Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Chẳng ai có thể hiểu mình và mãi mãi ko ai cả.
Người ta nói canh ngọ là ko có bạn, hóa ra thế mà đúng thật.
Cuộc đời thật nhạt nhẽo.
Trống vắng
Bít làm thế nào đây
Tất cả mọi người đều có cuộc sống riêng
Đâu ai rỗi hơi nghe mình :(
Thôi cũng chả buồn nữa. Buồn mà làm j`.
Đi ngủ cho quên hết mọi sự trên đời
Chúc cho những người mình yêu quý hạnh phúc

Một ngày dài dằng dặc
Chủ nhật mà ko phải weekend. Thật đáng lên án.Cuộc đời chẳng có j` là vui vẻ cả. Homework và homework.Life's crazy!!!!!

Ngồi rỗi việc đọc HAO, thấy nhiều người đồng cảm
tản mạn lướt net, hiểu ra được nhiều điều

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh không xứng là biển xanh
Nhưng anh muốn em làm bờ cát trắng

Bờ cát dài phẳng lặng
Soi ánh nắng pha lê...

Bờ đẹp đẽ cát vàng
Thoai thoải hàng thông đứng
Như lặng lẽ mơ màng
Suốt ngàn năm bên sóng...

Anh xin làm sóng biếc
Hôn mãi cát vàng em
Hôn thật khẽ thật êm
Hôn êm đềm mãi mãi

Đã hôn rồi hôn lại
Hôn cho đến muôn đời
Đến tan cả đất trời
Anh mới thôi dào dạt

Cũng có khi ào ạt
Như nghiến nát bờ em
Là lúc triều yêu mến
Ngập bến của ngày đêm.

Anh không xứng là biển xanh
Nhưng cũng xin làm bể biếc
Để hát mãi bên ghềnh
Mỗi tình chung không hết,

Để những khi bọt tung trắng xóa
Và gió về bay tỏa nơi nơi
Như hôn mãi ngàn lần không thỏa
Bởi yêu bờ lắm lắm em ơi...

ko sai một chữ :x :x :x :x

Trong "cơn say", em biết mình tỉnh táo hơn bất cứ lúc nào. :x :x :x :x :x

Cả chiều hôm qua và sáng hôm nay đều đã được gặp, đã được nói, được cười, được nắm lấy bàn tay ấm áp, ôm một chút, và... một chút.Vậy mà dến bây giờ vẫn thấy nhớ, rất nhớ. Ko hiểu sao dạo này kiềm chế kém như thía, cứ thơn thớt là ko có gì nhưng biết chắc chắn mình là một đứa ích kỷ và khả năng chịu đựng quá tồi, Vì một thứ với bản thân vô cùng thiêng liêng và quý giá sẽ cố gắng cho cả mình và cả :x nữa. HIểu rằng được :x iu và coi hơn cả chính họ. Hứa sẽ ko để :x thất vọng. Nỗ lực 8 tháng nữa thui, rùi mọi việc sẽ thoải mái hơn.:) Lúc ấy, nhất định sẽ...:x :x :x Tin là mọi thứ đều tốt đẹp:) . Làm tất cả để tốt hơn cho cả 2, điều ấy- cất ở rất sâu, rất trân trọng , thật sự:x :x :x

Hôm nay vui thật. Vui và ý nghĩa. Song, cậu và anh Thành:x :p. Lớp mình vui, nói chuyện với Song hay thật, hôm nay trêu song thích thật;;) , trêu thu cũng thích, mặc dù ko vui đến long trời nổ đất, nhưng mà vui, vui nhẹ nhàng mà đáng nhớ:x . Trò chuyện với cô P cũng vui, đi chơi với cậu cũng vui, trời lạnh, gió thổi, buốt, chưa mua được tất len tay, nhưng thế mà lại hay :p. Mình hư quá, ko đứng đắn gì cả:| [-x .

Bị mẹ mắng, nhưng ko sao, vui lắm:x . Ngày mai, ko đi chơi nữa, ở nhà học hành tu chí thôi, vui thế thôi, thế là đủ rồi, đủ để mình nhớ và vui rồi. Chẳng biết rồi sau này sẽ thế nào:)

Một ngày đáng nhớ :x :x :x.

Chỉnh sửa lần cuối:

sáng nay mưa nhẹ.......môt ngày bình thương như bao ngày khác vì vẫn có buta ở bên :) BÌNH YÊN......0:) |-)

1 tháng ko đủ để chứng minh bất kỳ điều gì nhưng nó đủ để ... thêm tin tưởng và hy vọng:x
bây giờ với ... đó là tât cả

những kỷ niệm đẹp đến nỗi ... ko muốn chia sẻ với bất kỳ ai , chỉ muốn giữ cho riêng mình :)

cám ơn buta vì tất cả :X

đọc ko biết bao nhiêu lần rồi ;)
hình như........đọc cả ngoài t
rang thư :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Chắc 1 tháng nữa sẽ ko ol nữa :( Ko nhắn tin nữa :( Ko nghe điện thoại của bé được nữa :(
Nhưng chỉ một tháng thôi ;) Rồi sẽ rảnh rang trong nữa tháng tiếp :) rồi lại học trong 2 tháng rồi lại rảng khoảng 10 ngày :)
May sao còn thứ 6 :x
Sẽ trân trọng tất cả những lúc có thể :x

trái tim có cánh :x :x :x mãi mới gấp đc :x :* mua giấy màu về gấp thôi :x :>

Chỉnh sửa lần cuối:

One step forward, making two steps back
My oh my
Riding piggy on the bad boys back
For life
Lining up for the grand illusion
No answers for no questions asked
Lining up for the execution
Without knowing why

thêm 1 ngày nữa như shit
Life's such a fuckin' kraz' rubbis'
Chỉ có âm nhạc là đồng cảm....

1 ngày vui vẻ!!!!!! nhận thấy mình cóa quá nhìu điều tốt đẹp--> cóa nhìu ng` wan tâm + iu wi--> h mới nhận ra!!!!!! iu mọi ng` những vẫn thấy ân hận!!!!!!!

tại sao cứ ko để mọi chuyện diễn ra bt--> đang vui là vậy sao phải cố nói ra .... im lặng đc mà !! nói ra làm j--> càng khó xử --> càng sock thôi!

vẫn bít làm thế ko đúng--> nhưng chẳng còn cách nào # --> bít nói dối là sai nhưng .... nói xong bít sẽ cóa ng` sock nhưng sock 1 lần rồi tự tìm khoảng lặng còn hơn cứ mong đợi rồi có ngày buồn !!!!!!!! hơi hoang mang chẳng hỉu nên làm j` nữa--> 1 chút thất vọng --> thèm cảm giác đc iu thương!

tại sao cứ ko để mọi chuyện diễn ra bt--> đang vui là vậy sao phải cố nói ra .... im lặng đc mà !! nói ra làm j--> càng khó xử --> càng sock thôi!

Ừ, con bé ngốc ấy, làm mình và cả anh T bây giờ đều phải nghĩ ngợi nhiều. Anh T bảo là ko chú ý đâu, nhưng chắc cả đêm nay rồi cũng nghĩ ngợi linh tinh trên tàu về chuyện này thôi. Dù gì thì:-s Nếu ko biết thì hơn, cũng chẳng biết nên làm thế nào.

If someday, I miss this feeling:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Buồn...chán... Tại sao lại là hôm nay nhỉ? 2,3 hôm nữa ko dc hay sao?

....Neko ơi đừng buồn nữa nhé...cố gắng lên, rồi cũng sẽ qua thôi...itsumo soba ni iruyo... daisuki, taisetsu na hito...

mình muốn settle mọi việc một cách nhanh chóng ... sắp thi rồi , mệt mỏi ... chán lắm... thời gian trôi nhanh quá ... mình thấy MT rất tốt nhé , khổ thân thật , chỉ muốn giúp đỡ thôi , nhưng chả biết làm cách làm thế nào ... mình ko thân lém , nhưng cũng sẵn sàng ở cạnh để giúp đỡ ...anyway , nhưng mình ko thể giúp MT điều MT muốn, nhưng hopefully có thể giúp him finds out wat he need...cố lên nhé , T chỉ có thể đi cùng nói nhảm nhí thôi, chứ nx việc khác thì thua , keke ,cố lên bạn hiền , có nhiều người quan tâm bạn hiền lắm , bởi bạn hiền rất tốt và tình cảm mà :) mình là đứa rất muốn chung hòa nhé, chỉ hi vọng mọi người ok với nhau , nhưng mà cũng có vẻ khó .... thôi phải nghĩ bớt đi , thế là bớt phải linh tinh... 0:) bạn hiền cố lên , bạn thân cố lên , s1 cố lên và chính bản thân mình cũng phải cố lên .... :x damn , hôm nay trời lạnh , tối về ho ra máu , f*** cảm giác khó chịu thật, thời tiết bên này như .... cổ họng nóng rát , khó chịu muốn phát khóc .... chóng mặt vật ra.... năm nay đúng là một năm vớ vỉn ...:((

:|
Un calme jour.....:)

