Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Đào Việt Hằng đã viết:
Mệt mỏi, muốn thoát khỏi sự mệt mỏi về tinh thần bằng cách hành hạ mình mệt mỏi về thể chất:)), chạy như một con điên cả ngày, lao đầu vào mớ TA hỗn độn, nghe những bài lý thuyết chán đến phát ốm một cách đầy "say sưa" thích thú :)) thật là hay, cảm giác mình đang lừa dối cả thế giới.Không được phép nói dối ư?ừm, ai bảo thế nào:)), đến chuyện tình cảm chân thành còn có thể đem ra đùa cợt nữa là vài lời nói dối như giờ :)).Mình đang điên mà, tránh xa tất cả những người mình yêu mến, co lại chỉ muốn một mình...Ừ cứ thế đi, như một con thú bị thương, cái gì cũng cần thời gian mới lành lại được.Nhất định rồi mình sẽ vượt qua, nhất định sẽ lại là mình, nhất định...
:) sau khi mệt mỏi thì chui vào chăn ngủ cho ấm nhé...mệt mà ngủ thì rất ngon...mà nhất là mùa này chui vào chăn thì tuyệt ;)
........
cái này có được gọi là đồng cảm ko nhỉ :rolleyes:

đau đầu quá, cái thân mình chưa xong mà sao cứ phải lo việc ng khác thế nhờ:| mà vấn đề là lo rồi cũng có được tí giá trị xã hội nào đâu:|

khờ đè bẹp:|

bò lên giường=;

đừng sợ ........................^^ :shy:

Thương lắm chứ, cố lên em gái :x

Chỉnh sửa lần cuối:

bình tĩnh đi .... phải cố lên .... chờ đợi... chầm chậm ... take it easy ... bình tĩnh đi nhé... mọi thứ đều có giá ... phải cân bằng... phải giữ bình tĩnh nhé.... thanh bình... yên tĩnh ... chờ đợi ...:) yêu quí nhất nx người tưởng chừng đã vô hình

Có khi đồng cảm vì sau khi post bài xong đúng là mình lên giường, quấn chăn ngủ một mạch ko bận tâm đến gì:D.Kết quả sáng nay đến lớp đứa nào cũng bảo "Sao mặt mày buồn thế này", chẹp, hic, thật ra là vì nhớ cái giường ấm áp quá:((.Cả ngày hôm qua tất bật 20/11 tự nhiên sao bức xúc thế.Chỉ muốn về lại trường cấp hai cấp ba, cái ngày ấy 20/11 tình cảm thân thiết quá, giờ sắp đến 20/11 đầu tiên của đại học nhìn lại thấy chẳng nhớ được thầy cô nào.Buồn!Đợt này nhất định về hết các thầy cô cấp hai cấp ba, nhớ bọn lớp cũ nữa, nhớ quá đi thôi.
Phù, tạm gác chuyện kia sang một bên, giờ nhìn vào tương lai tươi sáng :D.Ặc mình đang nói dối à?:D.Uhm, ý mình là cho dù giờ thấy rất buồn nhưng mà ko được đánh mất niềm tin vào tình yêu và cuộc sống.Coi như là vấp ngã thêm một lần để sau này có kinh nghiệm hơn:D hihi.Chẹp hôm nay tự nhiên khoái ăn kẹo, ngồi ăn suốt từ sáng đến giờ.Chả biết lúc anh về còn được mấy cái răng:D.

hum nay cảm thấy vui vui
ko biết có chuyện gì nhưng mà ko muốn ích kỷ
chắc là bản thân cũng biết chờ đợi tin tưởng
cái gì tốt cho 1 người thì cũng tốt cho người còn lại:)
iu lắm lắm:x :x :x

Mệt quá, hôm nay chạy đi chạy lại mất hết cả hơi, nên không được như ý lắm, cấu trời cấu phật mai mượn đc mic[-o<, cầu trời cầu phật mai không mệt như hôm nay :p. Mệt nhưng mà vui :p.

Lúc nãy đứng gần bạn b1 ơi là gần:x , thế nhưng mà mình ko đeo kính nên chẳng nhìn rõ bạn ấy gì cả8-| Hix hix, dù gì lớp mình cũng vui lắm ấy >:D<

Tiếc là ko tách được nhạc:-s , nên bài của Nam khó đc chấp nhận quá, thực ra là mọi thứ trở nên khó khăn hơn ấy chứ:-s , có điều chắc thầy cô cũng ko hiểu đc:-s , thôi thì ngồi cấu trời khấn phật vậy :p.

:x :x :x :x

-----------------------
buồn 1 tí, chán 1 tí :(. Nhưng thôi, chẳng để ý làm gì, lý do vớ vẩn thật. Đùa!

