Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ghét wa' [-x Ko chịu nói hết với mình bao h [-x ...
Thôi...
PHải bình tĩnh, từ tốn [-x ...
Giang sơn dễ đổi bản tính khó dời :x

Buồn...Một ngày trôi qua nặng nề, vô cảm.Đạp xe về nhà cảm giác thật lạ mình là ai đang ở đâu làm gì...Mình chẳng là gì...Mình chẳng là ai cả...

Mình vốn chẳng thích gì nó, trông cái điệu đi của nó cứ thế nào ấy;;) Nhưng ko ngờ nói chuyện với nó hợp cạ phết;;) . Ngạc nhiên về 1 người bạn. Và thất vọng về một người bạn.

Thế mới bảo có những người càng tiếp xúc càng thấy quí, có những người càng tiếp xúc càng thấy ghét. Mình có thể chấp nhận nhiều cái, kiểu như thằng trà, hay Thu Phương, đôi khi mình ko thích lắm, hoặc như thằng Nhật, nhưng chỉ là ko thích thế thôi, nhưng 1 đứa như Sơn, thì mình thấy lợm lắm[-x . Bỉ ổi vô liêm sỉ:-s . Mình rất ghét những đứa như thế. Ở đời phải biết mình là ai chứ! Ban đầu mình tưởng nó bôn thôi, bôn thì mình chấp nhận được, nhưng thì ra k phải là nó bôn, mà là nó bỉ. Bỉ ổi. Hèn. Nó có thể thế này thế kia, nhưng bản chất nó tốt, nó ko có ý gì xấu, thì mình thấy bt, chứ còn, ko biết nói thế nào nữa:-s . Có lẽ rồi đến lúc, 1 lúc nào đó, mình sẽ nói ra, mình rất ghét những thằng như thế, và bây giờ, mình sẽ cố gắng ngoan, sẽ cố gắng ko để nó nắm đằng chuôi. Mình ghét nhất những thằng như thế, ko phải là ghét nữa, mà là khinh, mà là lợm. Và mình thấy tởm, khi bị 1 thằng như thế, có quyền nhắc nhở mình này nọ, có quyền bảo mình cái này đúng cái này sai. Thế mà mình đã từng nghĩ, thực ra nó cũng tốt, thế mà mình đã từng khen nó, thế mà mình và Minh, đã từng ngồi bảo nó dễ thương. Thức đêm mới biết đêm dài, ở lâu mới biết lòng người ác nhân.=;

Hoa sữa về đêm thơm quá:x

"...
Để dắt em đi giữa mùa thu đầy lá
Đầy hoàng hôn, đầy nỗi nhớ, nỗi buồn..."

Thu qua, đông đến rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

bò lên giường đi cho nó lành :| mệt lắm rồi đấy :|

Nhiều lúc mún bỏ cuộc quá :(:)(:)(( cái đích mà mình luôn mong với tới :(:)(:)((
LSE :|:|:|... ko hiểu rồi sẽ sao đây :(:)(:)((

chả tin cái gì đc cả .... nói nhảm nhí thiệt ... cũng dần calm down lại nhưng sẽ phải make up my mind thôi , ko thể để mọi chuyện easy như thế .... ko đến lúc mình lại hối tiếc ... sắp thi rùi cố lên nhé

until you come...and sit a while with me...:x:x:x:x:x

oài :eek:
tự dưng thích cái ava của chị Vân dã man
thiêt là pro :eek:

nhớ quá............................... sao lại ko ở cạnh lúc này ........ một lời nói sẽ giúp mình make up mà ............ only u that i can trust ........ only u know how i feel....... :(( so sad ...

Chỉnh sửa lần cuối:

:) Lại có lỗi với bé rồi :( Mình là thằng khốn nạn :(

Hôm nay có chuyện gì nhỉ? Chả biết. Nửa ngày đã trôi qua mà chưa để lại ấn tượng gì.
Có lẽ cái lạc lõng và thất vọng hôm qua vẫn còn đọng lại, buồn.
Hy vọng sẽ có một ngày đẹp hơn.

Mệt mỏi, muốn thoát khỏi sự mệt mỏi về tinh thần bằng cách hành hạ mình mệt mỏi về thể chất:)), chạy như một con điên cả ngày, lao đầu vào mớ TA hỗn độn, nghe những bài lý thuyết chán đến phát ốm một cách đầy "say sưa" thích thú :)) thật là hay, cảm giác mình đang lừa dối cả thế giới.Không được phép nói dối ư?ừm, ai bảo thế nào:)), đến chuyện tình cảm chân thành còn có thể đem ra đùa cợt nữa là vài lời nói dối như giờ :)).Mình đang điên mà, tránh xa tất cả những người mình yêu mến, co lại chỉ muốn một mình...Ừ cứ thế đi, như một con thú bị thương, cái gì cũng cần thời gian mới lành lại được.Nhất định rồi mình sẽ vượt qua, nhất định sẽ lại là mình, nhất định...

Buồn em lắm, em gái ạ! tự lừa dối mình, rồi lừa dối anh.
Thế nào là "không đáng" ? tại sao phải hành hạ mình ?
Thôi, kệ, tùy!

Lâu lâu lại thèm cảm giác được viết một lần, dù rằng vẫn viết ti tỉ thứ ở ti tỉ chỗ khác nhau hàng ngày :(

Lo lắng, và sợ. Ba ngày nữa, sau đấy rồi sẽ ra sao?
Anh ơi...

một ngày nữa lại trôi qua với dư âm của những điều ngọt ngào và hi vọng vào hạnh phúc
ko hiểu sao, ko hiểu sao, ko hiểu sao
khi xa thì nhớ,hồi hộp và nôn nao
khi gần thì cồn cào, rất muốn nói và thậm chí cả muốn làm đến tận cùng
hiểu là rất yêu và rất tin vào điều đó
ko cần băn khoăn đâu mèo nhé, nói với nhau tất cả và cần nhau trong bất cứ hoàn cảnh nào là điều quý giá rùi
mọi thứ đều thật đẹp, thật đáng trân trọng

:) Đói đói đói :(( Chơ vơ ở gần lớp học thêm mà 2 túi rỗng tuếch :(
Thèm bánh xèo của bé :p Nhưng sẽ ko đòi nữa đâu :) Một lần có lỗi là quá đủ :)
...................
Vừa quyết định một điều thật quan trọng cho tương lai :) Có thể có kẻ sẽ chửi mình điên :) nhưng với mình ;) Bé là quan trọng nhất :)
Không xa bé được :):x

Ko ngờ là s1 lại đang phải chịu áp lực đến thế, cố lên nhé, biết mà ... s1 chắc chắn sẽ làm được ... biết là sự kì vọng của mẹ s1 là rất lớn, còn papa nữa ... nhưng chỉ cần do ur best thôi .... chắc bây giờ s1 cũng giống mình, cần có ai đó im lặng ngồi cạnh xẻ chia nhỉ ... chắc s1 cũng cần có sự yên tĩnh riêng nữa.... cố lên nhé ... the important thing is how u look at urself , my dearest one :x ... u're always my shooting star :x Jz wish I can hear ur voice .... :x

Tối qua mình mơ hay quá:x Ui ui, chẳng hiểu sao lại mơ như thế chứ8-| , bạn Song trong giấc mơ của mình thật là dễ thương quá đi:x , có điều là chắc đến chết cũng ko được thấy bạn ấy như thế :p, dễ thương thật;;) . Tiếc là chỉ là mơ :p.
Lúc chiều giơ tay trong giờ Hình mà sướng quá, biết ngay là nếu mình giơ tay thì thể nào thầy cũng gọi mà:))

Khắc phục khó khăn:)>- Cầu trời cầu phật cho ngày mai con thuê được mic0:) . Con hứa sẽ ko ăn thịt gà trong 1 tháng:))

Em đâu lừa dối anh.Anh biết là em vẫn luôn thành thật với anh mà và điều thành thật nhất mà em có thể nói là em đang thấy thật buồn.Liệu em có thể nói đi nói lại với anh câu đấy mỗi lần gặp được ko?Liệu anh có thể lắng nghe mà ko lo lắng hay mắng em ko?Đừng mặc kệ em.Anh biết là nếu anh mặc kệ em bây giờ thì em cũng sẽ chẳng còn ai để bấu víu hay dựa vào mà.Anh vẫn sẽ nói tùy, thôi, kệ à?Em chẳng biết nữa, lúc này em chỉ muốn được như lần trước, hai anh em mình ngồi trong conf, hai cái nick sáng, chẳng nói gì cả hay nói đúng hơn là trên màn hình sẽ hiện ra mấy câu "anh ơi", "ơi em"..."anh thương em nhiều lắm",":x" chỉ thế thôi, em chỉ cần thế thôi anh ạ.

Back
Bên trên