Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

1 người mình coi là bạn --> rất wi--> h nhận ra với ng` đó mình chẳng là j` --> thất vọng!!! tại mình ngộ nhận chăng --> nhưng dù ko coi mình = 1 ng` bạn đi nữa--> cũng đừng làm mình cảm thấy bị hắt hủi --> ko chịu nổi!

Hôm nay vừa đi đón buddy từ newzealand về vui quá o//
làm tí nhạc

Hôm nay cảm nhận hơn bao giờ hết mình quan trọng và cần thiết đến mức nào với mọi người.Hạnh phúc biết bao khi có nhiều người quan tâm đến mình thế.:x :x :x.Thanks all for always be with me:x.

lạnh ... lạnh dã man .... lười học ...lười kin khủng....dạo này ngại gặp nhưng vẫn gặp.... vui vẻ đã đành... nhưng có lẽ điều tốt nhất là nên im lặng nếu phải gặp ... nhưng thế cũng khó.... giá gì ở trong một situation khác thì tốt hơn ... sắp hết thg 11 rùi , refresh thôi :)... sắp chuyển nhà mới rùi .... vui quá... hâm rùi , giờ sẽ đếm thời gian ... còn bao nhiêu tháng nữa nhỉ ..., gần 5 thg nữa à... hi vọng thành sự thật... watever ...

100 ngày:)
rất nhiều thứ đã thay đổi:x
có những cái ko bao giờ giống như ban đầu;)
có những cái đang lớn dần lên:x
có những điều đã được khẳng định:x
với bản thân, bây giờ thời gian chẳng còn quan trọng nữa:)>-
100, 1000, hay 100000
nếu mỗi ngày đều như thế...:x :x

đang làm một thứ cho cả mình lẫn ...:x
có thể 4 tháng sẽ đưa:)
nửa năm sẽ đưa:)
1 năm sẽ đưa:)
7 năm sẽ đưa:x
hoặc có thể ko cần đưa:x :x ;)
tin là như thế:)>- :* :* :x :x 0:)

Net niếc, chán quá đi8-}
Sáng nay nghỉ học, ở nhà :p. Học hành đc 1 tí, hư quá :p.

Bực cái Net nhà mình rồi /:) :| 8-} 8-| . Chắc là phải gọi điện thôi8-}

ngã .... đầu gối ....sưng vù :(:)(:)((
tuần này lại còn party, lại còn tham quan , lại còn đi chơi ....=(:)(:)(:)(((
đời tàn rồi :((

cả buổi sáng như dở hơi -> mẹt mũi thất thần --> may mà h đã ổn :D ko chắc chẳng học hành đc j` mất

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
stand alone in the darkness.
The winter of my life came so fast.

hu hu
em Tô yêu quý
dạo này chị thích nghe forever trông chứ ký của em yêu dã man :x

chị hiểu em nhất:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay nghiệt thật, nghiệt từ sáng đến tối đấy:|

đang thật sự cân nhắc một cách nghiêm túc:| maybe I should do so, I should decide to do sth that may kill me somehow, well, but if that can help you out, I must do, and I hope it will work, my friend. and bro, don't let me down, you never know how much all these f***ing things mean to me...we have distance now, I know, sth just can't be what it used to..:)

oh well, your bond 's destroying me :)|

Chỉnh sửa lần cuối:

... nửa đêm rùi.... dạo này thức khuya thế nhỉ...hôm nay có tuyết... khá là nhiều và lâu.... tự dưng thấy hơi ghen tị :) mọi người đều đã giải quyết đc chuyện của họ... tất cả đều đã được giải tỏa và có người thì làm lại từ đầu...giá như của mình cũng đ.c như thế.... tối nay tự dưng thấy bùn , muốn khóc kin khủng ... nhưng thật mà , sau đợt đấy mình đã ko thể nữa rùi .... tại sao giờ còn lại mình mình stuck trong nx ngổn ngang này .... mình sắp chuyển nhà rồi ... mình ko còn muốn tiếp tục thế này ... lại chính mình hurt mình .... thay đổi .... quên bớt đi ... sao nhãng đi ... quequ'ul sắp quay lại rồi , lại có người sẽ động viên mình ... sẽ giúp mình quên hết đi ... giúp mình thấy đc chính bản thân mình.... bun`, nhớ .... nhớ kin khủng .... :(( muốn khóc quá đi ... muốn vùi mặt vào chăn mà giải tỏa ... sao khó thế nhỉ....8-|

Ước gì mọi việc cứ như thế
Mình thật hạnh phúc khi có bạn ở bên cạnh:x

Chỉnh sửa lần cuối:

:) Thấy 1 người chăm chỉ :-? ko thể ngồi yên được :) Cũng chăm chỉ muh :( Nhưng ko hiểu sao :( 8-} Vẫn loạn vẫn căng thẳng :( Nhưng mà đỡ nhiều :) Vì biết rõ năng lực của mình --> Việc j` phải sợ!! :) :p

Hôm nay là 1 ngày vui:x Vui vì những câu nói của Phú :p. Vui vì bọn lớp mình đã qua vòng 1 một cách an toàn:> :)>- :p. Vui vì được xem mấy cái logo... Vui vì 1 người. Hôm nay nói chuyện điêu không chịu được8-| [-x . Nhưng mà dễ thương;;) :x . Vui một cách kì lạ0:)|-) :x ...
Sẽ cố gắng kiềm chế... Cố gắng im lặng:-$b-) ... Mình làm được mà:)>- ... Nhiệm vụ của mình bây giờ là học:)>- ... Học cho mình... Học cho 1 người vui:>

Dạo này khó ngủ , hay thành thói quen rồi, toàn 5, 6h mới đi ngủ... hôm qua 5h đi ngủ mà cứ trằn trọc mãi ... công nhận là có nhiều điều bất ngờ.. limit của mỗi ng cũng thật khác nhau :) admire thg bạn thật , keke , nó làm đc điều mà mình đã hối tiếc vì ko làm .... kể cả khi nó biết ending chưa chắc đã tốt :) ...2 hôm nữa thôi ... move on... mẹ vừa gọi sang ... hôm nay làm bài thi viết french cũng ok , chả biết thía nào , nhưng chắc ko tồi ... hichic, sắp tới thi nghe ko bít thế nào đây ... chuẩn bị prepare lại cho mọi thứ.,.. cho cuộc sống mới , xoa' bỏ toàn bộ nx thứ stupid , nx thứ regret , nx thứ ko thể có được ... prepare cho một khởi đầu mới ... còn 2 ngày để move on ... và còn 2 năm để thực hiên ước mơ .... :x công nhận bình tĩnh để nhìn nhận mọi thứ thật khó ... hi vọng là kiếm chế đc chính bản thân mình , cho ko có điều gì hối tiếc thêm thôi .... P.E.A.C.E

"...có tiếng hát ai như con gió mát...giọt lệ nào là dòng suối trong veo..."

:-"....sao thế nhỉ...cứ lải nhải hát mấy câu này...chẳng có giá trị xã hội nào hết...

Giờ là lúc nào rồi...ôm 1 câu chuyện trong người...là 1 điều mà nhẽ ra 1 đứa như thế muốn share lắm ý...

đang làm cái gì thế...vớ vẩn thật...cuối cùng thì tất cả là tại mình :))

Bài tập đã xong Ngồi chờ ngày qua =________=

oài mình bị làm sao thế này 8-} sợ quá đi mất 8-} nghe nhạc sến mà cũng :cry: mới sợ chứ 8-}8-}:(:)(( ôi mẹ ơi:(:)(:)((

damn damn damn.../:)

Back
Bên trên