Những lá thư...

Re: Những lá thư ...

@ Zai Lý 2 :
nhớ nhớ nhớ :x
yêu yêu yêu :x
ấm lắm :x
năm cuối và ngày 8/3 đáng nhớ kinh khủng :x

.
.

có làm sao thì cũng vứt hết tất cả sang 1 bên mà yêu w lớp

..

váy xòe =)
áo hồng =)
nến =)
hoa =)
nhạc =)
bánh =)

.

uhm ngọt :x
ấm :x
cảm động :x
tràn trề :x
nước mắt trên mi :x
giấu vào trong nụ cười chúm chím môi hồng :x

..

gái Lý 2 :x:x:x
zai Lý 2 :x:x:x
chúng mình yêu nhau, nhỉ :x

Vịt con :)..

E đag yếu lắm :)..từ lúc đón e về nhà e đã là đứa hay ốm yếu ..
C vừa ôm e vừa viết từg chữ 1, từg chữ 1..

Đón 2 đứa về, chỉ mấy ngày sau là MC bị trúg jó mà chết ..
C đã đau lòg biết bao :)..chỉ còn e ở bên để c đc. an ủi fần nào ..
2 đứa gắn v' 1 kỉ niệm đẹp của c..nhắc chị fải nhớ mãi về cái ngày đấy ..
c đã mất MC..bâyh c mà mất nốt e..thì kỉ niệm đấy có lẽ cũg sẽ fai rất nhah..vì k còn đc. nhìn thấy 2 e nữa r..
C vẫn đag mog..mặc dù có thể mog muốn sẽ k thàh hiện thực ..n* c vẫn mog..rằg e sẽ qa khỏi ..
E là 1 đứa rất mạh mẽ mà ..bao nhiêu lần c đã tg rằg e sẽ ra đi mà k cứu đc..n* e vẫn qa khỏi đấy thôi fải k e?..

Lúc MC chết, c đã nghĩ rằg nó sẽ đc. sốg sug sg' ở kiếp sau..
Bâyh 1 lần nữa suy nghĩ đấy lại hiện ra trog đầu c..
N* c k mog c sẽ fải nghĩ thêm lần nữa ..
Dù j` e vẫn mãi là VC bé bỏg nhút nhát mà c rất y..:)..

Cố lên e nhé!..cye..

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay tụi tớ mang nguyên tâm trạng háo hức hệt dư chuẩn bị đi hội
dưng thật ra là đặc biệt hơn , nhỉ? vì là hội made by con trai Hóa 2

đã lâu lắm rồi tớ mới có dịp đứng trước gương, ngắm nghía mình lạ lẫm và hồi hộp chờ đợi tới sáng mai ...

đã lâu rồi mới thấy lớp mình đoàn kết đến thế

đã lâu rồi có dịp bùng học để đi chơi cả lũ ntn

và lần đầu tiên thấy sự hồi hộp nơi mình trong 24 đứa còn lại, thấy sự háo hức khi cầm cọ và phớt lên má mấy bạn xinh xinh, yêu yêu..., thấy tụi mình gần thật gần...

lần đầu tiên tự hào được là con gái hóa 2 đến thế

mặc dù
lãng mạn chung quy cũng chỉ là nến, hoa và trí tưởng tượng của tớ :))

nhưng cảm xúc thì nhiều cung bậc khác nhau, lạ lẫm có, quen thuộc có..., và muốn khóc có...

tự dưng thấy sao mà ngắn ngủ quá
vỏn vẹn mấy tháng nữa thôi
thế là chẳng còn niềm háo hức năm sau nữa

mới năm nào vào lớp 10, tíu tít làm quen với nhau, thế rồi loáng 1 cái đã chia tay, đã ra trường, còn chưa kịp lớn, chưa kịp nhớ hết các kỉ niệm...., chưa kịp một bức ảnh, chưa kịp một buổi hò hẹn như từng trang giấy vẫn viết ao ước năm cấp 2....

Mai rồi, các bạn vẫn nhiều đêm không ngủ, nhưng không phải để chuẩn bị bất ngờ cho 25 con người còn lại, không phải vì niềm háo hức sáng mai, mà lại trở về nhịp sống như trước, lại tất bật học hành, lại bài vở ngập đầu, và lại trở về ước mơ đang từng bước hoàn thành....

Tớ ước gì, tụi mình đang học lớp 11, để 1 năm nữa khôg phải vội vàng để giữ nhanh những giây phút ntn , không phải cuống quýt chụp cho nhau nhiều ảnh vì chả còn mấy dịp nữa, và không phải buồn đến thế khi chỉ nghĩ đến giai điệu thôi trong bài hát về trường xưa, để xua đi tiết mục văn nghệ có thể làm mascara của mấy đứa ướt nhòe....

Tớ ước gì, tụi mình có thể mãi ntn mà mỗi đứa vẫn bước được trên con đường riêng mà mình đã chọn...

Nhưng rồi phải trưởng thành hết phải không? cũng như con zai hóa 2 năm nay trưởng thành hơn 2 năm trước!vậy thì nhớ mãi nhé...
nến

hạc giấy

hoa hồng

gấu teddy

áo dài và ca vát

và những cái máy ảnh bận rộn liên tục
những clip chả bao h quên và đầy bất ngờ :* :* :*
iêu:*

ai đọc nhớ dùng firefox và giữ tổ hợp phím " ctrl + "

anw, thnx thảo bé :x

Gửi ae lớp mình :x

Tình hình là ở bên tao vẫn còn chưa sang đến 8-3 :x nhưng mà cảm ơn 1 số ae đã chúc mừng 8-3 cho tất cả các ce ở nhà :x

Chính ra thì tao cũng chẳng còn tâm trạng mà chờ đón 8-3 như ở nhà nữa :p ở bên này thì 8-3 cũng như bao ngày bt thôi, vì tùy nước mới chào đón cái ngày này. Ở nhà thì từ ngày học Ams, :x bắt đầu hồi hộp chờ đến ngày 8-3, vì cũng chẳng biết ae sẽ tổ chức gì cả. Nhưng tất cả đều biết, những gì ae làm đều sẽ là những điều hết sức bất ngờ quá sức tưởng tượng của tất cả ce :x

Cá nhân tao ý, cấp 2 học cái lớp gần năm chục đứa con gái, lắt nhắt 5 thằng con trai :)) 8-3 chẳng hi vọng mấy, thì thực sự với tao những tình cảm mà ae (hầu như tất cả các ae =))) dành cho ce là những điều làm cho tao phải kinh ngạc và cảm động :x làm cho tao thấy mình đã quyết định ko sai khi ngày trước quyết định vào Ams học, dù cho nó xa nhà đến 8 cây số, ngaỳ nào đi đi về về cũng đủ mệt rã rời, thay vì vào Thăng Long đi bộ cũng tới...

2 năm nay ko học với lớp mình nữa, tao tiếc lắm... tiếc nhất là cái năm 12, khi tình cảm của lớp gắn bó nhất, khi có những kỷ niệm khó quên nhất, thì tao lại đi. Mùng 8-3 năm ngoái, ngồi ngắm clip ae làm về ce mà tao càng cảm thấy tiếc hơn :( và tao suýt khóc khi thấy phần nói về mình trong clip đấy :(( muốn khóc vì ae ko quên có phần dành cho tao dù tao ko còn ở lớp mình nữa... Hôm đấy tao online, cảm ơn cả Lộc, Sơn,... mấy đứa chat với tao ai cũng chúc 8-3 vui vẻ, rồi hỏi han về tình hình bên này... :( tao đã quen ko nhớ nhà nữa, thế mà tí nữa khóc um lên trong computer room vì nhớ lớp mình :((

mùng 8-3 năm nay thì lớp mình cũng mỗi ng mỗi ngả rồi, nhưng vì thế tao càng trân trọng hơn khi lên HAO, đọc topic lớp mình, thấy ae chúc mừng ce như thế. Mới có mấy đứa du học mới post vào giờ này thôi :p và tao càng vui hơn vì dù đi xa, ae vẫn quan tâm đến như thế :p. Ngày mai thì topic lớp sẽ còn đông vui hơn :) (tao mong là thế...) tao phải nói là ko có 1 topic nào được như lớp mình, và cũng ko có 1 lớp nào tuyệt vời hơn lớp mình trong mắt tao :D:D:D:D

Cảm ơn các ae đã chúc đang chúc và sẽ dành những lời chúc tuyệt vời nhất đến cho ce L1 nhân ngày 8-3 :D. yêu ae lắm ý và tự hào là thành viên L1 :x:x:x

L1 hổ báo, dam dang =))
zai L1 khỏe mạnh nhiệt tình thân hình bốc lửa =)) túm lại là vô đối =)) (lại nhớ ngày trước ae truyền tụng câu này :x:x :)) nhớ ae quá đi mất :(()

Chỉnh sửa lần cuối:

Bức thư đầu tiên
dành cho lớp mình

hôm qua tớ, và nhiều xy khác nhận được rất nhiều lời cảm ơn :x
nhưng, sao lại phải cảm ơn khi đó là Quyền lợi và Nghĩa vụ của chúng tớ
sao lại phải cảm ơn khi đó là những gì các bạn đáng có được, mà đáng ra là từ lâu rồi, từ 2 năm trước cơ (từ khi cọn tớ chẳng làm được gì ra hồn, nếu không muốn nói là phá hoại và phớt lờ)
đó là Quyền lợi được làm các bạn vui ^^
và cũng là Nghĩa vụ mà mãi đến bây giờ bọn tớ mới làm ra trò một tí
chẳng lẽ để zai lớp khác làm các bạn vui sao? : )
bọn tớ thích nhìn thấy n~ gương mặt ngạc nhiên, rạng rỡ của các bạn, khi bước vào lớp
Con gái lớp mình mặc áo dài thật đẹp :x
<what a great idea>
Chỉ cần các bạn vui thôi, là bọn tớ vui lắm rồi :x
Và bọn tớ đang vui, vì thấy các bạn vui :x

Mặc dù còn nhiều sơ suất
không hoàn thiện
nhưng tao thấy bọn mình đã làm tốt, zai H2 ạ
Không guitar, không ảo thuật
không “boyz”, không “girlz”
không slide
không kịp làm nhiều điều
Nhưng chúng ta vẫn làm được :x vẫn “hoành tráng” và “rồ man tíc” <trích từ blog một xx H2>
Có lúc bất đồng, có lúc cãi nhau
Nhưng tựu chung lại, vẫn là 2 từ “đoàn kết” >:d<
Tao rất vui khi thấy tao và bọn mày, đứa nào cũng tất bật, chạy đi chạy lại, vội vã, vất vả. Vì đây là lần đầu tiên tao và bọn mày cùng làm một cái gì đó “to tát" và ý nghĩa :x
Tao thích nhìn thằng H, thằng L, thằng M ngồi trc cái lap vs headphone :x
Tôi thích thấy ông, B, vs cái cam chạy đi vs tôi tìm gv, và khi ông vs tôi vi vu đi làm cái to to :x
Tao thích khi đến nhà m, B ạ, thấy mọi thứ đã xong xuôi và ko còn gì để làm :”>
Tao thích bọn mày lắm, HT,MT,HD,MN, khi bọn mày bắt tay vào dán bìa và thổi bóng :x
Cả Vũ nữa :) tôi vs ông :x và cả HN, Ngựa >:d<

Mình đã biết và có thêm nhiều điều, mà trước kia ko có và ko biết
Ước gì bây h mình mới chỉ lớp 10

Mong rằng quãng thời gian ngắn ngủi còn lại, sẽ thật ấm áp

I LOVE U, H2ers!

Chỉnh sửa lần cuối:

Ước gì bây h là 24h trước, để tớ được sống lại cái cảm giác của ngày hôm qua!!!
Bây h vẫn còn thấy lâng lâng, sung sướng. thấy yêu các zai lớp mình kinh khủng:* , cảm ơn các bạn vì đã dày công chuẩn bị, đem đến cho con gái H2 một "bất ngờ hạnh phúc"!
Lần đầu tiên tớ thấy lớp mình vui thế này, lần đầu tiên thấy con gái lớp mình đẹp thế, lần đầu tiên thấy con zai lớp mình người lớn thế, thắt cavat vào trông bạn nào cx chững chạc8-> , đứng dưới sân trường nhìn lên mà thấy "choáng ngợp"!
Có bạn bảo "khổ thân chúng mày vì phải chịu rét, phải đi trên đôi giày cao gót đau chân!", nhưng chẳng làm sao cả, con gái lớp mình chẳng ai kêu lạnh, đứa nào cũng thấy "nóng", thấy ấm áp kinh khủng !!!, còn giày cao gót á, nó làm con gái lớp mình duyên dáng hơn, nữ tính hơn, ko phải thế sao, mặc dù cũng phải rất khó khăn để làm quen vs nó;). So với 2 tuần lao tâm khổ tứ của con zai, thì con gái chịu lạnh 1 tí, đau chân 1 tí cx có làm sao, ai cx tình ngyện cả, vì rõ ràng như thế bọn tớ trông cx đẹp hơn mà!!:star:
7/3/2009 mãi là 1 kỉ niệm đẹp vs lớp mình, nhớ cả đời luôn :D!!! Có bạn ước bây h mới là lớp 10 để lớp mình được bên nhau nhiều hơn nữa, nhưng những gì sắp qua đều làm người ta cảm thấy trân trọng hơn, tớ có thể cảm nhận rõ điều này khi thấy Hiệp Dương, Tuấn Hưng tham gia nhiệt tình<):). Chắc hẳn bạn nào bây h cx mang 1 tâm trạng tiếc nuối, mong thời gian trôi chậm thôi, vậy hãy cùng nhau làm cho 2 tháng còn lại của chúng mình cũng được hạnh phúc, vui vẻ, tràn đầy kỉ niệm như ngày hôm qua nhé!!:) !
H2-SIMPLY THE BEST!!!

Anh
Lâu lắm mới thấy anh onl
Anh buzz em chỉ để nói anh vẫn khỏe , học tốt , mọi chn đều tốt , tháng 6 sẽ về ,...
Mừng cho anh
Mong cho anh và Linh hạnh phúc
Em lại muốn khóc rồi
Thật sự nhiều lúc em vẫn nhớ anh , vẫn cảm thấy anh đâu đấy quanh em nhg chỉ là kí ức mà thôi
Em và anh giờ đã khác rồi
Nếu anh ko đi chắc em và anh sẽ ko baoh phải ct anh nhỉ...
Hiện tại em cũng sống tốt , bạn ý rất tốt với em , rất yêu em .

...
Tháng 6 anh về rồi
Hè năm ngoái anh nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:

Thư gửi 15 người đàn ông đích thực của lớp Hóa 1 0609

Tớ biết đây thật là một thiếu sót lớn, khi mà chúng mình quen nhau đã được 3 năm rồi, tớ mới lần đầu viết thư cho các cậu :( Sorry blame it on me :( Thật ra, ngay từ ngày đầu mới vào, tớ đã cảm thấy lớp mình sao toàn các đấng nam nhi dung mạo tuấn tú, tài ba hơn người :-< Hây da. Không biết các cậu nghĩ thế nào chứ tớ là nhiều lúc tớ tủi thân lắm :( Nhìn các lớp khác toàn đôi toàn lứa cả, tớ cứ nghĩ lớp mình nam thanh nữ tú đầy rẫy mà sao các cậu ko tìm tình yêu trong lớp, suốt ngày sang lớp văn lớp pháp ngắm các em có vẻ buồn mang mác :(( Tớ buồn lắm. Nhưng nỗi buồn của tớ chỉ tồn tại có chốc lát thôi, vì tớ biết, các cậu có ra dáng ra vẻ làm đẹp với bọn họ, thì at least trong ngày 8/3, các cậu cũng là của riêng bọn tớ, là our own pretty boiz :x

Cám ơn các cậu vì đã dành 2 tuần (chắc là phải bỏ nhiều cuộc đi chơi điện tử lắm hả :( ) để chuẩn bị cho chúng tớ một chương trình đặc biệt trong 2 tiết. Mặc dầu chúng ta đã bị Nhà nước chính phủ ra tay ngăn chặn, ko cho chúng ra có cơ hội bằng bạn bằng bè, chúng ta vẫn sát cánh bên nhau, mỗi người 10 câu để hoàn thành xong nhiệm vụ khó khăn mà ả đề ra. Thật tuyệt vời! Phải thôi! :> Với những cái đầu thông minh và tinh thần đoàn kết ko gì tách rời được, chúng ta nhất định phải đè bẹp âm mưu bỉ ổi của những thế lực thù địch. :)>-

Xin lỗi các cậu vì đã có những lúc, bọn tớ bực các cậu đến mức phải thốt ra câu: “lớp mình ko có con trai nào”. Bây giờ thì tớ biết rồi, và tớ cũng mong các ấy hiểu rằng, thực ra, sâu trong thâm tâm bọn tớ thì câu mà bọn tớ muốn nói là: “lớp mình ko có con trai nào, chỉ có những người đàn ông đích thực mà thôi” :x :* thật ý. Bạn Tươi nói đúng, đúng là các bạn ko có ai thật sự nổi bật để đến mức khi nói chuyện với lớp khác bọn tớ có thể vênh mặt lên khoe, nhưng các bạn là perfect match của bọn tớ, các cậu làm nên một lớp Hóa 1 0609 với bản sắc riêng. Ko đá bóng giỏi, ko chơi bóng rổ, ko có ai trong BCH đoàn trường, ko có hot boiz, ko có thành viên đội tuyển quốc gia mà chỉ có thành viên đội tuyển quốc tế và vũ trụ, tóm lại là các cậu đã phá vỡ tất cả những truyền thống bao nhiêu năm nay của lớp Hóa.:( Nhưng tớ vẫn thấy ko thể thiếu các cậu được :"> Làm sao có thể thiếu được những anh giai buôn cưỡi voi đầu đội trời chân đạp đất, tay gảy ghita, miệng hát “Mùa đông ko lạnh”? B-)Làm sao thiếu được những giờ phút anh em mình ngồi nói chuyện xxxyyy để mở rộng vốn kiến thức? Chemen ạ, cho dù bọn tớ đã lỡ miệng nói ra những lời ko phải, thì tớ muốn thay mặt 15 cô nương yểu điệu thục nữ lớp Hóa 1 0609 để nói với các đấng quân tử bọn ấy rằng
:* BỌN TỚ YÊU CÁC ẤY NHẤT :*

Nếu được (tức là ko bận thi và mọi người đều đồng tâm hiệp lực), bọn tớ sẽ làm một cái gì đó để thể hiện tình cảm dạt dào of chúng tớ đối với các ấy nhé :x Có thể bọn tớ ko pờ rồ được như các ấy, nhưng nếu đó là những gì tốt nhất bọn tớ có thể làm, thì bọn tớ sẽ “save the best for ya” :x I swear :*

Chỉnh sửa lần cuối:

Gửi mình,
Mình đã có một ngày 8-3 buồn nhất đấy biết không?
Hẹn chiều đi chơi, anh không đi được thì cũng báo sớm với em một tiếng chứ.
Anh không có xe thì cũng báo sớm với em một tiếng chứ.
Anh còn bận chưa xong bài thuyết trình thì cũng báo sớm với em một tiếng chứ.
Giờ đi chơi, anh lại bảo em đến đón anh vì anh không có xe.
Ức muốn phát khóc.
Em thì đã bảo là em mệt mấy hôm nay rồi. Em đau ê ẩm cả người, em đau bụng, buồn nôn, đau đầu, khó chịu tưởng muốn chết quách đi. Chỉ muốn ra ngoài hứng chút gió trời cho thoáng, muốn có ai đó đèo mình.
H đến đi chơi cũng phải ra đón anh.
Mà đến sát h em mới biết chứ. Ghét ở vào thế bị động thế này.
Chán chẳng buồn nói nữa.
Bố nữa.
Bố lại bảo "đưa tiền để con tự đi mua cái gì thì mua".
Con mệt lắm.
Bố bảo bố có việc phải đi.
Việc gì mà phải đi vào hôm nay cơ chứ?
(Những) người đấy không hiểu là bố cũng có một gia đình với một đứa con gái hay sao? Sao lại hẹn vào cái ngày này? Sao họ vô tâm thế cơ chứ?
Con tủi thân lắm.
Anh làm em buồn lắm.
Muốn ra ngoài ngồi ở một quán nào đó, nhưng có lẽ quán nào cũng đầy nhóc người, nhìn người ta quây quần bên nhau càng làm mình buồn hơn.
Bỗng dưng nhớ lại sinh nhật lần thứ 18... Sinh nhật buồn nhất trên đời...

@ đội mình:
^^ hôm nay không thành công như những j mong muồn phải ko bọn mày. ĐỘi mình đã không có những j vinh quang nhất, nhưng không sao, bởi chúng ta đã làm hết mình đúng không? ^^ Thua, có buồn chứ, có khóc chứ, khóc vì tiếc, vì sắp phải xa ams rồi, vì nhớ cái sân BKhoa í, vì sẽ không còn đc là thành viên tuyến br nữ ams nữa. Tao/ chị sẽ nhớ lắm đấy, 3 năm :D không quá thân nhưng không phải là không có những kỉ niệm đẹp. Nhớ con Thủy hay mắng tao :X , nhớ Xoài ném bậy ( hum nay em là little star của chị đấy), nhớ MLinh iêu, NHạnh chân què, Liên, Trang, Hớn,Huỳnh,Việt, CHâu,Vét....>:D< sẽ nhớ những kỉ niệm chúng ta có vs nhau, iêu mọi người nhiều lắm.
P/s: Giải này cảm ơn anh Trung bệnh đã dạy bọn em trong những ngày ngắn ngủi. Cảm ơn Hot đã đến vs bọn em, an ủi bọn em ( em luôn tin những j chị nói, hâm mộ chị lắm í :X )
to: lũ 10 & 11: năm sau cố lên nhé các tyêu của chị
t0: lũ 12 thế là chúng ta già rồi, phải nhường cho lũ trẻ rồi, tiêc quá :(
>"D< AMS VÔ ĐỐI >:D<

@ :bz
cơ mà vừa đi hàn huyên tâm sự về =)
thu đc cả sọt niềm vui ấy :x

.

.

đơn giản lắm =)
..

là thoải mái..
là tự do...
là cười nói...

là...
bớt bị chán r =))
hị hị =)

tks nhiều lắm ấy :D

là nắng
là mưa
là gió
là mây
là chút thoảng qua
ở bên em
xua được gì cho buồn vơi
đem được gì cho em cười
not to be so sensitive ;)

Gửi người-không-bao-h-là-mẹ-chồng-tương-lai của tôi,

Bác ạ,

Nếu tôi không nhầm thì bác đã sống hơn 50 năm trên đời rồi, nhưng hình như bác vẫn chưa hiểu ra được một điều đơn giản - muốn người khác đừng đánh giá mình thì cũng đừng bao h nói xấu nghĩ xấu về người khác. Tôi chả phải là đứa con gái hoàn hảo, không xinh, học không xuất sắc, việc nhà cũng chả phải loại đảm đang - tôi không quan tâm nếu bác chê bai phàn nàn về tôi. Bác có nói tôi thế nào đối với tôi cũng chả có vấn đề gì, bác có ghét tôi đối với tôi cũng chả phải là chuyện j to tát. Nhưng bác ạ, tôi không bao giờ chịu nổi và không bao giờ tha thứ cho những ai đánh giá gia đình tôi, và đặc biệt là mẹ tôi.

Nào. Rốt cuộc thì mẹ tôi có lỗi lầm j? Một con người xinh đẹp, giỏi giang, nết na, đảm đang, luôn luôn nghĩ đến người khác, luôn luôn hi sinh bản thân mình. Mẹ tôi không có lỗi lầm j cả, chỉ có sai lầm thôi. Một lần nhìn lầm người trong đời mà mẹ tôi đã phải trả giá. Trái tim tan nát, lòng tin bị mất hoàn toàn chưa đủ đau đớn sao? Một mình nuôi con chừng đấy năm chưa đủ vất vả khổ sở sao? Vậy mà sao cứ phải cứa sâu thêm vào nỗi đau đấy? Sao cứ phải nói này nói nọ những việc không phải chuyện của mình?

Thời đại này li dị đâu còn là cái j to tát lắm. 'Gia thế không tốt à' :)) xin lỗi chứ tôi có thể tự hào mà nói mình là con nhà gia giáo chuẩn mực đấy :)) gia giáo lắm, ít nhất là hơn 95% cái dân Hà Nội này, à mà không, Việt Nam luôn đi :)) (không dám nói theo chuấn quốc tế :))) Bác à, bác có quyền j mà đánh giá gia đình tôi? Gia đình bác tốt đẹp hơn gia đình tôi ở điểm nào? Dạy dỗ con cái tốt hơn gia đình tôi ở điểm nào?

Sai lầm một lần trong đời là cái tội j chứ? Mẹ tôi, dù không có ai bên cạnh, vẫn luôn tự tin, vẫn luôn cố gắng, để đạt được tất cả ngày nay. Một phụ nữ thành đạt và nuôi dạy con nên người - có điểm j đáng chê trách? Một phụ nữ vị tha, luôn lo nghĩ cho người khác , vẫn luôn thăm lo ông bà nội tôi dù đã li hôn hơn chục năm - còn có thể đòi hỏi j hơn thế? Tôi không quan tâm bác nói j - hay bất cứ ai nói cái j - đối với tôi mẹ tôi là người hoàn hảo - một người phụ nữ độc lập tất nhiên ăn đứt hẳn cái loại sống bám vào chồng cả đời.

Bác ạ. Bác rút lại câu không muốn dính dáng với tôi đi. Câu đấy là lời của tôi mới đúng. Tôi cũng chẳng cần, chẳng ham dính dáng với bác làm j. Tôi sẽ lớn lên, sẽ sống theo cách mà tôi đang sống, sẽ trở thành một người phụ nữ độc lập và tự tin như mẹ tôi. Chúc bác sống vui vẻ với cái tầm nhìn hạn hẹp và mau chóng tìm được một nàng dâu gia giáo ngoan hiền cho con trai bác.

Chào thân ái và quyết thắng.

Kí tên: Công chúa :x

P/S: Nhân tiện bác ạ, không phải ai chụp ảnh với con trai bác đều có ý định cưới anh ta đâu. Tôi còn sự nghiệp. Thân.

tích 100 lần bài hayyyyyyyyyyy :x :x :x :x :x

Gửi đội Phởn.
=.=
Không thể hiểu sao các ấy lại chấp nhận thằng như tớ =.=
Nhưng như hôm qua ấy.
Tril này cũng lao tâm khổ tứ cùng 2 thằng đực rựa trong nhóm làm 8.3 cho các ấy rồi.
Tril này cũng nhảy nhót hùa theo rồi, tầm 80-90% rồi đấy.
Chưa kể gào khản cả giọng rồi còn gì nữa :)).
Vậy nhé, Always Phởn, nhỉ :))

Gửi em:
"2 tháng thôi là thế nào? Nhắc bao nhiêu lần nữa mới nhớ, hơn 20 năm rồi"
:))
Cứ là bọn mình, là đủ, em nhỉ :)

con trai P2 ah :)
cảm ơn các cậu thật nhiều về hnay nhé :p
tớ xin lỗi vì lúc đầu h vào kêu ca là sao lớp mình ko có 8-3 [tớ điên mà]
tớ ko cảm thấy bất ngờ trc sự tài giỏi của các cậu đâu :>
biết ngay là mấy thằng sẽ làm cái gì đó trên cả tuyệt vời mà .
mỗi tội cái clip :((
sao ảnh tao xấu thế :((
** chúng mày :((
ghét chúng mày vì yêu chúng mày :((
nge chúng mày hát , nhảy 3 con gấu , làm táo qân , nhảy nhót cảm động lắm ...
bố suýt khóc đấy :((
chỉ để nói 1 điều thôi là là
TAO YÊU CHÚNG MÀY LẮM
tao thề là tao đầu năm đêk thik cấp 3 đâu :(
nhg bâyh có ném tao đi đâu tao cũng ko đi :p
ở nhà với chúng mày , với 20-10 , với 8-3 của chúng mày cơ ):D(

Sộp yêu quí,
Có nói thêm gì đi nữa, thì chúng ta vẫn là đôi bạn đc tính là hơn 10 năm rồi. Nói chung là gì, là kệ mẹ các tình yêu khác đi :3 m sắp về rồi, ko lo đứa nào bắt nạt nữa.
M xin lỗi là m ko có cái củ mẹ gì mà doạ chúng nó đc, giờ 2 đứa trắng tay mắt trợn tròn mồm có ngáp thì cũng sẽ tìm đc niềm vui, ko có gì phải lo lắng cả. Giờ m có gì, m thiếu gì, m cũng cho c hết để bù cho c trong 6-7 tháng vừa rồi.
Zai Tây đc cái mã đẹp thôi, cò quay lắm :-j lưỡn phưỡn cả tháng nay cũng chưa quán triệt đc mà thái độ rối rắm hơn cả ny cũ m, phướn ngay! B-)
Nói chung là ko có gì phải lo cả, đâu sẽ có đó, cái lò bạn bè sẽ lại nóng thôi, đừng lo, đừng lo :)
---
@ các bạn trỉe: M phải nói thẳng là m ko có cái gì làm các bạn nể phục hay sợ gì m, nhưng h m có gì m xin đc đem hết ra cống các bạn, để các bạn trỉe hãy sống thực vs bản thân mình, hãy quên hết ~ vc buồn chán và đừng vác loa lên tai ng` khác ^^
nói chung chung thôi m thề là m ko có í mắng ai cả. :)
chúc vui.

To my Team:

Hôm nọ post 1 bài trên box bóng rổ. Đọc lại mới thấy mình dở hơi.... Đúng như con Vet nói :-<

Xin lỗi đội mình. Rất xin lỗi.... Hôm đấy c/t/e đã bị "đần độn" và ko bình tĩnh khi post bài. Kết quả là post lên cái bài đần độn ấy. Rất là muốn xóa đi, nhưng thôi, chúng m bỏ qua cho t. Coi như t đã bị đần độn và rất là đáng đánh, nhé! Xin lỗi chúng m rất nhiều.... Đọc lại bài đấy t muốn đánh t quá :-< b-(

Một lần nữa, t rất xin lỗi chúng m.... Chúng m tha thứ cho con khốn nạn óc như quả nho này đi nhé. Mai t sẽ ra sân cho chúng m oánh thoải mái nhé, nhé nhé! :) Xin lỗi chúng m... Còn bài trên topic kia, cứ giữ lại để t biết mình đã bị đần độn thế nào nhé. :"> :)

Ý t là... chúng m là những ng giỏi nhất mà t từng gặp... Những ng t vô cùng yêu quý... Những ng đã rất...rất kiên cường... Những ng đã hết mình vì môn thể thao mình yêu, đã cùng khóc, cùng đứng dậy... Không phải là những người, mà là 1 ĐỘI. 1 đội mà t rất yêu.... Cảm ơn chúng m đã cho t được lại 1 lần có cảm giác t có một gia đình.... Cảm ơn chúng m...

1 lần nữa, và 1 ngàn ngàn tỉ tỉ lần nữa, xin lỗi chúng m vì giây phút đần độn của tao :-< Xin lỗi chúng m rất nhiều.......

I love my Team! .... My "không-hề-đần-độn" Team!. ...

Gửi những người bạn mới nghe danh chứ chưa được thấy mặt,

Lời đầu thư xin gửi lời chúc sức khỏe đến các cậu. Nghe mọi người nói, nếu bị người khác nói xấu sẽ hắt hơi dữ lắm :( nên tớ phải xin god bless các cậu trước ;;) nhỉ ;;)

Các bạn thân,
Các bạn biết ko.mình là mình rất buk xuk. mà mình có tật xấu là buk xuk mà tích tụ trong người là dễ làm chuyện dại dột. khổ thê. thế nên mình phải viết thư này giãi bày tấm lòng với các cậu :( thật ý :( các cậu là các cậu phải thông cảm cho mình đấy :(

Mình ko hiểu lý do nguyên cớ nào các bạn lại đi complain với bạn mình rằng mình chuyên phá đám các cậu. đưa ý kiến trái ngược với phần đông, lại bảo thủ, blah blah... mình chưa dám có comment gì, chỉ xin đưa ra nhận xét đầu tiên là các bạn có tưởng tượng phong phú quá ;;) trời ơi. từ khi đi họp MI12 đến giờ, tức là sau khi các bạn bắt đầu họp tầm 1 tháng gì đấy (mình ko đi họp là vì ko được ai báo chứ ko phải mình trốn họp à nghen), mình chẳng mở miệng đóng góp được ý kiến nào cả. các bạn mà bảo mình ko năng nổ, ko chịu tham gia thì mình cũng cam tâm chịu mắng. đằng này các bạn lại vu oan giá họa cho mình thì mình thật ko thể chịu được. sao các bạn có thể nghĩ ra cho mình những tội lỗi tày đình như thế. mình ko thông minh nhưng đủ khôn để hiểu cái gì đi ngược lại với mong muốn của tất cả mọi người thì điều đấy là ko đúng. :| thế mà các bạn lại đánh giá mình quá là thấp, mình thất vọng lắm.
có thể mình ko đúng khi có thái độ khó chịu với cung cách quản lý của các bạn, nhưng như thế là sai à :| khi các bạn làm chương trình ko có sự thông báo chính thức nào cả, mà lại yêu cầu mình phải đi họp đầy đủ, rồi mình ko đi thì có bạn mắng mình 8-} mình thấy khó hiểu quá. mình nghĩ. mình có thể sai. nhưng các bạn trước khi đi complain với người khác về mình thì các bạn nên tiên trách kỉ hậu trách nhân đi :| nếu mình chưa ra gì, mình cũng có lỗi, thì plz, think about your sai lầm trước l-), chứ ko phải là đi phàn nàn về mình với mọi người như vậy :|

Thôi, thư đã dài, mình xin dừng bút ở đây. mình còn phải đi học :D. mình xin hứa từ nay sẽ ko đóng góp bất cứ một ý kiến tệ hại nào, hay có thái độ với bất cứ hành động sai sót nào của các bạn nữa. :p mình hứa đấy :D

Thân :x
LSTT

Chỉnh sửa lần cuối:

Với em:

- Yêu là khi em nhớ anh cồn cào gan ruột, không cần phải có bất cứ hình ảnh, kỷ vật nào, bởi mọi thứ đã nằm sâu trong đáy tim rồi, và từng chi tiết hiện ra rất rõ trong đầu, như một đoạn phim rất chậm
- Yêu là khi em nhìn thấy anh trong ai đó
- Yêu là khi em chấp nhận tất cả những đau khổ, kể cả việc rời xa anh, chỉ để anh hạnh phúc
- Yêu là khi trải qua bao nhiêu chuyện, trong lòng em, anh vẫn không hề xấu đi vì niềm tin em dành cho anh, dẫu có vỡ vụn, vẫn đầy tràn đâu đó
- Yêu là mù quáng là dại dột một lúc nào đó
Và thương:
- Là khi em quen thuộc với từng sở thích của anh
- Là khi em thân thiết với từng món đồ của anh, từng thói quen của anh
- Là khi em lẳng lặng từ bỏ một điều gì đó vì biết anh sẽ không thích bởi vì em không muốn anh phải khó khăn khi chọn lựa
- Là khi nhìn thấy anh cười em nghe mình hạnh phúc, bởi đơn giản, một nửa của em đang hạnh phúc.
... Là nhiều, nhiều nữa...

Và anh biết không, cho dù anh muốn hay không, thì anh đã từng và vẫn còn tồn tại trong em, cho đến thời điểm này, như một người yêu, một người bạn, một người thân, một phần trong cuộc sống của em.

Em đang vui a ạ, rất vui. A cũng dần vui hơn rồi, dù a vẫn còn lo nhiều thứ lắm, e biết...
Và e sẽ lại cầu nguyện cho a lần này nhé:)

Back
Bên trên