Những lá thư...

mẹ xin lỗi con zi` tất cả :(!! nhưng Hạnh à, con tin là mẹ không bao h có ý định làm bài điểm cao, thấy sai mà không nhắc con không?? :(
với mẹ, con lun là con (bạn) đáng iu nhất, tốt nhất, :( và mẹ cũng mong mọi điều tốt đẹp đến với con như đến với tất cả mọi người mẹ iu :(
mẹ vẫn không hiểu
cho đến lúc mẹ hỏi con " con làm xe có hàng à ??" vì thấy con vít m của xe là 40 ..:(. Con bào nhanh " con không bít, con làm bừa đấy, con nghĩ thế"
sau thì mẹ đọc lại thấy đúng thật ~~~> mẹ làm giống con
cho đến lúc thay gt con vẫn đúng
còn đoạn sau con tính toán thì mẹ không để ý mấy....
thế mà con sai... con khóc... và dù cô Trà có bảo " chắc mai nó sẽ quên thôi " thì mẹ vẫn muốn xin lỗi con...Tin mẹ nhá, mẹ không bao h ....:(.... mún 1 mình điểm cao như thế cả...:( :((!!!! mẹ xin lỗi........:((

BỰc mimhf wa đi mất Nào là chuyện học hành ,chuyện gia đình, chuyện bạn bè ... chuyện tình cảm ...chả cải nào ra hồn
Đời học là thía này sao .Chả thấy màu hông nào cả ,toàn mau xám thía này:(:(:)(:)(:)((
Mong cho hum lay sẽ tốt hơn hum wa.Cầu cho tất cả mọi người sẽ cảm thấy mình đang iu và đc iu cho dù ko fai la ngay 14/02

chẳng thể gửi đc
vì có ai nhận đâu
nhưng em ko muốn gửi offmess
chị ơi em mệt quá rồi
em qua tải thật rồi
em chỉ muốn đi đến một nơi xa lắm nơi chỉ có 1 mình em
nơi có em và bãi cỏ
có thêm 1 quả bóng nữa thì ...
em nhớ đội
bây h em thấy yêu đội hơn lúc nào hết
em thực sự muốn rất muốn biến đi rồi
nhưng ko dám đi
ko phải vì sợ ko sống đc
mà vì sợ sẽ mất đi VIP duy nhất của em

@Shit :
Cáu lắm rồi đấy nhá X(
Mày đừng có bi quan thế nữa đc ko X(
Mọi chuyện vẫn tốt đẹp
Chỉ vì 1 câu nói vu vơ mà mày đau khổ , mà mày quyết định thế này thế nọ X(
Phải rồi . Mày cứ thích tin vào 1 câu nói ko đáng tin , bất chấp bọn tao có khuyên mày ntn , để tự làm khổ , tự dày vò mình .
Tao ko hiểu . Mày làm thế để làm j???
Phải rồi . Mày buồn , mày chỉ tốn 1 ít nước mắt thôi .
Nhưng mày có biết khi mày buồn , bọn tao cảm thấy trong lòng mất đi bao nhiêu thứ ko ?? :(
Mày hãy lạc quan đi . Đừng nghĩ mọi chuyện tồi tệ như thế, đừng ép mình làm việc mình ko muốn :)
Ít nhất , hãy vì bọn tao mà vui lên , đc ko :D

Iu mày :x

gửi 1 người bạn
Tớ ko tự nhận là 1 người bạn hiểu rõ cậu. Tớ biết rằng cậu buồn, cậu chán vì chính cậu nói. nhưng khi nghe cậu nói về những người nói xấu cậu, tớ nghĩ: ko ai hoàn toàn xấu, những điều cậu cho là nói xấu chưa thực sự là nói xấu mà có thể chỉ là nói ko lọt tai. còn đối với những người nói xấu cậu thật sự, hãy vui vì cậu đã nhận ra những người bạn xấu, đã biết dc ai là người bạn đích thực của cậu, hãy nhìn mọi việc bằng con mắt tích cực
ở 1 khía cạnh nào mà tớ thấy, theo chủ quan của tớ, đấy ko là nói xấu, hãy coi đó là lời nói khiến mình buồn nhưng thúc đẩy mình lên một suy nghĩ mới
hãy mở lòng với 1 ai đấy khi mà cậu đang ghét, cậu sẽ thấy người đó đáng iu nhìu hơn (vd thực tiễn: tớ ;)) )
còn khi đã quá mệt mỏi, hãy dừng lại, nghỉ ngơi 1 cách trọn vẹn, và nói nothing is imposible ;)

Gửi những người tôi ghét và những người ghét tôi.....
Cho đến thời điểm này số những người tôi ghét ko wa nhìu nhưng số những
người ghét tôi thì tôi bít chắc chắn là hơn 1
Trong số những người ghét tôi thì chắc chắn rằng có 1 người mà tôi ghét
Còn trong số những người tôi ghét thì chắc chắn có 1 người ghét tôi
Trong số những người ghét tôi ,có ít nhứt 1 người chưa từng tiếp xúc vs tôi
Trong số những người tôi ghét ,có ít nhứt 1 người tôi chưa từng tiếp xúc
Có thể rằng trong số những người ghét tôi lại có người mà tôi rất iu quí
Cũng có thể Trong số những người tôi ghét lại có một người iu quí tôi

Bạn là ai ????Người tôi ghét hay người ghét tôi???
-------------

Cảm ơn tất cả n~ người bạn lớp HÓA hai thân thương
CẢm ơn 2conLink ,con Lớp trưởng,con Hạnh ,con TMinh,bà Trà....
Cảm ơn NGô ,Tùng "lìn" ,HỮu Tuấn,Bố Bảo....
Chúng may ko bít rằng Chúng mày đãcho tao cảm giác ấm áp thía nào đâu:*:*:*:*::*:*:*:*:*:*:*:*:**:*:*:*:*:*

@ Shit:
Tao rất hiểu tâm trạng của mày bi giờ!
Mày còn nhớ hồi tao xi huan TX xong cũng có lần nói là sẽ quên nó, xi huan anh Huấn ko?
Nhưng mà cuối cùng tao đã ko làm được, đúng ko?
Mày àh, tao hiểu mày quá rồi, cũng như mày hiểu tao thôi!
Mày bít là tao ko thể quên TX, cũng như tao biết mày ko thể quên bạn " Hương" :)
Hì, thế thì việc gì phải dối lòng mình hả mày? Chỉ thêm khổ mà thôi mày ạh!
Hãy để trái tim mày làm những gì nó muốn, trường hợp này ép nó làm theo ý chí sẽ chỉ đem lại đau khổ mà thôi!
Mà mày phải vững tin vào bạn "Hương" chứ?
Tao ko nghĩ bạn ý là người như thế đâu!
Mày ko dám wen thì đừng ngồi đoán mò rồi lại đau khổ!
Vững tin nào!!!
Đừng khóc nữa!
Đừng cố quên nữa!
Nhé!:D

gửi anh,
Anh có biết anh đáng ghét lắm không, hả nhím, anh đã biết là em đã ko nhớ, ko nghĩ, ko liên tưởng.. được bao nhiêu ngày không? Có biết là đã rất, rất khó khăn để em làm hình ảnh anh biến mất trong 1 tháng rồi không, dù khó, và dù chỉ là tạm thời. THế mà anh làm hỏng bét hết, như tất cả những gì em làm làm một tòa lâu đài cát nguy nga tráng lệ, và vô cùng đẹp đẽ, ở đó, nó có tất cả những gì của một thời đã qua, em vun lên, đắp lên thành nó, cao chất ngất. Và rồi, anh là ngọn sóng biển đáng ghét và vô tâm, cuộn vào bờ, phá tan tác hết. Bây giờ, em lại phải xây lại từ đầu. Bọn nó bảo em sẽ không bao giờ quên dược đâu, càng cố quên thì lại càng nhớ da diết, thà cứ cố nhớ thật nhiều đến khi phát chán thì thôi. Em ko làm được, thật đấy, khó lắm. Mọi thứ xung quanh anh đều gợi đến anh, tất cả. Làm sao em quên được??? Có những hôm, dù không cố ý, nhưng em vẫn đi qua cái con đường ấy, lối vào ngõ ấy, rồi tự nhiên mắt hướng về những cái đèn ấy. QUen rôi, thành phản xạ mất rồi, mà là phản xạ không điều kiện ấy. Những buổi tối, đi học về, đi trên đường, bất giác lại nhìn theo 2 cái chấm của những chiếc xe đi ngược chiều, nouvo đấy, và chợn mình khi thấy nouvo trắng. Bị ám ảnh mà, ko sao.... Quen rồi.....Chẳng biết làm gì tiếp theo đây, nhưng em sẽ làm lại từ đầu, quyết tâm rồi, cho dù đau lắm, nhưng phải làm. Đừng gọi điện cho em nữa, đùng nhắn tin cho em nữa, đừng làm gì cả, em ko mạnh mẽ như anh nghĩ đâu. Cứ kệ nó thế, kệ con bé dở hơi ở đấy, cứ để nó 1 mình, khi nào nó trở lại bình thường nó sẽ gọi lại cho anh, được ko hả Nhím???? Em sẽ gọi anh là nhìm như mọi người gọi anh nhé, sẽ ko gọi anh bằng cái tên ấy nữa, xa rồi mà. Chúc em thành công đi....

Chỉnh sửa lần cuối:
Gửi anh...

Sắp đến ngày em về nước rồi... Tự dưng em thấy chân mình chùn bước... Em ngại phải gặp anh, phải nói với anh những điều đã nói rõ, phải nhìn thấy anh dằn vặt bản thân, thậm chí có thể anh sẽ khóc nữa... Em chưa đủ mạnh mẽ để có thể dứt khoát khi nhìn thấy anh như thế nhưng em biết em sẽ dằn vặt biết nhường nào khi không thật sự nói lời chia tay... Em muốn giải thoát bản thân em khỏi tình yêu này... Mà có thật sự là em yêu anh không em cũng chẳng rõ...

Anh yêu em nhiều như thế nào đến giờ em chưa hiểu hết còn em em có thật sự yêu anh không thì vẫn còn là một dấu hỏi to đùng.... Em yêu anh hay em chỉ giả vờ như thế để được nhận tình yêu của anh... em không rõ nữa.... Tiếp tục khiến em cảm thấy có lỗi với anh quá bởi em nhận quá nhiều mà không cho đi... Anh muốn mãi như thế này ư? Em thật không hiểu nổi tại sao...

Anh xứng đáng với những điều còn tuyệt diệu hơn em, sao anh lại từ bỏ dễ dàng quá thế??? Em mệt quá rồi...

@ PHương : ơ hay, thía cháu không cảm ơn bà hả cháu :( bà bùn ròy, bà cũng iu cháu cơ mờ :* ^^

của 1 ng bạn...gửi đến 1 ng bạn =)

Luôn nhớ rằng những tình yêu lớn và những thành công lớn bao giờ cũng bao gồm những rủi ro lớn.

Sẽ đến lúc bạn nhận ra sự khác biệt tinh tế giữa việc giữ một bàn tay và sự ràng buộc một tâm hồn.

Sẽ đến lúc bạn nhận ra tình yêu không còn là một điểm tựa và bên nhau không có nghĩa là bình yên.

Sẽ đến lúc bạn chợt nhận ra nụ hôn không phải là lời cam kết và quà tặng khác với lời hứa thật lòng.

Sẽ đến lúc bạn chợt nhận ra không phải mùa nắng nào cũng đẹp, và bạn biết chập nhận thất bại với tư thế ngẩng cao đầu và đôi mắt sáng, với sự cao thượng của tuổi trưởng thành chứ không bi lụy cố chấp của trẻ thơ.

Có ai đi không vấp ngã một đôi lần. Hãy góp nhặt những mảnh vỡ của mình và bước tiếp từ đây - trên con đường đã chọn của ngày hôm nay và không trông chờ vào những gì chưa chắc chắn của ngày mai.

Ta hãy cho đi đừng tiếc nuối níu kéo vì có ai cho đi mà cảm thấy mất mát bao giờ. Và hãy giữ lại những gì tốt đẹp nhất, gieo hạt trồng hoa trên mảnh đất tâm hồn, hơn mỏi mòn đợi chờ ai mang đến.

Và bạn nhận ra rằng khi mình đã vượt qua được những khó khăn, cuộc sống sẽ thêm phần ý nghĩa. Lúc ấy, bạn có thể tự do mơ về những điều sẽ đến. Bạn có thể ngước mắt vượt qua khung cửa sổ ngắm nhìn các vì sao, cảm nhận rằng bạn đang sống thật sự với bản lĩnh, sự mạnh mẽ và xứng đáng.

Hãy nhớ là, dù bất kỳ điều gì xảy ra, thì tất cả những điều tốt đẹp nhất đang chờ đón bạn phía trước.
Hãy sống với ánh mắt ngập tràn niềm tin của ngày mới đang đến, bạn nhé!

@Béo: Thực ra cái kể hoàn cảnh của mày chẳng ra cái thể thống j cả :( khó mà nói đc thực tế mọi chuyển xảy ra thế nào :( đời pon chen là dạo này đầu óc tao khó phân tik đc mấy cái chuyện như thế này :( ở đây tao vs Dê con đang phải đỡ 1 đôi khá là rắc rối, đâm ra đầu óc chỉ nhạy vs tình huống của 2 đứa nó thôi :)) chuyện của ng` mới yêu nó cũng rắc rối thật đấy, đau hết cả đầu. Tao vs Dê con quay như chong chóng mà ko thể nào chịu nổi bọn nó :( thỉnh thoảng bọn tao mất đi chơi :( thảm :(
Thôi tạm thế đã nhé, gọi là tình hình anh em bên này thôi. Dạo này tao bận tối mắt tối mũi vào vụ concert :(( có j sẽ nc vs mày sau :(

Bạn Ngân Hà, viết như thế bạn có biết ngượng tay không?
Chỉ vì xích mích giữa hai cá nhân mà lôi nhau ra nói này nói nọ là xúc phạm đến cả tập thể, mình đồng ý là bài viết trước của QA là sai khi nóng vội nghĩ như thế và cũng đã xúc phạm đến bạn. Nhưng bạn cũng không có tư cách gì để nói một người như vậy.

Chuyện không ưa nhau ở điểm này điểm nọ, rồi bây giờ kéo nhau lên forum chung nói nhau thật chẳng đáng, và nếu chưa hiểu gì nhau thì cả hai bên đừng có lôi nhau ra như thế. Chỉ vì một chuyện nhỏ nhặt mà nghĩ nhau như thế thì không nên.

Xin lỗi bạn vì đã có những hiểu nhầm từ phía một số bạn lớp mình khi viết bài viết xúc phạm bạn, nhưng đó là chuyện cá nhân, bạn cũng nên xem lại thái độ của mình trước mọi người thì tốt hơn. Hy vọng không vì chuyện này mà quan hệ giữa hai lớp căng thẳng mà kéo theo nhiều người chẳng biết gì.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Bréo: tao sẽ update cho mày, tình hình là lớp mình cũng đang kịch kọt sôi nổi lắm...
chắc mày vẫn nhớ những j tao kể cho mày... :)):)) dựa vào DoE vẫn sướng hơn :x dựa vào L nó ngu lắm mày ah :)) tao chả bít làm sao đây...
nói chung sau vụ này sẽ có những điều mới mẻ mà tao sẽ khám phá ra :(
đc cái bây h tao có cách nhìn mới về đời rồi mày ah :(

Tao đang ức chế, bị shock sau 1 sự thật X(X(X( có j tao kể cho mày sau :(:( đừng làm mất off, có lẽ hôm nào đó tao sẽ gửi 1 dãy off cho mày đấy X( :(

@Yin He :
Sorry nhá :) Đúng :) Tớ sai :) Tớ hỉu nhầm :) Lúc nóng giận quá nên có quá lời :) Mong cậu bỏ quá cho :)
Thế nhưng có j thì chửi vào mặt tớ đây này :) Mong cậu đừng lôi lớp tớ vào chuyện này :) Đừng sỉ nhục những người ko liên quan j , những ng ko xứng đáng bị như thế :) Đừng làm mất mối quan hệ tốt đẹp giữa 2 lớp :) Đây chỉ là chuyện giữa tớ và ấy thôi :) Thế đc ko :)
Tớ đã nói hết lời rồi đấy :)
Dù sao cũng sorry :)
Mong ấy cũng sẽ bình tĩnh suy nghĩ lại những j mình đã nói :)

Các bạn cứ yên chí. Chả có gì căng thằng giữa 2 lớp đâu nhá :)) Bạn Hà bạn í ấy ấy tí thôi :-j :-j :-j :-j :-j Chuyện vớ vẩn í mà :-j :-j :-j :-j :-j Chả làm rì to tát đâu nhỉ :D:D:D:D:D:D Cứ tưởng chuyện vớ vẩn ai dè xé ra to thế :D:D:D:D:D Ở lớp có thấy bả nói rì đâu :-? :-? :-? :-? :-?

Nói chung là QH 2 lớp hoàn toàn bình thường. Nhân đây cho tớ hỏi lớp trung có bạn gái nào dễ thương đáng yêu và đang cô đơn trong mùa đông lạnh giá này ko nhỉ ? Cho tớ làm quen, mùa đông đến rồi, lạnh quá :D:D:D:D

Cho tớ xin tên tuổi, trường lớp, địa chỉ... nhé :D:D:D Cám ơn nhiều :D:D:D:D:D

À mà đừng xóa mấy cái trên bàn nhé 8-> 8-> 8-> 8-> Bao nhiêu kiến thức bổ ích đấy :D :D :D :D :D

Được rồi, chẳng qua là lúc nóng giận và cả hai đã viết hơi quá mà thôi ^^
Chuyện vừa rồi là chưa hiểu nhau và rõ ràng là QA đã lên tiếng công khai ko đúng trước, vậy nên mới kéo theo những bài viết trên thôi.
Cảm ơn bạn Ng.Hà :)
Chuyện dừng tại đây và không nói thêm gì hết, đau đầu lắm +_+.

Chỉnh sửa lần cuối:
Gửi mình .....

Số 666 có lẽ không phải số đẹp . Nhưng điều ấy cũng chẳng quan trọng . Có lẽ mấy ngày vừa rồi quá vui , hay thấy quá thỏa mãn mà mình đã không nhận ra ? Phải chăng mình đã thật sự thay đổi ??????

Thay đổi thì sao , đó cũng chỉ là 1 sự chuyển biến tự nhiên mà thôi . Cũng giống như con người có sinh , lão , bệnh , tử . Vạn vật tạo hóa cũng đều biến đổi , vì còn biến đổi là còn tồn tại ? Sự thay đổi của 1 người có khi nào không phải là sự thay đổi về hình thức , mà là về cái nhân sinh quan này ?
Bạn tôi có lẽ nói đúng . Nhưng tôi thấy thế chẳng có gì là sai cả . Sao cứ phải lừa dối , giả vờ rằng tôi không hề quan tâm tới những gì mình đạt được ... Bạn tôi bảo rằng nếu bạn tôi là tôi khi ấy sẽ thể hiện cảm xúc nhiều hơn chỉ là 1 nụ cười gượng gạo . Có lẽ , con người ta đôi khi quá thờ ơ với mọi thứ . Đạt được thành công , người ta cũng chẳng thấy vui . Gặp thất bại ,người ta cũng chẳng nản lòng . Thờ ơ và lãnh đạm , lạnh nhạt và bình thản . Tôi đã từng nói thế ? Bởi vì tôi nghe người ta bảo rằng ,nếu ngày hôm nay tôi vui , tôi hạnh phúc thì ngày mai tôi sẽ phải chịu đau khổ, buồn phiền . Còn khi tôi buồn? sao phải buồn khi tôi biết mọi thứ sẽ chỉ lặp lại như những ngày trong tuần mà thôi ?
Tôi thay đổi thật sao ? Có lẽ . nhưng điều ấy thì có ý nghĩa gì ? Nhớ lại năm ngoái tôi đã cố gắng đến mấy thì những cố gắng của tôi là vô ích ... Tôi như vùng vẫy ,ngụp lặn , chẳng thể nào ngoi lên nổi . Đâu phải tôi đã không cố gắng , sao lại đối xử với tôi tàn nhẫn như thế ? Tại sao học bổng lúc nào cũng chỉ dành cho những người được cái này , được cái nọ .Thế những người cố gắng hết sức mình thì họ được gì ? Nụ cười chế giễu của những kẻ còn lại ư ? Chẳng qua cũng là chỉ đòi lại sự công bằng ....Thế mà .....Cũng chỉ là những chồi mới nhú bị vùi dập trong cơn bão thôi .... Để rồi đến khi đạt được .Tôi cũng chẳng được cho mình cái quyền được vui , được cảm thấy thỏa mãn , hài lòng với những gì mình đạt được ? Sao đã đổi ngôi rồi,bạn ạ . Vị thế đã khác rồi . Thay đổi để thích nghi, thay đổi để tồn tại mà thôi . Tôi đã từng là 1 kẻ bị coi thường , rẻ rúng thế nào ,chẳng lẽ tôi lại không biết , chẳng có đến 1 tiếng nói trong lớp ...Tôi chẳng thể nào để cho điều ấy cứ lặp đi lặp lại . Tôi đến với cái gì , tôi sẽ thay đổi cái ấy .... Điều ấy là điều chẳng có cơ sở nào nhưng chẳng bao giờ sai cả ...
Gửi 1 người khác .
1 người đã cùng tôi , sát cánh bên tôi những ngày tháng vừa qua ,và sẽ tiếp tục bên tôi trong 2 tháng tới . 1 người cũng trong hoàn cảnh như tôi . Người mà tôi luôn yêu ,luôn tin tưởng , khâm phục và sẽ giúp đỡ hết sức mình . Tôi chỉ muốn người ấy biết rằng , dẫu tôi có thay đổi thế nào thì đối với người ấy , tôi vẫn là người của hè năm ngoái ,vẫn như ngày đầu tiên tôi đã gặp và tôi tìm được người để cho lòng mình được sưởi ấm bời hình ảnh người ấy. Mong người ấy sẽ có đủ thời gian để học hành ,để đạt được điều mà người ấy đáng được nhận . Hạnh phúc biết bao khi luôn có 1 ngưởi như thế , lúc tôi vui , lúc tôi buồn ,lúc tôi tự hào , lúc toi tuyệt vọng ,khi tôi thành công và ngay cả khi thất bại . Dù chuyện của tôi có không thành thì những ngày tháng đã qua và những ngày tháng cuối cùng này sẽ là những gì đẹp nhất mà tôi luôn giữ trong lòng mình ......Mãi mãi ...

Gửi chính mình:
Xét cho cùng, cái hành trình dài dằng dặc này của mỗi người, cũng chỉ là để tìm kiếm giá trị của chính mình. Nhưng có khi nào mình đang bước nhầm đường không? Có khi nào mình đang đánh mất chính mình không?
Càng ngày mình càng thấy thế giới, cả ở ngoài và ở trong mình, nó lẫn lộn và phức tạp. Cái gọi là đúng sai, hay dở, tốt xấu. Là thế nào? Dù vẫn biết không có cái gọi là tốt nhất, chỉ có cái phù hợp nhất, nhưng như thế nào mới phù hợp với mình, mình cũng có rõ không?
Cái mình thực sự cần là gì? Cái mình quan tâm là gì? Cái mà mình đang có là gì? Mình cũng không biết. Liệu có thể không quan tâm xem người khác nghĩ thế nào về mình không? Có thể không chú ý đến cái cách người khác nhìn và nói về mình không?
Rồi có bao giờ mình tìm được 1 người thực sự hiểu mình không? Hay đó là điều không thể...
Có lẽ là mình cầu toàn quá, mơ mộng viển vông quá, đòi hỏi quá nhiều ở bản thân và mọi người. Take it easy!

bạn Minh Trang :-? kể ra thì tớ thấy bạn biết nghĩ quá, possibly nhất lớp bạn đấy ;)) Tớ ko có tư cách nói bạn QA thế thế bạn QA lại có tư cách chửi tớ rồi bảo tớ là nói dối rồi blah blah < xin lỗi mình ko biết tiếng Trung chỉ mô phỏng theo từ điển có sai xin bạn bỏ qua :)) > à ? ^^ hay ho phết nhể ? Bạn nên tìm cách define lại cái term "nóng vội", "nóng vội" có thể là trong 1 phút, 1 giờ, thậm chí 1 ngày, đằng này bạn ý lải nhà lải nhải Hin Ye Yin He cái khỉ gì trên HAO < tức là ở public > được vài ngày rồi, chính bạn cũng CÓ THẤY đấy chứ, đừng bảo tớ là không tớ không tin đâu :-??
tớ chả buồn chấp đâu vì tớ thấy nhạt lắm, nhạt hơn cả trẻ con ghét nhau, ít nhất chúng nó còn biết đường vào mà phang nhau, đằng này cứ xổ cái vớ vẩn gì ấy. Ờ cứ cho là tớ hổ báo :)) tớ ko đc như các bạn gái khác khi gặp chuyện gì thì chỉ dám viết lên HAO đừng khóc đừng khóc nữa 8-> mà tớ dám nói thẳng vào mặt các bạn ấy các bạn ấy là BITCHES :)) đang yên đang lành thấy một bạn khác được :x hơn thì bắt đầu thấy ghét rồi kéo nhau nói xấu ng ta = tiếng "ko chuyên" ;)) ở một cái topic mà biết là người ta vào đọc ;))
bạn có thấy thế là xấu tính quá đáng không, khi bạn bị chửi mà bạn không biết là bạn bị chửi ? :)) tớ cũng muốn chửi lại lắm, nên tớ quyết định là tớ sẽ chửi cơ, mà chửi = tiếng anh cơ, đằng nào các bạn là Chinese - ENGLISH cơ mà, chuyên Trung ANH cơ mà, viết = tiếng anh chắc tránh được nhức mắt cho 1 số người nhỉ :p nên tớ ko thấy ngượng tay được đâu
tớ biết là các bạn chả yêu thương gì tớ đâu nên thế cũng đừng mong mà tớ có thể thay đổi suy nghĩ về các bạn sau chuyện này, cần phải nói trước đấy tớ hoàn toàn biết bạn nào thích bạn nào, bạn nào không thích bạn nào :-" mà tớ chả quan tâm, yêu đương phù phiếm, sao các bạn cứ phải quá độ chủ nghĩa cái chuyện này lên để rồi bem nhau thế nhỉ :))
quan hệ 2 lớp căng thẳng ư ? những người không biết gì ư ? :-? cái này khó hiểu quá, bạn giải thích lại hộ được không.

có một vấn đề nữa là tớ không hề thích viết những dòng giải thích này ngoài public vì nó nhẽo nhợt quá, tớ thích PM cho bạn hơn, nhưng vì bạn lại oang oang cả lên thế này tớ nghĩ tớ cũng cần giải thích để mọi người không nghĩ tớ là 1 con slut chính hiệu :))

à, quan hệ, căng thẳng, các bạn có ghét mình đến mấy thì cũng đừng có xoá phao mình chép trên bàn nhé, lạy các bạn đấy ^:)^ , chung lớp nó khổ thế nhỉ :))

Áh! Hóa ra phao ấy chép chưa dùng àh? Xin lỗi, tớ xóa đấy. Tớ tưởng ấy dùng xong rồi mà hôm đấy tớ lại kiểm tra toán nên tớ xóa mất!
Ah mà cái thư cuối cùng viết bằng tiếng trung của con bạn tớ là khi nó biết ấy dịch được đấy, nên ko phải nói xấu sau lưng đâu!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên