Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

thấy thật thất vọng, mày thay đổi quá nhiều đấy, mà thực ra có lẽ mày vốn thế mà tao không nhận ra, sao mày lại nhỏ nhen và xấu tính thế? Tao không ngờ đấy, thật sự không thấy vui khi gặp lại mày

chờ đợi khó chịu thật đấy

lập lờ khó chịu thật đấy

nhg mà cũng đừng nhanh quá nhé,đừng rõ quá nhé

ôi hâm thật rồi =) thik thế nào đây???

tất cả cần bây h là thời jan... và 1 chút trực jác

=)) ko đỡ đc, hn ktra thấy có đến 1/5 số câu hỏi đã đc cho trước từ hwa =)) Lần này ko đc A hơi phí =))

Yay me!!!! :> Sửa đc rồi! Há há!

Woa! Thích hắn thật!T. : )) Nhưng calm down! : ))

từ tối hôm qa đến h tâm trạng như bị điên í, bỗng dưng muốn khóc :)) sáng nay ngủ dậy khóc thật =)) bấn xừ nó mất rồi =))
xem ra từ tối qa đến h cũng đã hiểu đc ra nhiều điều, ng` hiểu đc vẫn hiểu còn ai ko hiểu đc thì chả có tiến bộ j`. Mà thật ra chứ, mình là hơi bị yếu ớt, chn của mình so vs ối bạn có là cái đinh rỉ j` :| thế mà đã ỏm tỏi hết cả lên :">
Tỉnh táo lại đi thôi :)

lạ lắm e ah, vì là ch của e,nên như kiểu tao tự fỉnh mình là nó đúng ý...

nghĩ lại thấy khó nghĩ quá, đi ngược lại vs tất cả nh~ j` tao vẫn nghĩ,em vẫn nghĩ...

bây h suy nghĩ của e đã thay đổi,tao thì chưa muốn thay đổi suy nghĩ của mình,nhg soi vào ch của em,bao h tao cũng thấy e đúng,thấy ch ấy bt...

kỳ lạ nhỉ?

dù thế nào,ch ấy cũng đã xảy ra,tao cũng k biết fải fán xét nó thế nào...

nhg em hãy luôn cẩn trọng nhé,tao mong em luôn hạnh fúc và bình an : x

yêu em : x

hu vọng việc mình poz bài trong cái topic đấy ngày hômnay đừng làm cho 1 ng ghét,gần đây mình chỉ có mỗi ng đấy làm chỗ dựa thôi....

Bao giờ mình mới đc tập quân sự:-/
Ôi thằng béo vs cả thằng Ct còn đc đi hội thao còn m` thì ko đc đi trong khi m` xinh hơn 2 thằng chúng nó:(
Mình thik môn giáo dục cán bộ hơn là môn Sinh học cấp tế bào:((.Haizzzzz
Mình nhớ anh Trung Quốc đẹp trai:x. Tại căn bản anh i' , mấy bà Trung Quốc và m` nói chuyện vs nhau bằng tiếng việt cả tiếng trung. Tiếng anh thì mọi người ko hiểu nên là chỉ khua tay múa chân. May có anh A châu hiểu tiếng Trung fổ thông vs cả biết nói vài câu tiếng việt nên là m` biết rằng mọi ng` mời m` thanh minh sang Trung Quốc chơi:)). M` dạy anh đẹp trai nói chữ "xem xem" bằng tiếng việt để xem ảnh iếc=))Anh i' r' thông minh:x
Ôi m` thích anh đẹp trai quá:x

cái c này =.= thế thì có cái j` đâu mà fải xóa :))

haizzzzzzzzzzzzzz lại chẳng biết nên làm tn nữa :-<

đi học võ giải tỏa tinh thần nào:x
dạo này mình điên quá rồi ...

já mà đc học qs thêm mấy ngày nữa:-s
muốn đc chơi:(

Chỉnh sửa lần cuối:
đau ốm quặt quẹo nhưng ko cuỡng nổi cám dỗ nên vẫn đi tập qs =))

Back
Bên trên