Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Mất giọng rồi...
Chết thôi :((

Vui quá.
Sắp thi xong rồi.

Một ngày mới bận rộn và đầy kế hoạch.Azza cố lên thôi !

sống trên đời sống cần có một tấm lòng để làm gì em biết không? để gió cuốn đi...|-) |-) |-)

Hài hước quá:)) Mình ở nhà, có mấy cái tivi trong nhà, thế mà lại biết info về trận Vn-Lào qua mấy cái status của chị P ở Sing với cả anh H ở US:)) . Dạo này sao chẳng máu me bóng đá gì cả nhờ, hôm trước thằng bạn nó hỏi ở Vinh có rầm rộ đua xe gì sau trận Vn-Sing ko, mà mình thì chẳng bít cái gì:| . "Trận đấu đang diễn ra như trò hề:)) ", bật tivi lên xem mới đc:)) . Mới ngủ dậy có 30' mà đã tăng lên 6 bàn, hehe, vui thế, thế mà chiều nay bọn lớp mình ko ở nhà mà xem:))

Dạo này mọi người hay có mốt viết bài với chữ màu trắng, đọc hơi bị đau mắt :( nhưng cũng có lí do, hic!

Ngó lại danh sách HAO99, mới phát hiện ra là tên mình nằm ngay trên tên em gái, hehe :x

Mọi người vui vẻ nhé!

It's been long since a story could make me cry:)

changing???

hehe so much u can't imagine:) and u also can't imagine that 's all because of u:)

living a f***ing life, and things will change:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Không phải cố tình đâu nhưng mình cứ có thói quen đi đọc NK mọi người viết mặc dù chẳng hiểu cái gì cả hic hic..thế có bon chen quá ko nhỉ huhu.Nhưng mà anh ơi "Ngó lại danh sách HAO99, mới phát hiện ra là tên mình nằm ngay trên tên em gái, hehe " có phải em ko?:D hay em gái khác :(.
Hôm qua đi cả ngày đến hơn 10h về phờ phạc lăn quay ra ngủ một mạch kệ cái đồng hồ+điện thoại kêu la inh ỏi hihi.Tí đi thực tập rồi phóng xuống làng, nào cố lên, một ngày mới vui vẻ và bận rộn.Bình minh, như ai đó đã nói, sẽ mang đến yêu thương.Một ngày mới, như ai đó vẫn luôn cầu chúc, sẽ là một ngày mới tốt đẹp.:x, trân trọng cuộc sống :x.

viết chứ màu xanh cho nó thay đổi khồng khí nào
tuần này tuy là khổ :( tất nhiên là khổ rùi :D
nhưng mà ko sao! để dẹp tan sự nghi ngờ bảo toàn tính mạng vìa sau phải biết nhìn xa trông rộng :D
có ngừoi bảo cố cùng mình D: thía là yên tâm rùi, chẳng còn lo gì nữa heheheh :x:-$ =D> :*:p

----------

:(( tại sao ko viết dc chứ màu xanh dc là sao A:((

Chỉnh sửa lần cuối:

hàng loạt những mâu thuẫn--> khó nghĩ quá--> muốn tránh mặt mà chẳng bít tranh đi đâu --> chán :(

*Sigh* Dun reli noe wat's goin' on btw us ... The situation would definitely have been betta if u cud read that email ... I wrote all of my thoughts, all of my feelings, ... everything ... , everything, ... in it ... But by the time I clicked the Sent button, it appeared as "Sorry but there's some trouble w/ ur account blah blah blah ..." In that email, I tried my best to save our love but then u jst blew it by changing the mailbox's password :)) Maybe u were right when saying that it's destiny ... :)

~ Destiny ~

Cudnot think of anythin' rite now ... Jst let it be n' time will tell ... :)

Em có khó chịu ko, có ghen tị ko, có buồn ko, khi với ai anh cũng tốt cả. Không đâu nhỉ, mà có lẽ là có 1 chút:) , vì em biết vị trí của em mà, có lẽ là ko đâu, vì anh hay nhờ vả em mà :p. Em có thích anh không? Có lẽ là 1 chút, em cứ muốn em với anh như thế này mãi. Không phải là gì quá đặc biệt của nhau, nhưng cũng chẳng có ai đặc biệt hơn em đối với anh, ko muốn ai thân thiết hơn em đối với anh. Ích kỉ quá ko :p. Anh em tốt:x

Nó nhìn mình - mình nhìn nó - cười như đúng rồi, thế mà mình vẫn cứ giấu nhẹm ở trong lòng :))

Gặp lại ông anh sau 1 năm xa cách - thấy ông này tởm tởm - đểu đểu - quẩy quẩy :p

bực mình, thật sự rất rất bực mình, không cái gì ra cái gì cả

@*&#@(*$@&^*&@$^*@&$(@*$&(%^&@%^(&$(*&$

Đào Việt Hằng đã viết:
anh ơi "Ngó lại danh sách HAO99, mới phát hiện ra là tên mình nằm ngay trên tên em gái, hehe " có phải em ko?:D hay em gái khác :(.
Em gái khác! anh đầy em gái, đâu phải mỗi em!

36 Đỗ Việt Pháp 1 01-04 50
37 Đào Việt Hằng A - 02-05 48

:x :x mỗi em thôi :x.À, thêm Vịt con nữa anh nhỉ :x.
Em ổn rồi, thật sự, giải quyết sắp xong rồi :D.Giờ thanh thản thoải mái, em tin là từ ngày mai em sẽ thật sự có những ngày mới tốt đẹp anh ạ :x.

Mong là thế :)

Anh buồn ngủ quá (mặc dù mới 8 rưỡi tối), anh đi ngủ đây. Hôm nay học mệt quá, lạnh nữa...........

Tuyết lất phất. Sid ơi, nhớ chị nhiều :(

Trời ơi!Môn Logic sao lại có lý thuyết thế này. Nhồi vào đầu khó wa.HIX ......

Chẳng giữ được trong lòng nguyên vẹn thế
Ngày đã qua và mùa đã phai tàn
Lòng yêu đấy đã muôn trùng dâu bể
Thủy chung mình ngồi khóc giữa nhân gian…

lâu lắm rồi mới đọc

mùa đông thích hợp thật:)

Hôm nay thi xong rồi +_+ Mà mấy hôm nay đau đầu thế nhỉ :(( Cúm gà? :| Ung thư não? :|:))
Khó chịu trong người quá :(( Bực mình thật +_+

Back
Bên trên