Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

oài chồng ơ là chồng dang than vãn chuyên vợ chồng sao lại thành sgk là sao :))
kinh té quá :D

hôm nay đúng là 1 ngày vui :))
làm toán thât là "tốt" :))

nhiều thứ làm đau đầu quá :(( đúng là sống kiểu này cũng khổ thật :((
các vợ ơi , chồng nhớ các vợ lắm :( cả 3 vợ đấy .
SGk là cả 1 vấn đề lớn :(( chết mất vì đắt :(( toàn 50 , 60 $ :((

ngoan ! vợ cũng nhớ chồng :x

mà làm ơn đừng viết chữ trắng nữa
mỗi lần đọc khó quá đi :((

tối nay ko đi chơi ở nhà làm văn cho heo :D

vợ nhớ chồng 1 thì nhớ ĐT 10 chứ gì :D
không viết chữ trắng nữa viết chữ vàng :D
Tối nay heo đi chơi đảo sentosa đấy , chả biết có gì vui không chứ hồi chồng đi thì chán chết.

Chỉnh sửa lần cuối:

đấy mình thi ở nhà ngồi làm bài thía mà có người đi chơi phè phỡn b-) thía có chít ko cơ chứ
viết chữ vàng đọc cũng khó lắm :(

thế vợ muốn chồng viết chữ gì nào ??
hhehe , vì nhiệm vụ nên bắt buộc phải đi thoai :D vợ có nhớ nó không ??;;)
ĐT là chả nhớ vợ gì đâu :))

đời thật là bon chen:)):)) Hum nay ăn cắp trắng trợn được 22$ hô hô, mình thật là tài năng, lấy tiền của người khác thật nghệ thuật, ko ai biết j`. Nhớ lại film Những kẻ láu cá mặc dù ko xem :)):))
Túm lại, đời thật là bon chen :)):))
-------------------------------
Sao trên đời này lại nảy sinh ra những người như thằng Nguyên được nhở? Người ta mất bao cong xây dựng mày lại nói những điều phũ phàng[-x[-x. Mặc dù có thể chỉ là đùa vui nhưng chắc chắn là sẽ ảnh hưởng ko nhiều thì ít đấy, cộng với việc thế thật vô duyên!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngày mới, trời đẹp, một ngày khá là bận rộn, theo timetable thì học đến tận 5h, tối di cinema, book vé rồi, keke
Have a gud day ..........

edited : hic , mỏi nhừ cả người , lâu ko chơi thể thao giờ ê ẩm thế đấy... nhưng khá là thoải mái , keke , phá là chính chứ có chơi đâu nhỉ :D sắp biết kq thi viết tiếng pháp , mk a wish , hơi có tí run :(( , oạch , cái gì cũng có 2 mặt , vui cái này thì mất cái khác , yeppie , dokie , better have something than nothing :) trời đẹp quá , giá gì trời đừng tối nhỉ :| , keke , xem hôm nay có gì xảy ra nào ... keep kool ... hv a nice day 2 :)

:eek:
oh sao chữ ký của em lại như thía :eek:
có chuyên gì thía :( hai đứa cãi nhau à

Cứ tưởng là sẽ bị anh mắng, sẽ bị bảo: "Kém quá!", "Đấy thấy chưa" [-x như hôm trước, thế mà hôm nay lại chẳng mắng em gì cả, lại còn an ủi. Chắc tại em có vẻ hơi chán và hơi tiếc về kq này, nên thành ra anh phải động viên em như thế :p. Lại còn bảo là: "Thực ra ban đầu anh cũng mong lần này em thi điểm hơi thấp 1 tí, sẽ học đc nhiều hơn cho lần sau, mà cũng ko muốn thấp quá"[-( [-x . Dám bảo hi vọng em điểm thấp[-x . Nhưng em biết có quan tâm đến em thì anh mới bảo thế, mới nghĩ thế :p.
Anh em mình thân thiết quá rồi nhỉ, 1 năm trc đây còn chưa biết nhau, chưa quen nhau, 9 tháng trc đây vẫn chỉ là bạn bè bình thường. Bây giờ cũng chỉ là bạn bè, nhưng mà thực sự là thân thiết lắm, yêu quí lắm, đặc biệt lắm0:) :)>- .

Em biết là em phải thay đổi nhưng sao thấy khó quá! Những ngày sống ở đây, dường như em đang cố thu mình lại, thấy mình nhỏ bé và yếu đuối quá!!!
4 tháng, 1 thời gian thực sự ko quá dài, nhưng ko phải là ngắn nhất là có một cuộc sống mới :) em ko cần thời gian để quen với cuộc sống ở đây mà bắt nhịp đc nó ngay nhưng sao qua 4 tháng, tự dưng em thấy nhớ nhà quá, nhớ HN... Mọi thứ cứ hiện về rõ mồn một, ngày càng làm em thấy sợ hơn, em thu mình lại, em ko muốn thể hiện với mọi ng rằng em yếu đuối, rằng em đang sợ! EM sợ cuộc sống mới, sợ những ng ở đây, em sợ bản thân em _ em h ko còn là cái con bé của ngày xưa nữa rồi! Suy nghĩ của em thay đổi nhanh đến mức em sợ ko dám nghĩ j nữa, tối nào cũng cố gắng thức thật khuya để có ngủ là ngủ ngay chứ ko nghĩ j cả, tối nào cũng thế, cũng là những tối 5,6 h sáng mới dám lên giường đi ngủ, em sợ...
em cũng biết em mới là ng thay đổi đc em, nhưng sau cú shock ngọt ngào nhưng đầy dấu hỏi ấy, em nghi ngờ mọi thứ! Em lại thay đổi, negative quá :( Em ko cần ai để nâng em dậy vì h em chẳng tin vào cái j nữa, nh khi em bắt đầu thấy nghi ngờ anh, nghi ngờ chuyện chúng minh, nghi ngờ cả em! Có lẽ phải lâu nữa em mới quen đc với mọi thứ sau khi em đã rất shock! Có lẽ anh hiếu mà em cũng hiểu là từ h, với chúng mình, mọi thứ sẽ khó khăn hơn nh!
C'mon, we can do everything!:) :-x

Tự nhiên bật khóc....chả biết tại sao................

Rồi đến một ngày tôi chỉ có một mình nhỉ ;) Sẽ không có bạn bè bìu ríu như bây giờ ;) Sẽ không có ai yêu thương, để ý ;) Chỉ có 1 mình. Sẽ như thế nào nhỉ?

life is full of lies n f*** idiots ....Juz f*** off.... totally ..... damn not really wanna lose all my temper ... juz cant stand 4 ... friends ???? :-/ damn that .... wanna cry ... juz hold it ...juz dont wanna lose my f*** balance .... wanna hit ... wanna kick something, why do i need 2 feel so sad abt this old n small prob ... not worth ... juz accept it as normal.... juz so so irritated ... s*** .... n juz want a shoulder 2 rely on .... cant believe a thing .... got no faith ... i hate all the promises , yep je deteste tout .... annoyed ... disappointed again , f*** ... gone with the wind ... wanna go 2 sleep 2 4get everything ....

thi xong rồi;) tuần tới là tuần của amsers, ngày hội của amsers:D

hội tụ...:)... ôi vừa muốn chị về, vừa không muốn.....:-/....

busy day, busy week...!!!:).... happy ending..................:x:-$:x

hoho

welcome home - sanitarium

no leaf clover
:)

:roflmao: Hôm nay người yêu cũ đi lấy chồng, nghe rất sến nhưng nó lại là sự thật, hôm nay là một ngày đẹp đó chứ.

Chỉnh sửa lần cuối:

Chờ mãi chẳng thấy lên j cả... :(

Mai về vn rồii... :x... nhớ quá :)

Đặng Minh Phương đã viết:
Rồi đến một ngày tôi chỉ có một mình nhỉ ;) Sẽ không có bạn bè bìu ríu như bây giờ ;) Sẽ không có ai yêu thương, để ý ;) Chỉ có 1 mình. Sẽ như thế nào nhỉ?

:rolleyes:|-)

B-) chị Phương ơi...đừng sợoooooooooooooo :>

Back
Bên trên