Chỉnh sửa lần cuối:

hehe có muốn thương cho mình cũng ko thương nổi chứ chưa nói gì đến đòi người khác thương mình :)):)):)):))

Nhớ bé [-x Dù cuộc đời đang mỗi ngày chán nản thêm một tí [-x muốn đánh gục mình thêm một tí thì cũng ko sao [-x
1 ngày nữa trôi qua, biết mình rất quan trọng vời một người, biết rằng yêu chính bản thân mình cũng là yêu :) Thế là phải sống, phải tiếp tục chiến đấu :)

chết cả cười =))=))=))
lạnh ko chịu đc, đã thế cửa còn ko đóng đc :(
18-11 :x:x:x còn 1 tháng nữa thôi :x:x:x

so bad, so bad...oh dear I must say that u r .... I can't stand imagining someone do so to me...

yes, very bad, but well, I'm still at your side, and your mind, and your decision...

am I so bad:)):))...^<

Ôi thi với chả cử chả đúng lúc gì cả... mệt quá đi mất.... chẳng ai cứu được mình.... :(

Hôm nay là một ngày thật kinh khủng :| Nhớ đời, đúng là nhớ đời :|

Ôi tháng Mười Một, yes, sweet misery...:) my favourite month...

I remember you..

Anh không xứng là biển xanh
Nhưng anh muốn em làm bờ cát trắng

Bờ cát dài phẳng lặng
Soi ánh nắng pha lê...

Bờ đẹp đẽ cát vàng
Thoai thoải hàng thông đứng
Như lặng lẽ mơ màng
Suốt ngàn năm bên sóng...

Anh xin làm sóng biếc
Hôn mãi cát vàng em
Hôn thật khẽ thật êm
Hôn êm đềm mãi mãi

Đã hôn rồi hôn lại
Hôn cho đến muôn đời
Đến tan cả đất trời
Anh mới thôi dào dạt

Cũng có khi ào ạt
Như nghiến nát bờ em
Là lúc triều yêu mến
Ngập bến của ngày đêm.

Anh không xứng là biển xanh
Nhưng cũng xin làm bể biếc
Để hát mãi bên ghềnh
Mỗi tình chung không hết,

Để những khi bọt tung trắng xóa
Và gió về bay tỏa nơi nơi
Như hôn mãi ngàn lần không thỏa
Bởi yêu bờ lắm lắm em ơi...

never forget:x :x :x :x :x :x
I love today:* :* :* :* :* :*
Iu Xuân Diệu thía:x

----------------------
Cho dù sau này em sẽ thay đổi tất cả và cả chính em nữa, nhưng kỉ niệm đã ko thể thay đổi :x :)

Có còn gì có thể thay đổi nữa [-x Ko Ko,chắc chắn có một thứ sẽ ko thay đổi :x
2 ánh nến... Nền nhạc của Romanza :x
1h40' Là quá ít cho những nụ hôn :x

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay họp lớp vui quá:)):)).trời lạnh căm căm nhưng thấy bọn mày lại ấm cả lòng rồi.A1 ơi yêu lắm:X:X:X

I stand alone in the darkness.
The winter of my life came so fast.
Memories come back to childhood.Today I still recall.Oh how happy I was then.
There was no sorrow.There was no pain.
Walking through the green fields.Sunshine in my eyes.
I'm still there everywhere.I'm the dust in the wind.
I'm the star in the Northern sky.I'll never stay anywhere.I'm the wind in the trees
Would ya wait 4 me 4ever???

Hum nay cái mạng trường lởm đêk chịu được. Nhìn thấy bao nhiu người mà ko thể chát. Hàng ngày 3s down 1 lần thì bi h là 0,5s:(:)((. Nhớ mọi người wa'. Hum nay là 1 tháng kể từ ngày 19-10. Chẳng bít có j` vui ko?
Muốn khóc mà ta cứ hát tràn............

Mình phải dũng cảm lên!!!Be the man, do the right things...!!!

:rolleyes: vô tình hay cố ý mà tặng nhau cái đấy... potay nhỉ B-)

ầyyyyyyyy...trà trà...kệ đi...đè bẹp luôn >:)

If you wanna cry...cry on my shoulder....

Ý gì đây nhỉ 8-} ghê gớm quá B-)

lạnh ko chịu đc ...:)).. nhưng mà vẫn sống nhăn răng ra đấy thì có nghĩa là vân...chịu đc :))
lượn đg` thanh niên lạnh vật :x, nhưng mà khổ thân chú bé, bị ôm chặt quá =)) ko biết là vui hay khổ đây :)):))
nhưng mà dù sao cũng lấy lại đc 1 chút cảm giác trong suốt 1 năm qua
hôm nay phởn ghê :x:x:x:x
cái cảm giác đó ...lâu lắm rồi, đây là lần đầu sao bao nhieu khó khăn , mình mới trở lại là chính mình 1 chút
cám ơn bạn :x rất rất nhiếu :*:*:*:*

Back
Bên trên