Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

02 rồi , vẫn chưa có gì... trời ko mưa , tạnh rùi nhưng sao lòng người ko tạnh :) chính xác là mình sẽ ko làm điều gì ngu ngốc nữa... mình sẽ ko push bản thân mình nói nx câu vô nghĩa nữa.... qua lâu rồi , thực ra mình chả mean nó đến thế đâu ... chẳng qua quen rồi, quen nói nx thứ ko thật lòng rùi , quan trọng gì đâu đúng ko .... mình ghét phải chờ đợi , mình ghét để thời gian trôi đi một cách ngớ ngẩn .. chỉ thấy đang mất phương hướng , hay phải chăng là muốn đuổi theo một điều gì mà đã quá muộn .... muốn bản thân đc release ... muốn hít một hơi vào rùi thở ra một cách nhẹ nhàng ... nếu tiếp tục nhờ gió, nhờ mưa để mà tĩnh tâm , để thoải mái thì có ngày mình tạch mất ...ko biết thương bản thân thì còn ai thương đc nữa cơ chứ hỉ .....trách nhiệm ngay với cả bản thân mình mà ko đc thì làm đc gì nữa ... mình chỉ muốn tung hê, vứt bỏ tất cả , chả có gì, chả còn gì, để một mình mình .... đối với mình thực ra cái gì là quan trọng thía nhỉ... cứ tàng tàng , cứ let it be thía này thì thật là.... Be strong sao mà khó thế ... lâu rùi ko vào khu này , nhanh vịt ,cách đây hơn 1 năm , mình cũng đứng chỗ này nói chuyện , cũng làm nx điều tương tự như bi giờ... nghe nhạc tàu ko hiểu chi hết, nhưng thấy cũng ok, giai điệu khá là hợp tâm trạng ...

Bạn Minh Phương học A6, cùng lớp Thanh Vân à ?

Pass giữa kỳ òi ya ya ya \:D\ /:D/

Hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

Biết chứ, biết bạn ý trước cả ấy mà :D cả Ngọc Lân nữa :D

tiếc ko chịu nổi:(( máy tính tồi tệX(
giờ mất sạch rồi:(( tiếc quá:(( :((
bao nhiêu là ảnh:((
bao nhiêu là ...:x :| :( :-s :((
tiếc tiếc tiếc tiếc:(( :(( :(( :((
làm sao lấy lại được bây giờ:-/ :-/
tiếc kinh khủng:((
tiếc lắm:((

Chỉnh sửa lần cuối:

Đời có những kẻ tồi tệ . Tiếc 1 lời cảm ơn sao ? Mình cho 2 đứa vay , mỗi đứa số tiền đến 7 con số , vậy mà nhận tiền xong quay ngoắt đi luôn , ko đứa nào 1 lời cảm ơn , số tiền không lớn , cũng ko nhỏ vì mình là sinh viên , toàn lấy tiền các cụ . Trước tới giờ mình ko quan trọng chuyện này , sẵn sàng gúp đỡ , nhưng ko 1 lời cảm ơn thì ... Bực thế , ăn mất ngon .

Càng ngày càng thân thiết... Càng ngày càng yêu quí:x ... Trước đây cũng thân thiết như thế|-) . Cũng nói chuyện suốt ngày với anh như thế;;) ... Cũng có chuyện gì là kể tất tật với anh :p. Nhưng bây giờ, muốn nói chuyện với anh nhiều hơn, gặp anh nhiều hơn, và dễ bị anh dụ dỗ hơn;;) :p. Em thích ngồi sau xe anh, cho tay vào túi áo...ấm lắm:x ... Em thích được nghe anh kể chuyện của anh... Em thích được anh tin tưởng:)>- ... Em thích được anh nhờ vả :p... Mặc dù em gọi đó là đày đọa [-([-x :p... Em thích cãi nhau với anh :p... Có lúc em muốn hỏi anh... Nếu cái con nhóc gửi mail cho anh là em chứ không phải là PA... Thì anh sẽ phản ứng thế nào b-)... Sẽ nhờ ai giúp đỡ ;;) :p... Nhưng thôi... Hỏi làm gì, anh nhỉ :p... Em thích cứ thân thiết với anh như hiện giờ...
Em không mong chờ điều gì cả|-) ... Em thích cứ như bây giờ0:) ... Nhưng nếu thế thì tức là em không muốn anh có người yêu;;) :p... Không muốn có một cô nhóc khác quan trọng với anh hơn em... thân thiết với anh hơn em... hay nói chuyện với anh hơn em... Không thích anh dành nhiều thời gian cho cô nhóc ấy hơn là dành cho em|-) :p... Sẽ vì anh mà cố gắng:)>- ... Sẽ vì anh mà học thật tốt và thi thật giỏi... Để anh có thể tự hào về cô học trò, về hậu bối của anh:)>- ... Niềm tự hào a1... Trong đt, có ai được anh quan tâm hơn em đâu:> , nên em sẽ cố gắng:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

Trịnh Vĩnh Tâm đã viết:
Thứ nhất là có 1 đứa điên. Người ta có ny roài mà cứ với. Có với cũng ko thể với tới đâu mà cố. Người ta bảo yêu là mù quáng. Thằng này mù quáng có phải là yêu ko nhỉ? Định lý và hệ quả liệu có tương đương ko?:))
Thứ 2 là nó nói cái je` mình chẳng hiểu. KO có trong bất kì quyển từ điển nào có từ cinta cả :-/. 2 từ kia đứng với nhau lại đâm ra vô nghĩa?
Thứ 3 là nói j` để nó hiểu bi h? Có lẽ tốt nhất là ko nên nói j`, ko nó lại bảo mình ghen?:)) CHết mất thoai. Thằng nào đọc được bài này thì tự hiểu..........
thăng nào hiểu chứ chị ko hiểu:((
nói chị biết với em :p

tình hình là ... đang buồn , tình hình là ... học nhiều quá , thương lắm !!! tình hình là làm sao để liên lạc đây ?? tình hình là mù thông tin ở nơi xứ người này :((
tình hình là nhớ.... lắm cơ :x tình hình là bao h cho đến hè ?:((

Hôm nay cãi nhau với thằng bạn - Mà sao nó bảo thủ thế nhỉ sai lè lè ra mà cứ cố cãi lấy được - không cãi được thì lại đánh bài tao không thèm nói chuyện với mày
Mặc xác nó Chắc mấy hồm nữa nó lại mò wa thôi

Hôm nay cãi nhau với thằng bạn - Mà sao nó bảo thủ thế nhỉ sai lè lè ra mà cứ cố cãi lấy được - không cãi được thì lại đánh bài tao không thèm nói chuyện với mày
Mặc xác nó Chắc mấy hồm nữa nó lại mò wa thôi

Zz -> :) :x |-) :-/ =; 8-} ;;) ;) :(( 0:) :eek: :* :| :)) :> :-s :-$ [-( :-? =D> [-x :)>- /:) b-) :biggrin: :angry: :wink: :tongue: :shy: :enlighten :rolleyes: :embarasse :frown::argue: :eek::approve: B-) >:) :mad:) :beerchug: :-& :smoking: :oops: 3:-o :!: :?: :arrow: :twisted: :love1: :dazzler: :madflame: :roflmao: :evil: :smlove: :nono: :sleeping: :krach: :remykiss: ~:> :(|) :smiley: @};- :kiss1: :kiss2: :razz::cool: :rolleyes: :eek: :mad: :confused: :lol: :shock: :???: :-| :cry: :mrgreen: :love3: :idea: :guitar: :drummer:

đừng sợooooooooooooo...

Chỉnh sửa lần cuối:

anh Minh Trung và bạn Zz chẳng điềm đạm gì cả...khôn tược [-x thế là khôn tược :-B

Nguyễn Thùy Dung đã viết:
Càng ngày càng thân thiết... Càng ngày càng yêu quí:x ... Trước đây cũng thân thiết như thế|-) . Cũng nói chuyện suốt ngày với anh như thế;;) ... Cũng có chuyện gì là kể tất tật với anh :p. Nhưng bây giờ, muốn nói chuyện với anh nhiều hơn, gặp anh nhiều hơn, và dễ bị anh dụ dỗ hơn;;) :p. Em thích ngồi sau xe anh, cho tay vào túi áo...ấm lắm:x ... Em thích được nghe anh kể chuyện của anh... Em thích được anh tin tưởng:)>- ... Em thích được anh nhờ vả :p... Mặc dù em gọi đó là đày đọa [-([-x :p... Em thích cãi nhau với anh :p... Có lúc em muốn hỏi anh... Nếu cái con nhóc gửi mail cho anh là em chứ không phải là PA... Thì anh sẽ phản ứng thế nào b-)... Sẽ nhờ ai giúp đỡ ;;) :p... Nhưng thôi... Hỏi làm gì, anh nhỉ :p... Em thích cứ thân thiết với anh như hiện giờ...
Em không mong chờ điều gì cả|-) ... Em thích cứ như bây giờ0:) ... Nhưng nếu thế thì tức là em không muốn anh có người yêu;;) :p... Không muốn có một cô nhóc khác quan trọng với anh hơn em... thân thiết với anh hơn em... hay nói chuyện với anh hơn em... Không thích anh dành nhiều thời gian cho cô nhóc ấy hơn là dành cho em|-) :p... Sẽ vì anh mà cố gắng:)>- ... Sẽ vì anh mà học thật tốt và thi thật giỏi... Để anh có thể tự hào về cô học trò, về hậu bối của anh:)>- ... Niềm tự hào a1... Trong đt, có ai được anh quan tâm hơn em đâu:> , nên em sẽ cố gắng:)>-

Cưa đê :D Sao lại không mong chờ điều gì :p:) Tara cuối cùng thì cũng đã lớn rồi nhỉ >:-D< Khó lắm mới thích được 1 người như thế, cố gắng để cho nó chết lại đi chứ :D
;):)

Mình chết đứ đừ thì làm cho người khác chết lại được nhỉ ? Vô lý !

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
thăng nào hiểu chứ chị ko hiểu:((
nói chị biết với em :p
Còn thằng nào vào đây nữa?:))
Mờ ka cái bọn mod với ad câu bài bỏ mị e đi mà cũng chửi mình.
Bức xúc wa'.
Hum nay em vừa đi xiem film vìa :D
Mà chị hỏi ĐT xiem chủ nhật 11-12 có phải làm việc j` ko để iem còn thu xếp đi chơi :p
Cái sign của chị hay vãi:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên