tất nhiên,điều đó càng làm cho bản thân tao xa cách mọi người hơn...
Chỉ đến những ngày cuối năm này,chúng mày mới làm cho tao thay đổi:)Mỗi khi lớp có dịp tổ chức hội hè,tao đều thích lắm đấy:xchỉ có điều gần đây tao mới bắt đầu tham gia cùng mọi người và rất mừng là mọi người lại nhận xét tích cực về n~ đóng góp của tao,tao thực sự vui mừng và cảm động0:)
Mỗi lần như thế là chúng ta đã xích lại gần nhau thêm 1 chút;)
Mọi người đừng nên trách cứ những đứa "mở mồm ra là games",chẳng qua chúng nó chưa nhận ra lớp mình còn nhiều thứ đáng để nói hơn là CL thôi:D
T hy vọng dần dần bọn nó sẽ nhận ra điều này;)
Cái chuyện lửa trại hôm đi TĐ tao thấy ko ai đáng trách cả.Tại sao lại có đứa kêu ca là ce ngồi tụm lai 1 chỗ,ko chiu giao lưu trong khi chẳng có ai cấm ae chen vào đấy ngồi cùng cả.Làm sao có thể trách người khác thiều cởi mở trong khi chính mình lại ko chủ động bắt chuyện cơ chứ=:)
Chuyến đi chơi vừa rồi của lớp mình theo tao thấy thì thật sự thành công.Điều đáng tiếc duy nhất chỉ là còn 6 ace ko đi cùng mà thôi.Mong là lần sau(nếu có) mọi người sẽ tham gia đầy đủ\:d/
Có khi tao dừng ở chỗ này thôi,sợ là viết nữa thành viết dài viết dai lại lung tung lên thì phí cả tâm huyết:|
---------
là lần đầu post bài ở nơi nghiêm túc thế này,mong mọi người đùng ngại bấm vào chữ bài hay ở dưới nhé\:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
From : Fantom
To : Who will read this text

Nói chung là nhạt.
Tao ít viết bài dài . Tao cũng ít đọc những topic giàu cảm xúc thế này .
Nhưng anh em lại phong trào thế này mà không tham gia thì thế nào
Tao ko đọc hay viết ở đây bao giờ
Đơn giản vì tao là người đơn giản . Tao vốn hay đãng trí nên cũng không nhớ dai được những lúc mất đoàn kết như bọn mày . Cũng một phần bởi tao thấy cái chuyện này trong lớp nó thành thông lệ .
Trốn hoạt động tập thể đi chơi điện tử . Ờ nhạt . Đâu riêng gì hôm GL . Cũng từ xưa rồi bọn nó vẫn thế . Giả sử bọn nó ở lại thì sao ? Tao *** phải người thích nói xấu thằng này nói đểu đứa nọ nhưng nếu bọn nó ở lại thì thằng Doanh chắc chắn sẽ nói những câu như "nhạt vai lonster" , Thành sẽ có các trò thổi kèn góp vui 1 cách tiêu cực cho buổi giao lưu . Nhưng chắc chắn bọn nó sẽ không chủ động tham gia . Ờ còn *** thèm làm khán giả nữa cơ .
Thì dù có lôi được mấy thằng đấy tham gia thì bọn nó cũng sẽ ở lại đàm đạo games .
Khi vui thì lại dota
khi buồn ta lại Cửu Lòlz cho vui
Bọn nó luôn bàn chuyện như vậy mọi lúc mọi hôm mọi nơi mọi chỗ chứ không riêng gì hôm 3 Islands . Tao cũng chơi mấy trò đấy nên tao cũng hiểu .
Bọn nó suốt ngày bàn về những trò này không phải vì niềm say mê khao khát mà đơn giản vì chả có gì để nói , nói cho đỡ nhạt . À vâng chứ chả lẽ lại ngồi với nhau chỉ lên trời mà khen trời xanh mây đẹp hoặc quây quần quanh đám lửa bàn chuyện gia đình vợ con à ?
Đêm trại quanh đám lửa Lộc chòn đã có những cảm xúc rất ức chế khi thấy bóng lửa chia vòng lớp thành nhiều đám nhỏ . Thằng này thế mà khá văn tao đọc còn thấy suck động . Tại sao lại hình thành nên những khối mảng riêng rẽ như vậy ? Đơn giản vì mỗi một đám không đoàn kết là một khối đoàn kết nội bộ với nhau bởi những sở thích chung . Muốn cả lớp đoàn kết lại thì phải tìm được cái gì chung nhất giữa tất cả các đám lẻ đấy .
Cái *** gì chung cho lớp ? Thú ? Đó còn là một cái mang tính trừu tượng mà không phải đứa nào trong lớp cũng chấp nhận biến mình thành thú . Tại sao lớp không đoàn kết ? Thứ cần là kỷ niệm , những buổi đi chơi mà tất cả đều tham gia trên tinh thần tự nguyện . Chứ lại bắt ép thằng này đứa nọ đi cho có tinh thần tập thể thì nó có đi cũng *** thấy tập thể ở chỗ *** nào. Thật sự là lớp không thiếu những buổi đi chơi , nhưng thiếu những buổi đi chơi đủ . Lũ thì rủ nhau đi xem phim thổi kèn , nhóm thì rủ nhau ra Đạt , ờ tập thể vl đấy , mà lại càng gây chia rẽ hơn .
Đọc những bài trên . Nãy giờ chúng mày chê bọn nó là không đoàn kết . Bản thân cái từ bọn nó đã thể hiện sự thiếu đoàn kết vl . Chúng mày nhân danh những người đoàn kết chê những đứa không đoàn kết là thiếu đoàn kết . Thế là chính chúng mày đã gây ra sự không đoàn kết rồi còn gì nữa ?
Đứa này thì chê bọn kia là ko đoàn kết , bọn kia lại nói đứa nọ là thiếu hòa đồng . Lập mẹ confe chửi nhau trực tiếp thẳng thắn đi cho nhẹ ruột Không có mạng thì hôm offline cho tổ chức PvP thoải mái , ức chế cứ đấm nhau . Như thằng Thái chúng mày nói nó là *** tập thể . Trước mặt nó mỗi đứa mày có dám chửi thẳng vào mặt nó như thế không . Nói xấu sau lưng không thể hiện sự nữ tính đâu , thể hiện sự đàn bà đấy mà lớp mình thì chưa có đàn bà , nhất là đa số lại toàn đàn ông.
đoàn kết nghĩa đúng là cái *** gì mà nãy giờ dùng lắm thế . Người thật sự yêu lớp là người biết vị tha cho những người chưa yêu lớp , dĩ nhiên là có mức độ . Hình như chúng mày kêu gọi đoàn kết theo kiểu a dua , à tao cũng tham gia theo phong trào mà .
Nãy giờ 1 đống bài toàn nói lý thuyết suông . Chúng mày hô hào đoàn kết , lên án sự nhạt . Thế đoàn kết thế nào ? Bằng hành động thiết thực đi chứ ? Có buổi hoạt động nào đủ thu hút không ? Thật ra vẫn là thiếu ý tưởng.

Tao viết bài này dài cũng *** cần ai đọc đâu .Thật ra tao *** có ý gì đâu Viết xong còn chẳng thèm đọc lại Thằng Dũng rủ tao viết chứ tao cũng không hay suy nghĩ ức chế như thằng Lộc . Tinh thần của tao là *** kỳ thị hay ghét 1 ai , tất cả đều là anh em , nam nữ bình đẳng . Cho nên đứa nào đọc xong mà thấy cáu thì đừng để bụng kẻo nặng ruột . Ai nghĩ tao lỡ ám chỉ đứa nào đó thì bỏ qua đi . Tao ko có ý đó đâu

Anh em bỏ qua đê *** phải vì việc này mà tự nhiên vô cớ căng thẳng với nhau

Cả bài này tao ko hề dùng 1 cái smile nào :> điều đấy có nghĩa là tao đang nghiêm túc =)) nghiêm túc vl đấy :>

Thôi tao ra Đạt đây =)) hết máy rồi =))​

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mày ơi, đọc bài bọn mày tao khóc đấy nhất là bài Lộc Sơn và Phan. Tao ko định sẽ viết gì vào đây đâu nhưng bọn mày viết hay quá. Ko phải văn hay chữ tốt mà là vì chưa bao h bọn mình lại tâm sự với nhau đc như thế này. Đáng lẽ những cái này phải đc nói ra vào hôm đi TĐ cơ nếu như tối hôm đấy bọn mình ko bị phụ huynh bắt về phòng. Mà đúng là cái chuyện chuyến đi nhạt nhẽo ko phải lỗi của ai hết. Bị tách ra 2 xe, rồi lúc ăn cơm cũng bị tách ra 2 bàn, đi đâu thì phụ huynh theo đấy, tối ko đc thức cùng nhau - đâu phải lỗi của bọn mình. Tao thấy bài viết của Sơn và Phan hay phát khóc luôn. Bản thân tao cũng thấy lần này đi ko như mong muốn nhưng những gì ko như ý thì hôm chủ nhật về ngủ là tao quên hết rồi, cả lần GLCL cũng thế. Tao chỉ nhớ là lớp mình đã rất vui, tao ko biet cái hôị games thế nào nhưng lúc bọn mày hát thì những đứa khác ngồi nghe, đứa nào ko hát đc thì thôi chứ. Với lại tao cũng ko nghĩ đc nhiều thế đâu, chỉ đơn giản là sau khi nhảy múa thì mệt ngồi một chỗ nghỉ thôi mà. (-.-)
Chỗ này sắp thành topic 11L rồi. Thôi tao chả nói dài, nhưng tao muốn nói là TAO CŨNG TỰ HÀO VÌ LÀ MỘT THÀNH VIÊN CỦA LỚP MÌNH NHIỀU LẮM!!!! Tao ko thích lớp mình bị so sánh với lớp khác 1 tí nào. Và đặc biệt là sau lần này lại càng quý bọn mày hơn.
Bỏ qua đi nhá! Có gì thì gặp nhau mà nói chuyện tử tế.

To: L1
hehe^_^
tao vốn k đình viết bài reply nhưng bọn mày viết nhiều wa' :-??
lớp mình vẫn thế làm theo phong trào mạnh mẽ :)
tao viết bài ở đây chỉ vì thấy hình như lớp mình thờ ơ với những j` đang diễn ra
sau chuyến đi chuyện bọn mày để trôi qua lãng thếc
mà bọn mày nhầm tao k sầu hay rầu j` j` đó...thất vong vì mọi việc thực sự k mỹ mãn thôi
nhưng thằng noob nói có vẻ đúng dọa này tao suy nghĩ hơi nhiều có lẽ là vì nhiều chuyện xảy ra liên tục với tao quá=.= học, del acc, hạnh kiêm rồi còn ...
nhưng nhiều khi tao nghĩ mọi người nên dành 1 chút thời gian nghĩ về những điều mình đã làm trong thời gian vừa qua để hoàn thiện bản thân để sao cho sau này k phải nuối tiếc về những ngày đã qua... ặc sến quá8-} nhưng đừng nghĩ tao như thế chỉ tại cái aura của các bài trong topic này thôi:|
đó là tất cả nhưng điều tao muốn gửi đến bọn mày và tao thực sự vui vì bọn mày đã dành ra thời gian để reply lại cho tao^_^
thôi tao đã mở đầu và bây giờ tao xin phép close cái chủ đề của lớp mình ở đây
kẻo mọi người thấy mình lấn sân quá lai k dám vào đây tâm sự nữa thì phí lắm;))
sr admin vì đã kéo mọi người vào đây giải quyết chuyện riêng của lớp=.= chỉ tại cái topic lớp spam kinh wa' k bon chen đc=.=
tao yêu tất cả chúng mày:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi, chuyện lớp coi như giải quyết đc rồi. Tất cả chúng mày sẽ ko sao đâu. Tất cả... chắc chắn là thế mà vì chúng mày vẫn còn được ở bên nhau... chẳng như tao...
Chẳng hiểu sao tự dưng tao lại có một cái tâm trạng bi quan như thế này... Bọn mày đã trở lại vs nhau rồi... Tự dưng tao lại thấy tao là ng` ngoài cuộc... Dù sao tao cũng đã ra đi rồi... Giá mà tao có thể quay lại đc... Giá mà...
Tao đang buồn... chả biết có phải chỉ có buồn hay ko... thật buồn cười là càng ngày tao lại càng ít khả năng nhận biết tao đang nghĩ cái gì hơn... đừng bảo tao cái khả năng này tỉ lệ nghịch vs tuổi tác...
Đời pon chen...
Lâu lắm tao mới lại dùng cái câu này...
Từ khi có ng` yêu tao... tn nhỉ... dù ức chế thì nó sẽ xoa dịu tao...nhìn cái mặt nó tao tự dưng cảm thấy nhẹ nhõm... nhìn nó cười tao cũng có thể bỏ qua tất cả ức chế của tao đc... tệ một nỗi ko phải nó luk nào cũng ở cạnh tao... mà nhất là luk tao có 1 tâm trạng tệ hại đến thế này... tao ngại ko muốn nc vs bác tao... uh cái thằng cha cà tưng tao hay nói về vấn đề kiểu này nhất... nó đang lo cuống lo cuồng vụ hồ sơ DSA... khổ thân hum qua nhờ đc con cháu viết cho thì lại viết lủng củng chả kém j bác... nhục mặt quá cơ... ơ thế là trơ ra chả biết nc vs ai... nhục... thật...
Tự dưng tao lại thấy tự ti vs mình kinh khủng... uhm chán thật... ở vs chúng mày biết bao nhiu là kỷ niệm... mà đấy là mới có 1 năm... hồi cấp II thì vui khỏi nói... ờ đấy... thế mà 8 tháng kể từ khi sang bên này, có 3 tháng đầu tiên tao có ký ức vs lớp bridging... còn lại thì... vs lớp của tao bây h... nhạt nhoà lắm... tao là con đến trường muộn nhất... về sớm nhất... tránh mọi hoạt động của lớp nếu có thể... nếu tham gia... loser attitude lắm... chẳng thấy mình có cái gì để đóng góp... ko muốn đóng góp... cả lớp bao nhiêu ng` mà chẳng có ai nc... chẳng có ai muốn hiểu mình... uh mà ở đây ng` ta thực dụng lắm... chẳng muốn giúp j ng` khác cả... ngồi nc vs nhau giả dối lắm... chỉ đầu môi thôi... mà bọn nó còn bé hơn mình 2 tuổi... tao vẫn nhớ hồi đấy... mà đến bây giờ... tao chưa bao h xử sự thế đâu... chỉ sợ rồi sau mình cũng thiếu muối về anh em hết muốn nói chuyện vs tao...
Thôi... tao sẽ cố cheer up lên 1 tí :D sắp đc về vs chúng mày rồi... về vs Fers, về vs vòng tay L1, về vs ng` iu nữa :D Vui wá :D Chúng mày chuẩn bị tinh thần đê, về chạy theo lo hết thiệt hại tao gây ra cũng đủ vỡ mặt đấy =))

Happi b'day anh Ngố !!!
Hết ngày đến nơi rồi nhưng mà happi b'day anh! Sinh nhật nhạt nhẽo quá !
Cảm ơn vì vào ngày này 17 năm trc đã có 1 ng ra đời, để 17 năm sau thành 1 ng ntnay, và là anh zai của em Ngố !
Cảm ơn vì tất cả những gì anh đã làm cho em !
Cõ lẽ em sẽ sửa lại ^^ . Vào ngày hôm nay, sinh nhật anh Ngố, em Ngố sẽ F5 lại bản thân . Em Ngố sẽ chăm chỉ hơn, ngoan hơn, và có lẽ , sẽ bớt quan tâm đến anh Ngố hơn nữa... ! ^^
Anyway happi b'day anh Ngố , anh zai Np. 1 của em ! :)

Entry for May 23, 2007
Gui? c0^ Binh`!

Em thua co^!

Nhu moi hom em se~ viet chu~ e thanh` so' 3, chu~ i thanh` chu~ j, chu~ o thanh` so' 0, chu~ c than`h chu~ k... lung tung ca? Nhung hom nay em xin duoc viet dung theo chinh ta? Viet Nam. Boi? vi` co da~ day. em phai? biet' giu~ gin` su trong sang cua? tieng Viet.

Co Binh` yeu quy'!

Nam em hoc lop 10, thay` Quyen day bon em. Nhung thinh thoang? co 1 so tiet thay` ban thi co day thay. Qua do' em biet co tu nam lop 10. Em luc do thay co day khong hay bang thay Quyen dau (em xin loi~) nhung cung~ rat hay va` phong cach. Co^ co' 1 ve? gi` do' rat rieng, va` rat hieu? hoc sinh

Nam lop 11, co bat dau day bon em. Em rat vui. Du` khong duoc hoc thay Quyen nua~, nhung duoc hoc co cung~ la` 1 may man lam roi`.

Co^ a. Em yeu co vi` co rat hieu? va thong cam? voi hoc sinh. Co it khi ghi bon em vaof so? dau bai` du` co' hay doa. Gio` day cua? co luc naof cung~ vui boi? nhung~ vi du co dua ra bao gio` cung~ ly' thu'. Em rat thich moi~ khi co cuoi`, moi~ khi co dua`. Em rat thich moi~ khi co noi':"Choi the' thoi nhe'! Bay gio` thi` hoc can? than nao`!"

Em rat thich moi~ khi co huong dan~ bon em lam` van. Em rat hoi` hop moi~ khi co ra de` van nua~ (^_^!) Cu' phai? noi la toat mo` hoi ay co a. Nhat la` cai lan` co cho de` van va`o Ly' tuong? ay! Em noi' that den bay gio em van~ chua hieu? Ly tuong? la` gi`dau co a. Nhung~ gi em viet hom day la bia day! Hom do em nghi~ co gian em lam vi` cu hoi? may cau lung tung. Luc' em hoi? co: " Ly tuong? cua? co la` gi` a?" thi` co noi' :" Co^ co' nhat thiet phai? noi' cho em khong?" Luc' day em sap khoc den noi roi` vi` em nghi~ co gian em lam', ca? khong co y tuong lam` baj` nua~....

Thinh? thoang? co nhac em vi` em noi chuyen voi Nhung. Nhac vi` hai dua' hi hui' choi So^ng bang` tam trong lop. Co doa noi voi co Huyen bao? doi cho~ 2 dua' em nhung co khong noi'. Em cam? on co lam co^ a`.

Em yeu co vi` co vui tinh'. Em yeu co vi` co nghiem khac. Em yeu co vi` co hieu? hoc sinh. Em yeu co vi` co luon la nguoi` biet chia se?. Me em noi' tai co da~ co chong, co con nen moi the'. Nhung theo cach nghi~ cua? em thi` khong phai? the'. Co hieu? va thong cam? cho hoc sinh don gian? vi` co yeu nhung~ hoc sinh cua? minh` phai? khong co? Co khong ghet, khong quat mang bon em vi` co hieu? :" Bon no van~ la` tre? con ay ma`!" phai? khong co?

Sang nam bon em len 12 roi. Em mong sang nam co van~ day bon em co a. Trong doi` hoc sinh cua? em tu` lop 1 den gio`, em chi? yeu quy' va` ton trong nhat' 4 thay co giao' la` Bac' Va^n day Toan' (cap 2), co Hanh day Toan chu? nhiem nam lop 9,thay` Quyen day Van nam lop 10, va ca? co Binh` nua~. Em se~ luon luon nho' den co^

Hoc sinh cua? co^

Nguyen~ Trang Ly

Thông cảm! Tớ viết trên blog của tớ nên ko đánh Việt key, chịu khó đọc nhé ^^!

Bạn à!Tao gửi thư này đến cho mày!
Tao thực sự hok hiểu ý của mày bạn ạ.Tao ko hiểu,thực sự là thiế.
Uhm!Có thể mày đã để ý đến cái cây tao cầm,đúng là thế.Tao và Quang mỗi ng` 1 cây.Tao ko biết mày đã biết nh~ j` về bạn ấy và mày đã tin những j`.
Hơn nữa tao lại càng ko hiểu tại sao mày lại nói tao tin ng` hơn cả mày và mày tiếc cho cái cây của tao.Thêm 1 thắc mắc nữa...
Dù đó là j` đi chăng nữa thì tao cũng muốn nói với mày rằng.Tao ko hề tiếc những thứ tao đã cho đi dù là j` thì đó cũng là quyết định của tao.
Hơn nữa bất kể là ai,muốn kết bạn vs tao,ok tao sẵn sàng mở lòng và chào đón.Tao ko biết bạn ấy đã lừa dối mày hay vs tao nh~ j`,nhưg là bạn tao nếu nói dối để cuộc sống thêm vui và làm ng` khác vui trog 1 lúc nào đấy,thì tao cũng sẵn sàng lắng nghe.Dù là ai cũng thế mày ạ.Tao hi vọng mày sẽ ko nghi ngờ và đề phòng ng` khác nh` qá.Vì tao nghĩ rằng 1 ng` luôn mang đầy sự ngờ vực thì bụng đầy gươm giáo.Và tao ko muốn kết bạn vs 1 ng` như thế đâu...Hi vọng mày sẽ hiểu tao...:)

Chỉnh sửa lần cuối:
To : Peacesful ocean ( lần đầu tiên e gọi a trực tiếp như thế , mà dù ko gọi thì e tin là anh vẫn biết đúgn ko?)
Lần đầu tiên e thik một con gấu Me too u.Chắc tại nó ôm cái lá.Hôm nay , ko biết là một ngày như thế nào nữa anh ạh .Em thấy mọi việc thật nhàm chán.Những cuộc nói chuyện thật nhạt nhẽo , vô cảm, trừ cuộc nói chuyện vs anh . Em cũng muốn nghe anh nói qua voice lắm ấy, không hiểu tại sao ,nhg e thật sự muốn .Nói chuyện vs cậu bạn ấy, e chẳng cảm thấy gì cả.Ko phải là do cái nguyên nhân từ bức thư trước , chỉ là e thấy vô cảm,ko cảm nhận được gì hết, e ko nhận ra cái nét riêng từ một con người 2 ngày trước nữa anh ạ .Mà đối vs e , cho dù là ai, nói chuyện trực tiếp hay qua chat thì vẫn nhận ra được nét riêng của họ . Hôm nay, em thấy cuộc nói chuyện đó , thật mờ nhạt ......Có cái gì đấy, em ko muốn suy nghĩ gì nữa, nó khác lắm,khác ngày e còn ở Tam Đảo...Tất nhiên là ko phải tại cậu ấy, ko phải tại lí do " tin người".... Em cũng ko biết nữa.Em đang nghe SG , bài Noctune anh ạh , một bài hát hay lắm đấy, anh nghe chưa?
Hinh như , giữa anh em mình nối kết bằng SG thì phải anh nhỉ?Có lẽ thế rồi....
Em ko ổn, em biết, nhg ko biết nên nói gì vs anh ? Vì e cũng chẳng biết anh có ổn ko nữa .Anh nói rằng anh ổn, nhg có thật ko? Nói cho e nghe vs.

to các bạn tớ , to H1 thg yêu :x :

sáng nay ngủ dậy muộn , trốn học ở nhà :"> rồi ngồi đọc những bức thư của các bạn L1 viết cho nhau < :"> xin lỗi L1 tớ vô duyên :(>

những điều về lớp của các bạn ý , tớ chả hiểu lắm :p tại vì ko là thành viên của lớp L1 nên chịu :"> chả hỉu điều j` tưởng tận :"> nên ko dám nói lớp mình có những vấn đề jống các bạn ý ko :D

chỉ đơn giản là tớ nhận ra có 1 vấn đề j` đó giữa các bạn ý mà các bạn ý đang cố gắng để vượt qua :D

các ấy thấy ko :) ko phải chỉ riêng lớp mình gặp phải những khó khăn, những thử thak để giữ lại đc những kỷ niệm tuyệt vời của những năm cấp 3 đoàn kết , của 1 gia đình thứ hai của chúng mình :x

lớp mình những tháng cuối năm , tình bạn lớp học , cái mà ng` ta gọi là sự đoàn kết trong 1 lớp học , cũng đã gặp phải những khó khăn , những cuộc cãi vã , những giận dỗi gay gắt , thậm chí là những giọt nước mắt cũng nhiều nhiều lắm, ko chỉ những giọt nước mắt mà chúng mình nhìn thấy ở lớp, còn là những lần ôm gối thút thít của nhiều ng` 8-|

cũng ko rõ ràng là vì đâu mà chúng mình lại thế :D mỗi ng` 1 quan điểm 1 cak sống , cái mà chúng mình cần , có lẽ chỉ là thông cảm nhiều hơn , đặt mình trên phg diện của những ng` khác nhiều hơn :)

cái này ai cũng nói đc , cái triết lý cũ rích này nếu ai nói thì tớ cũng sẽ gạt phắt đi , gớm nói thế thôi chứ làm đc đâu có dễ [-x cái này ai chả biết , nghe mãi rồi >:p

tớ vốn là đứa hay nói , nói liên tục nói suốt ngày và nói thắng cả đài :"> và 1 lần tớ đã thử nghe :)) nghe hết từ đầu đến cuối rồi suy nghĩ :) nghĩ lại , thấy nếu lúc đó tớ lên tiếng ,nếu lúc đó tớ ko lắng nghe nhiều thế , có lẽ suy nghĩ của tớ đã nghiêng hẳn về 1 bên :) chứ ko còn đc cân bằng như lúc này;)

lúc mà tớ nghe tất cả mọi ng` nói , tớ thấy tớ nhìn mọi việc khác nhiều lắm , khác hẳn ý chứ ko phiến diện như tớ đã nghĩ ban đầu , ko như tớ suy diễn :">

tớ đôi khi cũng thấy xấu hổ vì những lần , mình đã ko làm đc như thế , để rồi gay gắt , nóng tính , nói năng bỗ bã những điều thiếu suy nghĩ :(

tớ thấy gặp phải những vđ thế này mọi ng` mới có cái để mà suy nghĩ về bản thân :p như tớ là tớ nghĩ nhiều lắm :))

tớ yêu quý lớp mình, tớ yêu quý những lần lớp mình tổ chức 8/3 đáng yêu, valentine trắng hoành tráng :x GL đc. đánh giá cao trên nhiu` phg diện < kiêu tí :">> kể ra cho lớp khác nghe thì đứa nào cũng thèm =P~ >:)

những kỷ niệm với đội sơn , những điều đó tớ ko bao h` quên và ko bao h` muốn quên , cái mà tớ sẽ nhớ mãi , nhớ nhất luôn :p

còn có những điều mà tớ muốn quên :) và tớ mong chúng mình sẽ mau chóng bỏ qua và quên nhanh những điều j` ko nên nhớ :D chỉ đơn giản thế thôi

có lẽ ban đầu , cũng sẽ tương đối khó khăn để tỏ ra bt , để lớp khỏi tak tak tak :D nhg mà tớ nghĩ nó sẽ qua nhanh :D

đi tham quan lớp mình vui thật là vui :x thik thật là thik :)) nhg mà sẽ vui hơn nhiều nếu ko có cái cảm giác lớp mình cứ bị tak tak tak :D đúng ko nào :D

cái chính là chúng mình đừng có suy nghĩ quá nhiều , nhìn thấy j` nghe thấy j` thì nó chỉ là những j` nhìn thấy nghe thấy , thế thôi , chứ ko có j` hơn , ko có j` hơn cả , chỉ thế thôi :) đừng suy nghĩ quá nhiều , đừng làm khổ mình bởi những suy nghĩ ngớ ngẩn :D

tớ yêu quý lớp mình nhiều lắm :x:x:x:x:x các bạn nữ tuyệt vời đã đành còn các bạn nam cũng cứ phải gọi là vô đối :>

ăn cắp lời Bí với Kim : " chuyện , lớp hóa cơ mà b-) " < rân chơi =))>

tìm này :x đẹp chưa ;;) đã jống áo đp chưa b-)

đảm bảo là chả có ma nào lớp mình vào đây đọc =)) he he cho nên ai đọc mà thấy cũng đc đc thì đừng ngại oánh cái dấu bài hay cho tớ khỏi tủi thân nhá :(( < vụ lợi >:):">>

Chỉnh sửa lần cuối:
Viết 1 bức thư cho luv 10 địa nhá. Nhớ cái hồi thi học kì CD, bà ấy bảo viết, nhưng bức thư đấy mang tính viết cho có là chính, ko tin tưởng lắm vào khả năng văn chương của mình:( .
Lớp mình toàn con gái, vui, nghịch, dễ thương (nói thật đấy~o) ). Có lẽ vì toàn gals nên đoàn kết, vui vẻ và mỗi ngày, cả lớp dường như thân thiết hơn, coi như cả bạn led. Thực ra lớp mình ko phải luk nào cũng hoàn toàn yêu quí nhau, nhưng bạn bè mà, sao luk nào cũng hòa thuận dc. Cả luv 30 đứa, mỗi đứa một tính, nhưng công nhận hum bầu miss có vẻ đúng đấy chứ, ngoài trừ cái miss duên dán ra. Tao chỉ mong bọn mày nhường nhịn nhau một chút, chấp nhận bọn nó một chút, mặc dù tao bit nói câu này hơi thừa vì đến đầu năm học mới là cả lớp lại chả ôm lấy nhau í chứ=)) . Hôm đi chơi chắc luv mình vui nhắm, nhớ câu nói qua điện thoại của bọn mày8-> . Thực ra thì tao cũng ko bit nên nói j về lớp mình cả, tao vốn cũng ko phải là đứa giỏi văn, tao chỉ nghĩ là cuối năm thì nên viết 1 cái j đây kết thúc lại luv 10 địa thui, chúng ta sang 11 địa rùi, nhỉ:-t ? Yêu chúng mày cực8-> .

To: Italy
Anh bình thường lại roài, thật đấy. Ko phải là do vô cảm mà chỉ là tự dưng tìm lại được camt hứng với đời mà thôi, tuy rằng anh ko ngờ nó lại nhanh đến vậy. Ko buồn lắm nhưng mà cũng thỉnh thoảng, cũng 1 chut ít thôi. Mà thôi, quên chuyện của anh đi. Anh ổn roài....
Còn em làm sao vậy? "vô cảm" ~~> chắc chắn là ko thể nào thế đc rồi. Vì cái đứa Ita anh đã từng biết ko hề vô cảm 1 chút nào cả. Nó luôn vui tươi, lạc quan và yêu đời lắm. Dù có chuyện gì xảy ra với em, nếu muốn, tuôn ra cho anh đây này, chứ đừng giữ trong người thế, đến lúc nó bung ra hết 1 lúc thì sẽ ko hay đâu. What will be will be. Just be yourself........

ấy àh..............
hôm nay đi xem film cùng hội độc thân chúng mình - cái hội mà chúng mình quen nhau từ đấy đấy... ấy ko đi, tớ buồn lắm....... tớ cũg chẳng biết nói j bây h cả.... vắng ấy, cuộc sống tớ thấy vô vị làm sao, nhạt làm sao.... lúc nào, tớ cũng nhớ khuôn mặt đáng iu của ấy, nhớ nụ cười của ấy.... nhớ những lúc chat vs nhau.... nhớ lắm... ấy có biết...
thứ 4 tuần trc là NHAT đấy... 1 tuần trôi qua nhanh thật.... tớ nhớ ngày này tuần trc, chúng mình còn đi vs nhau xem kéo co, ngồi vs nhau xem Đường lên đỉnh Olimpia vs Trò chơi âm nhạc, nói chuyện vs nhau, ăn cùng nhau... vui vẻ làm sao.... thế nhưng bây h có lẽ ấy đã rời xa tớ rồi....... tớ cũng chẳng biết nói j nữa cả.... lẽ nào tớ k có 1 cơ hội nào nữa ư... lẽ nào chúng mình k thể thành ny của nhau ư..... Chiều nay đi chơi, thấy Sơn đèo Lê, chúng nó thật tình cảm làm sao... lúc đấy tớ nhớ ấy lắm... mong ước sao, 1 ngày nào đó chúng mình cũng có thể đc như chúng nó...
ấy àh... tớ yêu ấy... hãy mở rộng trái tim mình ra nhé... hãy cho tớ 1 cơ hội làm lại từ đầu....
tớ sẽ luôn chờ ấy trả lời...
tớ sẽ luôn chờ đợi 1 ngày nào đó, cầu vồng sẽ xuất hiện ....
j'ai besoin de toi... [T][H][Y]......

@Em Hưng: buồn vì nghe đc 1 chuyện buồn...
Hum nay đi thi làm bài như s***, chẳng muốn chửi đâu nhưng về nhà tự dưng chửi um cả phòng lên...
Làm bài... uhm biết thế... cũng chẳng có gì buồn lắm...
Uhm... hum nay làm bài hơi nhênh nhang 1 tí... đọc sai đề 1 bài... làm sai 1 bài rất vô bổ... thiếu thời gian để làm bài khác...
Uhm...
Thật là buồn... ko muốn đổ lỗi đâu... n chưa bao h đi thi lại ko có ng` chuẩn bị bữa sáng cho... ko có 1 lũ bạn xông vào chúc thi tốt... tự dưng nhớ lần thi hsg cả lũ thi toán về đội mưa bảo đừng đi... con đường kỷ niệm... ngập mất rồi... sao mà nhớ... Đứng khóc trong phòng... tủi thân... thật sự mong đc về nhà... anh cũng chẳng ở đây...
Sáng nay cảm ơn bác nhìu... iu bác lắm ^^ bác ôm 1 cái mà chỉ mún khóc thui :p 1 câu cố đc gold làm cháu đỡ bấn đi bao nhiu... dù cháu làm bài như s*** thật thì... uhm... vẫn ko cảm thấy nặng nề lắm...
Nhìn bác làm đc nhìu nhìu bài cũng tủi thân... thấy mình ở đẳng cấp thấp hơn nhiều...Đi vs bác cả buổi chiều tự tra tấn thần kinh vì đi vs 1 ng` giỏi hơn nhìu nhìu để tự xốc lại bản thân... cháu sẽ cố nhé... chiều nay về làm bài... tối làm compre cũng chẳng tệ... thỉnh thoảng có bác quát cháu thế này cũng tốt... sẽ cố học ngoan nhỉ :* bác iu cháu nhờ :* bác muốn cháu học tốt nhờ :* luk nào học SAT gọi nhé :p học cùng cho vui :D
Về nhà cũng thấy nặng nề... 2 đứa trẻ con ở nhà lại cãi nhau...
Chiệp tự dưng bảo nhớ tao... tao cũng nhớ mày lắm...
Thằng Phúc tự dưng kêu mệt... bấn...
Tự dưng tao lại ngồi khóc...
S*** ngày j lắm nc mắt thế này... ko khóc nữa... đứng dậy tử tế ko bác chửi cho vỡ mặt...
Đêm sang ngủ vs em Mít... mai học bà Béo xong thì về dọn dẹp đi... làm j có ích 1 tí đi... suốt ngày đầu óc cứ để đi đâu thế này ko đc...

lại ngồi linh tinh rồi :-j

viết mấy cái này chả muốn ai đọc được cả :-j viết chỉ là để viết thôi :-j

Biết là sẽ có ng` vào đọc rùi mà cứ ngứa ngáy tay chân ko chịu được :-j

Bao nhiêu là dự định từ trước hè, nào là kèm con bạn học tiếng Anh :-j, đi làm thêm :-j, làm cho Hellohanoi :-j. Đến bây giờ, mới biết, mìn chả làm đc cái gì cả :-j, thế thì quên đi cho nhanh :-j

Cả ngày vùi đầu vào cái máy tính, hết blog rồi lại chat chit linh tinh :-j, bây giờ tớ cũng biết Boom là cái gì rùi đey :"> tớ cũng chơi đc Boom rùi đey :"> :-j mấy hum trước tớ ngồi ngẩn ngơ đi spam lung tung blog mọi ng` :-j, rỗi hơi í mà :-j. Thế mà cũng tìm đc ng` quen đey, bé Jun nhờ ;) :* :x

@ anh zai:

tự nhiên hôm qua, anh tớ ra bảo: "mày định cả mùa hè chỉ ngồi như thế này à? :-?? mày ko muốn có 1 mùa hè í nghĩa à, mày ko định đi làm thêm ở đâu à? ... bờ la bờ la bờ la :-j "

Tưởng em ko muốn chắc :-j, tưởng em muốn thế này chắc :-j, anh tưởng bây giờ đi tìm việc dễ lắm à :-j, anh tưởng em là con đần chắc :-j :">

Anywayz, mấy hôm nữa anh zai thi rồi, thi tốt nhá ^^

@ anh Lim:

Chuẩn bị thi rồi, anh Lim xinh xắn thi tốt nhé ;)

Ấn tượng với anh từ hôm em để stt " wtf " & sau đó thì anh nhảy vào hỏi thăm ^^, em đã nói: " có những luk, đc chia sẻ với ng` mình ko quen biết thật là dễ chịu, đó là khi mình đc nói hết cảm xúc của mình, mà ko sợ ng` ta nghĩ gì cả :-j, đó là khi mình đang tuyệt vọng nhất, đang ko tin tưởng vào bất kì ai, nhất là những ng` bạn " real frz" của mình :-j "

Cảm ơn anh vì buổi tối hôm đó, có lẽ anh đã quên rồi, nhưng có lẽ, trong em, anh sẽ mài là 1 ng` tốt bụng, biết quan tâm, chia sẻ ;) và em sẽ vẫn gọi anh là anh Lim xinh xắn của em >:) :))

Một luk nào đey, em sẽ làm fiền anh nữa nhé ;)

@ "real frz":

à ừ, sao lại ko có chỗ cho bạn "real" của tớ nhỉ :-j, làm sao mà tớ thiếu bạn đc nhỉ? :-j, bạn tớ tốt lắm mà :-j , bạn tớ hứa hẹn với tớ nhiều điều lắm mà :-j, thế mà bây giờ thì sao hả bạn "real" , bạn có giữ lời như thế ko bạn :-j, chắc là bạn quên rồi nhỉ? :-j, mà thôi, tớ cũng chả cần bạn nhớ làm gì :-j

Bạn từng nói với tớ về những ng` bạn ko thik như thế nào í nhỉ? /:) thế mà sau lưng tớ, bạn nói gì í nhỉ? :-j ờ thì tớ xấu xa đey, ờ thì tớ bựa đey :-j sao ko bạn "real" ;)) có gì bạn cứ nói thẳng ra, cứ đạo đức giả như thế làm gì :-j, tớ nhìn they ngứa lắm :-j mà ngứa thì fải gãi rùi :-j

Bạn từng rủ tớ làm những gì í nhỉ? :-j thế mà bây giờ bạn lại muốn làm 1 mình rùi :-j, như thế thì bạn rủ tớ làm đ' gì :-j, đã thế bạn lại còn khoe trên blog nữa :-j, cứ như là bạn giỏi giang lắm ế :-j . A` ừ, tớ quên mất, bạn giỏi mà :-j, dáng đẹp, xinh xắn, nói chuyện có duyên ;)) nhờ :-j

Bạn từng rủ tớ đi đâu í nhờ ;)), chắc là bạn cũng đ' nhớ đâu ;)) :-j, bạn hót lắm mà :-j, víp lắm mà :-j, ai mà chả muốn đi cùng với bạn :-j, tớ có là cái đ' gì đau :-j

mà thôi :-j, tớ làm thế này, chỉ tổ ng` khác nói tớ thế này thế nọ thôi :-j, tớ sẽ đú theo bạn vậy :"> làm giống bạn vậy, tớ sẽ đạo đức giả vậy :">, nghĩ 1 đằng nói 1 nẻo vậy :">, tớ sẽ ra fờ lớt tất cả mọi ng` (kể cả những đứa tớ ghét vây :"> ) có lẽ như thế tớ sẽ được lòng tất cả mọi ng`, bạn "real" nhờ :">

bạn iên tâm đi, năm sau, tớ sẽ là 1 bản sao của bạn :">, 1 mean gal chính hiệu :"> tớ sẽ giống bạn mà :">

Thế nhé bạn, tớ sẽ vẫn fờ lớt bạn như bạn làm với tớ thôi :"> (mặc dù sau lưng tớ, bạn sẽ vẫn nói tớ thôi :"> )

chúc bạn mạnh khỏe nhé, tớ sẽ bắt đầu = việc vào comm cho entry của bạn ngay đey ^^ tớ sẽ fờ lớt bạn đey :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên