Những lá thư...

Ối giời ơi định viết thư thì thấy 1 đống cãi nhau...

@ Shin: bao h rảnh thì đưa đĩa cho tớ cũng đc, con Shit bảo cả lớp ấy bận lắm mà ^^ bao h đưa thì báo tớ 1 tiếng nhá..

@ con Bréo: mày ơi, tao nhớ mày lắm ý :(:(
chả có đứa nào để buôn mấy chuyện trong lớp cả..(chả lẽ lại kể cho thằng Trường hay Xanh ah 8-}8-})
Cái vụ hôm trước tao bảo mày về cái lời nói lúc đi ra hành lang của thằng đấy ý :)):)) tao vẫn còn đang băn khoăn lắm, nhưng chắc là tao cũng có thể khẳng định với mày là chả có chuyện j rồi :)) chắc hôm đấy tao với mày tưởng tượng thôi :)) mà tưởng tượng ngu nữa chứ, chắc chẳng có ý j đâu mày ah :)) vì tao quan sát ko thêm được hiện tượng j cả :(:(:)):))
Còn thằng DoE thì vẫn thế :)):)) tao vẫn thấy nó như thế, ờ, thế nào nhỉ, nhàm chán như mọi khi thôi :( được đôi lúc lik thiệp mạnh :x tự dưng có cái nhìn khác :-j , tần suất ngày càng tăng lên thôi :)) chả giải thik đc... mày có cho tao là con điên thì tùy, nhưng mà tao vẫn thấy thế 8-}8-} làm sao mà thay đổi đc bản chất của nó đc hả mày :(:( tao cũng cảm thấy ghê ghê cái bản chất của nó đấy 8-}8-} tao chỉ thik nó lúc nó lik thiệp thôi :)):)) (8-} ngu ngốc mạnh..)
Nói đến đây thôi
Tuần sau tập kịch, lại có cái update cho mày :x

:)) Women :|
Imagine how a man will react if he sees those thing????:))

Sorry, I have to say....... "Don't take urselves and ur prob. for granted".
Respect for none.
Lolz at ........ when u have no idea someone 'doing that :|
Should y'all take urselves on a high.
Punch it wit an ace.
I send this msg to myself for my 16th B-day.:D
Those above is wat i think everyman will take .......:|

............
PEACE :|
............
Nghịch ngu,dia :|
............
Cảm ơn mọi người :D

@a 0611: Chào anh, em muốn chào anh ngay cả khi em ko wen anh, ko hề bít anh là ai, ko hề bít tên anh. Thực sự em ko bao h tin vào chuyện tiếng sét ái tình, em cũng chỉ tin rằng chuyện đó chỉ có trong phim ảnh, nhưng thật ko ngờ, từ hôm gặp anh , e luôn nhớ đến a .....
H hồi tưởng lại, trên con đường Trường Chinh đang tắc ngùn ngụt, e thì đang cố gắng chen lượn để đi wa đống xe máy ^^" , và đến lúc em bị chiếc xe kia ủn ngã thì em bắt đầu có cảm giác về a. A đã đỡ ngay em mặc dù chân anh đang va vào bô của xe bên cạnh. Bàn tay a chạm nhẹ , e nhìn a và xin lỗi rối rít ...>.< bỗng từ đâu a mỉm cười, đúng lúc đó e có cảm giác như tiếng sét ái tình đã đâm trúng tim e , đỏ hết cả mặt>.< ko ngờ vì e mà a bị bỏng >.<, e thật có lỗi >.< thật là rất sorry a >.<
Và đến bi h , mặc dù em bít là có thể ko bao h gặp lại a nữa, có lẽ đây chỉ là sự tình cờ, nhưng e sẽ mãi nhớ đến hình ảnh của a , a 0611 ^0^ 1 anh chàng kute :x đi trên chiếc sirius đen :x biển xe 29-R8 0611 :)) ko ngờ em lại nhớ biển số xe của anh :)) em cũng chả bít làm gì nhưng em sẽ nhớ mãi hình bóng a :x và e cũng sẽ mãi hy vọng sẽ tình cờ gặp a lần nữa trên đường TC :)) a 0611 ah ^^, e hâm wa' ^^".

Chỉnh sửa lần cuối:
@m:

C đã khóc vì M rất nhiều, C ko hiểu tại sao, nhất thiết phải là C thì M mới làm tổn thương. M vừa rời đi được 1 lát, thì lại tạo "cảm hứng" để C viết bài này.
C vẫn không thể quên được ngày xưa, chính C, đã tự tán mỏng cái vòng bạc của mình, chỉ để ... cứa vào cổ tay, nó ko sắc, nhưng nó đủ để tạo ra 1 vết thương, và mỗi lần như thế, C thật sự cảm thấy nhẹ nhõm hơn. C cũng ko quên những đêm lạnh thấu xương, nằm áp mặt xuống sàn nhà, và lại khóc, tất cả là vì M. Tại sao cứ nhất thiết phải là C? M ko thể làm tổn thương ai khác ngoài C hay sao?
Khi ở nhà bà, ngồi bật kara, thật ngạc nhiên, repeat đến n lần, chỉ 1 bài hát dành cho M, và C ko bao h hỏi mình câu: "M có xứng đáng để nhận bài hát đấy hay ko?" vì M là M của C, C biết mình ko có quyền và ko bao h có thể hỏi câu đấy.
Nhưng ... C có đòi hỏi quá nhiều ở M hay ko? Chỉ cần dành cho C ánh mắt yêu thương, chỉ cần 1 lần ôm chặt C trong vòng tay và chẳng cần nói j` cả, hoặc như cKA nói, khi M làm C đau, làm j` đó, để C thấy, rằng M ko muốn làm tổn thương C, C có đòi hỏi quá nhiều ko?
Và ngày hôm nay, khoảng cách giữa C và M đã quá xa, đến mức mọi lời nói, mọi hànhđộng đều là thừa thãi, ko cần thiết, C ko thể thể hiện tình cảm của mình, khi mà M tiếp tục làm C tổn thương, đẩy C càng ngày càng xa M, xa đến mức, C chỉ có thể từ xa mà yêu M, thế thôi.
C sẽ quý trọng mạng sống của mình, sẽ ko cứa cổ tay như ngày xưa nữa, C cũng sẽ quý trọng thời gian, làm đúng những j` cT nói với C, chỉ còn 3-4 năm nữa thôi, M sẽ đi lúc nào thì chẳng ai có thể đoán trước.

Nhưng, C chỉ muốn nói 1 điều nữa, có nhất thiết cứ phải là C, để M làm tổn thương?

hì hì :D phải nói rằng có những lúc cậu làm tôi buồn ghê gớm :-w thỉnh thoảng đến phải đổ cả nước mắt :-j cáu phết đấy ;;) nhưng mà cậu cũng tốt với tôi lắm ý :* công nhận là cậu hiền mà cậu kute thật ;)) mà buồn cười vô đối cái kiểu của cậu :x rõ ràng là cậu bao h cũng ưu tiên tôi :p thế mà có đứa dám bảo cậu ghét tôi X( rất là bực nhá :)) tôi phải biết cậu đối xử thế nào chứ cậu nhỉ ;)) hôm nay bạn tôi và tôi định làm mấy trò trêu cậu :"> nhưng mà tôi nghĩ rồi tôi sẽ ko làm thế :) thay vào đấy tôi sẽ cố để cho cậu vui >:-D< đời cậu chắc cũng chả sung sướng gì :( buồn nhỉ :-s cậu tốt đẹp như thế mà :(

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ hơ hơ....
such hard thing to believe ^^
izit true that ... u ghosts are still floating around???

nếu chuyện này có thật thì chị làm ơn đừng có bắt nó đi nhé ^^
nghe mà hết cả hồn
toát mồ hôi
chẳng hiểu sao lại có chuyện .... spooky thế +___+ ( thật là khó nói)
ừm, chắc là trùng hợp thôi
mà mấy hôm liền đều mơ như thế thì lạ thật
chắc là nó bị ám ảnh
ai mà biết được, trừ chị và những điều... belong to that very world!

hơ, em nói thật là đang ngồi học nhìn ra xung quanh tối om cũng thấy giật mình, có nhiêù lúc cảm giác bị theo dõi, nhưng lại chẳng có ai... sợ quá!
mà chắc là tưởng tượng thôi, tưởng bở cũng được
làm gì có chuyện đấy phải không chị

chị ạ, chúc chị... yên ổn :(
ngủ yên chị nhé!
nó và em thi nhau mà chúc, spam chúc, chúc suốt rồi đấy là chị ngủ yên chị nhé! ( nếu đang chat với nhau thì chị sẽ mắng em là " cái con bé này!" ^^, nghe hay hay, chứng tỏ chị k ghét em chị nhỉ )
em muốn nói với chị rằng, chị yên tâm đi, cả thế giới này dù j đi nữa, luôn có một người cố giữ bằng được nó lại, đó là em
LÀ EM!
chị hiểu chứ?

và em biết chị là chị nó mà, chị lo cho nó mà :D
em biết chị yêu nó lắm!
có thể chị đã đến một thế giới mới và nghĩ đó là một nơi vô cùng hạnh phúc, chị muốn nó đi cùng chị đến nơi đó, và nghĩ rằng ở đây chẳng có j khiến nó ở lại cả :(
nhưng chị đừng nhầm nhé!
ở đây nó còn có em, còn EM chị à ^^
chị mà đưa nó đi với chị thì nó sẽ nhớ em lắm lắm lắm!!!!!!!!
chị có biết là nó thậm chí còn k muốn ngủ nữa không?
nó muốn ở lại mà, nó muốn ở lại cùng em mà, nó còn em nữa cơ mà chị :D

chị ơi, em yêu nó mà ^^
chị yên tâm đi
nếu chị nghĩ em k chắc về tình cảm của mình, và nếu đến cả em cũng k thể chắc, thì em chỉ biết rằng nó vẫn rất quan trọng với em
và em không thể để nó đi được
không thể để nó đi cùng chị được
quyết k để nó đi đâu
...
nhưng mà bằng cách nào nhỉ? ^^
cầu nguyện à ^^

thôi chị ngủ ngon :D
sorry... nếu tự nhiên chỉ vì mấy giấc mơ ám ảnh mà lôi chị ra để ... !@#$%^&
ơ, đừng nghĩ em láo nhớ, +__+, đừng nghĩ em vu khống nhớ, em viết là chẳng may nếu chuyện đấy có thật (+_+), còn k thì... ừm... ở thì đề phòng...
Chúc chị ngủ ngon ạ
thật ngon ạ
em không có ý phá giấc ngủ của chị ạ ( hơ, đừng để bụng thật đấy >< )
em chỉ muốn nói em yêu nó lắm ạ, chị đừng mang nó đi nhé ( nếu thật)
thế thôi ạ ^^
cũng yêu chị lắm lắm!

Viết lại cái mail :) Suýt nữa thì anh gửi cho em :)... May mà đột nhiên mất điện ... Ko thì..

Gửi Kẹo (của anh?)
:) Hôm nay, :) mới nghe đc tin rằng em mới bị ngã xe. Làm cái gì mà đoảng thế chứ :p.
Dằn lòng lắm rồi, nhưng ko hiểu sao vẫn đến thăm em. Em đang ngủ. :). Mẹ em dẫn lên phòng. Và anh ko đánh thức. Em ngủ, lúc nào trông cũng thật mệt mỏi. :) Nhưng, trông đáng yêu như một chú mèo ấy :). Ngồi bên em, và hát khe khẽ vào tai em bài "Vì sao trong anh :p". Anh chuối mắn quá nhỉ :). Uhm, chắc vậy. Nhưng tại sao em lại thức...
:) Cái tầng thượng nhà em vẫn đẹp thế, vẫn rộng rãi, nhiều cây, và đầy gió... Gió đông lạnh, em nhỉ :). Lạnh hơn khi đứng cạnh một người. Mình rất yêu nhưng ko thể có được. Anh chẳng nhớ, mình đã đứng ở đó bao lâu... Chỉ nhớ, là anh, đã phải cố lắm mới dằn đc lòng mình. Để có thể đứng nhìn mái tóc em bị gió đông hất rối mà ko vươn tay ra vuốt lại... Để có thể đứng nhìn đôi vai gầy của em mà ko dang tay ra ôm ghì lấy... Để có thể thu đôi tay lại, ko lấy nó lau những giọt nước mắt của em...
Nhưng rồi, anh cũng là con người chứ. Em cũng vậy phải ko?. Và vì thế 2 đứa mình mới hành động như thế :). Ngọt ngào thật em nhỉ :).
Như lần đầu tiên...
Anh yêu em !
Lời nói chưa kịp buột khỏi miệng anh, thì đã văng vẳng những ... "KHông thể đâu". Anh ghét nhìn con gái khóc. Và ghét hơn nhìn thấy em phải khóc...
:) Tại sao chứ :). Tại sao ko thể vượt qua được :). Tại sao cả em và anh phải chịu cái cảnh thế này...
Hôm nay, anh đã diễn xong cái màn kịch rồi :)). Cái màn kịch khi em bảo anh rằng "Cố thật lòng khi kiếm tìm hạnh phúc đi anh". Đó, anh có thể nói rằng anh với cô bé đó rằng thật lòng, anh cũng có thể nói những lời có cánh... Nhưng... Thật lòng được ko? Và anh đã làm gì để thể hiện. Chắc em cũng hiểu rồi. Anh làm thế để làm gì chứ... Em cũng biết đúng ko nào...
Anh, đã làm nhiều việc tội lỗi. Tội lỗi đến mức có chết cũng phải xuống địa ngục rồi. Vậy tại sao, anh ko đc quyền yêu em chứ. Mặc kệ đi em, chẳng cần cái gì phải vương vấn về quá khứ cả. Quên cả đi, quen cả chính mình là Kẹo đi em, quên Long đi, quên cả gió đi, quên tất thảy đi những câu truyện của anh. Từ giờ, chì cần anh và em vui vẻ, hạnh phúc... thì tội lỗi gì, sự nguyền rủa nảo.. anh cũng mặc hết. Cũng chẳng cần phải đắn đó gì về lương tâm... rồi mình sẽ quên hết thôi... Chỉ cần 10 năm, 1 năm, 1 tháng, hay 1 ngày có em ở cạnh, anh ...chết cũng được !
Chỉ cần, em bên anh...

:) Dẫu sao, đây cũng chỉ là một lá thư ko bao giờ anh gửi... Ừm, vì... đúng là không thể mà... Ko thể đâu... Mãi mãi không thể... Dù rằng, giờ này, phút này... anh vẫn nói "Anh Yêu Em"...

P/S: Đc rồi, có lẽ, lần sau, anh sẽ ko làm như vậy nữa... Anh phải vui, thì em mới vui, phải ko nào :)

Chỉnh sửa lần cuối:
gửi mày , cám ơn vì mày đã nhớ , một cách vo tình thôi cũng được . Nhưng tao vui .

:)

=______=
nhớ M quá, một năm hơn roài đấy....
có K bên cạnh
cũng ấm như thế
cũng xinh như thế
nhưng đanh đá =_____+!! đúng là tên nào thì người như thía =______=
nhớ M, nhớ cách M nằm trên lòng :( :((!!!
K đừng nghịch nhiều nhá, mama tức là cho vào bao tải quăng đấy :(
đừng như M , để lại chị 1 mình :( đúng mùa đông lạnh :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Gửi anh:

Nhận được email của anh sao em không thấy bất ngờ nhỉ... Nhưng em cảm thấy bối rồi, lạ thật... Có lẽ em đã cố gắng không nghĩ tới chuyện gặp anh khi trở về trong suốt thời gian qua, giờ thực tế đối với em thật khác quá...

Anh muốn nói chuyện thẳng thắn nhưng anh ơi em sợ mọi chuyện lại vẫn như thế thôi... Rồi anh sẽ lại nói anh không muốn là người bỏ cuộc, hay như anh không hiểu em muốn nói gì... Vậy nói thẳng còn có ý nghĩa gì chứ?! Em thật sự không muốn nghĩ như thế về anh nhưng thực tế quá khứ chứng minh điều ngược lại...

Anh à, trong 5 ngày tới, em sẽ tập cách chấp nhận quá khứ, trả lại quá khứ về đúng vị trí của nó... Em đã quá định kiến chăng khi nghĩ về tương lai bằng con mắt của quá khứ... Em thật sự cần thời gian để kiểm điểm bản thân mình...

Rồi thế thôi đã... Em càng viết sẽ càng rối... Thôi cứ để mọi việc đơn giản như nó vốn có... Cuộc sống này đơn giản ghê, chỉ có điều người ta luôn thách đố nhau cố nhìn nó một cách rối rắm... Hãy sống thật đơn giản anh nhé

to ...
born to live
born to try
born to smile
and born to born again
cho dù chúng ta đã xảy ra chuyện j
cũng hãy nhớ rằng
chúng ta đã từng live đã từng smile và rất nhiều nhiều lần try rồi
born again đi nhé
ở đây
cá ươn sẵn sàng đợi
đợi để lại được cười được ước mơ
được cố gắng
để được nhìn thấy
born again đi nhé
from : em

Cho tri kỉ này;;)
Cảm ơn cái mess của tri kỉ gửi cho em lắm :X. Thật ra thì em cũng chẳng bức xúc đến thế đâu, tri kỉ cũng biết nhỉ, chẳng qua là muốn tiện thể chửi cho 1 kẻ đáng ghét thôi :D. Với cả, shout out cho nó thoải mái :">. Có ít nhiều ân hận vì đã để bản thân ảnh hưởng bởi những chuyện vớ vẩn, và nhất là đã không cố gắng hết mình, không xứng đáng với em và với chị M :D. Em viết cái blog đó, chẳng qua cũng để cho 1 kẻ ân hận thôi =)). Bây giờ cũng chẳng quan tâm quá nhiều đến việc người khác nghĩ gì về mình nữa.
Tri kỉ càng ngày càng tâm lý đấy, lại còn gửi mess mà ko comment :x. Thanks a lot :x.

