Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ừ, quả thật tình cảm con người dù có rộng lớn đến mấy thì cũng chẳng thể là vô tận. Mỗi người chỉ có một trái tim, càng dành tình cảm cho nhiều người thì trái tim càng được chia nhỏ ra.
Em nói đúng, anh cần suy nghĩ lại về tất cả những việc này.
Em biết không, anh cũng đã từng nghĩ như em nói đấy: nên tập trung tình cảm của mình lại, chỉ dành cho một số người thân thiết nhất định thôi. Nhưng ngay sau đó, anh lại cảm thấy khó thực hiện, bởi anh sống dường như là vì mọi người, anh luôn có xu hướng muốn chia sẻ với tất cả những ai buồn chán, điều ấy làm anh thấy mình có ý nghĩa.
Em cũng lại đúng khi nói vì điều ấy mà anh đã đánh mất nhiều điều tốt đẹp trong quan hệ với những người vốn thân thiết với mình.
Anh nghĩ mình là gì nhỉ ? thật ra anh cũng như bao người khác, thậm chí còn chẳng bằng, nhưng sao vẫn cứ luôn mang trong đầu ý muốn rộng lòng với tất cả mọi người xung quanh ?
Đúng là cái gì cũng có hai mặt của nó. Rồi sẽ tới lúc kiệt sức thôi.
Cảm ơn lời nhắc nhở của em, em gái ạ.
Lời xin lỗi trước tiên, anh muốn gửi đến em và Phương, anh thành thật xin lỗi hai em!
Gặp lại em sau nhé!
Anh

Ôi giời ơi, cứ post lại out vào lại tưởng chưa post paste lại cuối cùng thì loạn lên hình như thành ba bài lặp :D
Em ko có ý làm anh buồn đâu và càng ko muốn nghe lời xin lỗi :) nhưng em nói xong cảm thấy thoải mái vô cùng.Anh đang cần thời gian để suy nghĩ nên em cũng ko nói thêm gì nữa. :) .Anh hãy biết là em vẫn luôn là em gái bé nhỏ của anh và thật sự yêu quí anh rất nhiều anh nhé.Have a good day.

Chỉnh sửa lần cuối:

Xin lỗi mọi người tí,để tiện theo dõi mọi người làm ơn nói rõ tên của ai đó kèm tên đệm hoặc kí hiệu biệt danh riêng,vv.....OK?Cảm ơn mọi người nhiều!!!!!:D

Chả hiểu em Nhật Phương nói gì :-?

Chẳng qua là lúc anh Đỗ Việt nhắc đến một chị nào đó tên Phương(có phải là chị không???) làm em giật mình:D

:)), ko phải đâu em ạ :D
Em Phương đó hình như cũng SP, có avatar giống với Hằng ở trên kia kìa.

Hôm nay nói chuyện với mày hay quá :x Lạc quan hơn hẳn, có thế chứ ;;)
Ôi hay quá ............. :x:x:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Số phận của kẻ không có xe máy sao mà bạc
3.5 km cho việc đi xe bus, 1 km cho việc đi bộ và 1.5 km nữa cho việc đạp xe để đến nơi mình muốn đến

Rất hân hạnh được quen anh Hùng :)

=;

@Hằng: anh quay lại rồi đây ;)

Xin chúc mừng các thành viên tiêu biểu diễn đàn HAO với số điểm chất lượng đạt được cao nhất trong tháng 3:

1 Nguyễn Mai Ph­­­­­ương Toán 1 03-06 Hà Nội - Amsterdam 8 điểm
2 Đào Việt Hằng A - 02-05 Chuyên SPNN 8 điểm
4 Lê Hải Anh Toán 1 03-06 Hà Nội - Amsterdam 8 điểm
Khè, tháng 2 là Phương, tháng 3 là Hằng, rồi còn Mai Phương và Hải Anh nữa :)) Đỉnh đấy! ;)

Một ngày bt như bao ngày khác ... đêm qua mơ ngủ có tí bùn cười ... tự dưng mơ thấy mọi ng hào hứng cổ vũ chuyện mình break up ... hehe, nhưng ngu nhất là thấy mặt ng khác nhưng hành động giống nó thế .... oài , chả nhớ nhung , hối tiếc ... trạng thái giờ chuyến sang bị obssess nx từ kiểu London3 , London .... ac.a.c ....bad memory thật ... t/c thì chả thấy đâu ... chỉ thấy của nợ dai dẳng bám theo .... Con cầu xin ... hicic , erase hộ cái stupid action đi .... :)

Ôi trời ạ, em rõ là có post piếc gì đâu, ê quá đi :(( :D
Em biết là anh đã quay lại rồi :D và em thấy vui vui :D.P mấy hôm nay bị ốm anh ạ, hic, nhưng hôm nay thì đỡ rồi.Hôm trước Bít đi thi được giải Nhì, một dàn máy vi tính :D.Vui lắm.Bắt đầu từ tuần này thứ năm bọn em đều được nghỉ, kế hoạch ôn thi tốt nghiệp lên hết cả rồi, em vừa làm xong đống bài của tối nay xong, giỏi nhỉ anh nhỉ?Ba đứa mình cùng cố anh nhé!Tuần này chắc anh cũng nhiều việc, cố lên anh nhé!

Hix :(( E mới ê nè :-s
Điểm của e hầu hết đều là điểm a Việt cho
Mà toàn là cho những lúc em đang hâm hâm :D ==> post cứ hởi dơ sao ý :-s
CÒn chị Hằng thì tài thật mà :D CHị viết truyện hay lắm lắm ý >:-D< >:-D< >:-D<

ngày hôm nay...ngày hôm qua...ngày hôm trước của ngày hôm qua...:(...sao dạo này có đứa nhát gan thế này :((...chỉ ngồi 1 mình thôi cũng thấy sợ...
Sợ phải nghĩ...sợ sẽ ko thể chịu đuợc nữa rồi lại khóc thì hỏng hết bánh kẹo...sao sợ nhiều thế...?
kém tắm quá....[-x

" Chẳng còn biết nói gì nữa ... " cố :) để tạm biệt trước khi buông máy .
Chỉ cần mình lắng nghe và chỉ cần mình khuyên là đủ ... Uh, đã lắng nghe và luôn lắng nghe :) nhưng biết khuyên gì khi mà lời khuyên nói ra cũng chỉ là vô giá trị, khi mà rồi thoắt chốc mọi chuyện lại thay đổi như chong chóng .
Mình đã tin tưởng rất nhiều rút cuộc chỉ đổi lại bằng ba chữ "ko quyết đoán" .
Lẽ ra mình phải ở bên ng ta động viên nhưng lại ko?
Lẽ ra mình phải san sẻ với ng ta nhưng lại ko ?
Thay vào đó, lại buồn, thay vào đó lại trở thành 1 áp lực !
Tại mình quá ích kỉ ? chắc thế rồi !
Đúng là 1 thứ cảm giác khó chịu , ngột ngạt ... trở nên ba phải và bất lực.
Thôi ... uh, chỉ biết nói 1 câu sáo rỗng : "Tùy ..."
Chỉ còn 2 tháng nữa thôi, mình sẽ về, sẽ còn chuyện gì thay đổi nữa ???
Mình biết làm sao đây ??? :((
Tha lỗi cho Mizu, Mizu đã ko thể cố hơn đc nữa...vì thực sự Mizu đã cố hết sức rồi....

Chỉnh sửa lần cuối:

Cố lên cố lên cố lên
Online 5p để refresh bản thân, khích lệ tinh thần mình tí.Mình thích sự bận rộn đến nghẹt thở này, cảm giác như ko có thời gian để suy nghĩ về bất cứ cái gì ngoài học.Thỉnh thoảng quay sang nhìn bạn bè đứa nào đứa nấy cặm cụi thấy yêu ghê.Tất cả chúng mình đều quyết tâm vào ĐH hết nhé!UI, thấy tràn đầy sinh lực rồi.Học tiếp thôi.
To anh:giữ skhoe anh nhé.Anh đừng online nhiều quá đấy, dành thời gian mà ăn và ngủ đấy:D

Một ngày chuối củ với bao điều dang dở
Hỏi tên một người thì nhận được câu trả lời không có gì đâu ah

đến nhà con bạn thân chơi để vui vẻ , quên bớt đi ... mà sao thấy ngày dài quá ... thời gian trôi qua mà mình như vẫn chưa bắt đầu đ.c việc gì....ngày dài mọi thứ như nhạt nhòa .... ko tập trung gì hết .... một ngày trống rỗng ... rồi bùng nổ ghê ...mình còn nói đc gì hơn với nx đứa bạn .... sorry is not enough , rite ?

Hinter den Schiffen - sind stürmische Tage
Hinter dem Sonnenuntergang - ist die ruhige Zeit
Đã qua rồi ... :)
Cs với những vất vả, những gian khó, thử thách là để dạy con ng biết đến nỗ lực, vươn lên và hạnh phúc khi vượt qua , ko phải là để nuối tiếc, ân hận hay bỏ cuộc !
Cố lên nào 8-| còn 7 tuần nữa ... SN 20 này của MizUmi :x ... 1 mong ước rất lâu , đợi rất lâu rồi :*

Back
Bên trên