Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ôi nghiện nặng rồi, nghiện nặng rồi.
Giờ ngày nào cũng phải ăn smoothie dâu ko thì ko sống nổi.
Cứu :((

bước ra phòng thi thấy chóng mặt...bước đi lảo đảo...
không biết vì thức trắng đêm ôn bài hay là vì vẫn còn bàng hoàng với con điểm...

biết nghĩ thế nào bây h nhỉ 8 -|

ôi ** cái linh cảm chết tiệt của mình,luk cần đúng k đúng,luk k cần thì đúng 8 - }

chia sẻ thế nào h nhỉ???

1 niềm vui mới nho nhỏ len lỏi đến > : D <

có những điều mà tốt nhất là nên để trong lòng tự sướng sẽ hay hơn^^
rút kinh nghiệm rồi...
cứ nói ra là ăn ngay gáo nước lạnh vào mặt...
this is my December^^
1 niềm vui nho nhỏ :p

he^h he^h
mọi ng thì đi lên. Mình thì đi xuống.

hỏi "sao thế mà vẫn cười" thì thật đơn giản. trả lời thì phải nuốt cái thất vọng vào trong.
ko cười thì phải thế nào bây giờ .

Chỉnh sửa lần cuối:
đã trượt 1 môn :)

lớn rồi ko như bé :) bé á, chỉ cần cố gắng tí cũng qua :) lớn rồi có cố mấy cũng 8-} đúng là tài hèn sức mọn :)) ngày xưa đi xem bói bác ý bảo mình đường học ngắn lắm, ngắn cũng phải cố có cái bằng ĐH chứ nhểy 8-| chả nhẽ lại chỉ hết cấp 3 8-|

Tao ko có bạn ở cái trường bm này á:))
Có chứ. Chiều nay tao đc Chim ôm này, đc ôm Hin này:)).
Tao ko thiếu bạn bè tốt. Tao bước vài bước sang ftu có bạn tao, di bus lên Thanh xuân Nhổn Giáp Bát cũng có bạn tao. Tao ko cần chúng mày. Tao cực đoan thế đấy:)), bảo thủ thế đấy:)), chẳng dễ chơi dễ gần thế đấy:)). Tao cần bạn tao thôi, những ng yêu quý tao thật í. Còn những người lúc nhờ vả thì tươi cười rồi những lúc còn lại coi tao chả ra cái j í, tao khinh, tao khinh:-j
Tớ xin lỗi 1 số bạn bị liên đới, tớ chỉ ko đỡ đc cái thể loại bạn bè đấy thôi:))

vẫn chưa hiểu tại sao mình bất tài như thế, ôn bài cần thận lắm rồi, mang cả phao vào nữa, cuối cùng vẫn chỉ là 5... choáng váng
Đến lúc bước ra khỏi phòng thi, một số bạn phàn nàn sao điểm thi của mình thấp thế, hỏi ra thì biết các bạn ấy toàn 7,8. Mình lặng lẽ ra về... thấy người lảo đảo :))
Hồi bé mình master thi trắc nghiệm, bây giờ thì đúng là ác mộng :-s

Đáng lẽ ra mình phải hoang mang
Đáng lẽ ra mình phải ngồi trước màn hình chết lặng như tảng băng
Đáng lẽ ra mình phải suy sụp
Đáng lẽ ra mình phải khóc từ cách đây 20 phút
...

Nhưng rốt cuộc là chẳng có cái gì trong bất kì những điều "tự nhiên, tất yếu phải xảy ra" kia thành hiện thực. Hoặc nếu có cũng không phải bây giờ.

Mình trơ quá rồi chăng?

sao ng` ta có thể nói yêu 1 cách dễ dàng thế nhỉ :))
sao có nh` ng` cứ ngộ nhận vớ vẩn rồi cho mình một hy vọng trên nền tảng ảo giác thế nhỉ :))
Buồn cười ghê :-j

vẫn chưa hiểu tại sao mình bất tài như thế, ôn bài cần thận lắm rồi, mang cả phao vào nữa, cuối cùng vẫn chỉ là 5... choáng váng
Đến lúc bước ra khỏi phòng thi, một số bạn phàn nàn sao điểm thi của mình thấp thế, hỏi ra thì biết các bạn ấy toàn 7,8. Mình lặng lẽ ra về... thấy người lảo đảo :))
Hồi bé mình master thi trắc nghiệm, bây giờ thì đúng là ác mộng :-s

uầy :eek: giống e quá :( hic :( rõ ràng là có ôn muh :(( sao lúc làm lại nhầm loạn lên 8-} cái sự học hành thật là ~x(

dù sao năm thứ 3 như a học khó muh :( năm thứ nhất như e đã thế này ko hỉu mấy năm nữa như nào 8-}

-------------------------

bị thất vọng tràn trề về bản thân ý 8-} ~x(

làm bài TA mà cũng sai nữa :eek: ngồi học trình B với các bạn ở quê khó khăn :-< cấp 3 các bạn ý chỉ ước ao được 6-7 anh tốt nghiệp :-< còn mình thì tuy chả bằng ai ở Ams này :-< nhg anh TN chả bh lo :-< thi ĐH rùa bừa rùa bãi còn 7.75 :-< thế mà kt sai lắm hơn cả ng` ta :eek: eo ôi :(( đời ơi là đời ~x(

giải hạn giải hạn gấp ~x( điên mất ~x(

bị thất vọng tràn trề về bản thân ý 8-} ~x(

làm bài TA mà cũng sai nữa :eek: ngồi học trình B với các bạn ở quê khó khăn :-< cấp 3 các bạn ý chỉ ước ao được 6-7 anh tốt nghiệp :-< còn mình thì tuy chả bằng ai ở Ams này :-< nhg anh TN chả bh lo :-< thi ĐH rùa bừa rùa bãi còn 7.75 :-< thế mà kt sai lắm hơn cả ng` ta :eek: eo ôi :(( đời ơi là đời ~x(

giải hạn giải hạn gấp ~x( điên mất ~x(

Có muốn ăn thịt chó hay uống rượu thì chờ tôi về hẵng =))

=)) pass rồi :x hạnh phúc quá đi mất. Đi học thì ko đi học, btập thì ko bao h làm, đề ktra thì dễ =)) CỨ tưởng FAIL rồi chứ :x Iu ông lày quá đi à :x

mình rất ưng cái bài viết của bạn Trâm :>
đang định viết 1 cái entry nội dung tương tự 8->

hê hê mình thật là vô dụng.

Back
Bên trên