Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Anh Thành nhá, không được trêu em[-x [-( b-(

Cả ngày hôm nay không gặp anh, anh online đúng mấy phút, dặn dò em việc học hành xong là out, xem bóng đá. Người ta còn muốn nói chuyện cơ mà :-s... <Trong hàng chục triệu dân Vn, mình có lẽ là 1 trong những phần từ hiếm hoi không hứng thú với bóng đá :p. Tự nhiên năm nay lại thế, trong khi mẹ mình thì tự nhiên lại yêu bóng đá hẳn ;;). >
Dạo này anh sẽ hạn chế ol để ôn thi học kì, em cũng sẽ hạn chế ol, và cũng sẽ cố gắng học hành, cố gắng ôn thi. Nhớ anh kinh khủng... Nhớ lắm... Nhưng mà biết làm sao... Anh không ol, nên em cũng sẽ không ol, anh cố gắng học, em cũng sẽ cố gắng học:)>- . Em sẽ làm bài tập, để có cớ mà hỏi anh, để có cớ mà gửi off cho anh, để có cớ mà bắt anh ol hướng dẫn cho em học :p >:). Muốn nói chuyện tản mạn với anh, nhưng mà thôi, không dụ dỗ anh nữa :p, em cũng phải dành nhiều thời gian hơn cho việc học thôi, 2 tuần nữa, 2 tháng nữa, nhanh lắm... Anh nhỉ... Lúc đó... Sẽ như thế nào... Em sẽ cố gắng, vì chính em và vì là đệ tử ruột của anh:)>- .

Thi học kì ở ĐH, người ta phải ôn trước cả tháng, ghét thật :(.

rét thế này mà ôm ai thì ấm phải biết :x:x:x
:( tiếc là mình chả có ai để ôm cả :(
:)) lạnh thấu xương luôn < có đúng tiếng việt ko nhỉ :-? :))>
cóng hết cả tay mà vẫn cố post bài :))
YM chả có ai cả =(( chán :(

Nhìn cái câu: Thi học kì ở ĐH, người ta phải ôn trước cả tháng, ghét thật thấy là lạ :D

Đọc câu đó, biết không phải là anh Vũ rồi :)) :p. Net anh Vũ bị gì à 8-|
--------
Hơi tức... Tức 2 người... Lúc đó... Mình bỏ chữ tí đi... Không biết dịch ra thế nào :))...
Lạnh...

Chỉnh sửa lần cuối:

Hix, chẳng hiểu sao không vào được YM để chat tiếp với em Dung :((

Hôm nay ức chế ko chịu dc>>> chỉ muốn khóc cho bõ tức.

bùn :( ko thể vui được với cái cảm giác cô đơn như thế này :( Tại sao ko thể có cảm xúc với bất kì ai????

ụa la plus moche.....:-s kinh dị quá :-s đúng là tất cả đều xuống cấp :nono: JEREMY :x JEREMY :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:

ngày đúng là ngày ....

:)
Cảm thấy k có chuyện gì là ý nghĩa cả..........
Bế tắc, ngột ngạt.....8-|
:((
Nhớ..........!!!
Giá như....

Hôm nay lạnh, run run là.....
Nhớ M. quá!!!!!!!!

Đi chơi nhiều quá 8-| Đến chán cả đi chơi :-s Chiều nào cũng phải đèo cu đi học :| rồi giữa giờ nó đi học thì lại đi chơi :|
Mạng mẽo ở nhà như dở hơi. Ra hàng net thì toàn gặp mấy thằng đầu gấu, mứt dạy x-( Bực cả mình x-(
Dạo này thấy cứ thế nào ý nhỉ :-s:(
Chán. Confused...
Phải luôn luôn tỉnh táo và không làm gì sai lầm nhé :)

Đang say say ngủ .0h48' , 1 thằng dở hơi gọi điện đến . Cứ " em à ! Anh xin lỗi vì chuyện tối nay " . Bảo nhầm số rồi , cúp máy . Lại gọi lại : "Bạn bè gì ? Tao 20 rồi , mày bao nhiêu tuổi rồiµa láo thế ? " Hết chịu nổi , mình đã 19 rồi cơ mà , Trả lời " Bố mày sống 2 thiên niên kỷ rồi con ạ " Tắt máy , đi ngủ tiếp . he he

đêm wa thức đến 4h sáng làm BT
Điên mị e nóa mât :((
trong lớp 6 tiếng ngồi ngủ
đời thế này thì còn j` là đời nữa:((

Chỉnh sửa lần cuối:

oh well ,được ngày đi học sớm thì học có nửa tiếng. buổi cuối của OB rùi , hic, mình sẽ nhớ ông thầy này mất, dạy siêu hay , nhưng nhìn cái revision note của ông ý đưa thì cũng phát hoảng .... sáng nay bắt đầu khá thoải mái , tự dưng thấy có chút chút confident , thời gian hình như vẫn còn cho mình , vẫn có thể cố được , hi vọng giữ đc tâm trạng này tốt .... khá là theo plan ... cố lên , đừng mất balance .... chúc mấy đứa bạn mình có một ngày zui ze :)

----------

có người thức gì mà khuya thế nhỉ ... cố ngủ sớm đi ... dẫu nuối tiếc nhưng cũng phải move on thôi nhỉ :)

măm măm
heheh
sign của chị tất nhiên là hay rùi :D
bọn chị gửi thiếp sang cho em thui nhé :p
căn bản vì dg xa gủi đồ dễ vỡ cồng kềnh :))
:D
vìa rùi chị tặng quà bù cho :x

sao trời rét thía ko biết
lạnh khủng khiép
cả đời mình chưa bao h thích mùa đồng
ôi! hè ơi đừng sang :x

....aja aja fighting ... cẩn thận mental prob đấy { ko bít là thật ko nữa } cứ tiếp tục như thế thì sẽ mất bản thân mình ngày nào ko biết ... bít là cần thời gian , nhưng có lẽ cũng nên nỗ lực với chính bản thân mình ... mãi thế ko đc ... u juz need some sleep ... we all juz need some sleep ... gotta let it go ;) ... excess 1 limitation can be worst cuz others will be affected 8-| ... for a moment , u catch a balance n happy feeling then try 2 keep it , memorize it to make urself feel better :) ... urself is the biggest enemy , rite .... be kool :>

@"my kakashi " : luv u much { biensur , in special way ,rite } thanks 4 ur kindness , 4 ur support ... 4 the way u made me feel happy n relaxed ... it's amazing , rite , the song u sang 4 me in my birthday is quite rite 4 us ... without a word , u can light up my world :x when u say nothing at all ...always n 4ever , u'r my kakashi >:-D< , my shooting star :x

Điên quá, học với hành, điên không chịu được, điên ơi là điên8-| . Cố gắng lên, mai muốn nghỉ ở nhà quá, nhưng chắc là mẹ không cho:| . Điên ơi là điên, cố gắng cố gắng, mấy cái bài điên điên này8-| .

hồn lìa khỏi xác..

Ủi Ủi, tự tát vào mặt mình một cái đê!!
Ủi Ủi yêu her nhất nhờ!! ;)
---------------
Sid ơi, bao giờ Sid về với An nhỉ ?
À, dạo này trời lạnh thế, bị ngạt mũi rồi :D

----------

Òi, có cái gì đâu, đầu óc như dở hơi :)) OK rồi :D

Back
Bên trên