Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ngày gì thế nhỉ , thực ra cũng chả đến nỗi nào , nhưng sao tâm trạng không tốt thế nhỉ ... 2 hôm nay rồi, mọi thứ cứ phải pretending ... giả quá đi thôi,đang nghĩ tại sao mình phải cố gắng act kool như thế .... cảm giác gì thế nhỉ , sợ thật rồi , lại cảm giác này quay lại , vừa mới over được , giờ lại đến cảm giác này ... chỉ cần 2 chữ P.E.A.C.E thôi mà, sao khó thế nhỉ ... sao cứ sink vào nx thứ như thê này thế nhỉ ... sao mọi thứ turn out vô duyên thế này nhỉ .... vô vị , chính mình cũng chả hiểu mình đang post cái gì nữa ... chả meaningful gì cả , như một cái máy ý .... yep , có lẽ đã reach limit rùi, cứ be kool quá để làm gì ko biết.... giá gì calm down được thì tốt.... sẽ là một đêm dài nữa cho xem ....

Co le la khong the chan hon duoc nua :)) :)) ... roi dung cai luc nay thi lai cn ko viet duoc dau ma' gi .... 8-}

Một ngày đáng nhớ của riêng mình. Chậc, student becomes engineer. Câu cửa miệng của những sinh viên kỳ 9 phải đá play-off.

Feel free :)) I'm so so happy , cant believe it .... :x obviously, you are no longer my troublesome ^_^ I thought it was juz a short balance but nope , even now I dont feel anything at all.... Thnks , finally , I move on :x like nothing ever happen , kool ... I'm kool cuz I'm bk 2 myself now ... such a better day

Hôm nay vui buồn lẫn lộn. Vừa vui vừa hụt hẫng, vừa tiếc nuối. Lần đầu tiên cảm giác hết đc cái không khí khi học ở 1 lớp chuyên. Mình đã có thể làm tốt hơn, thế đấy. Thực ra mình chẳng sợ thua ai cả, chỉ không muốn thua mỗi nó, cũng giống như cái cảm giác khi nghe tin Th và Hn đc vào đt Toán. Con gái với nhau :p. Thôi thì sẽ cố gắng ở lần quan trọng hơn cũng đc:)>- . Cũng tại hôm đó, mình điên thật, lẽ ra :((. Ôi ko nghĩ nữa, lại tiếc :p. Tham thật, đã tốt rồi còn mong tốt hơn :p. Hi vọng là kết quả thi tỉnh của mình tốt, thật tốt, vì ai cũng đánh giá mình cao hơn mà :) :p. Thấy tiếc cho Toàn, đôi khi cái gì là thực lực, cái gì là "phong độ", cái gì là "đẳng cấp", cái gì là "may mắn", chẳng thế nói đc. Sáng mai đi học rồi sẽ xôn xao ầm ĩ đây. Thế đấy, nhanh thật, mới vào lớp 10 mà bây giờ đã :). Mình nghĩ Th cũng buồn lắm, chẳng biết nói gì với nó đây. Chắc nó cũng không muốn như thế. Mọi thứ hay thật đấy. Sigh... Chẳng biết nên vui hay buồn... Cảm giác sáng suốt khi mình đã chuyển hướng :)>-
1/3 :p. Là 13,5 á ;)) [-( . Hehe, có cái khái niệm 3=1/3 của 1 à;;) [-x :p. Chê người ta kém làm cho cái cảm giác tiếc của người ta càng lớn thêm[-( . Cũng vì anh hi vọng nhiều vào em mà;;) :p. Em xin lỗi, vì đã hơi làm anh thất vọng, mà duyệt thì lại là sở trg của em chứ:| ,ngốc nghếch thật. Chắc tại hôm đó ko may :p. Thôi, lần sau, 2 tháng nữa, sẽ cố gắng cố gắng cố gắng, để anh có thể tự hào, để ít ra ko phải tiếc nuối, để ít ra là hơn đc 1 người :p:)>- .

Muốn giúp mà ko đ.c , đúng là phải tự bản thân mình solve out mà thôi ... anyway , sorry 4 that ... juz a moment without thinking ... but truly I mean it ... it's cruel but if u dont try 2 do one heartless thing , so how can U move on.... U cant be stubborn like me ;) one is enough ... though it hurts ... but maybe .... or must be .... It's all 4 urself ... Time is infinity but it doesnt wait 4 us ... we need 2 face the fact ... anyway sorry hah ^_^

lắm lúc chỉ muốn giống cái chữ ký này :-</:)

Trời ơi bảo là sáng nay dậy sớm viết mấy thứ, thế mà lại ngồi net, chẳng làm được gì cả :(:)|
Love advisor :|
Xong rồi bây giờ đi nấu cơm, rồi rửa bát. Chiều đi chơi tí, rồi tối về lại nấu cơm, lại rửa bát :| Rồi sẽ buồn ngủ vì trưa không ngủ, thế là lại lăn quay ra ngủ, hết 1 ngày :| Trời lạnh, ngại rửa bát thế :((
Cầu mong làm mọi việc suôn sẻ, không quên một thứ gì, về VN không bỏ sót một thú vui chơi giải trí nào :D
Bát Tràng, Mỹ Đình, yeahhhh :D:))

:(
THi như dở hơi:|
k biết năm nay thế nào đây:(
:((
K biết có đạt đc cái tối thiểu đề ra k:-s
Hôm nay dường như là ngày tồi tệ nhất của mọi tồi tệ...
Bỗng dưng thấy nhớ........Dù là đã rất xa rồi, mà sao vẫn nhớ đến thế. Mùa đông dường như làm mình buồn và nhớ hơn. Đúng là chẳng ai biết điều gì sắp xảy đến. Giá như ngày ấy, em k như thế...
Làm sao để con tim lại muốn yêu nữa đây? Làm sao để yêu 1 ng` k bao giờ thật lòng với ai.....???
Mong đợi vào 1 ngày mai!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Trùi ui
Hôm nay vui quá trời>> Ko ngờ thi CNXH KH mình lại dc 10---sướng quá...

Lâu lắm rồi mới khóc [-x Bó tay với mình [-x sao lại khóc vì chuyện đấy [-x
:) Vui vẻ lên em :D Mai thi tốt ;) sau này mọi thứ đều tốt :) Ko như ngày hôm nay ;) :D :p

Ko dám gặp, ko dám nhấc điện thoại lên, mai đi hủy sim :) ... Ko dám, không muốn ... Sợ !!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Buồn... Chán nản... Nhưng ko sao, cố lên Vũ ơi !!!

4 ngày nữa :x

mai thi toán :(

làm sao bi h
cứu với

cầu trời :(

.................. tự nhắc nhở mình có nx thứ ko bao giờ được quên ..... và có nx thứ quên được thì tốt hơn ...... miz brother .... miz him so much , everyone has a secret , me too ....

....I'm kool.... :-/

thèm uống beer quá zoi` ơi là zoi`, điên rồi :)) :)

oops mọi thứ đều ends up like this ^^ no pro :-j

But is there anything that remains? yep I believe, but what 'bout u?:)

Metal Metal...I wanna die:(:)(( my bygone years, my bygone wildness and craziness:(( I wanna die, đập đầu vào tường, die:(:)((

welcome home:)

Mình ko hiểu tại sao cả /:) :(. Không hiểu tại sao lại như thế, nhưng thôi, lần này cho qua, coi như nó sẽ là 1 động lực để mình cố gắng hơn trong lần quyết định. Vì thế mình càng phải cố gắng, mình chưa là gì cả, chưa là gì để :> cả. Phải cố gắng hơn nhiều nhiều nhiều nữa. Có thể mình ko quan tâm đến chuyện thắng thua hơn kém, nhưng duy nhất 1 người, mình ko hề muốn thua tí nào. Nhưng mình đã thua 3 lần rồi :(, phải cố gắgn cố gắng nữa. Cố lên, chiaki! :)>- :p

Vợ buồn thì chồng cũng buồn nhưng mà vợ vui thì chồng không vui nổi vì vợ đã rời xa :((
Đến khi nào mới về Vn đây :(( đến khi nào mới được gặp vợ đây ?
...........
tiền SGK đắt quá :( tiền đâu mà mua đây :((

Back
Bên trên