Những câu nói/viết của "người ấy" làm bạn đau lòng nhất :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Minh Hiền đã viết:
Hay là vì mình nói thế nhiều lần với ex nên nó mới dumped mình nhỉ?
Mà các bạn nữ cũng thông cảm cho chúng tớ đi nhé, nhiều trò, nhất là game onl, ko thể bỏ giữa chừng đc:
GB: đang bắn trận 4-4, vừa bắn vừa tính ( tập trung cao độ ) để chính xác và cướp delay, tự nhiên người yêu gọi, thử hỏi biết làm sao, lúc đó thế nào cũng nghĩ là người yêu có thể đợi đc 5-10', chứ trận này chờ 10s thì cũng đã mất 100 điểm delay òi, lại còn mang tiếng noob hoặc phản bội Guild nữa chứ ( nếu war G :D - cái này mình gặp hoài à, dù lên diamond rùi mà thỉnh thoảng vẫn bỏ trận , 85 % >_< )
Shot online: bọn chơi SO ghét nhất là những thằng drop hole, bỏ 1 course thì ui thui coi như từ bỏ acc đi, vì chắc chắn chúng nó sẽ chẳng bao giờ còn cho chơi nữa đâu
Ogame :) : đang tính chờ đến phút cuối cùng để ninja, tự nhiên gái gọi, chat đc 1 câu quên béng đi mất, thế là coi như toi luôn cả dàn defense rẫn ress, lại còn thỉnh thoảng chuẩn bị probe trước khi fleet của mình đến nơi ( thường là chờ 30s cuối ) - thế mà bị gọi cái mất luôn cơ hội ( cũng may là chưa bị ninja lần nào )
Nói thế mong các bạn nữ hiểu phần nào cho chúng tớ, chắc chắn chúng tớ chẳng đánh giá game hơn các bạn đâu ( ngược lại là đằng khác) , nhưng mà nếu hi sinh toàn bộ game mà mình đã chơi 1-2 năm chỉ để làm hài lòng các bạn trong 10', có lẽ là ko đc công bằng lắm, nhỉ ?
Hiểu cho chúng tớ nha .....
Nếu thế thì đừng online YM hoặc invi đi,lí do linh tinh [-x

Ghét nhất là sự im lặng ..............

----------

Ghét nhất là sự im lặng.................

" Từ bi h tao sẽ ko tin tưởng và nói cho mày bất cứ điều rì nữa "

Hồi đó ko thể ngờ câu nói này lại có sức ảnh hưởng lớn đến thế. CŨng từ sau câu nói này mà mọi thứ đã hoàn toàn thay đổi :(

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Ơ, hóa ra là có nghĩa vụ phải yêu à? :| Tớ tưởng yêu là tự nguyện chứ, sao yêu mà cũng phải có nghĩa vụ à? Ko hiểu lắm! :-\

ai bảo là có nghĩa vụ yêu đâu. Chỉ là khi yêu nhau rồi, thì đòi ng kia có nghĩa vụ với mình hơn tí thôi mà ( gọi là nghĩa vụ cũng là cho vui mà :D )

VD như bây h mà là đứa bạn thôi, gọi điện cho nó mà nó bắn điện tử, nó ko thèm nói với mình thì có tức ko :D mặc kệ nó chứ, uh thì lúc khác gọi lại. Nhưng nếu là bạn thân có khi đã ấm ức tí rôi, và ng yêu thì đấy ... đc liệt vào câu nói làm đau lòng ngay :D cảm giác ko đc quan tâm, ko đủ quan trọng ;;)

...Em didn't ask anh yêu em...

Sao có thể đơn giản vậy được, sao có thể ko hiểu tình cảm mình ra sao nhỉ...

Lê Thành Tuyên đã viết:
Nếu thế thì đừng online YM hoặc invi đi,lí do linh tinh [-x
Bác này chả hiểu có phải vừa cãi nhau hay là bị bồ đá hay sao mà nói năng cáu kỉnh thế nhỉ?
Em nêu lí do tếu tếu tí thôi, gì mà bác chọc phá dữ dội vậy
( Nếu bác bị bồ đã thiệt thì em chia buồn với bác :)) )

"sau này nếu cần cứ gọi, tôi sẽ là người đầu tiên đến"
Hồi xưa thì đau, chứ giờ hết đau rồi :D

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
Ờ, có lẽ cũng cần phải mạnh mẽ lên, từ hồi bị người yêu đá tự nhiên lại cảm thấy vui hơn, ko bị kìm cặp nữa, rủ bạn đi chơi chẳng phải suy nghĩ gì ( cho dù hồi trc' nếu có rủ nó cũng ko biết - nhưng bản thân tự cảm thấy ko nên :p )
đang yêu mà vẫn khôn đc thì cũng hơi lạ, nói chung là tình cảm là chuyện trái tim để trên đầu dễ nhất >_< , thôi thì trách anh Tuấn làm gì.
====>>> đấy là câu đau lòng nhất đấy
Còn về vụ điện tử:
@Nguyễn Thị Hương Thảo: Không phải chỉ có con gái mới ghét chờ đợi đâu em ạ :D Vấn đề là chờ đợi trong tâm trạng nào thôi.
Mình ko phản đối các bạn trai ưa thích điện tử, chỉ cần các bạn đừng có dành thời gian cho điện tử nhiều hơn cho bọn con gái chúng tớ là ok rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic hic, chị viết cả tên em ra thế làm em hoa cả mắt. Uh, thật sự thì cũng có nhiều lúc con gái chuẩn bị cũng ko phải nhanh

"Mày chẳng phải nghĩ về chuyện này nhiều nữa" và những câu tương tự kiểu này..==> cảm giác mọi thứ mất hết mà ko thể lấy lại đựocc

Cũng là đau lòng nhưng đau theo kiểu khác , u nói 1 câu khiến tôi đau khi tôi nghĩ chuyện đó ko thể đựoc dù nó chả liên quan rì đến u cả :((

câu nài mà vui lòng nhất á?

----------

à...à...em nhầm nhọt sang trồng trọt...nhầm topic ^^
tại nó giống nhau ở cái tên wé ^^

giá như bạn í nói 1 câu cho mình đau lòng để mình ghét bạn í 8-| đằng này cứ lặng im .................càng iu càng đau=((

Chuyện tình cảm của mình không hề dễ dàng, mình biết có thể sẽ chẳng đi đến đâu (vì lý do khách quan, không phải tại hai đứa ^_^) nhưng mình luôn cố gắng, dù sau này không có kết quả nhưng cũng không hối hận vì đã cố gắng hết mình rồi. Nhưng nhiều lúc nghe người ấy buột miệng nói câu "Nếu thế thì thôi luôn đi!" dù chỉ là đùa thôi cũng thấy đau lòng ghê gớm. Có cảm giác như mọi sự cố gắng của mình đều là vô nghĩa, có cố cũng chẳng để làm gì. Những lúc như thế chỉ muốn đập lại một câu "Chẳng sớm thì muộn cũng phải chia tay, nếu thế thì chia tay từ giờ luôn đi. Có đau thì đau luôn từ bây giờ đi, kéo dài làm gì".

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cứ đi chơi với bạn đi , để anh làm việc

Như thế có đáng để mình quan tâm ko nhỉ :))

"Cút con mẹ mày đi" :)) Quá hay! Quá vui! Giá như.. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên