Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

=)) Bố ngồi bàn 1, ngủ các thầy tát cho tòe mỏ :((
@ Trúc : :)) Ko phải lớp nào gviên nào cũng sướng thế đâu :-" T là ở hiền gặp lành ấy mà =))

Làm j có chuyện đấy, nếu k thì t phải tòe đến cả rổ mỏ rồi ý.
Lớp Cal của t ý, dễ đ chịu chán quá toàn lăn quay ra ngủ, mà t ngồi là ngồi bàn 1, ngồi chính giữa lớp trc mặt ông ý luôn. Có đúng 1 lần ông ý biết t ngủ, xong cuối h lại còn You should get some sleep :)).
Mấy lớp ngồi cuối thì chả ngủ bao h mới lạ chứ :)). Chắc t hợp ngủ lén lút hơn ngủ công khai :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi đi học đầy đủ, ôi chăm chỉ chép bài, toàn mong ước giản dị mà e ( và rất nhìu Amsers nhà mình) ko thể thực hiện được có cái tiết mục ra cổng trường mua tài liệu là ok thoai

e cũng công nhận vs anh là các bạn tỉnh ngoài đáng hâm mộ vật vã ý các bạn ý toàn học ý sao lại có thể chăm dữ dội đến vậy

mà ngày xưa đi học cấp 3 có bh bị buồn ngủ trong lớp đâu đi học ĐH mới có tiết mục ngủ thâu 6 tiết đấy chứ

e học KTQD ạ theo như so sánh của e thì học chán hơn ftu do phải học mấy môn củ chuối như tin pascal, đường lối quân sự chung, kỹ thuật chiến thuật bộ binh

khuyên thành thật các e bé đừng có vào KTQD
KTQD đâu đến nỗi thế hả bạn, một thời gian ngắn trước khi tớ sang US,tớ học hè trong trường mấy môn Vi mô 1,2 rồi Thống kế các thứ thấy có thầy dậy hay + vui mà :p

bắt nạt anh/đồng chí/thầy Tú :))
tháo lắp súng buồn cười phết :))
nhưng mà bị ốm ghét quá :-<

Những đêm vắng mình em mà thôi
Ai nào đâu biết chăng em buồn
Niềm hạnh phúc về ngày tươi sáng
Có bên đời em chăng…

Vẫn mong chờ dù là phút giây
Đêm ngày qua giấc mơ bình yên
Mãi mong một tình yêu rồi sẽ tìm thấy
Mình trong ước mơ nhỏ nhoi

Có bao giờ bình minh với em
Khi ngày qua trời không buông nắng
Niềm hạnh phúc xa vời, vẫn âm thầm
Tìm trong những giấc mơ…

đêm ngủ chỉ thik repeat mỗi bài này :x
bạn ngố mà hát đc bài này thì tốt. Nhg bây h m` vẫn bạn í vẫn đang giận nhau to =((
Tâm trạng nó lại hỗn loạn mất r :(

1 ngày có thể coi là hoàn hảo...Nhưng hoàn hảo lại là thứ mình ko thik...:-s

1 ngày học hết chương trình cơ học đất + nền móng :)>- mai đi thi :">
rồi sao ?
chắc là thi lại =))

Thầy đáng iêu quá thầy ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :x :))

Ước j trong súng có đạn 8-> >:)

=)) eo công nhận mỗi ng` mỗi tính, cái tính cách như thế ko thể đỡ được ý =; lạnh cả sống lưng, toát cả mồ hôi về mức độ ưỡn ẹo dẫm phải gai mồng tơi mà kêu oai oái và trơ ko còn 1 hạt bụi cỏn con nào của sự tự trọng =; đời mình chưa gặp ai thế bh nên hơi bị có tí choáng =;

Back
Bên trên