Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ừ, không sợ :> Có kike dễ thương với khuôn mặt "vô đối" thì không bao giờ sợ :> Yêu nhỉ :x

hi' hi';;) đứng lấp ló sau lưng kike;;) chị Phương ơi chị có nhìn thấy em koooooooooooooooooo?

Cũng có thấy luôn :)) Như vậy là chỉ có ngày còn cái kiềng 3 chân :> chứ sẽ không có cái ngày mỗi đứa mình phải ở một mình đâu nhỉ ;;):x

em vẫn chờ, mà ko hiểu tại sao nữa! CHờ đến 1 ngày mọi thứ tươi đẹp hơn! EM ko control đc nữa rùi! Thôi thì cứ để như thế đến bao h anh về đây vậy! Dù sao 2 ng nghĩ vẫn hơn anh nhỉ!

... Thnks ... all I want 2 say is thnks ...

với tất cả những gì yêu thương và mong nhớ nhất ...ngày cuối cùng ở tuổi 16 ...:x:x:x
đang mong chờ 1 kì tick nhưng mà chắc là sẽ ko bao h xảy ra cả =(( mọi chuyện sẽ ko bao h la` có thể đối với mình
mình sẽ ko thể ...hay chính xác hơn là sẽ ko bao h đạt đc
đc cái này mất cái kia
họ cho minh những cái họ ko có nhưng ngc lại, mình lại ko tìm đc cái minh cần
ko hề bất công, mình cũng thấy thế nhưng mà vẫn rất thương cho mình
mà dù sao
cũng chúc mừng sinh nhật mình :x:x:x

có cái kiềng 3 chân thì vẫn hoan lạc được đấy :mrgreen:

xa nhau mất rồi..... em yêu mãi xa........xa nhau thật sao nhớ thương em nhiều hơn ..........đã xa nhau mà anh tin rằng trái tim mình cùng nhịp đập với nhau ......anh vẫn một lòng ......dù xa mãi ngàn trùng........ mong một ngày mới ........sẽ bên nhau trọn đời ..........:(:(

Chỉnh sửa lần cuối:

phè phỡn trước đời bon chen :)):)):)) Tháng 3.....:D:D

...và còn nguyên trong trái tim ta...ngày hôm qua...:x

...em muốn nói với anh những điều thật lớn lao:) , sẽ luôn ở đây, nơi tim em,:x tình yêu bất tận...:x

Quá dài cho 1 nỗi mong chờ :)...
Mấy hôm nay mình chẳng tự học đc cái gì cả, cái cảm giác mong đến tối 20, làm mình chẳng muốn học gì cả. Sẽ hơn 2 tuần ko lên Net thường xuyên, thôi thì tự cho mình hư đốn 1 tí :p. Chờ quá, mong quá, mong đến thứ 3 [-o< :x. Mong đến Noel... Thời gian trôi nhanh thật...

Chỉnh sửa lần cuối:

bùn ngủ ... ngủ ko yên ... đêm dài .... again n again .... bùn ngủ kin luôn .... cắt tóc rồi , trông ngố ko thể tả được ... đúng là con ruồi , gặp phải bà chán đời cắt tóc cho , trông ngu ngu ... hic, chả nhẽ đội mũ suốt .... bùn ngủ ... ko nói nữa ... thà im lặng .... còn hơn nhí nhố vớ vỉn ... oạch , thôi , tự hứa với bản thân nhá , 2 ngày nữa thôi .... no more , over soon .... deal !!! lúc nào cũng ở trong tình trạng này ... again again... keke , let it over .... be calm ... be kool ...

Chỉnh sửa lần cuối:

trốn tránh nhá.... tự thấy mình rẻ tiền.... đời đầy lũ rẻ tiền ....

lại có cái suy nghĩ đấy,tốt rồi đấy 8-| thôi lần sau ko thế nữa vậy :)

Chúc mừng sinh nhật em Trần Hồng Nhung (CVA) và bạn Đặng Minh Phương (VĐ), thêm 1 tuổi sẽ thêm nhiều điều may mắn, luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống!

Thứ 6 , trưng bày 2 album ảnh chụp các thanh viên trong lớp . 1 với chủ đề : " Học kiểu ...kinh tế-D30 " ( Thực chất là các tư thế ngủ đến ..bó tay của bọn nó .-> giải nhất . Nhưng album thứ 2 với chủ đề mà khi chụp từng đứa mình nói là " Môi xinh " nhưng khi trung bày mình lại đề là " Mõm xinh , mỏ đẹp " -> bị cả lớp dồn gần chết , đánh đập dã man . He he .

cám ơn anh VIỆT :x
đồng thời cũng xin chúc mừng người sinh cùng ngày anh Đặng Minh Phương :x
ngày 18-12...thật là đặc biệt :x

Chúc mừng sinh nhật chị Nhung và anh Phương. Sao mà trc giờ cứ tưởng anh Phương là con gái, cũng ko chú ý giới tính luôn vì giốgn tên chị Phương anh 1 :p.

Buồn ngủ quá, nhác học quá :)|

ức ko chịu đc
chỉ muốn đạp cho 1 phát cả cái điện thoại vào mặt X(X(X(X(X(X(

cả ngày vật vờ ko làm được gì nên hồn:(:)(:)(( mệt mỏi quá:(:)((

Back
Bên trên