Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

hôm nay vô vị , chưa có gì đáng để vui cả trừ việc chim lợn nấu cháo với con bạn cũ .tự dưng thèm đi học chỉ để gặp bạn bè , ko có bạn bè thì không sống đc thật , mình vui vì ở lớp đang có người đợi mình . cảm giác ai đó đang chờ đợi mình thật tuyệt .

hix lạnh dã man,ức chế dã man.........

Chỉnh sửa lần cuối:

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
măm măm
heheh
sign của chị tất nhiên là hay rùi :D
bọn chị gửi thiếp sang cho em thui nhé :p
căn bản vì dg xa gủi đồ dễ vỡ cồng kềnh :))
:D
vìa rùi chị tặng quà bù cho :x

sao trời rét thía ko biết
lạnh khủng khiép
cả đời mình chưa bao h thích mùa đồng
ôi! hè ơi đừng sang :x

Nhớ tặng wa` bù em đấy :))
Hum wa đi mua thiệp choa mọi người, chết luôn vì giá trên trời :p
Nhưng mà hoh sao, cóa roài. Từ hum nay đến luk đóa sẽ ngồi viết 35 cái thiệp. Ôi má ơi chít con mất roài :(

Mất cái găng rồi :(

Vất vả lắm mới vào HAO được :D
Cuối cùng là cả buổi chiều và buổi tối chẳng làm được cái gì cả. Không biết tí nữa có gắng thêm được 1 bài không8-| .
Tại Phương anh là 1, tại đ/c đt dây là 2:| , tại con Minh ngốc ngốc điên điên và anh Minh là 3 và 4:-s , và cuối cùng là phú/:) làm mình không còn tâm trạng học hành gì cả. Thôi thì ngày mai sẽ cố gắng, tí nữa cố gắng thức khuya làm thêm bài gì đó, mai đi học 2 tiết. Còn 2 ngày để học, thực ra cũng chẳng có gì lo lắng cả, thi cho xong, sau đó sẽ tập trung tiếp. Counting down, 13 days left.
Có lẽ là mình vẫn chưa đủ lớn:)

...tuyệt lắm...tốt thật...

thôi đừng hỏi...

...và cũng ko toan tính làm gì...

bò lên giường...sáng mai mình sẽ bò đi rất sớm...

...ko toan tính...đừng hỏi...ko toan tính...đừng hỏi...ko toan tính...đừng hỏi...ko toan tính...đừng hỏi...

:(

keke, I need some sleep
So just gotta let it go . . .
Be cool and be myself, dont wanna play this game no more
Have a gud nite and sweet dream!
Gud luck. . .
Thi tốt, học ngoan :)

pray cho một đứa hư hỏng không bị ngộ độc nào[-o<:mrgreen:

no we zoi! bội thực mất :( dù seo cũng giải tỏa đc nhìu điều :x

Chờ mãi không được :(, không chờ nữa, đi ngủ thôi |-) , chắc là tối nay ngoan mà;;) , sợ bị dụ dỗ đấy mà;;) . Có khi chờ thêm 1 tiếng nữa thì gặp, nhưng mà thôi :p, dù sao chắc là mai cũng phải ol chúc mình thi tốt, à quên, bây giờ phải nói là hôm nay chứ8-| :p, mai mình thi rồi ;). Thi tốt thi tốt :)>- :D.
Sáng mai, chiều mai, giải quyết nốt mấy cái cần giải quyết cho thi cử:)>- .
Lạnh quá, mình sợ là mình cảm mất, đau họng, lạnh mũi, lạnh tay, hix hix hix. Đi ngủ thôi, mệt quá đi mất8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

9 ngày thôi ...:x:x:x
ngày huy hoàng sắp đến :x:x:x

mua thiệp cho cả nhà hết gần 40$ :(( chết tiền :((
hôm qua ngủ sớm mà hôm nay 9h10 mới dậy => muộn 10' :((
Nhớ vợ mà chả làm gì được :(( nóng quá .... thèm quá......nhớ quá...... buồn quá ..............

Nexus bị điên , vào mãi ko đc ... chả làm được vẹo gì cả ... đang nghe nhạc ... dạo này thích bài " Giữ mãi bóng hình em " thế nhỉ , kết câu có chữ " N.G.Ờ " ...watever ... keke , khá là nhiều người complicated mà , lo gì , giờ sẽ tự hứa với bản thân nói ít nx thứ ko mean đi , ko có gì để nói thì thôi , chứ ko vẽ ra nx chuyện để lôi ra nx vấn đề ko hay nữa ... hôm qua xem flim Exorcism of Emily Rose về khá là sợ , cứ như cảm thấy có gì đấy bất ổn , như thể bức tường " be strong " mình cố giữ, tự dưng bị đổ ...lúc đấy cứ thấy mình ko thể trụ được nữa, tự dưng thấy mình weak , keke , anyway , mình cũng chỉ là con gái thôi mà , keke , xem flim ma sợ là phải rồi ... liên tưởng chi nhiều cho mệt ... đôi lúc nếu thật sự vô cảm được cũng tốt ... vô cảm mà cứ sợ cái cảm giác đấy thì đâu có hẳn là vô cảm ... chỉ là bế tắc thôi :) giờ phải positive lên ... ngày thiệt là ngày ... sắp nghỉ xmas rùi

Vừa chia tay đứa bạn thân, nó vào Vũng Tàu công tác, xa xôi quá ! Biết bao giờ mới có thể gặp lại. Nó say mềm ra, lại còn bảo mình không nhiệt tình, thử hỏi nếu mình nhiệt tình như nó thì tối nay ai có thể đưa nó về nhỉ ???

... Đừng sợoooooo ... :) :) :) Bình tĩnh nào :)) mà bình tĩnh thì làm đc quái gì cơ chứ B-) học đi học đi sao chán học thế :(( về sau nhất định rèn luyện cho con mình cách đọc sách từ bé, đọc cả những thứ mình ghét cay ghét đắng :(( chả hiểu cái quái gì :|

Trần Bình Nguyên đã viết:
mua thiệp cho cả nhà hết gần 40$ :(( chết tiền :((
hôm qua ngủ sớm mà hôm nay 9h10 mới dậy => muộn 10' :((
Nhớ vợ mà chả làm gì được :(( nóng quá .... thèm quá......nhớ quá...... buồn quá ..............
oài
đã mua quà lại còn noí giá :))
vô duyên

chũ ký chồng sến quá
vợ nào yêu cầu nói rõ kẻo nguoi khác hiểu lầm :))

xấu+sến nhờ chị nhờ:)):))
Có gửi choa em cái nem chua rán nào ko đéy?=P~

heheheh sao chê chồng tao thế,có làm sao mà xấu nào

chồng mày ko phải chồng tao chăc :))
tao chê yêu ý mà =))

sao tuơng thăng nam bị out rùi :eek:

chiều nay ngồi một mình trong phòng, tự dưng nghe lại cái đĩa của buổi sáng hôm ấy:x , thấy trời sao mà lạnh đến thế, cũng đã 3 tuần kể từ ngày đó rồi, nhớ...quá mặc dù chỉ vừa mới gặp. Chẳng hiểu sao sau mỗi lần đi... về lại càng ...thêm và vì thế càng muốn...nữa. Nhưng biết rằng nếu cứ trẻ con như vậy là rất không nên.[-x Bởi cả 2 đều đang trong giai đoạn vất vả mà. Dạo này cũng suy nghĩ khá nhiều về thời gian sắp tới. Hôm nọ ... bảo với mình rằng làm gì cũng nên nhớ tới bọn nhóc đáng yêu:* . Chắc... cũng ko hiểu được mình đã thoải mái tới nhường nào khi nghe câu nói ấy.:) Mình đang và sẽ cố gắng cho ... của mình. Đúng, từ trước tới giờ chăm chỉ đối với mình luôn là một việc dễ dàng, nếu như tâm trí mình nhẹ nhõm. Mọi lời nói, mọi việc làm, và nhất là mọi suy nghĩ của... tác động đến bản thân mình nhiều lắm. ... không hiểu hết rằng khi ... vui vẻ và tin tưởng thì mình sẽ làm được nhiều việc đến thế nào đâu. ... cũng hay lo nghĩ, buồn phiền. Ngốc ghê gớm vì mấy thứ đó toàn là vấn đề lặt vặt. :) Lúc nào chẳng muốn ở bên và nói hết tất cả cho ...Sắp tới ...sẽ lại phải nghe ỉ ôi như tuần trước rùi đấy, có chán ko? Nhưng quả thật chỉ có thể nói cùng ... mà thôi. Cuộc sống mệt mỏi quá mà.|-) Ngay cả những điều viết trên này lúc đầu đọc cũng có thể thấy căng thẳng. Nhưng đối mặt và nói thẳng hết mới thoải mái làm sao.:)>- Yên tâm vì biết ... sẽ ko lảng tránh mình. Iu ... lém. :x Iu cả thằng pé và con pé nữa.:x Di dộng đơ roài ko sms được, chán ghê.

Back
Bên trên