Dao: Wo zui hao de peng you:x:x:x

CE yêu, thế là mọi công sức, chuẩn bị và mong ước thế là đã qua đi rồi, tuy mọi dư âm của ngày thứ 2 vẫn còn nguyên trong tao:) Tự hào, hạnh phúc và yêu thuơng, đó là toàn bộ những gì tao nghĩ về 11/12:D. Tao yêu lớp mình:*

Để có được 1 liveshow "hoành tráng" đến thế, cả lớp đã phải bỏ mồ hôi nước mắt từ hè đến h. Có những luk khó khăn tưởng ko gỡ ra được, có những luk giận nhau, tức nhau, tình bạn nứt 1 tẹo:D, có luk lại mệt và chán đến mức muốn bỏ luôn... Nhưng sự quyết tâm, sự gắn bó và tình bạn đã giúp CE vượt lên, nhỉ? CE Unique, đó là điều tất nhiên đã được khẳng định. Tao luôn tự hào về CE, tự hào vì tao đã học CE, đã có những ng` bạn thật tốt ở đây:x:x:x

Sau những vui buồn chuyện giao lưu, CE lại gặp phải những khó khăn khác. Cố lên nào. Có những chuyện người khác không phải là mình nên ko hiểu được. Chúng ta sống theo lý trí và tình cảm của bản thân, ko phải vì người khác muốn thế này thế nọ mà chúng ta phải theo. CE là tập thể đoàn kết, là 1 tập thể tuyệt vời nhất... uh thì đồng ý là lớp mình toàn gặp những chuyện đen đủi từ đầu năm đến h, nhưng tao tin vào 1 tương lai tươi sáng cho Ce ở phía trước. CHo nên chúngta sẽ lại cùng sát cánh ( sát diao:D ) vượt qua khó khăn này nhé.

Bởi vì chúng ta là CE Homies, chúng ta được sinh ra là để ở bên nhau và yêu thương nhau. Bởi càng trong khó khăn CE càng gắn bó. Và bởi vì trong vũ trụ bao la này, điều tuyệt vời nhất là tình bạn:x:x:x:x:x

Yêu lớp mình nhất... yêu bằng cả trái tim...Cám ơn chúng mày nhiều lắm:*;;)

Friend 4ever:x

Cóng: Shit ngu>:D<

2.......
Em đã phải đợi lâu rồi để nghe lại giọng nói của anh, với em,nhưng mà sao khó thế.
Thế tức là anh ghét em thật rồi nhỉ!Sẽ chẳng bao giờ còn như trc đc nữa đúng ko?
Xa lánh, lạnh nhạt,phũ phàng.Anh còn muốn đối xử như thế nào với em nữa đây?
Thôi đành vậy, em cũng muốn tạm thời nói lời tạm biệt.
Em đang đối mặt với những kỳ thi quan trọng.thi học kỳ 1,2, rồi cả thi chuyển cấp.thế mà em lười quá!Lúc nào ngồi vào bàn học cũng nghĩ đến những chuyện thật là linh tinh,rồi lại chỉ muốn đi ngủ.Mệt.......
em đã từng tự hứa với mình rằng nếu anh có quyết tâm học TA thì em cũng sẽ quyết tâm học hóa.Anh làm đc rồi,còn em thì.....
Phải thay đổi,phải khác!Em phải ở lại ams!
Em sẽ cố gắng!
Còn anh,em hi vọng anh sẽ đỗ đại học ngoại thương, rồi tiếp tục ước mơ của mình.Em biết tương lai của anh đang rộng mở, chỉ cần anh cố gắng!
Chẳng biết mọi chuyện sẽ như thế nào.

Em đã luôn mong một ngày nào đó em sẽ là ng àm anh tìm đến mỗi lúc vui,rồi đến bên em mỗi khi anh buồn,cũng như là ng sẵn sàng cho em ngả vào vai mỗi lúc em cảm thấy tuyệt vọng.
Em đã luôn mong 1 ngày em và anh cùng đứng trên cầu, hay ở cái hồ mà anh thường đến lúc buồn, để cùng anh nói chuyện, cùng chia sẻ,.....
Em không biết em hiểu anh đến đâu, nhưng em biết anh là ng như thế nào, tính cách của anh ra sao.
Và anh đang thay đổi.
Anh đang dần trở thành một con ng khác.Thật khó hình dung rằng lại có 1 ngày anh thế này!Em thik cái con ng thật của anh kia, cái con ng mà trc kia đã từng đánh gục em, làm em thay đổi!Cái con ng mà em đã lấy để làm gương trong suốt 1 năm qua.Nhờ anh mà em thay đổi, vậy mà sao bây h anh khác thế?
Bây giờ, em chỉ mong anh luôn vui vẻ, và học thật tốt.Uhm, em lại ước bây h là cuối học kỳ năm ngoái!Giá mà năm ngoái anh cũng như thế này,cũng chăm học, cũng thức đêm thế này, khi mà em và anh ngày nào cũng nhắn tin cho nhau ấy, khi mà em đã đc tiếp thêm sức mạnh để vượt qua những khó khăn trong cuộc sống, để có đủ kiên nhẫn học tập!Sao năm nay, khi em cần anh nhất, thì lại là lúc em và anh như thế này....
Mong anh luôn vui vẻ này, hạnh phúc này, học thật giỏi để thi đỗ ĐH này, bóng rổ giỏi để tháng 8 vào tpHCM này, bớt nói bậy này,và quan trọng nhất là tìm lại đc chính mình.
Em mong 1 ngày nào đó anh sẽ hiểu, và sẽ lại là anh trai em như trước!Chẳng cần biết anh có coi em là em gái ko, nhưng anh đã nhận, thì em vẫn là em gái anh, cho đến khi nào anh ra trc mặt em và nói:"Anh ghét em, anh và em chẳng có quan hệ gì với nhau nữa cả!" .>.<
Em cũng sẽ cố gắng!cố gắng thật nhiều!
Và anh hãy nhớ, luôn luôn có ít nhất 1 ng dõi theo anh, chỉ cần anh quay lưng lại thôi, anh sẽ thấy! ^_^
Tr.

haizzzz :D lâu lắm mới lại chui vào đây ^^
to some1 ( chắc cũng 1 phần là to me :)) )
kể thì cũng buồn ra phết đấy :) nhìn sin hnay cứ buồn buồn .......... làm mình cũng buồn theo.Sin bảo cả nhà mình phũ sin khiến mình cứ suy nghĩ mãi thôi :( mình sợ nhìn ng` khác buồn :) mình buồn thì chả bao giờ ai biết đâu vì mình cũng chả muốn ng` khác nhìn mình ko vui :D ko thấy mình nhí nha nhí nhảnh nữa ^^ Sin ơi đừng buồn nữa mà :( bé béo của mình >:-D< mình muốn nhìn bé béo cười cơ.Muốn gặp bé béo là được nói chuyện được chim lợn chứ không muốn nhìn bé béo lúc nào cũng như đang trầm tư suy nghĩ cái gì đó xa xăm :( hồi trước bé béo đâu có thế :( hay do tại mình dạo này vô tâm quá 8-| Cheer up :x My lovely sis ^^ I luv u so much :* my little pig >:)
........................
dạo này mình cũng hay nghĩ linh tinh nên ăn lắm :( cứ mỗi lần stress là ăn như 1 con :mad:) ý :| ăn ko có giờ nghỉ ( hi vọng trong tương lai không phải ăn kiêng vì lí do lãng xẹt do béo :)) ( giống bé béo ý ;)) )........... suy nghĩ nhiều để làm gì cho mệt ng` cho não nó bé đi cơ chứ.Nhưng tại dạo này bị nhiều ng` phũ quá :(( ( thất vọng bản thân gia đình và xã hội nhiều lắm :( ) nên cứ suy từ vấn đề A sang vấn đề B rồi lại sang vấn đề C ....... bla bla cứ theo chu trình như vậy đấy :| Gấu ơi mày bị điên rồi ....... born to smile còn gì ( kể ra thì mình vẫn cứ cười đấy chứ :-? nhiều lúc thấy mình cười ngu cơ ..... không biết mọi ng` xung quanh có nghĩ mình bị làm sao ko nữa :-< ). Mình biết dạo này mình hay bị buồn nên hay cáu :( hic khổ thân nh~ đứa nào bị mình abc :( cái tật xấu bị bố mẹ với thằng anh chửi cho không biết bao nhiêu lần rồi :( nhưng chả biết phải thế nào :-? chỉ khi mình được ngồi cùng với nh~ ng` thực sự làm mình vui thì mình lại hết cáu :D mình lại phớ lớ lại nhí nha nhí nhảnh :x lại chân sáo :*.Thôi thì cứ vui tươi yêu đời vậy :-? yêu được bao nhiêu vui bấy nhiều :)) rồi lúc nào buồn thì tính tiếp :D Gấu là ko được buồn ^^ Nghịch ngu đã dạy thế mà :x
......................
Hôm qua nhìn em Mỹ hằng buồn mình cũng hơi buồn 8-| lại nghĩ đến lúc mình bị 1 số ng` đối xử quá đáng để rồi mình phải chịu thua thiệt 8-| phải thất vọng phải khóc vì nh~ thứ vớ vẩn mà mình đã từng nghĩ mình sẽ ko phải khóc vì nó :| mình biết mình chả là gì nhưng cũng cứ thấy thế nào ý 8-| cứ ko muốn nghĩ lại nhưng lúc thì ng` kia gợi lại lúc thì nhìn thấy ai hơi hơi tình trạng giống mình là lại nghĩ về điều đấy :-< nhưng mẹ đã bảo mình không được ích kỉ ko đc suy nghĩ về cái đấy nữa mà phải suy nghĩ về mục đích chung :) because we're a family ^^ I'll try my best :x

thôi chả viết nữa :) càng viết càng thấy mình viết ngu :D
cứ để đấy thôi ........ cứ viết thế thôi .......... viết cho đỡ buồn :) chỉ đơn giản thế thôi ...... mặc dù cũng không hiểu lắm về những gì mình đã viết :)
mùa đông .......... lạnh là thế ^^ không có ai bên cạnh cả :) nhưng mình tự sưởi ấm chính mình :x tự làm mình vui vậy :x Gấu tránh rét :) lui về nơi mà chỉ có Gấu mà thôi ......... bình yên và tươi đẹp :x

Chỉnh sửa lần cuối:
To XXX
Hôm nay là tròn 1 năm kể từ khi anh ko có tin tức gì của em, không biết ở đó em có khoẻ không? Có ăn uống đầy đủ không. Anh vẫn nhớ em thích ngắm mưa rơi nên anh đã chụp thật nhiều hình mưa rơi, để lưu lại thật nhiều những hình ảnh của em, xxx ạ.
xxx ơi, ngày cuối cùng ấy, anh tự trách mình tại sao lại nặng lời với em, tại sao anh lại nghi ngờ em, lại làm em khóc. Bây giờ anh chỉ muốn nói với em, " Anh xin lỗi", nhưng chắc là không được nữa rồi. 1 năm trôi qua anh đã đi khắp nơi để tìm em nhưng vô vọng, anh ước gì em đã có người khác. nhưng nếu em đã có người khác thì tại sao ko nói với anh, tại sao ko cho anh cơ hội xin lỗi em, 1 lần thôi, 1 lần để anh hiểu rằng em đã quên anh và đã yêu thương người khác.
Có phải đã muộn rồi không? Hằng đêm anh vẫn mơ thấy em, hàng ngày khi đi qua những kỷ niệm của chúng mình anh ko sao cầm được nước mắt, dù đã quá muộn màng.
Em biết không? Hôm nay, có người nói với anh là em không còn nữa, anh không tin điều đó. Anh ước sao có thể giết cái gã độc mồm kia, dám lừa dối anh, hay hắn thù anh, hắn biết anh rất yêu em nên muốn làm anh đau khổ.
Ngày mai gọi cho anh nhé, anh chỉ nói 3 chữ thôi. :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
TK ơi, hôm qua em nhảy vào chat với X0:) .
Định kể với TK mấy lần, nhưng mà lại thôi :D.
Em thật sự thoải mái rồi TK ạ, không còn vướng bận gì nữa, nhạ nhàng lắm, một phần cũng nhờ cái mess của TK đấy :x.
Dù thoải mái nhưng em vẫn chưa thật sự bth được. Vẫn không đừng được và đã hỏi X về 1 người khác. Và rồi lại xảy ra chút xíu bất đồng, từ bao giờ rồi, em với X cứ chat với nhau là cãi nhau ỏm tỏi. Ngày xưa chắc là chịu đựng nhau :D. Em lại làm cho X tức, hehe. Nhưng mà kệ :">.
Dù em thoải mái rồi, thì vẫn chưa thể từ bỏ hẳn cái thói quen muốn nhảy vào nói với X 1 cái gì đó mỗi khi thấy X online. Và cả cái thói quen sở hữu, cái thói quen cứ thoải mái nói ra những gì em cảm thấy mà ko quan tâm xem X nghĩ gì. Cái thói quen được nhường nhịn và được chiều chuộng. Vẫn chưa thể tập kiềm chế nói lung tung mỗi khi chat với X. Tốt nhất là ko nên chat làm gì nữa. Vì mỗi lần chat xong em cũng cảm thấy nhạt nhẽo lắm, mà lại dễ đâm ra cãi vã lung tung, rồi lại làm hoặc em hoặc X khó chịu. Thế nhưng không hiểu sao, cứ nhìn thấy cái nick đó sáng, thì vẫn muốn click chuột vào, vẫn muốn nói chuyện hay hỏi thăm gì đó :D. Em định xóa nick của X đi, nhưng rồi cũng không để làm gì, TK nhỉ :). Em kiểm soát được chính mình mà.
Muốn kể với TK cái chuyện hôm qua em làm X tức, buồn cười lắm cơ :)). Nhưng mà ko dám :D.

To : myself

Dạo này đầu óc cuồng loạn :))
THấy mình như một vị thần giữa đất Hà Nội :))
John Lennon....
4 năm trước thik Beatles điên cuồng...
Bây cũng thế, ko thay đổi, chỉ thik thêm rap thôi :))
Đời mình cũng thế, thêm nhiều....
Bài hát này, ko hợp lắm với hoàn cảnh, nhưng dạo này nghe suốt, kệ, mời mọi người cùng nghe :D
Hôm nay vừa ăn thịt chó :))
Hy vọng mọi chuyện sẽ đỡ đen :D
Step my game up.But ain't gon lie, i do not regret :|
I LIVE FOR MY LIFE :|.For the people i have set :|
http://members.cybrtyme.com/Amy/JohnLennon/Jealous Guy.mp3

I was dreaming of the past,
And my heart was beating fast,

I began to lose control,
I began to lose control,
I didn't mean to hurt you,
I'm sorry that i made you cry,
I didn't want to hurt you,
I'm just a jealous guy.

I was feeling insecure,
You might not love me anymore,
I was shivering inside,
I was shivering inside,
I'm just a jealous guy.

I was tryin' to catch your eye,
Thought that you was tryin' to hide,

I was swallowing my pain,
I was swallowing my pain,
I'm just a jealous guy.

..............................................
JUz a lil' bit, jUz A Lil' bIt.:))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Gửi ....(mày đọc thì hiểu thôi, nhưng mà mày có đọc ko 8-|)
Bình thường thì gọi con trai là ông - tôi, nhưng riêng với 1 số ng tao quen gọi mày tao :p:p mà trong đó có mày :p
Tao ko hiểu những hành động của mày gần đây lắm. 8-| nhưng dù sao tao cũng cảm ơn mày nhiều. Mày giúp tao nhiều lắm ý, mấy hôm nay tao khá ức chế, nhiều lúc chỉ muốn gắt lên, nhưng thấy cái mặt của mày là tao lại chỉ muốn cười, bởi vì mặt mày buồn cười lắm ý (ngộ nhỉ :p)
Cảm ơn mày vì nhiều chuyện. Mày thông minh và người lớn hơn tao từng nghĩ về mày cả năm qua :)):))... nhiều lúc mày vỗ vai tao lúc tao buồn :)) như thể tao là 1 thằng bạn của mày đấy nhỉ, nhưng mà tao rất cảm ơn mày, vì lúc đó chẳng 1 ai biết tao buồn, nhưng mày thì biết :p mày an ủi tao nhẹ nhàng và giản đơn như chính con ng của mày vậy, mày làm tao ko bị thấy khó xử, cho tao cảm giác trong mắt 1 ai đó, tao là 1 ng quan trọng thực sự ... uh mày còn thác loạn nhiều lắm, nhưng mà tao bít bản tính thằng nào chả thế, đến zai lớp 11 Lý 1 cũng thế cơ mà :)):)) . Nhưng mà dù thế nào thì mày vẫn ko quên tao là bạn của mày và cần mày quan tâm. Uh có lẽ chỉ có mỗi mày mới dảm bảo: Trông mày thế thôi nhưng tao biết mày yếu đuối lắm P béo ah :)):)) uh đúng, ai nhìn tao và nghe nhận xét của mày sẽ trợn tròn mắt nhìn mày, nhưng chỉ có tao là hiểu mày, đôi khi tao ko biết chính bản thân tao, nhưng tao thấy tao ko mạnh mẽ và cứng rắn như vẻ ngoài của tao. Và cảm ơn mày :* vì đã ko bỏ rơi tao những lúc tao yếu đuối nhất...
Tao biết có ng thik mày và mày cũng đang thik 1 ng , cố lên thằng bạn của tao, mày ko đc đẹp trai cho lắm :p:p nhưng mà mày rất là cute, tao rất tin ở khả năng của mày.. nhưng dù thế nào cũng đừng vứt tao đi nhá :(( tao vẫn là con bạn quý hóa của mày đấy...
Mày là bạn của tao mà đúng ko, đừng nói với tao như hôm nọ nữa nha, đừng làm tao sợ , lúc đó tao thực sự rất sợ đấy 8-| ...
Cảm ơn mày nhiều lắm, dù mày ko bao h đọc thư này 8-| (tao biết mày ko lượn ở những topic ướt át thế này đâu nhỉ)
Bạn mày
P béo :p

Back
Bên trên