Những câu nói/viết của "người ấy" làm bạn đau lòng nhất :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nói với 1 ng` thứ 3 về mình:'' em bé đấy rất thik chim chuột với các anh zai'':| :| :|
xúc phạm ghê gớm~~~ko ngờ nghĩ về mình tồi tệ như thế

Đào Hải Yến đã viết:
chả hỉu chị lan nói rì...8-|
Thì chị Lan bị anh người yêu bảo là .."cút con mẹ mày đi.." chứ sao nữa em :))
CHị ý đau quá đâm ra hơi lẩn thẩn => "..hay quá , vui quá , giá như .."

Ko biết rõ chuyện ng khác thì ko nên nói bừa em ạ ^^ Có khi chị Lan cũng ko muốn em nói thế đâu ^^

Có những cái tôi muốn u nói trực tiếp với tôi, nhưng dù mới chỉ bit qua off rùi chat thì tôi cũng đủ thấy khổ rùi...thế mà tôi vẫn cần nghe trực tiếp lắm:(

;) Topic này gần như là miễn bình phầm Nguyên ạ ;) :D Nghe lời anh rể đi :)) :p
:-?
Còn một câu nữa dạo này rất ghét X(
Ko có gì đâu X(

em xin lỗi , chỉ là em định trêu em Yến thôi mà . Có gì chị Lan bỏ qua cho em :D
Ghét nhất sự im lặng :((

Hic , dễ sợ ...chả nói rì nhưng trong lòng tự hiểu u muốn nói rì...:((

"anh ko thík em quan tâm chuyện của anh" :( :((
đau lòng ghê gớm :( ngoài việc quan tâm ra, em còn làm đc j` cho anh đâu :(( ngay cả quan tâm, anh cũng ko muốn, em còn có thể làm j` đây :(

Chỉnh sửa lần cuối:
chẹp, mình có người yêu gần 3 năm nay rồi, tình cảm nhiều..nên những câu nói phũ phàng cũng ko ít.
đại loại như.."mấy hôm nay anh ko còn thấy nhớ em nữa"
hay " anh với em xa nhau nhé"
" cô làm mất thời gian của tôi quá đấy"
" cô sắp giống Qa rồi đấy"
....
kết quả của vô số câu nói âu yếm..chia tay rồi

Hix, thà nói 1 câu còn hơn là ko nói gì, cứ lẳng lặng, sợ lắm. Cứ mắng đi, đừng dấu trong lòng thế chứ :(

Sợ khi u ko thik mọi thứ hừng hực lên trong khi tôi là 1 đứa như thế và ko thể thay đổi , như vậy có nghĩa là ko thể nào..:((

đau lòng nhất là người yêu mình cái quái gì cũng nói..kể cả chuyện mà những thằng con trai khác ko nói...vui vì ko bao giờ phải tìm hiểu xem nó có nói dối mình hay ko..nhưng ..đau vì sự thật phũ phàng

@ em Nguyên: chị chưa có vinh hạnh được nghe câu đó :-< Câu đó hay chứ, dứt tình, nghe xong còn vấn vương gì chết liền :)) (Mấy câu của chị nghe cũng hết muốn vương vấn gì lun, mà vẫn điên loạn mãi :D Đời mỗi người 1 kiểu thật :|) Giá nó cho mình 1 câu kiểu đấy, như chị iu gợi ý, thì có phải hay không :p

@ Hoa: Mày giống Qa tí gì tao chết liền, chẳng qua cùng ngu đi yêu nó :)-$ 1 thời tao cũng giống Qa chăng? :)) =)) ). Nó thế, cho nó đi là hợp tình hợp lí quá rồi đấy! :|
Cái vui vẻ nhỏ nhoi đấy của mày, cũng hay đấy, hơn khối đứa nghe nói ác mà còn đi tìm hiểu :D

Ôi mẹ thân yêu thật là sưu tầm được nhiều câu nghe vui tai quá! Con thấy câu quái nào chia tay cũng đau 8-} Sao cứ ngồi đây moi chuyện buồn ra làm gì nhỉ? Nghe câu nào yêu đương say đắm cho nó yêu đời chứ. Cứ nghe mấy câu của nợ này nhiều là đi tự tử đấy :)) :p

":D" <-- liên tục dùng cái emo này, ko thể chấp nhận được
"thế ah"
"uh"
.
.
.
"đã là bạn thì mãi mãi là bạn" :-s
.
.
.
"phải làm em gái ngoan chứ" :((

...
phũ quá :(

Toàn thấy giọng nữ trong này, công nhận các bác gái nhiều đau thương nhỉ.

Em thì không bị đau lòng, nhưng mà ghét nhất là các thể loại "I need some space". Kinh nghiệm của em là tình yêu nào mà đang yên đang lành phụng phịu rồi dở chứng nhõng nhẽo "I need some space" là em cho nghỉ luôn, cậu đi tìm em khác, lắm chuyện.

Khanh Nguyễn đã viết:

Em thì không bị đau lòng, nhưng mà ghét nhất là các thể loại "I need some space". Kinh nghiệm của em là tình yêu nào mà đang yên đang lành phụng phịu rồi dở chứng nhõng nhẽo "I need some space" là em cho nghỉ luôn, cậu đi tìm em khác, lắm chuyện.

Úi xời :p thế chứng tỏ là anh làm cho người ta cảm thấy không thoải mái, anh cho người ta ít tự do quá, hay là anh cũng yêu người ta quá, suốt ngày chỉ muốn ở bên, phỏng ;;)
Thế mà đòi một phát ra đi luôn, thế là làm sao? :D Mấy năm không gặp lại, thấy anh vẫn tinh vi như ngày nào [-x

---------------------
Nga yêu anh Khải à em :)) Sao nghe tả giống thế :)):))b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Khanh Nguyễn đã viết:

toàn các bà các chị là vì phụ nữ hay suy nghĩ..mấy ông con trai thì có bao giờ nhớ được người yêu nói gì đâu.Lúc đấy có thể nhớ ra mà giận hờn này nọ. xa rồi quên ngay.
Các bạn trai luôn nhớ mình ở đoạn nào trong game, nhớ hết mình đeo cái gì, giá đồ mua bán trong đó..nhưng ko đủ não để nhớ người yêu mình vừa nói "Em đau đầu"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên