Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hs là sao ah :-/ reject là sao :-/
Em chẳng hiểu gì cả :((
còn mấy tuần nữa thôi >:-D< cố lên nào Mizu >:-D< cố lên nào cố lên nào >:-D<

muốn về nhà ...
!!!

Trăng lên. Trăng đầu tháng cong nửa vòng giữa bạt ngàn sao. Hoa giấy và tigon kết vòm quấn quít, từng chùm bông tím xen đỏ. Màu rực rỡ dịu lại dưới trăng non. Hà khe khẽ hát “ khi gió đồng ngát hương, rợp trời chim én liệng. Cây nảy đầy chồi xanh, mây trắng bay yên lành…. Em là cánh én mỏng, chao xuống giữa đời anh…”. Khu nhà nghỉ lặng đi. Hà không biết chưa bao giờ mình hát hay đến thế. Trong veo như pha lê, như trăng non loang theo gió biển mặn, đẫm hương dạ lý. “Em về én lại xa, mùa xuân không ở lại. Bên anh em gần mãi…”. Tiếng hát bay lượn, thanh thoát vút lên trên giàn hoa giấy, trên tán phi lao tối sẫm, tan vào vòm sao giăng mắc kim cương. Có tiếng bông tim vỡ khe khẽ buông mình xuống cỏ. Châu chấu bay cánh loạt xoạt cứa vào đêm, biển thì thầm buồn bã...

(TTĐN - PHA)

có những lúc bạn thấy thực sự chán nản và ko muốn làm bất cứ chuyện gì cả!!!!!!!!!!1 chuyện xảy ra với bạn và bạn thấy mất tự tin để làm bất cứ chuyện gì khác!nhưng đành phải tự nhủ với bản thân là hãy cố lên! cố lên đẻ tồn tại vậy!đời còn dài còn lắm điều khốn nạn
Giá như có người bên canh an ủi thì đã có lẽ khá hơn!nhưng ...biết làm sa được dù sao cũng thế cả thôi!!!Hy vọng là sau cơn mưa trời lại sáng

Chỉnh sửa lần cuối:

chán thật.. cuối cùng lại vẫn thế...ngã một lần rồi cứ ngã mãi.. hoang mang.. chẳng biết đâu thật đâu giả.. biết đặt niềm tin vào chỗ nào bây giờ..
anh ơi.. đừng thế nữa được không..

Chỉnh sửa lần cuối:

Buồn... :( Đã tự nhủ là sẽ không như thế với em nữa... mà cuối cùng... lại thế :((. Bây giờ em cũng chẳng còn tin nữa ... :(, đành tự ngồi trách mình thôi.... Có những điều mà khi đã làm sai thì chẳng bao giờ sửa được nữa...

Trời xanh nắng vàng mưa trắng, kô có cầu vồng :|
Mưa to, hạt mưa bé xíu như sợi chỉ, rơi nhanh xoèn xoẹt. Nằm từ trưa đến tối nhìn nhìn 8-| Sáng dậy thấy cửa đóng băng kô mở được, hãi hùng /:) --> đá cho một đá :)>- :D

Thiên Hương đã viết:
Trời xanh nắng vàng mưa trắng, kô có cầu vồng :|
Mưa to, hạt mưa bé xíu như sợi chỉ, rơi nhanh xoèn xoẹt. Nằm từ trưa đến tối nhìn nhìn 8-| Sáng dậy thấy cửa đóng băng kô mở được, hãi hùng /:) --> đá cho một đá :)>- :D
Ơ, hay! =D>
Hay thật, đọc mà cứ thấy cái gì buồn cười, thú vị lắm :)) =D>

Nhìn theo đường hun hút còn xa, xin cảm ơn những điều đã qua ... :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Nếu thời gian có quay trở lại,
ngày em gặp anh ngày cơn gió bồi hồi.
Em sẽ vẫn bước về phía ấy,
phía tấm rèm buông khung cửa sổ nắng nơi anh ngồi.
Gọi em 'người xinh đẹp ơi'
hãy cứ gọi em như xưa anh đã gọi!

^__^ tự dưng ngồi trong lớp lẩm bẩm nhạc VN, bọn bạn đang tưởng mình :| :))

Ơ, 2 chị em này bị lẩm cẩm, cùng lẩm bẩm bài này à :mrgreen:
Nhưng mà công nhận là hay [-o<

Còn 10 phút nữa là hết ngày hôm nay rồi. Hôm nay trời lạnh thế, sáng còn hơi mưa, thành ra người dở dở ương ương và cảm xúc lẫn lộn nữa :|

vui quá!!!!tự dưng muốn cám ơn 1 ai đó!!!!!!!!!!!! cám ơn tất cả mọi người;!!!!
SO CUTE!!!!!!!!!!!!!!!!!!:x

Nhiều khi thấy mình hạnh phúc kinh khủng. Đã có biết bao kỉ niệm, bao nhiêu niềm vui. Mỗi năm, mỗi mùa, mỗi cơn gió, mỗi trưa nắng. Đọc lại một bài văn, nghe lại một bản nhạc. Tất cả như vừa hôm qua. Cám ơn nỗi buồn, cám ơn nỗi nhớ, cho ta thấy được niềm vui. :)

< lại trẻ con dỗi linh tinh rồi :( >

mất cảm giác ... :| ... :)

hix ốm nằm nhà chán quá,định viết mấy bài chất lượng kiếm điểm chất lượng cho đỡ buồn nhưng ngại quá :D......hè hè mới tìm ra vụ English games,vào chơi thử biết đâu dc cộng ối điểm lại ko fai câu bài :D
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=23214

:))
anh Dũng đi đâu cũng dắt theo cái link :biggrin:
mà công nhận cái English Games nghe hấp dẫn thật đấy =P~ :x kiểu này mình cũng phải xí xớn chơi thôi :D :)) :biggrin:

Nguyễn Mai Ph­­­­­ương đã viết:
Hs là sao ah :-/ reject là sao :-/
Em chẳng hiểu gì cả :((
còn mấy tuần nữa thôi >:-D< cố lên nào Mizu >:-D< cố lên nào cố lên nào >:-D<
uh , nhất định mà :)
Lặng nghe lời dịu dàng anh nói ...

Chị Thủy ơi, cố lên nào :)
Mấy hôm nay không gặp chị rồi nhờ, chị biến đâu rồi ? Cuối tuần lên chào hỏi em tí nhá ;)

Lại nữa rồi :D Giá mà hôm qua, lúc bụi bay vào mắt :D Cũng cry được như thế này :)) thì đã chẳng phải bịt mặt đau mắt lâu đến thế :mad: Đúng là hâm :)) :)()

Hâm mà thấy vui quá nhỉ?

Back
Bên trên