Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Nhạc bật thật to. Không có yếu mềm O:):)

CDDD DDDEDCD DD(ED

Âm nhạc ^^

Ơ...ngớ ngẩn quá...^^

Nhật ký một đêm đau đầu và mất ngủ! B-)

Thời tiết cứ như là đang thử thách lòng kiên nhẫn và sức chịu đựng của con người vậy! Nóng đến oi ả! Nóng đến mức khiến người ta đau đầu và mất ngủ như thế này đây!

Cũng chả nên đổ lỗi tại thời tiết! Nóng thế tất cả mọi người đều cùng phải chịu giống mình chứ có phải mình mình đâu? Mà có phải ai cũng đang đau đầu và mất ngủ như mình lúc này đâu cơ chứ! Đau đầu là lỗi tại mình thôi, ai bảo nghĩ cho nó lắm vào!:(

Ngày nào cũng như ngày nào, đi đi về về giữa trời nắng gắt đến chóng cả mặt. Mà sao cái đường đấy nó lại bụi bặm và nắng khủng khiếp như thế chứ? Mấy cái cây bé tẹo lèo tèo hai bên con đường rộng thênh thang không đủ sức gồng mình lên làm bóng mát mà dường như càng làm cho cái nắng như được thể trút cả xuống mặt đường, dội cái thứ bỏng rát ấy lên người đi đường! Nhìn ai cũng hối hả vừa như để kịp giờ đi làm, đi học, vừa như để cố gắng chạy trốn cái nắng như bỏng lửa ấy! Có muốn trốn cũng chả thoát, vẫn đều đặn phóng xe trên cái đường có mà cũng như không mấy cái cây ấy. Cho dù vừa đi đường vừa tưởng tượng đến cảnh đến và đi như cái bóng, chạy trốn khỏi cái cuộc sống vốn không phải thuộc về, cũng không hẳn là như thế, không phù hợp với bản thân, vẫn như là một quán tính lại đi và về!

Nhiều lúc chợt mường tượng nếu mình không phải là một đứa nhạy cảm với những gì xung quanh, nếu mình thờ ơ được với những lời lẽ nanh nọc thì chắc là sẽ khá hơn trong cái môi trường này. Ừ thì cứ cho là thế, nhưng mà bản chất con người thì chả thể làm gì để mà thay đổi được cả. Mình cũng vẫn cứ là mình, và cố gắng để ngoài tai.

Hóa ra là mình giống mấy cái cây! Cây thì ít, nắng gắt thì nhiều, người ta chả nhờ vả gì được vào cây quay ra mắng nó vô tích sự kể cũng phải! Mình cũng vừa mắng nó đấy thôi! Thực ra lối suy nghĩ sáo mòn ấy chắc ai chả có, mà ai đã có thì ai chả giống ai, nhỉ? :) Mình cũng có nămg ngoài cái lối nghĩ ấy đâu? Chả trách được ai thật!

Thôi thì cứ tạm thời chấp nhận vậy. Kệ người ta, việc mình mình cứ làm. Cây không đủ sức chống nắng cho người đi xe thì vẫn còn người đi bộ mà! Mà cây thì dù có bé nhưng vẫn cần mà, đâu có phải chỉ là chống nắng không đâu. Người ít lời không phải vì người ta thờ ơ với tập thể, mà chỉ vì người ta cần thận trọng trong lời nói, giống như cây ý, ai bảo nắng quá gắt làm gì!

Ơ, gõ một hồi xong thấy người vẫn tỉnh và đầu vẫn đau! B-) Làm sao mà ngủ được đây!

Hic, giờ này "một người" đang làm gì nhỉ? :)...

điên, mấy khi được điên...

Dddc Cddd Dddedcd Dd(ed ^^ Bbafb Defdb ^^

member's diary !

Đây là 1 cuốn sổ nhật kí tập thể . Các mem có thế vô đây viết bất kứ điều gì nghen ! Như 1 cuốn nhật kí thui mà !

Re: member's diary !

cái nì có nhiều rồi mà anh :D
mà nói chung viết diary trênnet thường... ko thật lòng = viét cho riêng mình :D
nhưng được cái nhiều người share
cũng cảm thấy vui hơn :D

dddedcd
degdd( dfedcdd

hơ.....cũng ổn.......hôm nay đi làm .......tiếp xúc với mọi ng` mới bít cuộc sống còn nhìu điều khổ và đ/s ng` dân miền Bắc hơi thấp........và hôm nay ....... nhớ Mít đến phất hâm.........tự dưng ngồi cười.......khi nghĩ đến lúc Mít quan tâm tới mình.......vậy là hùng hổ xông xáo ra bán hàng......
Mít ah, ước gì cứ như hum đó..!

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...............I MISS U! DO U KNOW?

Hôm nay đc ngày ngoan ngoãn dậy ăn sáng. Định nhấc máy lên gọi điện thì lại sợ nó bận, ko dám làm phiền 8-}
Onl chả thấy đứa nào cả. :( Chán thật đấy. Thôi thì lại giở sách vở ra vậy. :) Cố gắng. :D

Cảm xúc nhộn nhạo,
Tâm hồn lạo xạo,
Suy nghĩ bát nháo,
Mà chẳng hiểu sao :p

:)) ANh VIệt làm thơ kìa :p :)) THơ con cóc >:-D< :D

chán, đến mảnh đất cắm dùi mà cũng chả được yên thân, bơ vơ biết đi đâu bây giờ:(

chán thế, ghét thế

Chan' wa' , hom thu' 4 dung' la` mot. ngay` am? dam., nhg mai~ den' hom nay moi' mo` dc. den' day de? viet' ra... Vua` bi. mot. ng` tu` choi', dau long` thiet... da~ thie' gap. lai. ban. be` cu~ lai. cang` lam` minh` luu luyen', ko muon' ve`... Bay h gia' nhu duoc di nuoc' nao` khac', o? day chang? con` gi` de? mat' nua~

Bui Ngoc Khanh Huyen đã viết:
Chan' wa' , hom thu' 4 dung' la` mot. ngay` am? dam., nhg mai~ den' hom nay moi' mo` dc. den' day de? viet' ra... Vua` bi. mot. ng` tu` choi', dau long` thiet... da~ thie' gap. lai. ban. be` cu~ lai. cang` lam` minh` luu luyen', ko muon' ve`... Bay h gia' nhu duoc di nuoc' nao` khac', o? day chang? con` gi` de? mat' nua~
Ơ!! Khánh Huyền vào bằng tên thật rồi à ? ;) Chào em nhé, lâu không thấy em :)

hohôho....Em ít khi post bài lắm,thỉnh thoảng chỉ vào xem cho vui thoi. Mà anh Việt có nhầm em với ai ko vì lúc nào mà em chẳng vào bằng tên thật

Hoàng Ngọc An đã viết:
Hôm nay đc ngày ngoan ngoãn dậy ăn sáng. Định nhấc máy lên gọi điện thì lại sợ nó bận, ko dám làm phiền 8-}
Onl chả thấy đứa nào cả. :( Chán thật đấy. Thôi thì lại giở sách vở ra vậy. :) Cố gắng. :D

hơ......giống mình thế...hầu như ngày nào cugnx vậy đó......nghĩ đi nghĩ lại..... :(( want :*

khi thật sự hòa mình vào cuộc sống thấy mọi thứ tốt đẹp.........yêu nhiều hơn......cho nhiều hơn........hy vọng nh~ nụ cừoi...

Back
Bên trên