Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

đếch hiểu sao hôm nay khó chịu trong người thế ... chả hiểu ốm hay làm sao nữa.... mệt thấy khó chịu .... tự dưng thấy bí kin khủng ... chỉ muốn ra ngoài... đi cho thoải mái ... đi cho quên bớt nx thứ mình chả biết là gì... hôm nay nói chuyện với anh , lâu rùi ko nói chuyện với anh ... nhớ anh phết , cả 2 anh em cùng có vấn đề, nhưng nhiều lúc sao thấy mình thật nhỏ nhoi, sức chịu đựng thật ké... Limit quá đi ....muốn nổ tung... chán như con gián .... damn ... f*** ... ốm xừ nó rồi ... tự dưng nhìn thấy quyển lịch đấy ... remind chút chút... muốn quelqu'un ở cạnh quá ... muốn được chia xẻ cùng quelqu'un .... sao cứ unstable mãi thế này nhỉ ...

Plus du tout................:|:(
:((

8-| Hư quá, bây giờ online chẳng muốn chat với ai, trừ một người, dạo này mình thật là dở hơi quá đi:| [-( . Chiều nay, học ngoan, không online, ngày nào cũng cố gắng ngoan như chiều nay, tối nay cũng cố gắng ngoan như chiều nay:x . Tối nay... không online... Nhớ nhớ...;;) :p:x

Nguyễn Thùy Dung đã viết:
8-| Hư quá, bây giờ online chẳng muốn chat với ai, trừ một người, dạo này mình thật là dở hơi quá đi:| [-( . Chiều nay, học ngoan, không online, ngày nào cũng cố gắng ngoan như chiều nay, tối nay cũng cố gắng ngoan như chiều nay:x . Tối nay... không online... Nhớ nhớ...;;) :p:x

;;);;) Người nào mà yêu/thích rồi là hay viết nhật ký như thế này đây ;;):x

Dạo này mình không hay viết nhật ký nữa 8-|:|
...
Anyway, những cảm xúc như thế này là đáng quý lắm đấy cưng ạ :x nhớ trân trọng và hãy đặt tình cảm vào đúng người nhé ;):x

1 ngày nữa là hết tháng 11 rùi... mai chuyển nhà... hichic, tình hình là nó cứ mưa và lạnh thía này thì thật là khốn nạn ... sao năm nay lạnh kin thía nhỉ ... tối qua 1h ra khỏi nhà , đầy sương mù ,chả thấy gì rõ cả, khiếp thật , lúc sau từ nhà bạn về , còn kin hơn... cứ tình trạng này thì có ngày cũng ốm .. ko đội mũ , ko có găng tay , hicci , te tua thật ... trời lạnh ngủ chả muốn ra khỏi chăn ... đã lười còn lười hơn ... keke , thôi sang tháng 12 đi cho nó có khí thế :)

Stop, đầu với óc linh tinh quá. Stop kịp rồi, phù!

Mệt , bị tránh mặt, chán

những cái vô bổ nhất, tệ nạn nhất mình cũng phải học hết
ku*ng ơi, dạy em nghe :>:>:>
có ...đổ đốn quá ko nhỉ :- ?
ko sao :))
hè về biết tay nhau b-)

sáng nay tỉnh dậy rất sớm:)
tự nhiên thấy nhớ...:(
lạ thía:-/
lần này khác với những lần trước|-)
tại sao nhỉ?:(
đôi khi chỉ cần một hai từ có thể làm thay đổi
dù sao cũng đỡ hơn mấy ngày trước nhiều:)
trở lại như cũ thôi:)>-

He he ...
Đúng sức mình rồi :)) mình là thiên tài mà :) Thời gian vừa qua chỉ là vấp ngã :D
:-? ko biết bé làm ăn thế nào :-?

Ghét lắm... Đi ngủ rồi à... Ghét lắm8-| .
Làm được thêm 1 bài nữa rồi:)>- . Làm thêm 1 bài nữa rồi đi ngủ:> . Mấy hôm nay toàn học đêm, hư quá:| . Mai không được ngủ trưa, tối mai lại thế tiếp8-}
Chị P, chỉ là thích thôi;;) , đơn phương 8-| ;;) :-$ . Anyway, thanx chị:x

:|
Tớ nhớ ấy................. I-)
8-|
:((

Chỉnh sửa lần cuối:

Quí lắm lắm :)

mừng we!!!!!! vui we! du` mới mùng 1 đã bị lừa khao hết $ nhưng mừ zui :x

Em gái, anh đang ở trường nên không lên YM được. Có gọi anh ở YM không đấy ? :))
Em giữ sức khỏe nhé :x

Chả bao giờ viết trên này, giờ cũng đú một tí. Cố rủ nó lên LD, nhưng biết nó sợ, nó ngại, không muốn đối diện với cái sự thật đấy. Nhưng dù sao, mình hiểu cảm giác đấy, anyway, mình cũng có chút gì cứng rắn hơn, còn 16 ngày nữa, thêm một tuổi, trông đợi một món quà sinh nhật, cũng không biết món quà đấy là một special gift hay sẽ là một cái nitemare nữa. Dù có bất cứ chuyện gì xảy ra, mình sẽ vẫn đứng vững để đón nhận. Btw, cũng đã hứa với nó, và mình đủ hiểu lời hứa quan trọng đến thế nào, nếu biết không làm được mình sẽ không hứa, nhưng một khi . . . thì nhất định phải được.
Đời cũng như một con được hẹp, có những vũng nước phải cố mà nhảy qua, dù có dẫm toẹt vào đấy thì cũng vẫn phải đi tiếp, chỉ chốc là khô thôi mà :)

TA ơi , saya cinta kamu :x :* :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Thứ nhất là có 1 đứa điên. Người ta có ny roài mà cứ với. Có với cũng ko thể với tới đâu mà cố. Người ta bảo yêu là mù quáng. Thằng này mù quáng có phải là yêu ko nhỉ? Định lý và hệ quả liệu có tương đương ko?:))
Thứ 2 là nó nói cái je` mình chẳng hiểu. KO có trong bất kì quyển từ điển nào có từ cinta cả :-/. 2 từ kia đứng với nhau lại đâm ra vô nghĩa?
Thứ 3 là nói j` để nó hiểu bi h? Có lẽ tốt nhất là ko nên nói j`, ko nó lại bảo mình ghen?:)) CHết mất thoai. Thằng nào đọc được bài này thì tự hiểu..........

Chỉnh sửa lần cuối:

hum cuối cùng thì không thể trốn chạy, thật sự stuck vì quyển sách này:) and their mood, they suck, I hate them, I hate you, stay away from me:)

Hôm nay vui... Mặc dù không học hành được gì nhiều :p. Mai được nghỉ, cố gắng học hành:)>- . Đi ngủ thôi, dạo này tiều tuỵ quá.8-|

Back
Bên trên