Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

giống như cái nhà xây trên thì rõ đẹp mà dưới thì ko có bê tông ý :))

niềm vui ở trong ngôi nhà ấy chỉ kéo dài trong chớp mắt
trong lúc vui thì vẫn sợ đổ nhà :))
may mà bây h ko ở tầng cao quá
thế thì mày phải cầu trời cho nó đổ sớm vào, chứ để sau này mà chuyển lên tầng cao hơn rồi , đổ thì đau lắm con ạ :D

/:) Hình như anh xây cao quá em ạ :( Nhà có móng mà xây cao quá thì cũng đổ thôi :)
Thôi :) Chiều nay kéo cho đổ luôn :d

....
Hết vấn vương!
:)

Hoàn toàn thanh thản :)
1, 2, 3 hay bao nhiêu lâu nữa :)
Sẽ ko chờ đợi
Ko hi vọng,
KHông rượt bắt,
Ngẫu hứng làm chủ tất cả :)

lần đầu thì phải... lần đầu thử ở một lãnh địa mới :))

mình sắp điên rồi
vô dụng ...
đúng là trẻ con /:)
ngủ thôi.... :(( ko dám nhìn vào nick nữa ý

Oh, dear, I am a bit confused, am a bit worried. Cái gì là của mình sẽ là của mình, không phải là của mình thì có cố cũng chẳng được. Kệ nó thôi vậy.

Mai lên list đi xem bốn cái nhà. Tối về làm nốt coursework và đọc Eco ạ. Lại một cái Tết xa nhà. Cũng chịu thôi nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Ủa, năm nay bé Nga thi ĐH rồi, nhanh thật :eek: mới ngày nào còn học lớp 9, tung tăng với các anh chị, bây giờ cũng sắp tốt nghiệp cấp 3 rồi :-s Chúc em học tốt, năm nay thi cử thành công!

hic , ốm , sao cứ lúc gần thi là ốm thế nhỉ , đã lười , đã vớ vỉn rùi lại còn ốm nữa... ko hiểu sao 2 hôm nay mệt kin khủng ... đầu váng dã man luôn ... lúc nào cũng chỉ muốn đi nằm... mà nằm thì cũng có ngủ luôn đc đâu ạ... mệt dã man ạ , ghét nhất cái kiểu nửa nóng nửa lạnh này ... 2 ngày nữa là thi... chỉ mong thi xong nhanh , mọi thứ ok , có phải là giải tỏa bớt ko ... đang ở tình trạng nửa mùa hầu hết mọi thứ , một là đích hai là từ đầu...hic, sao đau đầu thế nhỉ, bài thì mới học đc 1/2 , mà còn 3h mới về ... hic , nhớ , mệt rồi ... uống thuốc vào mà ko bớt.... có ng hôm nay viết gì về mình , ko bít là chiều hướng nào nữa , nhưng chắc ko phải là negative đâu .. keke, phải tin tưởng quelqu'un chứ nhỉ < lâu ko lên forum , mình lảm nhảm quá ... > ốm :((

:)) oài hết nửa ngày rồi mà vẫn còn buồn ngủ:D chỉ muốn được ngủ tiếp thôi,thoải mái quá :p

oài nhìn đi nhìn lại thấy sao dạo này mình hay post bài trong nhật ký thế này :))
đến khổ
hứa với đời trong vòng 1 tuần sẽ ko post bài trong topic này nữa
:D

mẹ con bị điên rồi bà con ơi(lúc đầu định viết không có chữ "bị" nhưng đọc lại thấy có vấn đề)

mẹ ơi chuýen này con chết mất, vì cái tội cận nặng ko đeo kính mà ăn phải 1 điểm môn toán thế này đây, khốn nạn ko hở giời!

Hôm nay thật là một ngày may mắn. Cái gì cũng phải trả giá, được thứ này thì phải mất cái khác, mệt quá :(

she's so cute :D new ava :x :* Nhớ quá ... yêu .. mấy hôm nay đi từ sáng đến chiều...gần 0 độ mà chả lạnh gì cả .. không bằng HN :)) Đã mua cho vợ roài ... nhưng mà sao gửi về đây ?? iu ..:*

simplicity is best. true. 1+1=2. 'to error is human, to 4give divine' (the bible). 1 is the loneliest number that you'll ever know......two can be as bad as one, but the loneliest number is the number one. life is simple: i am happy now and I love birdbrain!!!!!!!!!!!!!! That's good that we found our lovers.......Thax 4 caring about me.......:D......'love is not an easy thing, the only magic that u can bring, it's all that u can't leave behind' (U2).........live strong :)

Chỉnh sửa lần cuối:

mừng :D thế này việc đi ăn cắp sớm sủa chắc chắn sẽ nhanh xảy ra,mơ ước là đầu 6 ;;) còn đít thì 8 đi,số đẹp :)) oh,my god

làm gì bây h để hết 3 tiếng nhỉ ? à phải rồi,nhạc nhẽo linh đình tý cho hết quẩy

Chỉnh sửa lần cuối:

Lại thế nữa rồi :)
Kiềm chế, kiềm chế :)
Kiềm chế kiềm chế ...
Mày là Linh...
Phải biết kiềm chế và làm những gì -đáng-ra-phải-làm !!!
Vớ vẩn quá !!! :( Đúng là đang điên :)
Kệ :))
Mai lại vui thôi :) Cố lên :D

lại chết mất, mum vừa đi họp về
" về nhà tao sẽ xử mày sau, liệu hồn"
-" con có làm gì đâu"
" ko có cãi, học với chả hành,chuyến này chết với tao"
thế đấy, đi cả nga`y cả tuần để mình ở nhà bơ vơ, về đi họp tí lại mắng, vớ vẩn!

Này là cỏ non rất mềm, này mùa xuân rất hiền, này là hoa rất thơm
Này là giọt sương trĩu nặng, hạt ngọc trên lá cỏ, trên bông tầm xuân trước hiên nhà
Vì em đã biết anh vừa qua:x , người em vẫn thấy khi nằm mơ|-) , người vừa hiền khô dễ thương:* , lại vừa đẹp trai nhất vùng>:-D< , đến theo cùng hoa cỏ mùa xuân
Và mùa xuân biết em, biết em đã mang một mối tình:x , thế nên cỏ hoa thật là dễ thương:D
lải nhải bài này, iu thía, thấy lòng dịu dàng quá:)

... Chán chẳng buồn chết ... |-) ... Mấy hôm rồi toàn thức trắng đêm, thế mà cũng chẳng buồn ngủ gì cả :| ... Mai bắt đầu đi học rồi ... cứ sống thế này chắc chết 8-| ... Chẳng hiểu mình đang làm đúng hay sai nữa? ... Càng ngày càng confused ... càng ngày càng stuck ... Nửa muốn quay trở về, nửa đã hứa là sẽ ra đi ... Mâu thuẫn giằng xé ... 2 suy nghĩ oánh nhau ì xèo trong đầu @_@

Back
Bên trên