Những câu nói/viết của "người ấy" làm bạn đau lòng nhất :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
"Việc của em em tự giải quyết đi!" :(. Nhờ 1 tí mà cũng ko được:(

Mấy câu đó bình thường mà, nghe hơi vô tâm chút thôi, cũng không có ác ý mà. Yêu nhau thì mấy chuyện nhỏ nhặt bỏ qua mới bền được :)

Bạn thân thì lại khác chị ạ! ví dụ thế này:"TYao ko hỉu tại sao dạo này tao lại thân với con K hơn..." Đấy, nghe có bùn mà phát khóc ko cơ chứ?

"người ấy" là bạn thân ah? :-s Chết, chị nhầm chủ đề :p

ặc...topic nài kâu kinh wé
Câu nói/viết của "người ấy" làm em đau lòng nhất: "mai là valentine rùi. anh đi chơi với cái hiền, bạn em nhé!" :(( ặc ặc, thía có chết ko cơ chứ...

Là người yêu nói thế hay bạn thân nói? :|

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
"Việc của em em tự giải quyết đi!" :(. Nhờ 1 tí mà cũng ko được:(
Thế này mà đau lòng nhất rồi à em ? đểu thật! :D

"anh nhớ giữ gìn sức khỏe; mấy hôm nay trời lạnh, ra đường nhớ mặc ấm .. và nhớ đừng chơi thể thao quá sức anh nhé .."
được nghe những lời nói này thì ai mà ko vui, đó là khi mình yêu, được quan tâm, lo lắng, được sống vì 1 người ..
~ lời nói đáng nhớ, trân trọng nhất 1 lúc nào đó sẽ làm ta đau- 1 sự tổn thương ko nhỏ; nhìn thì lành lặn nhưng thực ra vẫn luôn nhức nhối

Thế này"... HA ơi, mày giúp toa 1 việc đc ko... Toa mún nói với mày 1 điều... Khó nói quá.... Thì liên wan đến tình cảm mày ạ... toa thik... hix.... mày đừng cười nhé. Chuyện này toa chỉ nói với mày đc thôi (óe, sướng!).....Tao thik con absxyz (bạn thân của mình)... mày ạ! Giúp tao nhá!"
Ọe!

"Em hãy suy nghĩ về những gì anh làm và những câu em nói đi. Anh đi đây"

Lol, I've got to leave this all behind ^^

"Anh sắp phải đi du học rối". Đi du học chẳng lẽ ko được thích à:((

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
"Anh đang chơi điện tử. Lúc khác chat nhé!"
Kiểu như là " Anh yêu thuốc lá trước khi yêu em, có bỏ thì anh sẽ bỏ em trước" :)
Hay là vì mình nói thế nhiều lần với ex nên nó mới dumped mình nhỉ?
Mà các bạn nữ cũng thông cảm cho chúng tớ đi nhé, nhiều trò, nhất là game onl, ko thể bỏ giữa chừng đc:
GB: đang bắn trận 4-4, vừa bắn vừa tính ( tập trung cao độ ) để chính xác và cướp delay, tự nhiên người yêu gọi, thử hỏi biết làm sao, lúc đó thế nào cũng nghĩ là người yêu có thể đợi đc 5-10', chứ trận này chờ 10s thì cũng đã mất 100 điểm delay òi, lại còn mang tiếng noob hoặc phản bội Guild nữa chứ ( nếu war G :D - cái này mình gặp hoài à, dù lên diamond rùi mà thỉnh thoảng vẫn bỏ trận , 85 % >_< )
Shot online: bọn chơi SO ghét nhất là những thằng drop hole, bỏ 1 course thì ui thui coi như từ bỏ acc đi, vì chắc chắn chúng nó sẽ chẳng bao giờ còn cho chơi nữa đâu
Ogame :) : đang tính chờ đến phút cuối cùng để ninja, tự nhiên gái gọi, chat đc 1 câu quên béng đi mất, thế là coi như toi luôn cả dàn defense rẫn ress, lại còn thỉnh thoảng chuẩn bị probe trước khi fleet của mình đến nơi ( thường là chờ 30s cuối ) - thế mà bị gọi cái mất luôn cơ hội ( cũng may là chưa bị ninja lần nào )
Nói thế mong các bạn nữ hiểu phần nào cho chúng tớ, chắc chắn chúng tớ chẳng đánh giá game hơn các bạn đâu ( ngược lại là đằng khác) , nhưng mà nếu hi sinh toàn bộ game mà mình đã chơi 1-2 năm chỉ để làm hài lòng các bạn trong 10', có lẽ là ko đc công bằng lắm, nhỉ ?
Hiểu cho chúng tớ nha .....

Chỉnh sửa lần cuối:
^^ Sounds childish though, cả ng bực mình chuyện game, lẫn ng chơi game mà ko hi sinh vài phút ^^ Chắc phải vài năm nữa mới khác được, đúng là các cụ có cấm yêu đương quá sớm cũng có lí thật, kinh nghiệm xương máu cho cả mình...

nghe thì bực mình tí thôi, còn những chuyện đó đâu có gì mà phải để bụng :D thì chắc con trai mà nghe con gái nói 1 câu kiểu " anh chờ em chút đi, em đang làm nốt cái này cái kia ... cho thằng bạn em " ( dù là thằng bạn thôi ) cũn ko đủ làm cho nhảy dựng lên ah :)) Dù lúc đấy con gái cũng nghĩ, với anh iu thì cả năm cả tháng rồi. 10' nữa gọi lại có chết ai. Có mất đi 10' đâu. Mình đang làm dở cho bạn mình, thì làm nốt cho đỡ dở tay :D Mà bạn mình nhé, chứ mình có đong đưa thằng nào đâu mà sợ :D

còn yêu muộn hơn, yêu anh lớn rồi chẳng hạn " em ah, anh đang làm nốt chút việc, gọi lại sau đi" --> lúc nào cũng việc, nói chuyện với mình 10' thì viêc ko xong đấy ah >_< đã thế ứhhh thèm gọi lại :">

yêu thì làm sao tránh khỏi việc đòi hỏi ng kia có nghĩa vụ với mình hơn 1 chút. Nhưng mấy điều thế này là vặt vãnh mà :p ko tình yêu nào tránh khỏi, có 1 chút coi như có thêm tí đắng tí chua cho tình yêu đủ vị ( mà đắng thế này là còn đắng nhẹ đấy :D chưa đến mức như Berberin đâu :D )

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
Hay là vì mình nói thế nhiều lần với ex nên nó mới dumped mình nhỉ?
Mà các bạn nữ cũng thông cảm cho chúng tớ đi nhé, nhiều trò, nhất là game onl, ko thể bỏ giữa chừng đc:
GB: đang bắn trận 4-4, vừa bắn vừa tính ( tập trung cao độ ) để chính xác và cướp delay, tự nhiên người yêu gọi, thử hỏi biết làm sao, lúc đó thế nào cũng nghĩ là người yêu có thể đợi đc 5-10', chứ trận này chờ 10s thì cũng đã mất 100 điểm delay òi, lại còn mang tiếng noob hoặc phản bội Guild nữa chứ ( nếu war G :D - cái này mình gặp hoài à, dù lên diamond rùi mà thỉnh thoảng vẫn bỏ trận , 85 % >_< )
Shot online: bọn chơi SO ghét nhất là những thằng drop hole, bỏ 1 course thì ui thui coi như từ bỏ acc đi, vì chắc chắn chúng nó sẽ chẳng bao giờ còn cho chơi nữa đâu
Ogame :) : đang tính chờ đến phút cuối cùng để ninja, tự nhiên gái gọi, chat đc 1 câu quên béng đi mất, thế là coi như toi luôn cả dàn defense rẫn ress, lại còn thỉnh thoảng chuẩn bị probe trước khi fleet của mình đến nơi ( thường là chờ 30s cuối ) - thế mà bị gọi cái mất luôn cơ hội ( cũng may là chưa bị ninja lần nào )
Nói thế mong các bạn nữ hiểu phần nào cho chúng tớ, chắc chắn chúng tớ chẳng đánh giá game hơn các bạn đâu ( ngược lại là đằng khác) , nhưng mà nếu hi sinh toàn bộ game mà mình đã chơi 1-2 năm chỉ để làm hài lòng các bạn trong 10', có lẽ là ko đc công bằng lắm, nhỉ ?
Hiểu cho chúng tớ nha .....
Chắc thế anh ạ. Con gái ghét phải đợi chờ lắm. Họ muốn ny quan tâm đến mình hơn, và yêu mình hơn là yêu cái màn hình vi tính

Lê Phương Anh đã viết:
yêu thì làm sao tránh khỏi việc đòi hỏi ng kia có nghĩa vụ với mình hơn 1 chút. Nhưng mấy điều thế này là vặt vãnh mà :p ko tình yêu nào tránh khỏi, có 1 chút coi như có thêm tí đắng tí chua cho tình yêu đủ vị ( mà đắng thế này là còn đắng nhẹ đấy :D chưa đến mức như Berberin đâu :D )
Ơ, hóa ra là có nghĩa vụ phải yêu à? :| Tớ tưởng yêu là tự nguyện chứ, sao yêu mà cũng phải có nghĩa vụ à? Ko hiểu lắm! :-\

Nguyễn Văn Hà đã viết:

em chẳng nghĩ thế

có lẽ em chẳng tổng tấn công đâu, chờ xem tình hình thế nào

mà người yêu bé cùng lớp mới đau, hôm nay bé đi tham qan này

bây h` tính làm anh bé đã, rồi biết đâu "lửa gần rơm lâu ngày cũng bén"

.... ô' .... ô` .... [-o<

mà nghe câu này thì sao mà Ngọc ngạc nhiên nhỉ [-x

uh
tớ ngạc nhiên chứ
bởi tớ nghĩ bạn VH chưa iu ai bao giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.