Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Gần Tết rồi mà đen thế , mất máy , kèm theo đó là 1 memory card RS-MMC 254 , memory card MMC 32 , SIM ngày tháng năm sinh . Trời ơi là trời ! Cuối năm tốn thêm 7-8000k nữa thì con chỉ còn nước ADAM ra đê mà gọi điện ...

Cố gắng làm xong bài tập trước Tết...
Impossible Mission... |-)

gr..m, còn 1 tí nữa thôi thì mình phát nổ mất. 1 ngày quá tồi tệ, khốn nạn! Học quân sự mà nó bắt bò lê bò lết , giống như bánh chuối lăn khi phết bột ý! Về nhà bố mẹ lại đi cả, ko có bữa ăn tối. Lại ra đường ăn phở thế lày, ối giời ơi, chết!

nơi nào còn sự sống, nơi đó còn hi vọng:)
còn hi vọng là còn tất cả:)>-
hạnh phúc quá:x
ai dám nói tất cả sẽ dừng lại nào:-$
ko cho dừng lại:* :x

hôm nay,nhìn thấy những điều đã biết nhưng mà nếu dc chọn thì sẽ ko bao h muốn nhìn
rõ ràng đó là sự thât và cũng là điêu bình thường thôi
ai mà chẳng thế
nhưng mà sao........khó chập nhân quá
có lẽ là quá ích kỷ không muốn share những gì đã là của mình cho bất kỳ ai khác, dù đã thuộc về quá khứ.NHiều lúc muốn gào thét lến, muốn nói hết ra muốn hỏi cho rõ nhưng mà cuối cũng lựa chọn vẫn là sự im lặng:) như thế chỉ làm cho mọi chuyên thêm phiên nhiễu, biết thế giá như.........ừa giá như..... mọi chuyên đã khác.Càng lúc càng thấy mình đã quá vội vàng :) nhất thời mà ko suy nghĩ, bỏ quá nhiều thứ để đổi lấy 1 điều không chắc chắn. thât là hợp với sign lém :))
nhưng mà ko sao chấp nhân :), phải thế thôi :x

mãi mãi là tấm bìa ngăn cách ko bao h có thể phá giải :)

Chỉnh sửa lần cuối:

:)
hum nay đi chơi với ZE và sin vui qué :x

hé hé Ze với cả Sin, thế là bạn nào trong 2 bạn này huh em ;)) :p

Chiều nay đi đưa quà cho Tminh, bị thủng lốp xe, thủng thật mà mẹ còn ko tin[-( .
Nhớ đến cái status của Minh, "no feeling, no missing in my heart". Lúc nãy nói chuyện như điên ấy, ai cũng bướng :p. Ừ kệ, ra sao thì ra, chẳng ra cái gì cũng đc. Lại như trước đây, thế cũng hay mà, có sao đâu|-) (lại còn chứng minh đc cho mẹ thấy nữa chứ :p). Không hẳn là mình tự tin vào bản thân quá, mà vì mình cũng chẳng mong chờ gì cả, đời còn dài, bạn Minh nhỉ;;) :> . Sáng mai đến nhà Khánh học, học ngoan học ngoan:x
Không biết... Mình có ngốc nghếch điên rồ quá ko? Vẫn còn trẻ con lắm|-)
Bướng!

Chỉnh sửa lần cuối:

Giận! Buồn! Sao dạo này có nhiều cảm xúc tiêu cực quá! Giai đoạn quan trọng sắp đến rồi, có gì thì cũng phải giữ gìn tâm trạng chứ, có chuyện gì xảy ra thì phải kệ nó đi chứ!
Nhưng mà... sao mà khó đừng đến thế!
Căm hận!

Ức chế thật .. thằng anh tưởng tốt hóa ra khốn nạn :)) ai đời già đầu roài còn đi cướp vợ của người ta :(( aaaaaaaaaaaaaaaaaaa ông B đâu , em về em giết :(:)(( X thì được chứ T thì never :(( aaaaaaaaaaa

chả hiểu chuyện j` đang xảy ra nữa? sao thế? Xíu ôi?

Hết việc
Lại nhớ 8-|
:-<

năm nay Tết vội :)
bận rộn thiệt :)
Tết cuối cùng ở với bố mẹ :) mọi việc tưởng là bình thường bỗng trở nên ấm áp lạ :):x

lâu ngày ko vào đây
nhưng như thế là tốt đấy :x
thế là do..ko tâm trạng nưa :))
sắp tết
thương các bạn ở nc' ngoai qua' =(( :(:(:(
chả hiểu các bạn sẽ có tết thế nào cả =((
:(:(:(

Ước gì thời gian trôi nhanh hơn8-|
2 năm nữa8-|
:)

Ước gì thời gian trôi chậm lại 8-|
2 năm trước :mrgreen:

Vừa mở Workbin ra, muốn dựng tóc gáy. In bài tập từ nãy giờ mà vẫn chưa hết. Tết đến gần nhưng bài vẫn còn nhiều quá :((

Thầy ơi, thầy Macro ơi, thầy sắp xếp tài liệu hợp lý thật đấy :(( thầy giỏi quá, nhiệt tình quá nhưng con đâu cần như thế thầy ơi :(( thầy thương chúng con mà quên giao bài cho chúng con được không :(( Lecture notes 22, tutorial questions 3, handout 31 @-), midterm 2, past year exam 3... chả có ai như thầy cả, mà con cũng chưa học môn nào phải khổ như môn của thầy. Có nên chết mợ nó luôn cho xong không...

Mỗi ngày, ngồi đọc announcement, workbin, email trường đã mất cả tiếng đồng hồ, nói gì là đọc sách :(

Chỉ muốn về.

quay lại 4 tháng trước có phải hay không ?? sao mà buồn thế ???? nhớ ...................................... hôm nay bắt đầu nghỉ rồi ...

aaaaaaaaaa điên mất:((( sao xui gì mà xui đủ đường thế:(:)((

buồn ghê gớm
trời hôm nay ngày tết mà sao nó cứ u ám hoài vậy nhỉ?
chả có ai nghĩ gì đến mình cả
oái giời!

Back
Bên trên