Mình làm sao í nhỉ:) Đã bảo là quên hết rồi cơ màb-) Thế mà tự dưng lại ngồi nhớ, rồi buồn, lại khóc. Trong lòng thấy trống trải đến lạ.....8-|
Cái lạnh mang theo nỗi nhớ........:(
Muốn chạy đến trước mặt mari:p, bảo là bình thường đê, e quên hết rồib-)
Bó tay::|
Ek biết nên nói thế nào để cả 2 k hiểu lầm nhau8-|
Lại còn giận nhau với thèng bạn nữa chứ8-|

Ôi, ngày ek j` thế này8-}

Tối hôm qua khi mình nhắn tin cũng là lúc em đang cảm thấy rất nặng nề. Quả thật chiều hôm đó có nhiều chuyện rất áp lực, muốn gọi cho mình chỉ để nghe mình hỏi em, rồi kể lể với mình vài thứ, thế mà mệt quá lại ngủ quên mất, tỉnh dậy thì cũng đã muộn lắm, ko gọi cho mình được nữa, đành thôi
Rồi sau đó chính mình lại là người nhắn tin cho em. Đọc những dòng chữ ấy, em biết mình đang chán và sụp đổ nhiều lắmThương mình vô cùng và thương cho chính bản thân em nữagiờ chưa phải là lúc em được ở cạnh mình mà. Nhắn lại cho mình em cảm thấy nhẹ nhõm hơn, chẳng hiểu tại sao nhưng khi ấy em ko hề nghĩ gì tới chuyện mệt mỏi kia nữa, chỉ biết có mình và em. Chắc mình cũng ko hiểu hết mình ảnh hưởng lớn tới em như thế nào
Buổi sáng ngủ dậy tới trường, lại đối mặt, căng thẳng quá nhưng em vẫn đi vì em cần được nhìn thấy mặt mình, Chỉ cần nhìn thôi cũng đủ. Lúc gặp mình thực sự em đã rất muốn kéo mình lại để ôm thật chặt, khóc một chút và kêu ca một chútNhưng em ko làm như vậy đâu, em sẽ cho mình thấy em đủ nghị lực để vượt qua tất cả mấy việc nhỏ nhặt này, khoảng thời gian tới chắc chắn còn nhiều khó khăn hơn. Em yêu mình lắm và rất nhớ mình.

Muốn nói với mình từ giờ trở đi em sẽ ko ủy mỵ nữaTuần tới, em phải đi làm một việc quan trọng, đã tới lúc em phải dũng cảm rồiCười thật tươi vì em luôn luôn tin tưởng. Mình có yêu em ko? Có sẵn sàng ở bên em ko? Em biết cả rồi vì chính em cũng thế.Mình là chồng emnhớ đấy, thời gian và giấy tờ chỉ là phù phiếmGiờ em là vợ mình, vợ thật sự.
Thật buồn cười vì đến bây giơ mỗi khi nghe 2 tiếng "kết hônem lại rất muốn khóc, có gì đó thật là thiêng liêng. Đưa bàn tay của mình đây, áp lên chỗ này này, mình có thấy gì ko, em đang ở bên mình đấy, cũng giống như mình vẫn luôn ở trong em.

Nói nốt câu sướt mướt cuối cùng của tháng, em nhớ mình quá, nhớ, nhớ rất nhiều. Em yêu mình và hi vọng tình yêu của em sẽ luôn khién mình thấy cuộc sóng có ý nghĩa. Vợ chồng mình cùng cố gắng nhé. HÔn mình thật lâu

Chỉnh sửa lần cuối:

Có cảm giác như mình đang làm 1 cái gì đó ko tốt, khó nói quá, khó xử quá, chẳng biết nên làm thế nào. Ngốc thật, cũng tại B ngốc quá, ai lại đồng gửi như thế chứ :-s , như thế khác nào khai ra hết hết à :-s. Có vẻ như con bé chưa biết gì, và hi vọng là nó sẽ không biết gì cả, hi vọng thế... Con bé ngốc này... Cố gắng thản nhiên, cố gắng vô tư và vờ vui vẻ trước mặt chị... Chị xin lỗi:-s .
Mà cũng ngạc nhiên thật, uhm, tốt nên là vô tâm, không ngờ B lại được nhiều em gái quí mến thế :p. Mà cũng tại tốt quá nên làm cho nhiều con bé phải tức, phải mất ăn mất ngủ, phải nghĩ ngời;;) [-x :)) .

Mong 1 điều may mắn:|

lạnh quá...

I’ll never let you see
The way my broken heart is hurting’ me
I’ve got my pride and I know how to hide
All my sorrow and pain
I’ll do my crying’ in the rain.

If I wait for cloudy skies
You won’t know the rain from the tears in my eyes
You’ll never know that I still love you so
Though the heartaches remain
I’ll do my crying in the rain.

Raindrops falling from heaven
Could never wash away my misery
But since we’re not together
I’ll look for stormy weather
To hide these tears I hope you’ll never see.

Someday when my crying’s done
I’m gonna wear a smile and walk in the sun
I may be a fool but ‘til then darling you’ll
Never see me complain

Raindrops falling from heaven
Could never wash away my misery
But since we’re not together
I’ll look for stormy weather
To hide these tears I hope you’ll never see.

Someday when my crying’s done
I’m gonna wear a smile and walk in the sun
I may be a fool but ‘til then darling you’ll
Never see me complain

I’ll do my crying in the rain...

Chỉnh sửa lần cuối:

Phũ.........
Có cái gì đó thật lạ:x

Sao có ng` buồn mà chẳng nói với mình nhỉ8-|
:(

Chỉnh sửa lần cuối:

Cuối cùng thì người ấy cũng quay trở lại sau 1 năm xa cách, mình cảm nhận trong ánh mắt vẫn hoàn toàn có mình ngự trị, những tình cảm của những năm cấp II tưởng chừng là trẻ con nhưng đối với Đ sao lại quá lớn lao như thế??
Mình hiểu tất cả khi nhìn vào mắt, trong mắt Đ có mình và luôn luôn như thế, mình thấy ánh mắt ấy xao xuyến nhìn mình, vừa mừng vừa có chút j` đó lo sợ... điều Đ lo sợ cũng đã thành hiện thực.
Khi mình thực hiện lời hứa của 1 năm trước, Đ đã rất vui, và mình cũng cảm nhận được toàn bộ nhiệt tình cũng như tình cảm của Đ dành cho mình, nhưng càng nồng ấm, càng thiết tha thì mình lại càng thờ ơ lạnh lùng... Điều Đ lo sợ chính là trái tim nguội lạnh của mình, trái tim mình không còn dành cho Đ nữa, mình không phải là Mel H của 1 năm trước, của 4 năm trước, mình không còn giữ lại tình cảm với Đ, mình hầu như đã quên hết tất cả.
Khi ở bên Đ, cảm nhận tất cả TY nó dành cho mình, càng cảm thấy đau đớn và ... chính là hành động làm cho mình và Đ chính thức chấm dứt, chính ... đã làm cho cả 2 nhận thấy rõ ràng tình cảm của nhau, Đ đã khóc, đã đập bàn, đã hành động cho mình thấy nó sẵn sàng đập tan tất cả cái j` trước mắt mà nó có thể với tới... Tất cả là vì mình.
Đ ơi đừng như thế nữa, tao với mày không thể quay lại như trước, nhưng tao cũng không muốn mày quá đau khổ và kì vọng ở thứ không thể thuộc về mày. Tao đã đổi thay, bởi chính thời gian làm tao đổi thay, có những điều tao đã mất đi, và không bao h có lại được, chỉ xin mày hãy hiểu cho tao, tao không cố tình làm tổn thương mày, ngay bản thân tao cũng chưa xác định được rõ ràng tình cảm của mình và vị trí của mày trong tao cho đến khi chúng ta... có lẽ thế, Đ ạ, nếu là năm trước tao sẽ vui mừng, sẽ hạnh phúc, nhưng mà hiện tại, tao đã đổi thay, và tao không còn bất cứ rung động nào trước mày nữa.
Sau hôm đó tao đã vô cùng đau đớn và buồn, tao đánh mất giá trị của mình, à mà làm quái j` có giá trị của tao trên đời, a F đã nói với tao rằng còn rất nhiều người thương tao và quan tâm tao, nhưng bản thân tao lại không muốn người khác hiểu mình. Hình như tao vẫn cố để bóng đen của cấp 2 bao trùm lên mình, tao vẫn để hình ảnh tao - sợ hãi mọi thứ, sợ bị tổn thương, và đã thu mình lại, đã thẳng tay từ chối người khác đến với mình - tao có lẽ lại phải thay đổi lần nữa. Từ mai tao sẽ tiến thẳng lên phía trước, tao sẽ không quên mày, nhưng mà mày không thể tìm lại tao như trước đc đâu Đ à, có lẽ thế, có lẽ...

Chỉnh sửa lần cuối:

có bài hát nào hợp với tâm trạng mình bi h ko nhỉ:))

...đừng hát khi buồn :-"...

Mình... ghét tình yêu :|:|:|:">

Back
Bên trên