Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Điên tiết, dạo này post bài trong HAO vất vả quá8-}

Hết rồi, hết rồi, hết rồi, bình thường lại rồi, trời lại nắng, gió lại ngừng thổi, tất cả lại như cũ, có gì đâu, phải ko? Mọi thứ qua đi nhanh lắm, 3 ngày, chỉ 3 ngày. Không hiểu sao, 1 chút khó chịu... Biết đến bao giờ... Thôi ko sao...

Nghịch dại... Khó chịu... Sao mà dạo này giống ông cụ thế, người lớn thế[-( . Ghét:|

Sigh... Just wanna cry like a child... Something is changing...

Chỉnh sửa lần cuối:

hẹ hẹ, lâu lâu rồi hnay mới ý thức được rõ ràng mình kỳ quặc đến thế nào:|:| can't feel the normal way, I'm sorry I can't understand your feelings...I'm just weird:| can't do anything 'bout that:|

It told me that I'm different from you..all..:|

" Lòng ta đang cố bước cho qua nhanh ngày tháng "..... mình thật là yếu đuối đấy , chả hiểu nổi nữa , sao cứ mong có s1 ở cạnh mình lúc này , ah ko , chỉ cần nói chuyện được với s1 thôi ... mình sẽ thấy nhẹ nhàng hơn nhiều .... mình hay dựa dẫm vào s1 nhỉ , s1 còn có việc lớn để làm cơ mà... nhưng mà nói thiệt là buồn lắm ... chả hiểu sao nữa.... càng cố nói là ok thì càng ko ok .... chỉ muốn khóc , hâm một điều là lâu rồi , từ sau đợt đấy mình đã ko có thể khóc dễ dàng , dù đến đâu cũng chỉ rơm rớm mà thôi , giá mà khóc ra được có phải nhẹ ko hả .... giá gì mình đừng như bát nước sôi , nóng nguội quá nhanh .... giá gì mình chưa từng biết gì .... nhớ ngày bé , nhớ hồi ở nhà , vui vẻ , thoải mái biết bao , sang đây cứ thấy mình thế nào ý , hôm trc đi uống starbuck cùng thg bạn ... 2 đứa cũng có nhiều suy nghĩ phết , nhưng chả nhẽ lúc nào cũng rủ nó đi uống, tự dưng nó đang balance , lại nói linh tinh để cho nó down lại ah... nhưng chả hiểu nếu mình ko nói nx cái stupid đấy thì mình sẽ nói gì nhỉ .... mình thật là vô vị , chả hiểu nổi nữa... giá mà cứ nổ tung , giá mà cứ chả nghĩ ngợi gì thì có phải tốt hơn ko .... sao cứ kìm nén thế này nhỉ.... mong ước .... mệt mỏi ... thực sự chán ngán với cái version này rồi .... chở về ngày xưa , khi mình vẫn là chính mình có phải hay hơn ko ....

Có 1 tỉ đứa trên mạng bị điên :((
Cứ ai cho nick mình ý nhỉ /:) Ghét vật. Bực mình lắm rồi đấy +_+

Em thích được gọi tên anh thật to trên đường phố, em thích được mỉm cười với anh, em thích được nhìn anh thật lâu cho đến khi anh gắt nhẹ: "Nhìn gì?"
Bây giờ thì em hiểu rằng, trong trái tim em vẫn có anh.

Một ngày nhiều cảm xúc, vui buồn lẫn lộn.Tự dưng thấy mệt mệt nhưng mà ăn vào lại khỏe như thường hì hì..azza cố lên.Refresh lại bản thân!Azza cố lên :x.Nếu bạn ko thể chọn cái mình thích hãy thích cái mình chọn :).

Đi lơ ngơ như con hâm, đụng đầu vào tường rồi chửi sao mày lại ở đấy hà tường, rõ ràng mình dở hơi rồi :(
Sờ di động mãi mà k thấy thằng cha đó nt lại, làm mình chờ cả tiếng, rõ ràng đã cho nó cơ hội nhưng nó k nắm bắt thì thôi, K và M mãi mãi chả thể nào quay lại đc, k nuối tiếc nữa.

oài:)) hôm nay tự nhiên phởn =)) phải nhanh nhanh viết lại, ko có mai hết:|

hichi , tiếng pháp ... chít tiệt thật ... sao qua đây trời ... lười quá đi ... chưa gì đã bùn ngủ rùi ... oạch lên forum , tự dưng thấy ng trùng tên mình , vào xem trang cá nhân thì lại cũng sn 86 , mà điền lí lịch là A1 ams mới sợ chứ... khóa mình làm gì có ai thế đâu hỉ .... quái đản ...

[-o<[-o<[-o<[-o<
Bắt đầu lo thực sự :| Cầu mong ông trời không phụ người hiền lành :|

trong giấc ngủ trong đêm nào ai thấy
có tiếng chuông thánh thót của linh hồn
trên quầng mắt đã hiu hiu khép
đã vô tình rực rỡ ánh hoàng hôn…

tôi vẫn thấy anh nằm im ở đó
không đớn đau mà cũng chẳng yên bình
linh hồn anh chỉ một mình anh hiểu
khi cười môi trong ấy rất xinh…

rồi ngày mai tự nhiên anh tỉnh giấc
như người ta đem buôn bán cuộc đời
tôi nhặt được một linh hồn thoi thóp
mà chẳng ai thừa nhận đã đánh rơi…

-away-

giá mà được chết đi một lúc
chắc bình yên hơn một giấc ngủ dài
nếu được xuống địa ngục thì càng tốt
lên thiên đường sợ chả gặp ai

tỉnh dậy xem người ta khóc hay cười
và xem thử mình sẽ cười hay khóc
làm ma có sướng hơn làm người?

nằm im cho cuộc sống nhỏ tuôn trào
nếu người ta tống ngay vào nhà xác
cứ thế mà chết cóng cũng chẳng sao
-away-

I was lost, now I'm free..

Hum wa lấy vợ mới:x:x. Hum nay nhắn tin chat với bạn gái:x:x. Mình thật là sa đọa :)):)):))

hôm nay cãi nhau với anh hoàng hà thật hay ho chắc mình sẽ là người cãi nhau với tất cả các điều hành viên mất thôi

stand alone in the darkness.
The winter of my life came so fast.

hu hu
em Tô yêu quý
dạo này chị thích nghe forever trông chứ ký của em yêu dã man :x

làm xong bài thi giữa kỳ thoải mái thật \(^-^\ ) ( /^-^)/

căng thẳng + mâu thuẫn ! hêt!

Em xin lỗi, vì em đã nghĩ những thứ rất vơ vẩn, đã nhầm tưởng cái ko đáng nhầm tưởng. Em tưởng như bây giờ em đã xác định đc, nhưng thực ra là không. Cái gì đó nó đã thay đổi rồi, ít ra là bây giờ, nó vẫn chưa bt. Đôi lúc em vẫn hơi tò mò, vẫn muốn biết có lúc nào... Đúng ra là ko khi nào, em đã từng nghĩ chắc như thế, đã từng khẳng định dễ dàng như thế... Tình cảm làm cho con người ta trở nên ngốc nghếch và điên rồ hơn... gần 1 thág nữa, em gặp lại anh... Chẳng biết lúc đó... Tất cả đã quay trở về như ban đầu, như trước kia... Để em nói chuyện với anh thật sự thoải mái, không vẩn vơ, không nghĩ ngợi, không ngại ngùng... Em thấy mình thật xấu xa... Bao giờ cũng phải để anh chào em trước... Em hư...
Em không biết là vì cái gì, vì anh hay vì em... Mà hình như dạo này anh em mình nói chuyện chán chán thế nào ấy... Anh có biết ko... Hay chí ít... Có cảm nhận đc không... Em hi vọng là ko... Vì ... em nhầm....

cuối cùng đã có thể trở lại với công việc nâng cao trình độ dân tríB-)=D> hy vọng là chưa muộn B-) từ giở phải sống đứng đắn[-x:)

:x
Thật là đặc biệt:x
Dù cho mọi chuyện có tồi tệ đến đâu, mình vẫn là ng` thật hạnh phúc:">
:x

bùn ngủ ... sao có nx lúc như thế này nhỉ ... bùn ... ngủ kin khủng.... chỉ muốn ngủ thôi... hichic , nhưng đêm nay phải học tiếng pháp, damn , nhiều quá , nhưng mình oải rùi.... chiều nay uống cái gì thế nhỉ... vin rouge ah , bực mìn , tự dưng đc ngày nhìu người thích uống cafe hôm nay thía .. làm mình chuyển đi ăn crepe với uống vin rouge ... , cồn ruột dã man... bùn ngủ ... ngủ thôi ... tí dạy học vậy , còn pack đồ , dọn nhà nữa .... lười thiệt ...

Back
Bên trên